*SALE*SALE*SALE* โล๊ะตู้ *SALE* __/\__ **SALE*** __/\__ ลดแล้วลดอีก คุ้มเกินคุ้ม ขายขาดทุน New & Used like New items มากมาย กระเป๋า รองเท้า เสื้อผ้า จากแบรนด์ชั้นนำ e.g. Armani Exchange, ZARA, H&M, Jaspal, Chaps, Aldo, Coccinelle

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: *SALE*SALE*SALE* โล๊ะตู้ *SALE* __/\__ **SALE*** __/\__ ลดแล้วลดอีก คุ้มเกินคุ้ม ขายขาดทุน New & Used like New items มากมาย กระเป๋า รองเท้า เสื้อผ้า จากแบรนด์ชั้นนำ e.g. Armani Exchange, ZARA, H&M, Jaspal, Chaps, Aldo, Coccinelle

ShopaholicAA is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Post *SALE*SALE*SALE* โล๊ะตู้ *SALE* __/\__ **SALE*** __/\__ ลดแล้วลดอีก คุ้มเกินคุ้ม ขายขาดทุน New & Used like New items มากมาย กระเป๋า รองเท้า เสื้อผ้า จากแบรนด์ชั้นนำ e.g. Armani Exchange, ZARA, H&M, Jaspal, Chaps, Aldo, Coccinelle

สนใจสินค้าชิ้นใดสามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือพูดคุยได้ทาง whatsapp หรือโทรมาได้ที่เบอร์ติดต่อแม่ค้าตามนี้เลยจ้า --> 090-972-2922 หรือ PM มาก็ได้จ้าหรือว่า email มาที่ aoramplifier@gmail.comก็ได้เช่นกัน แม่ค้าใจดีตรงไปตรงมา คุยได้ไม่เรื่องเยอะจ้า

***สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ***

มาเริ่มเลยดีกว่าเนอะๆ

1. COCCINELLE Blue saffiano leather wide open wing mini tote bag (made in Italy) - used like new หนังแท้นะคะใช้ไป 3 ครั้งสภาพเหมือนใหม่มากค่ะสีน้ำเงินเก๋มากพร้อมสายที่ถอดออกได้มีถุงกระดาษและถุงผ้าใส่กระเป๋าซื้อมายังไงได้อะไรมาจากชอปยังอยู่ครบเป๊ะๆกระเป๋าสามารถทำได้ 2 ทรงนะคะเอาด้านข้างกระเป๋าออกมาเป็นปีกให้เป็นทรงสี่เหลี่ยมคางหมูได้หรือจะหุบไว้ข้างในให้เป็นสี่เหลี่ยมจตุรัสก็ได้ค่ะใส่สายยาวสะพายไหล่หรือเอาสายออกหิ้วหูเก๋ๆก็ได้ค่ะ ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 6,000 บาทไปเลยค่ะ (ของใหม่พารากอนราคาอยู่ประมาณ 13,xxx ค่ะ) CF

2. ARMANI EXCHANGE Jeans size 24 -
    used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นสภาพใหม่มากๆ ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 4,500 บาทไปเลยค่ะ (ตอนซื้อราคาอยู่ประมาณ 6,xxx ค่ะ)

ใส่ออกมาทรงประมาณนี้นะคะ

3. River Island jeans size 6/32 - used like new ซื้อจากเบลเยี่ยมใส่ 1 ครั้งเท่านั้นสภาพใหม่มากๆ
    ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 1,200 บาทไปเลยค่ะ

4. ALDO suede pumps size 37 สีน้ำตาลสูง 5 นิ้ว -
    used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นมีอะไหล่พร้อมกล่อง ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 990 บาทไปเลยค่ะ (ของใหม่ราคาอยู่ประมาณ 5,xxx ค่ะ)

5. ALDO รองเท้าส้นสูงสีดำมีหมุดประดับ size 37 สูง 4 นิ้ว - used like new ใส่ 2 ครั้งเท่านั้นมีกล่องใส่ค่ะ
    SOLD

6. NOSE Suede Wegde Heels สีดำและน้ำเงิน+ม่วงบริเวณส้น size 37 สูง 5 นิ้ว -
    used like new ใส่ 2 ครั้งเท่านั้นมีกล่องใส่ค่ะ
    ลดราคาขายแล้วนะ ตอนนี้ถูกสุดๆ ขายที่ 850 บาทไปเลยค่ะ

7. ZARA dress size XS ผ้ามี texture บริเวณคอเสื้อเป็นหนังซิปหลัง - New with price tag เคยแค่ลองใส่แอบมีรอยเปื้อนตรงชายกระโปรงด้านหน้าแต่ซักออกนะคะ SOLD

8. ZARA dress size XS
    สีดำผ้าไม่หนาไม่บางด้านหน้าดูธรรมดาแต่ด้านหลังมีลูกเล่นเป็นสายไขว้ทำด้วยวัสดุเหมือนเป็นผ้าแก้วปักวัสดุตกแต่ง - used item
    ถูกสุดๆ ขายที่ 400 บาทไปเลยค่ะ

9. ZARA Knitwear
    เสื้อสวมสีดำ size M - used item ถูกสุดๆ ขายที่ 400 บาทไปเลยค่ะ

10. ZARA skirt ซิปหลังผ่าหลัง size XS -
    used item ใส่ 2 ครั้งเท่านั้น ถูกสุดๆ ขายที่ 550 บาทไปเลยค่ะ

11. CHAPS dress size XS
    เป็นผ้าสองชั้นชั้นในเป็นผ้าเนื้อนิ่มสีเนื้อชั้นนอกเป็นผ้าตาข่ายสีดำชุดเป็นแบบเข้ารูปแต่ไม่ได้รัดรูปเบียบแน่นเปรี๊ยะนะคะ - used item ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะ ถูกสุดๆ ขายที่ 400 บาทไปเลยค่ะ

12. H&M figured-fit dress size 34 คอเต่าเล็กๆสีเทารูปดาว - used item ใส่ประมาณ 3-4 ครั้งค่ะเป็นผ้ายืดใส่แล้วเข้ารูปสวยเป๊ะ SOLD

13. H&M Knitwear size 34 - used like new ใส่ 2 ครั้งค่ะใส่แล้วเข้ารูปนิดๆสวยดีค่ะ SOLD

14. MORGAN evening dress size XS
    สีดำคอถ่วงด้านหลังมีดีเทลตามภาพชายประโปรงมีโลหะโลโก้เล็กๆติดอยู่ - used like new ใส่ 2 ครั้งค่ะยังดูใหม่อยู่ใส่แล้วเข้ารูปนิดๆสวยดีค่ะ ขายราคาลดฝุดๆเลยที่ 1,500 บาทค่ะ

ใส่ออกมาได้ประมาณนี้ค่ะ

15. JASPAL top size XS
    คอปาดไขว้ซ้ายขวาสีเมทาลิก - used like new ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ ถูกสุดๆ ขายที่ 550 บาทไปเลยค่ะ

16. JASPAL top size XS -
    New item without tag ถูกมาก ลดราคาขายแล้วอยู่ที่
    350 บาทค่ะ

16. ZARA top size 26
    - used like new ใส่ 2 ครั้ง สามารถใส่ได้ 2 แบบ ปาดไหล่หรือเอาแขนขึ้น
    ถูกที่สุด ขายเลย 350 บาทค่ะ

THANK YOU SBN ka

Contented by ShopaholicAA @ Siambrandname
    Last edited by ShopaholicAA; 27-11-15 at 21:56. Reason: item status changed

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ