สนใจติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM
หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
-
ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
-
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท
ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ
ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า( ^ - ^ )

Jacob กระเป๋าหนังแท้ ขนาด ยาว14 นิ้ว x สูง8 นิ้ว x ฐาน 4 นิ้ว ใบนี้แจ่มๆ ขอบอกสวยมากค่ะ ใส่ของได้จุค่ะ เป็นหนังแท้ทั้งใบ ด้านในบุด้วยผ้าซาตินสีน้ำตาลเข้ม กลิ่นหนังยังหอม ถุงกันชื้นก็ยังอยู่ มีถุงผ้าให้ไม่มีตำหนิใดๆสภาพเหมือนใหม่ ซื้อมาราคาช็อปรุ่นนี้เกือบแปดพัน ขาย 2,400 บาทค่ะ (ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ line: noo_shy)

Longchamp Le Pilage size M Short สี nevy เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ แม่ค้าถือไปเดินเล่นในห้างประมาณชั่วโมงนึง ได้ไปเหมือนได้ของใหม่ในราคาแสนถูก รับประกันของแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์ ขายsold outบาทค่ะ (ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะline: noo_shy)

New Balance WL574BFR size usa6 uk4 ure 36.5 ( 23cm ) ปล่อยถูกๆค่ะ สภาพดีมากค่ะ มีกล่องและสายสำรองให้ด้วยค่ะ รุ่นนี้ในช็อปสามพันปลายๆค่ะ ขาย 1,850 บาทค่ะ (ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ line: noo_shy)

Lyn Around size xs เสื้อจั้มสีเหลืองเป็นงานปักมือสวยมากค่ะ เหมือนใหม่ ขาย 550 บาทค่ะ

Lyn Around size xs จั้มสูทของใหม่ไม่เคยใส่ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 650 บาทค่ะ

Zara size s เป็นเสื้อค่ะ ของใหม่แขวนไม่เคยใส่ค่ะ สไตล์ใส่สบายๆ ขาย 550 บาทค่ะ

Topshop size uk8 อก 34 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว เป็นเสื้อค่ะ ผ้าดีทิ้งตัว ใส่กับเลคกิ้งเปรี้ยวเก๋มากๆค่ะ ซักแขวนอย่างเดียวค่ะ ขาย 650 บาทค่ะ

Zara size EUR 34 รุ่น Premium Quality Denim เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ผ้ายืดตามตัวเป็นเอวสูง สีกรมเข้ม ผ้ายืดตามตัว ใส่ออกมาแป๊ะค่ะ รุ่นนี้ควรมีติดตู้เรยค่ะ ขาย 750 บาทค่ะ

Sanada size s เสื้อลายน่ารักๆชายเสื้อแต่งพลีต ใส่กับกางเกงเอวสูง เริ่ดสุดๆไปเลยค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ

Mixy size s เอว 27-28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว เป็นกางเกงขาสั้นทรงเอวสูง สายมีกระดุมสามระดับปรับได้และถอดออกได้ ซักไม่ได้ใส่ใหม่ๆเลยค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Page9 size s (nwt)
อกไม่เกิน 34 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว แซ็คสั้น ดีไซค์สวยเก๋ ชิคๆเรยค่ะยังไม่เคยใส่แขวนอย่างเดียวค่ะ ราคาป้ายเกือบสามพันค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ

RP Limited Eidition size m อกได้ถึง 36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว เป็นเซ็กสั้นใส่ออกมาน่ารักมากค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Flynow size s (new) จั้มสูท อกได้ถึง 36 นิ้ว เอวสะม็อกด้านข้างสองข้าง สะโพก 36 นิ้ว ยาว 31 นิ้ว ของใหม่ไม่เคยใส่ แขวนอย่างเดียว ขาย 650 บาทค่ะ

Dancing Riot size xs
เอวสูง 26-27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว เป็นกางเกงผ้าเนื้อดีทิ้งตัว เอวสูง ทรงวินทเจใส่กับเสื้อเอวลอย ชิคสุดๆไปเลยค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ

Page-9 Size s (New) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัว ยาว 31.5 นิ้ว แซ็คสั้นค่ะ แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ดูเรียบหรู ราคาป้าย 2,650 บาท ขอขาย 550 บาท ค่ะ(ใหม่ป้ายห้อยค่ะ)

Ep size m (nwt) อกได้ถึง 36 นิ้ว เอว 28 นิ้ว สะโพกฟรี แซ็กผ้าผลิ้วๆมีซับในในตัว ซักไม่ต้องรีดไม่ยับ ผ้าดีมาก ใส่ออกมาความยาวเหนือเข่า น่ารักค่ะ ใหม่ป้ายห้อย 2,190 บาท ขาย 550 บาทค่ะ (ใหม่ป้ายห้อยค่ะ)

Lyn Around size xs (used) เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว กางเกงเอวสูง ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาทรงสวย ใส่แล้วหุ่นเพรียว ขาเรียว สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 550 บาทค่ะ

Jaspal size xs (nwt) เอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว กางเกงลายดอทผ้าทิ้งๆ เป็นเอวสูง ทรงสวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย 1,595 บาท ขอขาย 450 บาทค่ะ (ใหม่ป้ายห้อยค่ะ)

Page 9 size m (nwt) อกไม่เกิน 38 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว เป็นครอปน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าพลิ้วๆสองชั้น ใส่กับกางเองเอวสูงน่ารักสุดๆไปเรยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 450 บาทค่ะ

Miss Selfridge size uk10 ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย 350 บาทค่ะ

TATE size 85 (s) nwt หน้าอกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ ความยาว 33 นิ้ว เป็นแซ็คสั้นสไตล์วินเทจ แขนจ้ำ และจ้ำที่ใต้หน้าอก ทรงนี้ใครใส่ก็น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Casually Flynow size m เป็นเสื้อค่ะ อก 34 นิ้ว ยาว 21 นิ้ว ใส่ง่าย แมตได้กับกางเกงกระโปรงได้หมดค่ะ ขาย 350 บาทค่ะ

Supermaket size F
หน้าอกฟรี เสื้อยาว 18 นิ้ว ตัวนี้เป็นครอปแต่ไม่สั้น ผ้าดีเนื้อหนา ใส่ออกมาทรงสวย ดีไซค์เก๋ ลายปาก น่ารักเฟ่อร์ ขาย 450 บาทค่ะ

Kimmame size F หน้าอกฟรี เสื้อยาว 30 นิ้ว เดรสสั้นน่ารักมาก ผ้าหนาทิ้งตัว ขาย 450 บาทค่ะ

H & M size us 2 (used) อก 32-34 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ใส่ออกมาน่ารัก สไตล์ คุณนู๋ คุณนู๋ เรยค่ะ ขอขายแค่ 350 บาทค่ะ

]