Nike FLYKNIT racer Oreo 2.0 SIZE 8

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Nike FLYKNIT racer Oreo 2.0 SIZE 8

theunlimit is offline Trusted Member Newbie Brandname
    theunlimit's Bank Account
    • Bank Account 1: 100X9X0X0X
    • Bank Account 2: 181X7X0X2X
    • Bank Account 3: 762X3X3X1X
    • Bank Account 4: 281X4X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Nike FLYKNIT racer Oreo 2.0 SIZE 8

SOLD OUT

สวัสดีค่ะ

วันนี้มีรองเท้า Nike มาขายค่ะ
    Nike FLYKNIT racer Oreo 2.0 SIZE 8
    เป็นของแท้ 100% สีนี้ไม่มีวางขายแล้วมีแค่ตามร้าน รีเซล นะค่ะ ทุกคู่นำเข้าจากอเมริกาค่ะ
    สนใจ สอบถาม สั่งซื้อได้ที่

Line : Kaastal
    Email: ananpa93@gmail.com
    โทร: 092-2539183 (ตาลค่ะ)

**ให้สิทธิ์คนโอนก่อน ไม่รับจองนะคะ**
    **ทุกชิ้นจัดส่งฟรีแบบ EMS ค่ะ**
    **นัดรับของได้ที่ BTS อารีย์, สะพานควาย หมอชิต, เซ็นทรัลลาดพร้าว, MRT พหลโยธิน, ลาดพร้าว, เดอะมอลล์บางกะปิ**
    **ใครทำงานแถว ตึกพหลโยธินเพลส ซอยสายลม(ซอยพหลโยธิน 8 ) หรือละแวกใกล้เคียง นัดรับได้สะดวกเลยจ้า**
    **สะดวกนัดรับที่อื่นนอกจากนี้ ไลน์หรือโทรมาคุยกันได้ค่ะ**
    **ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ**

ต้องการดูรูปเพิ่ม Line มาได้เลยค่ะ

**ตอนนี้เหลือคู่เดียวแล้วนะคะ**

Nike Flyknit Racer Oreo 2.0 พร้อมกล่อง
    เป็นรองเท้าน้ำหนักเบา มีความหยืดหยุ่นสูง เหมาะสำหรับการออกกำลังกาย สวยงามด้วยเทคโนโลยี Flyknit ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by theunlimit; 09-02-16 at 12:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ