+++ TM Sale...*++ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ โทร 086 412 5102 หรือ 083 988 2481 Line tanatcha9 whatsapp ยินดีให้รายละเอียดเต็มที่ ไม่ซื้อไม่ว่ากันจ้า รบกวนโทรมาสอบถามจะสะดวกที่สุด ++
++ไม่มีหน้าร้านค่ะ ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณีเพราะไม่มีทางเป็นของปลอมแน่นอน ไม่นิยมค่ะ++
รูปไม่ผ่านการตกแต่งใดๆ ค่ะ ถ่ายครบทุกมุมค่ะ เชิญรับชมค่ะ
!!!HOT!!!! มาแล้วววววววว

หากถามผู้หญิงสังคมคนใด คงมีน้อยคนที่ไม่รู้จัก brand ดังยี่ห้อ Chanel เพราะไม่ว่าจะเป็นเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า หรือแม้แต่น้ำหอม ต่างเป็นที่นิยมในหมู่ผู้คนทั้งหลาย เป็นที่น่าแปลกที่ Brand ดังยี่ห้อนี้อยู่คู่กายผู้หญิงบนโลกใบนี้มาเกือบ 100 ปีแล้ว ด้วยการ Design ที่เน้นความเป็น Classic และ Elegant จึงทำให้ เสื้อผ้าของ Chanel ใส่ได้ทุกยุคทุกสมัยโดยไม่เคยตกขอบนิตยสาร Vogue เลย
++++Chanel PST Vintage Lamp Leather+++++
วันนี้ลดพิเศษ 35,900 >>>30,000
สาวก ชาแนล ห้ามพลาดน่ะค่ะ เหมาะกับทุกโอกาสการใช้งานค่ะ ชุดทำงานดูโก้หรู ชุดสบายๆก็ดูcasualค่ะ
จุของได้สะใจ ใช้งานง่าย หนังเงางามสีดำสนิท หนังLamp Classic สุดๆ และหนังรุ่นเก่าขึ้นชื่อว่าทนกว่ารุ่นใหม่ๆอีกคะ โดยส่วนตัวชอบหนัง กับอะไหล่Vintage คะ
ภายในสะอาด หนังเงางามค่ะ มุมไม่ถลอก ตามรูปเลย Sticker Holo ติดแน่นคะขายที่นี้ ราคานี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ
สี : ดำ
วัสดุ : Lamp Skin โซ่ทองคะ ไม่มีซีด
อุปกรณ์ : ถุงผ้าแทน + Care Book ค่ะ

##LV Speedy Multi Color##
วิธีดูว่า LOUIS VUITTON Murakami Multicolor เป็นของปลอมหรือไม่

1.วิธีดูว่าเป็นของปลอมไหม ง่ายสุดคือ สีที่เห็นจะต้องไม่มีสีแดงเลย หากสดไปก็ปลอม ซีดไปก็จะปลอม ลองเปิดดูพวก Web ขายพวก Luxury Bags ต่างๆค้นคว้าเปรียบเทียบสีเพิ่มดูจากหลายๆที่จะช่วยให้เราเห็นภาพได้มาก
2.สีซับในของกระเป๋าขาวจะเป็นหนังคล้ายหนังกลับ สี Raspberry
3.สีของหนังด้านนอก หนังด้านนอก คำว่า Lv ของ MC white จะเป็นสีเรียงกันดังนี้
1. fuschia, black, green 2. dark yellow, dark pink, dark purple 3. dark blue, chartreuse, light blue โดยจะรวมทั้งหมด เป็น 33สี คำว่า Lv จะมีสีต่าง 9 สี ตามที่เรียงให้ดู ส่วน ดาวสีแฉกและวงกลมเหรียญตรานั้น จะมีสีต่างอยู่ทั้งสิ้น 24สี ซึ่ง ไม่ว่าจะใบเล็กใหญ่ กระเป๋าสตางค์ ก็จะเป็นเหมือนกันหมด เพียงแต่แตกต่างกันที่ขนาดเท่านั้น
4. Louis Vuitton made in France มีเฉพาะที่ หากมีเยอะเกินไปคือของปลอม
ด้านข้างกระเป๋า หรือ ด้านหน้าจะเขียนว่า Louis Vuitton Paris Made in France เท่านั้น สังเกตความคมและลึก ว่าชัดเจนมากๆ ตรงนี้ดูดีๆ ต้อง “made in France” เท่านั้น ไม่ใช่ Made in France หรือ made in French (ตัวเล็ก ตัวใหญ่ดูดีๆ)
ทีนี้มาดูของจริงเลยคะ
ใบนี้ขาย 29,900 >>> last price 27,900 เอาไปถูกๆค่ะ แค่อุปกรณ์ครบขนาดนี้เอาไปแยกขายก็ได้คร้า… สภาพเกิน90 ลายดอกครบ สีขาวไม่มีหม่น หูกระเป๋าสี Cowhide ยังขาวๆเลยคะ ภายในสะอาดเอี่ยมซิปทอง กับหัวซิป และมุมขอบก้นกระเป๋าไม่ลอก เงางามค่ะ
มี ถุงผ้า การ์ด2ใบ หูถัก หมอนดันทรงของร้านสปาชื่อดัง ขายถูกๆ วันนี้ลดพิเศษ 32,900 >>>27,900 รุ่นนี้หาราคานี้ไม่ได้แล้วค่ะ

## LV Agenda & Wallet & Cosmetic Bag ##

น่าใช้ น่าสะสม ขายถูกมากค่ะ
Celine Net 3,500

LV Agenda Black Net 3,500

LV EPI Wallet Yellow Net 3,000

LV Agenda Red Net 2,000

LV & Burberry Net 1,500

## Mulberry Wallet Gold Hardware ##
แค่ 2,500 รุ่นนี้ปกติราคาแพงน้า
อุปกรณ์: ถุงผ้าแทนค่ะ

ใบนี้ใช้ค่อนข้างบ่อย ชอบมากค่ะ++หนังเงางามให้feelสัมผัสนุ่มมือ ตามมุมมีถลอกค่ะ ดูตามรูปเลยค่ะ ภายในสะอาดไม่มีรอยเปื้อนใดๆค่ะ Hardwareช่วงตัวล็อกมีรอยการใช้งานบ้างตามปกติของรุ่นนี้ค่ะ แต่อย่าได้แคร์ค่ะ เพราะราคาแค่เนี้ย…
2,500 รับรองถูกที่สุด

##Chloe Paraty##
Dimensions: 30 cm(height) x 47 cm (width) x 18 cm
ไม่ต้องพูดอะไรมาก ใบนี้เด่นสุดๆที่หนัง เงา หนังขึ้นเงามากๆ กับราคาแค่ 19,000 เท่านั้นค่ะ รุ่นนี้ไม่โหลแน่นอนค่ะ ราคานี้ ไม่มีแล้วค่ะ ทู้อื่น 25xxx upค่ะ
สี : Natural Color - Brown
อุปกรณ์ : การ์ด + CareBook
สภาพ :
- มือสอง ผ่านการใช้งานมาแล้ว
- หนังแข็ง เป็นทรงเป๋ะมาก เงาสวยงาม
- อะไหล่มีรอยขนแมวเพียงเล็กน้อย สีทองไม่ซีดค่ะ
- ภายในกระเป๋าสะอาดค่ะ

##Chloe Elsiie##
Chloe Medium Elsie Sarchel in Nut
Chloe Elsie Bag สภาพดี ไม่มีตำหนิหนัก hardware มีรอยขนแมวตามการใช้งานแต่ไม่ลอกค่ะ สีทองยังใหม่ วิ้งวิ้งเลยค่ะ มาพร้อมการ์ดและถุงผ้า ขาย 19,000

Many thanks to SBN

ขอขอบคุณค่ะ ^_______^ สนใจติดต่อ 086 412 5102 or 083 988 2481
ตรวจสอบประวัติการขายได้เลยค่ะ โดยมากจะเป็นผู้ซื้อมากกว่าค่ะ การขายนี้ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ แต่เป็นคนชอบและรักกระเป๋าBrandname มานาน เลยมีของเยอะ ขายราคาต่ำเพราะ ไม่ค่อยมีเวลาค่ะ ทำงานประจำยุ่งมากค่ะ สะดวกนัดรับก้อจะดีน่ะค่ะ เพราะเป็นคนรักกระเป๋าค่ะ อยากให้ได้รับแบบถึงมือ และไม่ต้องกังวลในการจัดส่ง ซื้อตรงไม่ผ่านมือใครค่ะ +++ ของใหม่ซื้อมาแพงโขอยู่ ซื้อในนี้ ประหยัดไปหลายเท่าตัวแล้วค่ะ อย่าต่อกันโหดเลยน่ะค่ะ+++
ของดีๆเอามาแบ่งกันใช้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
Many thanks to SBN
รับรองได้ว่าเป็นของแท้แน่นอน สามารถนัดดูของได้หรือขอข้อมูลเพื่อเอาไปตรวจสอบได้เลยค่ะ แต่ติดต่อทางมือถือจะสะดวกที่สุดค่ะ
++ ขออนุญาตไม่วางป้ายชื่อทุกรูปนะค่ะ เพื่อสะดวกในการชม แต่มีของอยู่จริง ไม่ต้องกังวลค่ะ++
++ ขอปฏิเสธการ CC หรือ Confirm แล้วมาขอยกเลิกกันภายหลังน่ะค่ะ เพราะเจอมาเยอะแล้ว++
++แม่ค้าไม่ได้เป็นร้านค้า ไม่ได้ทำเป็นอาชีพค่ะ แม่ค้างานยุ่งมาก ไม่ค่อยมีเวลา check message ค่ะ ++
++ สามารถนัดเจอได้แต่ขอท่านที่สนใจจริงเท่านั้น++
++ สะดวกนัดเจอได้แถวสยามหรือสถานที่ใกล้เคียง ++
++ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 083 988 2481 line whatsapp สะดวกที่สุดค่ะ ยินดีให้รายละเอียดเต็มที่ ไม่ซื้อไม่ว่ากันจ้า รบกวนโทรมาสอบถามจะสะดวกที่สุด ++
++ ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่พร้อมโอนเงินก่อนน่ะค่ะ ++
++ ราคาสินค้าถือว่าถูกมากๆแล้วจ้า สามารถเช็คราคาจากที่อื่นก่อนได้ รบกวนอย่าต่อราคากันเลยน่ะ ++
++ สามารถนำเข้า Catch Fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ++
++ แม่ค้าเป็น TM check ประวัติการซื้อขายได้เลยค่ะ ++
++ สินค้าที่ลงขาย ไม่ได้นำกลับมาใช้แล้วนะค่ะ รอเจ้าของใหม่เลย ไม่ต้องกังวลว่าสภาพจะแย่กว่าเดิม++
ส่วนหนึ่งของสินค้าที่ขายไปแล้ว
USED Like Very New
LV Damier Strap มีกล่อง+ถุงผ้า+Tag Speedy 30” MiniLin ## Brown##size 30
Mulberry Bayswater Grass Green Glossy Goat REGULAR SIZE
LADY DIOR 10" เลดึ้อิออร์ size medium Lamp GHW Beige
Marc Jacobs Fifth Avenue Shoulder Bag Inspired by New York's famous ##Marc Jacobs “Karlie” shoulder bag
LOUIS VUITTON SPEEDY MINILIN 30 EBENE
Mulberry Alexa Satchel Bag – purple
Mulberry Alexa Oversized in Grape
Mulberry's iconic Baywater tote
Louis Vuitton, Neo Monogram Large
CHANEL Dark beige Caviar GST / GHW
LADY DIOR 10" Black Lamp Skin
NEW Mulberry MiniBayswater Oak Print
USED Like Very New LV Beverly MM
PhilippeCharriol Watch St. Tropez Watch Black Cable
PRADA Saffiano Lux Top Handle Handbag TOTE CARAMEL
LV Speedy Multi Color 30”
Speedy 30” MiniLin ##White##
LV Speedy 35 Damier Ebene
Lady Dior Calfskinเลดี้อิออร์ size medium Beige 10”
Speedy Mono 35”
USED Like Very New LV Monogram Macassar Canvas – Long Wallets with chain (หายาก) ปี 11 มีกล่อง+ถุงผ้า+Tag และถุงกระดาษ
Mulberry Alexa Satchel Bag – Beige PinkGold Hardware
LV Monceau Mono มีสายสะพายค่ะ
Furla Mini Candy bag สีOcean
Chanel Classic Medium Lamp GHW
CHANEL VANITY Vintage Lamp
CHANEL Classic Beige 9” GHW
เลดี้อิออร์ size medium GHW
Chanel12” Reissue Beige GHW Caviar Leather
Louis Mono Canvas Noe
Louis Deauville Mono Canvas
CHANEL Vintage Brown Lamp CHANEL CLASSIC JUMBO CAVIAR BLACK GOLD HARDWARE
LADY DIOR12” SHW BlackSatin Fabric
PRADA Soft Craft Brown GHW
LV Roxbury Purple
LV International Wallet Monogram Canvas
HERMES KELLY WATCH – Yellow Epsom Leather Gold Hardware
HERMES KELLY WATCH – Black Craft Leather Gold Hardware
ROLEX OYSTER PERPETUAL 369 – หน้าดำ หญิงเล็ก สภาพเดิมๆ กล่อง ใบครบ
HERMES Earing Goldทองด้านแบบหนีบ
HERMES Earing SILVER
LV Mono St. Cloud GM
LV EPI พัดเล็กหูสั้น สีแดงสด แจ่มแจ่ม
Mulberry Bayswater Black Glossy Goat REGULAR SIZE
ChanelMiniBackPack
LADY DIOR 12" Black Satin Fabric with Strap
Chanel Authentic White Lamp Leather Cosmetic Bag
Chanel 10” Pink Jersey Silver Hardware
Chanel Classic Vintage11” Lamp Black GHW
MULBERRY ALEXA LOOPY LEOPARD QUILTED DENIM BAG
REGULAR SIZE สีสด สีชมพูMULBERRY Bayswater Wrinkled Patent Plaster Pink
Chanel Kelly NavyBlue 10” medium Chanel
Kelly MINI 8” น่ารักอย่าบอกใคร
Lady Dior10”SHW Black Vernish
Chanel Jumbo Navy Blue SHW Louis Vuitton Randonnee Red Epi Leather Shoulder Bag สีแดง
LV Epi Lilac Wallet tri-fold
Chanel Classic 10 Mediumอุปกรณ์ครบคะ
Chanel Mini 9” Lamp GHW โซ่ทอง
CHANEL VANITY BLACK CAVIAR / GHWพร้อมสายสะพายค่ะ
Chanel Classic Jumbo Black Lamp SHW ทรงเป๊ะ Single Flap
Classic Medium Black Velvet SHW like new
Camera Mini 9นิ้วBlack Lamp GHW
LV Red Soufflot Epi แม่ลูกสีแดง
Used like new Prada Saffiano Vernic Lago
Color
Prada Saffiano Alma 30” Argilla Chanel Premiere Watch Black Lamp GHW Size S
Dior New Lock
YSL Muse II Tri Color
Hermes Herbag Brown Gold HW

Credit: แหล่งที่มาของบางรูป GOOGLE.comขอบคุณมากๆคะ
ขอบคุณ SBN และคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ