เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

Coach zone

Used like new Coach sunglasses 3500 บาท
แว่นกันแดด Coach ใช้น้อยมาก มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า และใบรับประกัน ผ้าเช็ดแว่น
ทรงเหลี่ยม รับกับหน้าได้ง่ายๆ กรอบพลาสติกสีเบอร์กันดี มีหมุดประดับวิบวับสวยงาม

New Coach hobo leather bag 6500 บาท
กระเป๋าสะพายใบใหญ่ของใหม่ไม่เคยใช้งาน ภายในจุของได้เยอะมาก แบ่งออกเป็นสามช่องใหญ่ๆ หนังวัวนิ่มๆ ขนาด 4.5x9x4 นิ้ว อุปกรณ์มาแต่คู่มือ ไม่มีถุงผ้าให้จ้า

New Kipling zippy wallet 1650 บาท
กระเป๋าตังค์ซิปรอบของใหม่ป้ายห้อยสีน้ำเงินเข้ม เป็นผ้าใบกันน้ำขนาด20x10x3cm. สองซิป สองชิ่งใหญ่ ใส่แบงค์ได้ 4ช่อง ใส่การ์ด 12 ช่อง

Longchamp zone
New Longchamp Pliage size S สีเขียวตองอ่อน หูยาว 2800 บาท
ของใหม่ป้ายห้อย อุปกรณ์ครบ การ์ด ไม่เคยใช้งานจ้า ขนาดเล็ก สีเขียวอ่อน เข้ากับทุกชุดได้ง่าย

Used Longchamp Neo size M สีครีม4500 บาท
มาแต่ตัว ไม่มีอุปกรณ์ มีสายสะพาย ใช้งานมานิดหน่อย มีตำหนิรอยเปื้อนตรงก้นกระเป๋านิดหน่อย เอาไปซักได้จ้า

Marc Jacob zone
Marc by Marc Jacob backpack 1000 บาท
กระเป๋าเป้ลายตารางสีครีม ดำ ผ้าไนลอนน้ำหนักเบา ใช้งานง่าย มีตำหนิเปื้อนด้านนอกส่งซักแล้วไม่ออกเป็นรอยจางๆ ตามภาพ ใส่ขวดน้ำได้ทั้งสองข้าง ขนาด 12x15x6 นิ้ว สภาพพร้อมลุย เป็นเป้ใช้เที่ยวหรือไปออกกำลังกายก็ได้จ้า

Marc Jacob messenger bag 1500บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวยจ้า

Guy Laroche totebag 1700บาท
กระเป๋า Guy Laroche ของใหม่ ใช้น้อยมาก ทำจากผ้าสีทองขลิบหนังพีวีซีสีชมพู
มาพร้อมกระเป๋าใบลูก ออกห้างมาแพงอยู่ ขนาดกระเป๋า 12x9.5x4นิ้ว

หมวดเสื้อผ้าเครื่องแต่งกายเชิญทางนี้

Jaspal sunglasses 1500 บาท
แว่นกันแดดทรง Cat eye สุดล้ำจากจัสปาล ซื้อมาแล้วไม่เหมาะกับหน้า กรอบและขาเป็นพลาสติก ขายลายม้าลาย ซื้อมาราคาเต็มและไม่ได้ใช้งานเลย อุปกรณ์ครบมีทั้ง ใบราคา คู่มือ กล่องในกล่องนอก ซองพลาสติก

กางเกงยีนส์ G – Star Raw 999 บาท
กางเกงยีนส์สุดเซอ รอบเอว30นิ้ว ความยาว32นิ้ว ไม่เคยตัดขาหรือเดินเหยียบชายกางเกง ผ้ายีนส์แบบหนาๆตามสไตล์กางเกงทรงคาร์โก้ กระดุมอะไหล่ทองเหลืองหนักๆ มีกระเป๋าเยอะดี ตัวนี้ออกห้างร้าน Cloud9 ราคามือหนึ่งแพงมาก ราคานี้ใครได้ไปคุ้มมากจ้า

Fitflop หนังสีดำ 1900 บาท
รองเท้าคัทชูหนังสีดำ ใช้งานน้อย ขนาด 36, 6 US, 4 UK มาแต่ตัว แถมกล่องอื่นไปให้นะ

SOLD ITEMS

New Longchamp Pliage Cuir size S สีเขียว
New Longchamp backpack size S สีชมพู

New Balance 386 หนังสีดำ

Nike woman Bruin Lite shoes

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม