GUCCI FOR MEN SALE ถูกที่สุดใน SBN

GUCCI WALLET FOR MEN ถูกที่สุดใน SBN คะ

รับประกันของแท้ 100% ค่ะ ไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวน
# CF แล้ว ห้าม CC นะคะ
# สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือแลกคืนนะคะ สามารถขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
# แม่ค้าใจดีค่าาา ลองติดต่อเข้ามาคุยกันก่อนได้ค่ะ (-: 24 HR
Line :mintmintmintj , gibgibgibm
Email : chanikarnrr@gmail.com

มีสองขนาดคะ แบบใหญ่มีช่องใส่เหรียญ แบบเล็กไม่มีคะ
สินค้ามีใบเสร็จนะคะ

ใบใหญ่ 9500 คะ ใบเล็ก 8500 บาทคะ

1.รุ่นมีช่องใส่เหรียญ 9500 บาท

2. รุ่นไม่มีช่องใส่เหรียญ 8500 บาท

Contented by gibgibgibm @ Siambrandname