สนใจสินค้า PM มาเลยค่ะ
หรือ LINE : tinapotjanan
หรือ E-mail: llvllickyz@hotmail.com
cf แล้วถ้าจะ cc กรุณาแจ้งด้วยค่ะ อย่าหายไปเฉยๆน้า

อินบ้อกซ์ ไลน์ หรืออีเมล์มาต่อรองราคาได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่ว่า

พร้อมตอบเกือบตลอดเวลาค่ะ ออนไลน์ตลอด ^^
แม่ค้าใจดีค่ะ ลองต่อมาก่อนได้ค่ะ

1.

AIIZ ตัวนี้ซื้อมาแพงค่ะ (สองพันกว่าๆ) แต่ใส่แค่สอง สามครั้งเอง
ขอปล่อยที่
500.- เท่านั้น!!!

2. กางเกง(กระโปรง) Kloset ลายสัตว์ทะเล ตัวนี้น่ารักมากๆๆๆๆๆๆ
ตอนซื้อมาใส่ยังผอม ใส่ได้ไม่ถึงห้าครั้ง ใส่ไม่ได้แล้ว
ตัวนี้ขอปล่อย(แบบเสียดายสุดๆ) ที่ ขายแล้วค่ะ ค่ะ สภาพดีมาก
ไซส์ EUR 36/ UK 8/ US 2/ ASIA 5

3. Victoria's Secret
ตัวนี้ซื้อตอนอยู่อเมริกาค่ะ
มีซับในเป็นคล้าย ๆ ชุดว่ายน้ำปิดทับส่วนกกน. รับรองไม่โป๊ค่ะ อิอิ
ขอปล่อยที่ราคา ขายแล้วค่ะ บาท

4. Jaspal Dress ตัวนี้ซื้อมาไม่เคยใส่เลย!!!!!
ไซส์ XS
ซื้อมา 3,XXX วันนี้ปล่อยสุด ๆ เหลือครึ่งต่อครึ่งเลยค่ะ
1800.-!!!!

5. ESP Dress ตัวนี้เคยใส่ 2-3 ครั้งค่ะ อ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้ว
ไซส์ 34 EUR/ 2 US
ปล่อยสุดๆ เลยค่ะ
500.- พอ!!

6. MANGO Dress สีแดงสดค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก เหมาะกับสาวไซส์ XS,S
ลดเหลือ
1,200 บาทเท่านั้นค่ะ!!!!

7. Giordano Mickey Mouse สีดำสนิทค่ะ ขายแล้วค่ะ
บาท

8. Disney Mickey Mouse ตัวนี้ผ้านุ่มมากค่ะ ใส่สบายฝุด ๆ
ขอปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ
บาทเหมือนกัน

9.Walt Disney World มิกกี้เมาส์อีกตัวหนึ่ง ตัวนี้สีทองสวยมากค่ะ
ขอปล่อยที่ราคา ขายแล้วค่ะ บาท

10. Super Dry เสื้อยืดไซส์ S ตัวนี้ปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ บาทค่ะ

11. muunique แจ้กเก็ตสีม่วง ปล่อยที่ถูกสุดๆ ไม่เคยใส่เลย
ที่ราคา ขายแล้วค่ะ
บาทค่ะ !!!!!

12. H&M ตัวนี้ปล่อยที่
300 ค่ะ

13. Billabong แจ้กเก็ตโอเว่อไซส์ ใส่เท่ ๆ ค่ะ
ตัวนี้ขอปล่อยที่
1,200 ค่ะ

14. ชุดเสื้อแขนกุด + กระโปรงดำ (ขายแยกได้ค่ะ)
ทั้งชุด -ขายแล้วค่ะ

15. Warrior LFC เสื้อยืดจากอังกฤษค่ะ ได้มาจากช้อปที่อังกฤษเลยค่ะ
พอดีซื้อมาหลายตัว จนใส่ไม่ทัน ตัวนี้ยังไม่เคยได้ใส่ ขอปล่อยที่
800 บาทค่ะ

16. เสื้อกล้าม Aerial Rock ตัวนี้เท่มากค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้น
หรือกับบิกินี่ก็เข้ากันค่ะ ขอปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ บาทเท่านั้นเหมือนกัน

17. เสื้อแขนยาวสีขาวครีม Twins ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ
ขอปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ

18.กระโปรงสั้นสีฟ้า ลายสมอเรือ มีซับในสีขาว น่ารักมากค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ XS,S
ตัวนี้ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ขอปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ

19. เสื้อยืด VANS ของแท้ค่ะ ซื้อที่อเมริกา ไซส์ M (ญ) ค่ะ
ขอปล่อยที่ ขายแล้วค่ะ บาทค่ะ

20. Billabong ตัวนี้ค่อนข้างใหญ่ค่ะ ไซส์ผู้ชาย XL ค่ะ
ขอปล่อยที่ราคา ขาย
บาท ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ !!!

21. XXI Forever 21 เสื้อครอปสีขาว ใส่กับกางเกงเอวสูง หรือจะใส่เป็นเอวลอย
ก็สวยค่ะ ตัวนี้ซื้อใส่แค่ 1-2 ครั้งเองค่ะ ใหม่มาก ขอปล่อยที่
500 บาทเช่นกัน

(แบบเดียวกับที่แฟนอดัม Maroon 5 ใส่เลยค่ะ !!!!)

22. Walt Disney World เสื้อทรงค้างคาวเปิดแขนท่อนบน ลายสโนไวท์ค่ะ
ตัวนี้น่ารักมาก ๆๆๆๆๆ ซื้อตอนไปเที่ยวดิสนี่ย์เวิลด์มาค่ะ
ขอปล่อยที่ราคา
800 บาท

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ค่ะ