กติกาขอเรียนให้ทราบก่อนนะครับ
1. ขอให้ ทบทวนก่อน CF นะครับ เพราะถ้า CF แล้วขอไม่ CC นะครับ และให้สิทธิ์คนที่โอนเงินมาก่อนนะครับ
2. โอนเงินมัดจำ 1,000 บาท ก่อนนัดรับของ หรือโอนทั้งจำนวนและจัดส่งไปรษณีย์ให้ครับ
3. สินค้าเป็นของแท้แน่นอน 100% นำเข้า CATCH FAKE ได้เลยครับถ้าพบว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวน

4. กรณีนัดรับของแล้ว "งดต่อราคาอีกนะครับ"
5. สินค้าซื้อแล้วขอสงวนสิทธิ์ไม่รับคืนนะครับ

หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม โทรมาที่ 089778181 or line >> jar_s
ลองต่อมานะครับ ลดได้ก็ให้เลยครับ ^^

***Like New***LV Mick PM

กระเป๋า Messenger สุดฮิต ใช้ง่าย ขนาดกำลังดี มีช่องใหญ่ 1 ช่อง ช่องเล็ก 2 ช่อง ซื้อมา 2013 (Date code SR4192) Made in France สภาพเหมือนใหม่ เพราะใช้น้อยมาก ทรงเป๊ะ
ภายในสะอาดเอี่ยม ซิบวิ้ง ตามรูป

อุปกรณ์ ได้แก่
ตัวกระเป๋า การ์ดเล็ก และถุงผ้า ตามรูป

30,900

***New***PAUL SMITH Keyrings - Signature Stripe Edge Keyring

พวงกุญแจของใหม่ ลาย signature ขอบสี Paul smith เท่ไม่ซ้ำใคร ตามรูป

อุปกรณ์ ได้แก่ กล่อง ถุง
หนังกลับ Tag สินค้า

2,500

รูปชัดๆจากเว็บ Paul Smith

***Used in Good Condition***LV Sirius 50

กระเป๋าเดินทาง LV แบบชิคๆ ไม่เหมือนใคร ปี 2005 Date code SP0035 Made in France หายาก สภาพสวย ใช้น้อย ทรงเป๊ะ แข็งแรง cowhide ขาวมากเหมือนของใหม่
ไม่มีรอยขาดใดๆ ภายในสะอาดเอี่ยม ซิบยังวิ้งสุดๆ มุมมีรอยนิดนุง ตามรูปจ้า

อุปกรณ์ ได้แก่
ตัวกระเป๋า สายรัดกระเป๋า ตามรูป

28,900

THX SBN