ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
ขอ Black list ตัวโตๆ คะ

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ
EMS 50 b

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

กระเป๋าตังค์ Louis wallet แท้ๆๆคะ สภาพโดยรวมยังโอเคคะ ไม่ลอกคะ ไม่เหนียวคะ ช่องทุกช่องใช้งานได้ปกติคะ
มีตำหนิคะ ตรงขอบๆ ลอกบ้างคะ และบานๆคะ มีรอยกาวด้วยคะ ตามรูปนะคะ ขนาด กว้าง 3.5 นิ้วคะ สูง 5.4 นิ้วคะ
มีช่องใส่เหรียญด้วยคะ ซีรีย์ CA0064 ----------------2200 b

กระเป๋าตังค์ยาวหนังแท้ของ gucci แท้ๆคะ ปั้มลาย gucci ทั้งใบคะสีแดงเข้มนะคะ ตำหนิร่องรอยการใช้งานทั่วไปคะ ตามมุม แต่สีโดยรวมยังดีคะ
มีเฟดบ้างบางจุดแต่ไม่น่าเกลียดคะ มีหลายช่องตามรุปเลยคะ------2000 b

thanks sbn