สนใจกรุณาติดต่อทางโทร, LINE
081-732-8810
LINE ID:mirimalee

ขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000นะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 , เรียบทางด่วนรามอินทรา CDC, Crystal Park, Golden Place,Town in town สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถ้าต้องการ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ ยินดีรับบัตรเครดิตค่ะ ชาร์ท3%**

Brandnew!!Saint Laurent Envelope classic wallet on chain (Rose Pink ) Size 9" X 5.5" X 1" ของใหม่ สีสวยหวานมากๆ เป็นได้ทั้งครัชและสะพายไหล่ได้ ภายในใส่โทรศัพท์ได้ ใส่การ์ดได้ 20ใบ และมีช่องใส่ของอื่นๆอีก สามารถถอดโซ่ทำเป็นครัชได้ มีพร้อม booklet ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 42,000>>>>Super Sale 39,000net

Brandnew!Saint Laurent Monogramme Pouch Bag ( Calf leather ) Size 24cm.X 17cm.X 1cm. ของใหม่ค่ะ ใส่ของได้หลายอย่าง น้ำหนักเบา นุ่ม มีพร้อม ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า กล่อง booklet ขาย 22,000>>>>Super Sale 19,500net

Brandnew!!Saint Laurent Classic Monogram Wallet on chain in black/GHW ของใหม่ค่ะ ใส่iphone6+ได้ค่ะ ใส่การ์ดได้6ใบ crossbodyได้ สะพายยาวได้ โซ่ถอดออกทำเป็นclutchได้ พร้อม booklet ถุงผ้า กล่อง ขาย 38,000>>>>Super Sale 35,900net

New!! Miu Miu medium Secchiello Nappa Swarovski Crystal ( Lacca ) Size 13.5"x 9" X 6 " ของใหม่รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ กระเป๋าหนังลูกแกะ นุ่มและเบามาก รุ่นนี้น่ารักมากๆ ขนาดกำลังดี ปรับใช้สายได้หลายรูปแบบ สายหนังสะพายไหล่ได้ สายโซ่คริสตัลก็สะพายไหล่ได้ หรือเอา2สายมาต่อกันก็Crossbodyได้ และกระเป๋าก็สามารถปรับด้านข้างให้หุบเป็นอีกทรงก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด booklet ถุงผ้า ขาย 50,000>>>>Super Sale 36,000 net

Brandnew!!Balenciaga Giant 12 Gold Town Bag (Rose Jaipur) GHW Size 13.5" X 8" X 2.5" ของใหม่ค่ะ สีใหม่สวยมากๆๆๆ ขนาดกำลังสวยค่ะ ไม่ใหญ่เกิน ใส่ของจุ น้ำหนักเบาค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Paper ตัวอย่างหนัง กระจก สายยาว ขาย 50,000>>>>Super Sale 45,000net

Brandnew!!Balenciaga Classic Metallic Edge Town in Blue/SHW( Shiny Grain Goat skin )Size 14" X9" X 3" ของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆ ใช้ได้ทุกวัน เด่นและไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม ถุงผ้า Paper ขาย 60,000>>>>Super Sale 55,000net

Brandnew!!Balenciaga Classic Metallic Edge City in Blue/SHW( Shiny Grain Goat skin )Size 15" X10" X 5" ของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆ ใช้ได้ทุกวัน เด่นและไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม ถุงผ้า Paper ขาย 65,000>>>>Super Sale 53,000net

Used Chanel shiny Reissue 227 Jumbo 12" SHW สภาพดีค่ะ หนังเคลือบเงาน้ำหนักเบา สีสวย เข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกชุด ตำหนิมีนิดหน่อยค่ะ ด้านหลังช่วงล่างขอบกระเป๋า ไม่มีผลกับการใช้งานค่ะ มุมไม่ถลอกใดๆ ภายในสะอาดค่ะ มีพร้อม กล่อง การ์ด ไม่มีถุงผ้าค่ะ ขาย 64,000

New!!Balenciaga Mini Pom Pom in Bleu Obscur/ Pink Berlingot GHW Size 6.2" X 9.5" X 9.5" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป สะพายได้ ถือได้ crossbodyก็ได้ จุของได้พอสมควรเลยค่ะ ปรับสายได้ น้ำหนักเบา สีดำอะไหล่ทอง สวยเด่นมากมาย พร้อม Paper ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 45,000>>>>Super Sale 36,000net

New!!Balenciaga Mini Pom Pom in Black GHW Size 6.2" X 9.5" X 9.5" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป สะพายได้ ถือได้ crossbodyก็ได้ จุของได้พอสมควรเลยค่ะ ปรับสายได้ น้ำหนักเบา สีดำอะไหล่ทอง สวยเด่นมากมาย พร้อม Paper ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 45,000>>>>Super Sale 36,500net

Brandnew!!Prada Shopping Bag ( Baltico ) Size 12" X8" X 5" ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่ สีน้ำเงินค่ะ หนัง Saffiano และ Nylon น้ำหนักเบา จุมากๆ รุ่นซิปคู่ ใส่ของได้3ช่อง มีพร้อม การ์ด ถุงผ้า Instruction care สวยยาว ขาย 44,000>>>>Super Sale 41,000net

Brandnew!!Philip Lim Mini Pashli Satchel in ink ของใหม่ค่ะ สีกรมอะไหล่ทอง ใช้ง่ายน้ำหนักเบา ถือได้สะพายได้ พร้อม ถุงผ้า booklet สายยาว ขาย 26,900

ฺBrandnew!!Balenciaga Envelope clutch with Strap in Rouge series / Shw ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้ช่องเยอะ น้ำหนักเบา ใช้ง่ายสุดๆ ถอดสายได้ถือเป็น Clutch หรือจะสะพายแบบ cross bodyก็ได้ค่ะ สายก็ปรับระดับได้ด้วย ใช้แล้วจะติดใจค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Paper4ใบ ตัวอย่างหนัง สายยาว ขาย 35,000>>>>Super Sale 31,000net

Brandnew!!Balenciaga Envelope clutch with Strap in Black/GHW ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้ช่องเยอะ น้ำหนักเบา ใช้ง่ายสุดๆ ถอดสายได้ถือเป็น Clutch หรือจะสะพายแบบ cross bodyก็ได้ค่ะ สายก็ปรับระดับได้ด้วย ใช้แล้วจะติดใจค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Paper4ใบ ตัวอย่างหนัง สายยาว ขาย 38,000>>>>Super Sale 35,000net

Brandnew!! Fendi Mini Peekaboo in Bluette smooth nappa Leather Size 9" X 7"X 4.5" ของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆเข้ากับอะไหล่ทอง สายปรับระดับได้ น้ำหนักเบา ภายในมี2ช่องใส่ของ ขนาดกำลังดี น่ารักมากมาย พร้อม ถุงผ้า tag, instruction care book ,เสื้อกันฝน ขาย 75,000>>>>Super Sale 65,000net

Brandnew!!SAINT LAURENT CLASSIC Y SATCHEL IN ROYAL BLUE LEATHER Size 9.5' X 7" X 2.5"ของใหม่ค่ะ สวยมากมาย สีใหม่ล่าสุด สายปรับระดับได้ ภายในมี2ช่องใหญ่ และช่องซิป1ช่อง พร้อม book ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 56,000>>>>Super Sale 39,000 net

Brandnew!! Fendi Demi Jour bag in Bicolor ( PINK+MLC+MATT+PAL ) Size 10 " X 7" x 4.4" ขนาดกำลังดีค่ะ ใส่ของได้2ช่อง ช่องซิปและช่องแม่เหล็กค่ะ มีสายสะพายยาวได้และถือได้ค่ะ น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกวันสีสวยแมทกับเสื้อผ้าไม่ยากค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า care cardค่ะ ขาย 55,000>>>>Super Sale 45,000 net

Brandnew!! FENDI Multicolor small 2Jours calfskin shopping bag inlaid with geometric 3D effect and long shoulder strap Calfskin Size 10"X8"X5" สายยาว 23" ของใหม่ รุ่นใหม่ล่าสุดเลยค่ะ สีดำอะไหล่ทอง น้ำหนักเบา ใช้ง่าย ภายในมีช่องเยอะใส่ของได้3ช่อง พร้อมสายยาว การ์ด name tag ถุงผ้า ขาย 59,000 >>>>Super Sale 43,000net ขายขาดทุนงดต่อแล้วนะคะ

Used Prada Tessuto Impuntu shoulder bag ( Ibisco ) Size 30 X 21X 11cm.สภาพสวยค่ะ สีชมพูอมแดงค่ะ น้ำหนักเบา จุของมากมาย รุ่นนี้มีกุญแจล็อกกระเป๋าได้ค่ะ ภายในสะอาด ไม่มีรอยถลอกใดๆ พร้อม ถุงผ้า การ์ด care card ขาย 22,000>>>>Super Sale 19,500net

Used MIU MIU Materasse Piccole Borse like new Size 10"X6"X2" สภาพใหม่มากๆ ใส่เป๋าตังใบยาวได้ค่ะ หนังแกะนุ่มเบา cross body และปรับสายได้ ไม่มีตำหนิค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด booklet ขาย 21,000>>>>Super Sale 17,000net

Brandnew!!Givenchy mini Antigona Bag in Black ( Goat skin ) ของใหม่ค่ะ สีสวยเข้ากับทุกชุด สะพายยาวได้ถือได้ น่ารักมากค่ะ เป็นรุ่นที่ฮิทตลอดกาล พร้อม ถุงผ้า Booklet ตัวอย่างหนัง 47,000>>>>Super Sale 43,000net

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale in navy ( Calf ) Size 13"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 39,900

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale ( Goat skin )Size 13"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 35,000

Brandnew!!Givenchy Small Antigona Bag in Black Patent ( Calf ) Size 31cm. X 24 cm. X 16 CM. ของใหม่ค่ะ รุ่นยอดนิยม ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ มีพร้อม ถุงผ้า care book ตัวอย่างหนัง ขาย 65,000>>>>Super Sale 48,000net

Brandnew!! Prada mini Bucket in Royal blue ของใหม่ค่ะ รุ่นที่นิยมมากๆๆ ใช้ง่าย น้ำหนักเบา ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้Crossbodyก็ได้ มีพร้อม การ์ด สายยาว รุ่นนี้ไม่มีถุงผ้าค่ะ ขาย 18,500

Brandnew!! Prada mini Bucket ของใหม่ค่ะ รุ่นที่นิยมมากๆๆ ใช้ง่าย น้ำหนักเบา ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้ด้วย มีพร้อม การ์ด สายยาว รุ่นนี้ไม่มีถุงผ้าค่ะ ขาย 16,500 >>>>Super Sale 15,500net

Brandnew!!Saint Laurent Classic Monogram Small Camera Bag มี3 สี Bubble gum , Bleu Majorelle , Black ( Calfskin ) Size 16 X 12 X 5 CM. Shoulder strap 58 cm. ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่ น่ารักกะทัดรัดมากมาย ภายในใส่การ์ดได้ 4 ใบ และ 1 Slip pocket ใช้ง่าย น้ำหนักเบา มีพร้อม ถุงผ้า booklet ตัวอย่างหนัง ขาย 32,000>>>>Super Sale 28,000net

Brandnew!!Saint Laurent Wallet on chain Size 9" X5.5" X 1" ของใหม่ค่ะ ใช้ง่าย น้ำหนักเบา ใส่การ์ดได้20ใบ ช่องกว้าง ใส่ได้หลายอย่างเลยค่ะ ถอดโซ่ออกเป็นครัชได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง Booklet ตัวอย่างหนัง ขาย 35,000>>>>Super Sale 31,000net

Brandnew!! Prada mini bow crossbody bag ( Fuxia ) ของใหม่ค่ะ สีหวานน่ารัก น้ำหนักเบา cross body หรือถอดสายเป็นครัชก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด สายยาว ถุงผ้าใส่สายค่ะ ขาย 17,500>>>>Super Sale 15,500net

Brandnew!! Prada Shopping nylon bag in black 25 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา จุของได้เยอะ มีพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า การ์ด ขาย 25,000>>>>Super Sale 22,900net

Brandnew Bottega ฺBifold wallet in Navy ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 4ใบ มี1ช่องใส่เหรียญ 2ช่องแบงค์ใหญ่ มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 16,500

Brandnew Bottega Intracciato VN wallet in black ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 6ใบ มี1ช่องใส่เหรียญ 1ช่องแบงค์ใหญ่ ช่องอื่นๆ 4ช่อง มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 16,000

Brandnew Balenciaga Metallic Edge Zippy long Wallet in Navy/SHW ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 12ใบ ช่องซิป 2ช่องแบงค์ มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง paper ขาย 20,900>>>>Super Sale 18,500net

Brandnew Prada Organizer Long wallet in Fuoco ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 12ใบ มีพร้อม ดินสอเล็ก ช่องซิป ช่องใส่แบงค์ใหญ่ และช่องอื่นๆ จุมากมาย พร้อม กล่อง ดินสอ การ์ด ราคาพิเศษที่สุด จากปรกติสองหมื่นแปด ขาย 19,900>>>>Super Sale 17,500net

Brandnew!!Celine Large Zipped Multifunction wallet Calfskin ( Etoupe ) Size 7.5" X 4" ของใหม่ค่ะ สีเทาภายในสีเหลืองอะไหล่เงิน สวยมากมาย ใส่การ์ดได้ 12 ใบ และช่องซิป ภายในสีเหลืองอะไหล่เงิน มีพร้อม ถุงผ้า booklet กล่อง ขาย 20,900>>>>Super Sale 18,500net

Brandnew!! Balenciaga zipped around wallet ของใหม่ค่ะ สีเบจอะไหล่ทอง สวยค่ะ ใส่การ์ดได้12ใบ มีช่องซิปและช่องแบงค์ มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง tag ขาย 18,500>>>>Super Sale 16,500net

BRANDNEW!! SAINT LAURENT CLASSIC Y ZIP AROUND WALLET IN BLACK LEATHER ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 12ช่อง ช่องซิป1 ใช้ง่าย พร้อม ถุงผ้า กล่อง Booklet ขาย 23,000>>>>Super Sale 19,500net

New!!Valentino Garavani Rockstud Zip around Wallet ( Rose ) ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ได้ 12 ใบ ช่องซิป และช่องอื่นๆ พร้อม กล่อง ราคา 21,000>>>>Super Sale 16,500net ( Black sold)

Brandnew!!Bottega Venetta Long wallet ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้8ใบ มีช่องซิป ช่องใส่แบงค์ พร้อม กล่อง ขาย 20,900>>>>Super Sale 18,500net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud mini Trapeze bag in Pink, Purple ของใหม่ค่ะ ขนาด 11" X 7.5"X 3.5" ขนาดกำลังน่ารักค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป ถือได้crossbodyก็ได้ รุ่นใหม่ล่าสุด มีพร้อม care book,หมุดสำรอง, ถุงผ้า ,Tag ขาย 43,000>>>>Super Sale 38,500net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Bucket bag cross body and shoulder bag in Red ( Calf skin ) Size W 5.7"x H 5.7" x D2" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยและน่ารักมากๆๆค่ะ สะพายได้crossbodyได้ด้วย มีพร้อม ถุงผ้า ,booklet, tag, หมุดสำรอง ขาย 37,000>>>>Super Sale 29,000net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Cross body bag in Pink ( Calf skin )Size 11"x 16.2" x 1'' ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สีสวยหวาน Cross bodyได้ สายปรับขนาดได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet หมุดสำรอง ขาย 38,000>>>>Super Sale 29,500net

New!!Valentino Garavani Rockstud Sandal Shoes Size 37.5 ของใหม่ค่ะ ใส่สวย สบาย น้ำหนักเบา พร้อมกล่อง ขาย 25,000>>>>Super Sale 15,000net

New!!Valentino Garavani Espadrilles Shoes Size 38 ของใหม่ค่ะ ใส่สวย สบาย น้ำหนักเบา พร้อมกล่อง ขาย 25,000>>>>Super Sale 15,000net

Used! Hermes Night Shoes size 36.5 สภาพดีค่ะ รุ่นนี้ส้นสูง2" ทำพื้นรองเท้าแล้วค่ะ ใส่สบาย สีครีม ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 9,500>>>>Super Sale 7,000net

Used!!Prada Bear keychain like new สภาพใหม่มากๆ เก็บอย่างเดียวไม่ได้ใช้ค่ะ พร้อม กล่อง card ขาย 5,900

Brandnew!! Chanel Printed Zipped case ( Cruise 2015 ) ของใหม่ค่ะ Size 11" X 9" X 1.2" ใส่ของได้หลายยอย่างค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 28,000>>>>Super Sale 20,000net

[url=http://picture.in.th/id/295f7e54987734253988eb0d4fc53e3d][/url

Brandnew!! Moschino Medium Shoulder Leather bag ( Sheep skin) Size 10" X 7" X 4" ของใหม่ค่ะ มี 2 สี ดำ ชมพู อะไหล่ทอง น้ำหนักเบา ภายในใส่ของได้หลายช่อง สายโซ่ปรับเป็นสายเดี่ยวได้ หรือโซ่คู่ก็ได้ค่ะ สะพายไหล่ พร้อม Booklet ,Tag, ถุงผ้า ขาย 42,000 >>>>Super Sale 29,000 net

Brandnew!! Moschino Small Nylon Bag size 5.5" X 8"X 2.5" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีไม่เล็กมากนะคะ ใช้ได้ทุกวัน สะพายcrossbodyก็ได้ น้ำหนักเบา สายปรับระดับได้ค่ะ พร้อม tag ถุงผ้า ขาย 20,000 >>>>Super Sale 13,000net

Brandnew!!Prada 2 Zip mini 20 cm. ของใหม่ สีสวย ทุกใบค่ะ พร้อม การ์ด ถุงผ้า สายยาว ขาย 33,000>>>>Super Sale 28,500net

Brandnew!!Prada Alma mini in Black ของใหม่ค่ะ พร้อม การ์ด ถุงผ้า สายยาว ขาย 31,500>>>>Super Sale 28,500net

New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 32,000>>>>Super Sale 23,000net

New!! Prada Shopping Bag BN1841 Logo Jacquard ( Corda+brandy ) Size 17" X 9" X 7" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่ใหญ่เกินไป ใส่ของจุมากๆ น้ำหนักเบา เข้ากับทุกชุด ใช้ได้ทุกวัน มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด booklet สายยาว ขาย 25,000>>>>Super Sale 23,000net

New!!Givenchy Biker Bag Size 12" X 14" X 2" ของใหม่ค่ะ เก๋เท่ห์ไม่เหมือนใคร ใบนี้น่ารักจริงๆค่ะ กระเป๋าเป็นผ้าwoolผสมหนัง สายปรับสั้นยาวได้ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง Booklet ขาย 25,000>>>>Super Sale 15,000net

Brandnew!!Bottega Venetta High Heel Shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ ส้นสูง3" ไม่สูงเกินไป ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ด้านหลังเป็นสายรัดข้อแบบยางรัด น้ำหนักเบา มีพร้อม กล่อง สูงสำรอง ถุงผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 10,900net

New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco , Bruyere )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>Super Sale 5,000
Bruyere

Fuoco

Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 7,000

Brandnew!! Dior Reflected Sunglasses in light gold/brown ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายตา สวยมากๆค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้าเช็ดแว่น ขาย 16,500>>>>Super Sale 13,900net

Used! Mikimoto Pearl Pendant with 18K. Gold chain สร้อยยาว38cm. มุก7เม็ดสีอมชมพู สภาพสวยกิ๊กค่ะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 13,000net

Used! Mikimoto Pearl Pendant with 18K. White gold chain สร้อยยาว38cm. มุก 4 เม็ดสีอมชมพู เพชร1เม็ด สภาพสวยกิ๊กค่ะ ขาย 18,000>>>>Super Sale 16,000net

Used Hermes Belt Size 75 ( 28.5 - 31.5 ) สภาพดีค่ะ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ สายเป็นหนังแบบขุย อีกด้านเป็นหนังเรียบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลากหลาย มีพร้อม กล่อง ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Reverssible Belt Brown/ Black Size 75 ( 28.5 - 30.5 ) สภาพดีค่ะ สลับใช้ได้ทั้ง2ด้าน มีรอยขนแมวบ้างที่ตัวHแต่ สภาพสวยค่ะ ไม่สังเกตก็ไม่เห็นรอยค่ะ สายหนังทั้งสองด้านสวยงาม ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Brandnew!!SAINT LAURENT CLASSIC SMALL MONOGRAMME SAINT LAURENT SATCHEL IN PINK LIPSTICK GRAIN DE POUDRE TEXTURED PATENT LEATHER Size 17.X 11.5 X 4.5 CM. ของใหม่ เล็กกระทัดรัดน่ารักมากมายค่ะ โซ่เดี่ยวโซ่คู่ crossbodyได้ สะพายยาวได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง carebook ขาย 48,000>>>>Super Sale 35,000 net

Brandnew!!YSL CLASSIC LETTERS SAINT LAURENT CHAIN WALLET GRAIN DE POUDRE TEXTURED PATENT LEATHER 100% Calfskin ของใหม่ค่ะ Size 14 cm.X 22 cm.X 3.5cm. สายยาว 24cm.มี3 สีสวย Fuchsia , Red ,Royal Blue ใส่การ์ดได้ 20ใบ ช่องซิป1 ช่องอื่นๆอีก3ช่อง สายถอดออกได้ ทำเป็นคลัชได้อีกด้วยค่ะ พร้อม กล่อง Booklet ถุงผ้า ขาย 25,500>>>>Super Sale 15,000 net

Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

Used!! Hermes 18K.Gold in mint condition สภาพสวยใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย สวยเก๋เท่ห์มากมายค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 45,000

New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 9,000net

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Brandnew!!Chanel WOC Lamb ของใหม่ค่ะ โซ่รมทอง มีพร้อม กล่อง การ์ด โบว์ ดอกคาเมเลีย ขาย 54,000>>>>Super Sale 48,000net

Used Chanel wallet สภาพดีค่ะ มุมกระเป๋ามีรอยบ้างตามการใช้งาน ภายในสะอาด มีช่องใส่แบงค์2ช่อง ช่องเหรียญ มีพร้อม การ์ด ขาย 7,000>>>>Super Sale 5,000>>>>Super Sale 3,500net

Brandnew!!Chanel 8" 100 th Anniversary ของใหม่ค่ะ รุ่นน่าสะสมมากๆ เป็นผ้าJersey+Lambskin โซ่ทองสวยมากๆค่ะ พร้อมกระเป๋าใบเล็กสีแดง อุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด ถุงผ้า บุ๊ค กล่อง โบว์ ขาย 92,000>>>>Super Sale 88,000net

Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>Super Sale 11,000net

Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,000

Brandnew! Tod's Sandal Shoes Size 36 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบาย มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 11,000>>>>Super Sale 8,000net

Brandnew!!Christian Dior Mini Lady Dior ของใหม่ สีดำอะไหล่เงินสุดคลาสสิค ใบเล็กน่ารักที่สุด พร้อมสายยาว ใช้ง่าย ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ พร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สายยาว ขาย 86,500>>>>Super Sale 83,000net

New!! Christian Dior Malice Watch ( Mother of Pearl ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง การ์ด certificate book ขาย 39,000>>>>Super Sale 30,000net

New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 15,000

New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

Used Hermes Click Clack PM ขนาดรอบวงประมาณ 7-8" สีส้ม สภาพสวยและใหม่มากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยขนแมวใดๆ ด้านหลังยังติดซีลอยู่เลย มีพร้อม กล่อง ซองผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Kelly Bracelet size M สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ หนังสีม่วงสวยมากๆ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ มีพร้อม ซองผ้า กล่อง ขาย 14,000>>>>Super Sale 10,000net

Cartier

Used Cartier Trinity ring ( Yellow gold,white gold,pink gold )size 51 สภาพดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆไม่มีเบื่อ มีพร้อมกล่อง กล่องเก่าค่ะ ขาย 25,000>>>>Super Sale 20,000net

Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

Used Cartier Double C Decor ring 18K 3-gold สภาพสวยปิ๊งใหม่มากๆค่ะ 3กษัติย์ size 49 มีพร้อมกล่อง ขาย 35,000>>>>Super Sale 29,000net

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>Super Sale 50,000net

lONGINES
Used Longines dolce Vita Watch for men สภาพใหม่มากๆค่ะ มีพร้อม กล่องนอก กล่องใน Instruction Book, certificate card ขาย 38,000>>>>Super Sale 33,000net

Used Paul Smith men watch Clonograph สภาพสวยค่ะ ค่อนข้างใหม่ เหมาะสำหับคุณผู้ชายค่ะ มีพร้อม กล่อง Guarantee card , Instruction book , ข้อต่อสาย ขาย 20,000>>>>Sale 13,000net

OMEGA

Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>Sale 120,000net

Used Tag Heuer Link mother of pearl in blue green color ( Lady ) สภาพสวยมากๆค่ะ หน้าปัดมุกสีฟ้า รอยขนแมวน้อยมากค่ะ พร้อม กล่อง ขาย 32,000

New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500>>>3,000 net

New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000>>>3,000 net

HERMES WATCH

New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า