สนใจหรือต้องการดูรูปเพิ่มเติมติดต่อ 0817110296 หรือ
line : kwanpakwan ได้ตลอดเวลานะคะ
ทุกใบถ้าสนใจจริงๆราคาคุยกันได้ค่ะ
สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้ทุกใบไม่ต้องขออนุญาติค่ะ
ราคานี้รวมส่ง ems แล้วค่ะ

NEW!! PROENZA SCHOULER PS11 MINI 42,900 บาท onlyyyy
สีแดงสวยมาก อุปกรณ์ครบ รูปด้านล่างเอามาจากในเว็บนะคะ

รูปด้านล่างยืมจากเว็บนะคะ

NEW!! PRADA WALLET ON CHAIN IN PEONY 16,900 บาท อุปกรณ์ครบ
ถอดสายออกเป็นกระเป๋าตังได้นะคะ ถ้าใส่สายก็สะพายข้างได้ค่ะ

NEW!!BALENCIAGA LONG WALLET 15,900 บาท หมุด rose gold
สวยไปอีกกกก อุปกรณ์ครบ

หูซิปมีรอยเล็กน้อยเป็นมาจากช็อปแล้วค่ะ

USED ZONE

CHANEL Caviar Leather CC Long French Wallet

ใบนี้เคยเข้าสปาแล้วค่ะ ภายนอกโดยรวมยังดูดีมาก
ตำหนิหนักอยู่ที่ช่องใส่เหรียญค่ะ แต่เวลาใช้ไม่เห็นอยู่แล้ว
มีที่ใส่การ์ดเยอะมากค่ะ ใช้ง่าย ขอปล่อยที่ราคาขำๆ 4,900บาทเท่านั้นค่ะ

PRADA tessuto tote ทรงคล้ายๆกับ neverfull ค่ะ ใส่ของได้เยอะมาก
สภาพตามในรูปเลยค่ะ แต่ด้านในยังดูดีมาก
อยากขายค่ะใครรับสภาพได้เอาไปเลยค่ะ 2,500 บาท ถูกเหมือนได้ฟรี

MULBERRY WALLET 3,900 บาท หนังแก้วเลอะสีปากกาตามภาพเลยค่ะ ด้านในยังสะอาด มีแพทเทิร์นโลโก้แบรนด์ ขนาดกำลังดีพกพาสะดวกใช้ง่าย

GUCCI SIGNATURE GG TOTE 9000 บาท ลดเหลือ 6,500 บาทค่าาาาาา!!
สภาพยังดีมากนะคะ กระเป๋าเล็กที่เป็นหนังยับตามภาพเป็นตั้งแต่ซื้อแล้วค่ะ ภายในสะอาด มีถุงผ้าหูรูดให้ด้วยค่ะ

LOUIS VUITTON RED EPI POCHETTE 4900 บาท ลดเหลือ 2,900 บาท
สีแดงสดสวยมากๆคะ ภายในไม่ลอกไม่เหนียว ไปเปลี่ยนซับมาแล้วนะคะ ภายในดีมาก
ด้านนอกหนังยังสวยคะ แต่จะมีลอกๆที่ด้านหลังอะคะ ดูได้ตามภาพเลยนะคะ

SALVATORE FERRAGAMO VARA BOW PUMP SIZE 5 c
ลดเหลือ 1900 นะคะ เอาไปทีเถอะที่รักที่ 900บาท
ถ้าแปลงเป็นไซส์ธรรมดาก็คือประมาณ 35 – 36 ใส่ได้คะ ส่วนที่เป็น ตัว c คือเป็นขนาดความกว้างเท้าของferragamo คะ (A หมายถึง ค่อนข้างแคบ BกับC หมายถึงปกติ ส่วน D คือค่อนข้างกว้างคะ)
หนังรุ่นนี้ดูดี สวยมากคะ ราคาก็สูงกว่าหนังปกตินะคะ ใส่ไปทำงานหรือไปเที่ยวก็เหมาะคะ สภาพใช้งานคะ มีรอยเปื้อนประปราย แต่คิดว่านำไปทำความสะอาดได้นะคะ แต่ตรงอะไหล่ท้องยังสวยวิ๊งค์คะ ตรงส้นเคยเอาไปทำมาแล้วนะคะ มีกล่องให้ด้วยนะคะ เป็น ferragamo เหมือนกันแต่ไม่ใช่ของคู่นี้อะคะ ของคู่นี้หาไม่เจอคะ

SALVATORE FERRAGAMO flats size 6 1/2 c (ประมาณ 37-3 ค่ะ
คู่นี้น่ารักสุดๆ ขอขายที่ 1,200 ค่ะ มีกล่องให้ค่ะ

เชื่อถือได้แน่นอนค่ะ ภาพสินค้าส่วนหนึ่งที่เคยขายแล้วค่ะ