แลกจ้า Patek/Rolex Hermes เพียบ chanel ก็เยอะ Lv /prada/miumiu/chopard/gucci/balenciaga/และอื่นๆอีกเพียบ หลายชิ้นแลก1ชิ้น หรือ1 ชิ้นแลกหลายชิ้นก็ได้ ส่วนต่างคุยได้ ด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แลกจ้า Patek/Rolex Hermes เพียบ chanel ก็เยอะ Lv /prada/miumiu/chopard/gucci/balenciaga/และอื่นๆอีกเพียบ หลายชิ้นแลก1ชิ้น หรือ1 ชิ้นแลกหลายชิ้นก็ได้ ส่วนต่างคุยได้ ด้วยค่ะ

BAGFORCASH is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แลกจ้า Patek/Rolex Hermes เพียบ chanel ก็เยอะ Lv /prada/miumiu/chopard/gucci/balenciaga/และอื่นๆอีกเพียบ หลายชิ้นแลก1ชิ้น หรือ1 ชิ้นแลกหลายชิ้นก็ได้ ส่วนต่างคุยได้ ด้วยค่ะ

รับซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้าแบรนด์เนม
    รับซื้อจ่ายสดไม่ต้องฝากขาย สนใจสอบถามได้ค่ะ
    ผ่อนได้ทุกใบ ผ่อนเสร็จรับของนะค่ะ เข้าใจตรงกันนะค่ะ
    แต่ถ้าลูกค้าผ่อนผ่านบัตรเครดิตรับของไปได้เลยค่ะ

แจ้งให้ทราบว่าจิ๊บเปลี่ยน userจาก Prtchy เป็น Bagforcash เนื่อง จากUser เดิมไม่สามารถเข้าใช้งานได้ เพราะลืมรหัaสผ่านส่วนEmailเดิมที่เคยสมัครก็เลิกใช้ไปนานแล้วจึงไม่สามารถ เข้าไปแก้ไขพาสเวริด์ได้ค่ะ จึงแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านและทางweb masterทราบว่า
    ไม่มีเจตนาใช้2user นะค่ะ

สนใจสินค้าสอบถามได้ที่ what's app หรือโทร 0811711708
    line ID: jip117

โปรโมชั่นบัตรกสิกรผ่อนได้สูงสุด 6 เดือนค่ะ
    รับกระเป๋าไปใช้ก่อน ผ่อนสบายๆ สนใจสอบถามได้ค่ะ
    (ลูกค้าเป็นผู้ชำระดอกเบี้ยแบงค์เองนะค่ะ ประมาณ 1.89%)

ลูกค้าที่สนใจดูสินค้ารบกวนอ่านรายละเอียดก่อนค่ะ
    1.นัดดูสินค้า มัดจำ 1,000 บาท จะมีแมสวิ่งไปส่งให้ดูถึงบ้าน
    ดูของแล้วถูกใจค่อยโอนส่วนที่เหลือค่ะ นัดดูได้ทุกที่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล
    2.ส่งEMSฟรีทั่วประเทศ ลูกค้าต่างจังหวัดโอนเต็มจำนวนถึงส่งของให้ค่ะ
    3.สินค้าที่ส่งโดยไปรณีย์ทางจิ๊บจะไม่รับผิดชอบต่อความเสียหายทุกกรณี
    แต่ตั้งแต่ส่งมาก็ไม่เคยมีปัญหานะค่ะแต่แจ้งไว้ก่อน ดังนั้นหากลูกค้าไม่สบายใจรบกวนนัดรับคะ
    4.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี
    5.สินค้ารับซื้อคืนหัก20%แต่ขึ้นอยู่กับสภาพตอนรับซื้อคืนด้วยค่ะ
    6.หากต้องการแลกให้ส่งรูปสินค้ามาแล้วจะตีราคาแลกให้ค่ะ ลูกค้าที่สนใจแลกต้องมัดจำแล้วนัดเจอ
    หรือหากลูกค้าไม่สะดวกนัดเจอจะต้องส่งสินค้ามาก่อนหากได้รับแล้วจิ๊บจะส่งของให้ค่ะ
    7.ผ่อนได้ทุกใบ ทุกชิ้น ผ่อนเสร็จรับของนะค่ะ แต่ถ้าผ่อนผ่านบัตรเครดิตรับของได้เลยคะ

Like New Patek7071G ใบลง oct2015
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ใบ กล่อง ครบเซ็ต

แลก 2.15ล้านบาท

Like New Patek4936G สภาพใหม่มากค่ะ
    อุปกรณ์ ไม่มีอุปกรณ์
    แลก 1.2ล้านบาท

Like New Patek7130 G ใบลง DEC2014
    อุปกรณ์ ใบ กล่องกระดาษ
    แลก 1.30ล้านบาท

Like New Super rare!! discontinued Rolex116598saco Gold 40MM
    leopard limited เพชรพลอยแน่น สวยสุดยอดของความหายาก
    ของใหม่ 2.5 ล้านค่ะ เรือยนี้นักสะสมห้ามหลาด สภาพใหม่98%ค่ะ
    แลก 1.55ล้านบาท

Like New Super rare!! discontinued Rolex Zebra Gold
    zebra limited สวยสุดยอดของความหายาก
    ของใหม่ 1.6 ล้านค่ะ เรือยนี้นักสะสมห้ามหลาด สภาพใหม่98%ค่ะ
    แลก 790,000 บาท

Like New Gucci watch
    เรือนนี้สวยมากมีเพชร4มุม มาพร้อมสาย2ชุด (สายเปลี่ยนมาเป็นจระเข้แท้)
    ค่าสายก็ 6 พันละค่ะ ได้ไปคุ้มมาก สภาพใหม่95%ค่ะ
    อุปกรณ์ กล่อง
    แลก 25,000 บาท

New Miumiu shoe size 37 ซื้อมาผิดไซส์
    แค่ลองใส่เดินค่ะ รุ่นนี้ใส่สบายมากไม่ต้องผูกเชื่อกรองเท้า
    สีสวยเริดเลยค่ะ ขายขาดทุนค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ถุงกระดาษ

New Hermes constance wallet Rose confetti epsom Stamp T
    สีน่ารักมากค่ะ รุ่นนี้เป็นกระเป๋าตังค์ไซส์ใหญ่ สามารถใส่สายทำเป็นสายสะพายได้ตามรูป ถือออกงานสะพายเดินเล่น น่ารักมาก ยิ่งสีนี้ไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ
    สวยและหายากสุดๆ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ

แลก 175,000 บาท

New Hermes bearn wallet Rose confetti epsom GHW Stamp T
    สีสวยน่ารักมากค่ะ ยิ่งสีนี้กับอะไหล่ทองไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ
    สวยและหายากสุดๆ

อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ
    แลก 99,999 บาท

New Hermes everlyn PM Rose confetti epsom GHW Stamp T
    สีสวยและหายากสุดๆ
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ถุงกระดาษ

แลก 125,900 บาท

Used HERMES Bearn wallet สี rosetyrine Stamp N
    สภาพใช้งานแต่ไม่มีตำหนิหนักค่ะ สีสวยมาก
    หนังเชฟทนทานสุด ใครชอบรีบคว้าค่ะราคาดีมากๆ
    แลก 39,900 บาท

Used in Good condition kelly mini Stamp U
    สภาพดีมาก สีดำหนังสวิฟอะไหล่ทอง
    ไซส์นี้หายากนะค่ะ ยิ่งราคาดีๆแบบนี้รีบคว้าค่ะ ราคามีแต่ขึ้นเอาๆ
    อปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย
    แลก 329,900 บาท

Used in Good condition Birkin 25 Bougaville Matt Stamp N
    สภาพดีมาก สติกเกอร์ยังซิลที่บัคเคิล ทรงสวยมากมุมถลอกเล็กน้อย หูเข้มขึ้นบ้าง
    สีสวยออกชมพูอมแดง หายากค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกันฝน กล่อง ป้ายห้อย กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงกระดาษ
    แลก 1,250,000 บาท

Used in Good condition birkin 25 epsom สี Rosetyrine Stamp P candy SHW
    สภาพดี สีสวยมากที่สุดห้ามพลาดใครชอบรีบคว้าเลยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่องร
    แลก 569,900 บาท

Used in Good condition birkin 25 epsom สี RoseJaipur Stamp N SHW
    สภาพดี สีสวยมากน่ารักสุดๆห้ามพลาดใครชอบรีบคว้าเลยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ
    แลก 429,900 บาท

Used in Good condition birkin 25 epsom สี blueelectric Stamp P candy twotone SHW
    สภาพดี สีสวยมีทำสีมุมนะค่ะ สีนี้หาปล่อยยากนะค่ะใครชอบรีบคว้าเลยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงกันฝน
    แลก 469,900 บาท

Used in like new birkin 25 anamone TOGO Stamp Q
    สภาพดีมากใช้2-3ครั้ง
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง ถุงกันฝน

Used like new birkin 30 BUBBLEGUM /voilet in side and lining togo Stamp P GHW
    สภาพดีมาก 99% สีสวยมากหายากที่สุดในตำนานแล้วค่ะใบนี้เป็น special prder
    ด้านในและเย็บข้างเป็นสีม่วงอะไหล่ทอง หายากที่สุดค่ะ สีสวยมากที่สุด ราคาดีมากๆค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง ถุงกันฝน
    แลก 979,999 บาท

Used in like new birkin 30 6สี Stamp P UltraViolet/BlueLin/Gold/BleuAbscur/Etoupe/Etain SHW
    6 สีนะค่ะ หายากจิงๆ สภาพดี98% ถือแล้วเก๋จริงๆ สีสวยลงตัวมากหายากมากค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงกันฝน กล่อง
    แลก 599,900 บาท

Used in Good condition birkin 30 togo solei Stamp M SHW
    สภาพดีมาก สีสวยหายากมากค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงกันฝน กล่อง
    แลก 489,900 บาท

Used like new birkin 30Grist T togo Stamp T
    สภาพดีมาก 98% สีสวยเข้ากับทุกชุดค่ะ

Used like new birkin 30 blueatoll Epsom Stamp R
    สภาพดีมาก ใช้ 2-3 ครั้งเท่านั้นค่ะ สีสวยน่ารักค่ะ
    แลก 449,900 บาท

Used in Good condition birkin 30 peon Epsom Stamp P
    สภาพดีมาก สีสวยหายากมากค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง
    แลก 449,900 บาท

Used in Good condition birkin 30 gold epsom Stamp Z
    สภาพดี มีทำสปาสีมุมและหูค่ะ ราคาพิเศษ สีคลาสลิกใช้ได้ตลอดกาล
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ
    แลก 329,900 บาท

Used in Good condition birkin 30 menthe Stamp P
    สภาพดีมาก ใบจริงสีสวยสุดๆเขียมมินท์ สีสวยหายากมากค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง
    แลก 429,900 บาท

New Kelly 28 togo Geranium Stamp T GHW สดๆใหม่ๆจากช็อปค่ะ
    สีแดงสวยสะพรึงไปเลยอะไหล่ทอง สวยๆๆๆ ค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย ถุงกันฝน ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ครบค่ะ
    แลก 489,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom soufre sellier Stamp Q
    สภาพดีมาก ใบเดียวจบสีสวยสุดๆหายากค่ะRARE!!!!!
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย ถุงกันฝน
    แลก 529,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom Black sellier Stamp Q
    สภาพดีมาก ใบเดียวจบเลยค่ะ ใช้ได้ตลอดกาลค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย ถุงกันฝน
    แลก 539,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom white sellier Stamp L
    สภาพดี ใบเดียวจบเลยค่ะ ใช้ได้ตลอดกาลค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ สายสะพาย
    แลก 359,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Epsom Bluejean เย็บนอก Stamp J
    สภาพดี สีสวยตลอดกาลค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย
    แลก 389,900 บาท

Used in Good condition Kelly 28 Fushai Chevreเย็บนอก Stamp I
    สภาพดี สีชมพูสวยยย เย็บนอก สีชมพูราคานี้รีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ กล่อง สายสะพาย
    แลก 389,900 บาท

Used Kelly 32 Box Stamp F สีน้ำตาลแดงอะไหล่ทอง
    สภาพปานกลางมีตำหนิจากการใช้งานทั่วไป ราคานี้รีบคว้าก่อนปรับขึ้นนะค่ะ
    บอกได้คำเดียวว่าคุ้มเป็นที่สุด ราคาเท่าซื้อชาแนลแต่ได้เคลลี่ไปใช้ค
    ตำหนิเป็นสีฉลอกตามมุม และรอยเล็บซึ่งหนังรุ่นนี้เป็นทุกใบหรือเอาไปทำสปาสีก็ยังคุ้มสุกๆค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ สายสะพาย
    แลก 179,900 บาท

New Hermes pendentif & Braclet !!! หายากทั้งนั้นค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรป
    1.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋าkelly แลก 30,000 บาท
    2.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋าbirkinแลก 30,000 บาท
    3.New สร้อยคอยาว40ซมพร้อมจี้รูปกระเป๋า H lock แลก 30,000 บาท
    4.New สร้อยข้อมือพร้อมจี้รูปกระเป๋า birkinแลก 25,000 บาท

NEW HERMES Clicclac size S (ผ่อนได้ 3 เดือน)
    สีสวยๆๆๆ หายาก อะไหล่ทองด้วยค่ะ
    แลก 24,900 บาท

NEW HERMES key holder
    แลก 8,000 บาท

New Hermes Chram รูปเกือกม้า สีGold หายากค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนค่ะ

แลก 24,900 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สีสวยๆหายากทั้งนั้นค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปอยากได้ต่อมาค่ะ
    1.New Braclet Hermes Black swift SHW size XS แลก 21,900 บาท
    2.New Braclet Hermes Red Epsom SHW size XS แลก 21,900 บาท
    3.New Braclet Hermes Bamboo epsom SHW size XS แลก 21,900 บาท
    4.New Braclet Hermes Black swift GHW size XS แลก 21,900 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สีสวยๆหายากทั้งนั้นค่ะ (ผ่อนได้ 3 เดือน)
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายขาดทุนค่ะ
    1.New Braclet Hermes CDC Black swift GHW sizeS แลก 42,000 บาม
    2.New Braclet Hermes CDC Red swift GHW size S แลก 38,000 บาท

New Hermes Braclet Rare!!! สี anemone รุ่นนี้สวยเก๋ปรับขนาดตามข้อมือค่ะ
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนบางชิ้นขาดทุนค่ะ

แลก 29,900 บาท

New Hermes Purse
    สินค้าจากshopอเมริการาคาจะสูงกว่ายุโรปขายเท่าทุนค่ะ
    สีดำCard holderแลก 18,500 บาท
    coin purse สีblue izmer sold บาท
    coin purse สีetoupe แลก 10,500 บาท

New Hermes leather Gap uniex หนังทั้งใบ ทรงสวย ใส่แล้วสวยหรูดูดีมากค่ะ size 57
    แลก 44,900 บาท

New Hermes papillon
    โบสวยๆเก๋ๆสีสวยน่ารักมากค่ะ

แลก 6,500 บาท

Used in Good condition Hermes Double tour
    สีrosejaipur epsom size S stamp P
    แลก 13,900 บาท

สีม่วงหนังswift stamp P
    แลก 11,900 บาท
    สีchocolateหนังswift stamp P
    ราคา sold

CHANEL
    like New Chanel J12 Rosegold 38MM
    ตัวเรือนเป็นโลหะทั้งเรือน โรสโกลด้านในฝังเพชรสวยมากหายาก
    ช็อปไทยเรือนนี้ 38x,xxx บาท ใครได้ไปคุ้มมากเพราะสภาพใหม่มากค
    ไม่มีตำหนิค่ะ และเป็นรุ่นหายากด้วยค่ะ
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ข้อต่อ3ข้อ ครบเหมือนออกจากช็อปค่ะ
    แลก 179,900 บาท

New Chanel Bracelet
    ตัวเรือนเป็นโลหะบีบปรับขนาดได้ ลายสวยมากหายากค่ะ
    อุปกรณ์ กล่อง ใบเสร็จ
    แลก 29,900 บาท

New Chanel Pearl Belt Runway size 80 Cm RARE!
    สวยหรูดูดี เส้นเดียวจบค่ะ ช็อป7หมื่นอัพ
    อุปกรณ์ กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ

แลก 45,000 บาท

New Chanel iphone case pink patent
    holo 195xxxx สีชมพู ด้านในแบ่ง 3 ช่อง
    อุปกรณ์ กล่อง ถุงผ้า ดอกคามิลเลีย การ์ด
    แลก 49,900 บาท

Used like new Chanel classic Maxi cavier GHW
    holo 144 xxxx สภาพดีมากหนังแข็งเป็นทรงอะไหล่ทองเงาวับค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด
    แลก 120,000 บาท

Used Chanel สีtwotone limited RARE!!! ทรงกล่องนมน่าร๊ากก
    holo 128 xxxxสายยาวสะพายคู่หรือสะพายยาวได้ทั้ง2แบบ
    ตัวกระเป๋าเลอะนะค่ะไปสปาได้ ขนาด 27*18*8 ซม
    อุปกรณ์ ถุงผ้า
    แลก 30,000 บาท

Used like New Chanel limited mini 8" holo 21xxxx
    สภาพดีใหม่กริบ สวยหรูอลังการณ์ หายากมากๆ ช็อปไทยเกือบ2แสนค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ใบเสร็จตัวจริง
    แลก 139,000 บาท

Used like New Chanel limited mini 8"หายากมากๆ
    สภาพดีใหม่กริบ สีทองเงินปักเลือมเม็ดใหญ่ สวยหรูอลังการณ์
    จะสะพายเดินหรือสะพายออกงานได้หมดค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
    แลก 90,000 บาท

Used like New Chanel limited mini 6.5*5"
    เป็น twotone หายากไม่โหลค่ะ น่ารักสุดๆเลยใบนี้
    สภาพดีใหม่กริบ จะสะพายเดินหรือสะพายออกงานได้หมดค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย

แลก 60,000 บาท

Used like New Chanel limited satin mini bag GHW HOLO932xxxx
    สภาพดีใหม่กริบ ใบนี้เก๋มากๆ หายากที่สุด ตัวกระเป๋าเป็นผ้าซาตินสายเป็นริบบิ้นมีโบว์ตรงบ่าค่ะ
    สะพายชิวๆหรือสะพายออกงานได้หมด เป็นรุ่นลิมิเตทมีหน้ากากหนังแถมด้วยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง การ์ด ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
    แลก 35,000 บาท

Used like New Chanel cocoon
    สภาพดี มีตำหนิหูเหนี่ยวเล็กน้อย นอกนั้นสภาพใหม่กริบค่ะ
    น้ำหนักเบา ถือง่ายๆ น่ารักกิ๊บเก๋สุดๆค่ะ

Used in good condition Chanel clutch Black SHW
    holo 117xxxx รุ่นนี้เลิกผลิตละค่ะ หายากราคาดี๊ดี
    ซื้อใบเดียใช้ได้ทุกงานค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า
    แลก 39,000 บาท

Used in good condition Chanel reissue calf 9.5"
    ทรบคลาสลิก สวยหรูราคาของให่แพงมากๆ ใบนี้สภาพดีมากค่ะ
    อะไหล่ืทองเงาวับ
    holo 137xxxx อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แครบุ๊ค ถุงผ้า
    แลก 95,000 บาท

Used in good condition Chanel classic 10"
    in cavier suede SHW
    holo 163xxxx สีเทาสภาพดีค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แครบุ๊ค ถุงผ้า
    แลก 95,000 บาท

Used like New Chanel Woc yellow
    holo 192xxxx สีเหลืองน่ารักเป็นที่สุดหายากมากค่ะ
    ใช้ 2 ชม ค่ะไม่มีตำหนิใด
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แครบุ๊ค ริบบิ้น
    แลก 52,900 บาท

New Chanel deauville bowling
    holo201xxxxสีแดงสวยหายากค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า แครบุ๊ค
    แลก115,900 บาท

New Chanel tote Pink Cavier
    holo 194xxxx สีชมพู สวยหายากค่ะ
    ด้านในมีกระเป๋าผ้าอีก 1 ใบข้าเซต
    มีสายสะพายถอดออกได้
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง ถุงผ้า แครบุ๊ค
    แลก95,000 บาท

Used Chanel limited fur
    holo 689xxxx สีแดงสวยมากเป็นขนกระต่ายทั้งใบ อไหล่ทอง
    สายสะพายสามารถเก็บได้ ถือเป็นคลัชออกงานเก๋ๆได้ค่ะ
    หายากมากใครชอบรีบคว้าค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แครบุ๊ค

Used like New Chanel tote
    holo 184xxxx สภาพดีมาก เหมือนใหม่ใช้ครั้งเดียว
    ของใหม่ลูกค้าซื้อมาแสน5กว่าแล้วค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แครบุ๊ค
    แลก 79,900 บาท

Used in Chanel limited RARE!!! calf skin
    holo 202 xxxx สีเบส สภาพดีมีมุมถลอกทั้ง4มุม
    รุ่นหายากมากค่ะ หูเป็นอะคลิลิก มีสายสะพายคู่
    ถือใบนี้ไม่เหมือนใครแน่นอน รีบคว้าค่ะราคาดี
    ช็อปไทย18x,xxx ค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค
    แลก 99,999 บาท

Used in good condition Chanel boy8"velvet Purple rare!!
    holo 172xxxxx สีม่วงสภาพดีมากค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า
    แลก 69,900 บาท

Used like new Chanel boy8"velvet Yellow skin rare!!
    holo 171xxxxx สภาพ98%up ไม่มีตำหนิใดๆ .ใช้ครั้งเดียวสีสวยมากหายากค่ะ
    ออกช็อปพารากอน ช็อปไทยได้มาใบเดียวเท่านั้นค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด กล่อง แคร์บุ๊ค ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
    แลก 89,900 บาท

Used Chanel classic10" CC limited

holo 733xxxx สภาพดีตัวกระเป๋าเป็นผ้าพิมพ์ลายCoco
    มุมเฟตเล็กน้อยค่ะ ด้านในสวยสะอาด
    ไม่มีอุปกรณ์
    แลก 32,000 บาท

Used in Good condition ChanelPST
    holo 16xxxx สภาพดีสีเบสอะไหล่ทอง
    สีคลาสลิกใช้งานได้ทุกวัน น่ารักมากๆค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ
    แลก 52,000 บาท

Used in Good condition Chanel boy 8"
    holo 16xxxx สภาพดีน้ำตาลตอนมุมเป็นหนังกลับนะค่ะ
    สวยและน่ารักมากๆค่ะ สีใช้งานง่ายค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย ถุงกระดาษ

Used in Good condition Chanel cavier
    holo 155xxxx สีเหลืองอะไหล่เงิน สภาพดี มี2สายถอดสายได้
    netน้ำหนักเบาขนาดกำลังดีค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค

Used in good condition YSL mini bag in gold
    สีชมพูสายสะพายยาว สภาพดีมากค่ะ
    รุ่นนี้น่ารักยิ่งสีชมพูน่ารักจริงจัง
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง
    แลก 32,000 บาท

Used in good condition YSL mini bag in gold
    สีทองสายสะพายยาว สภาพดีมีรวยข่วนจากการเก็บค่ะ
    รุ่นนี้มีพู่น่ารักมากๆๆ หายากแล้วค่ะสีนี้
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง
    แลก 42,000 บาท

Used like new Celine micro suded
    สีน้ำเงินสวยหายากมากค่ะ
    สภาพใหม่กริบใช้ครั้งเดียว ได้ไปคุ้มมากค่ะ
    อุปกรณ ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค

แลก 55,000 บาท

Used in very good condition Balenciaga city rose Gold
    สภาพดี สีเฟตตามมุมบ้าง สีเทา classicใช้ได้ตลอดกาล
    อุปกรณ์ ถุงผ้าแบรนด์อื่น
    แลก 28,000 บาท

Used in very good condition Balenciaga city rose Gold
    สภาพดีมากค่ะ สีครีมclassicใช้ได้ตลอดกาล
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย กระจก ตัวอย่างหนัง

Used in very good condition Balenciaga Yellow Gold
    สภาพดีมากค่ะ สีดำclassicใช้ได้ตลอดกาล
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย
    ราคา cf
    บาท

Used in very good condition Valentino Rockstud
    สครีมของใหม่6หมื่นค่ะ ใบนี้สภาพดีมากใช้น้อย มีสายสะพายถอดออก
    แลก 38,900 บาท

Used like new Mulberry
    สภาพดีมากใช้งาน 2 ครั้ง ตัวกระเป๋า น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกวันค่ะ
    ออปช็อปพารากอน 3x,xxx บาท
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ
    แลก 22,999 บาท

LOUIS VUITTION ZONE

New LV Montaige BB empreinte Black
    สวยเลอค่าน่าใช้ที่สุด สะพายได้ทุกโอกาส
    ช็อปไทยแสนกว่าค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ ถุงกระดาษ
    แลก 99,900 บาท

(unuse)New LV Samuar ldylle mini สีแดงอมชมพู
    สวยน่ารักน่าใช้ที่สุด สะพายได้ทุกโอกาส ไซส์มินิน่ารักมากหายากจริงจัง
    ช็อปไทย5หมื่นกว่าค่ะ ใบนี้ปี2012ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ
    ได้ไปคุ้มมากๆๆๆๆๆ ขนาด 26*15*9ซม
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ
    แลก 36,900 บาท

Used like New LV Brea MM Amarante datecode 11
    สภาพดีมาก เก็บลืมค่ะใบนี้ได้ไปคุ้มๆๆๆ ออกช็อปไทยมีใบเสร็จค่ะ
    ของใหม่ราคาไปไกลมากแล้ว ใครชอบรีบคว้าสีสวยจริงไรจริงค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด copyใบเสร็จร
    แลก 45,900 บาท

Used Lv Hempstend Pm datecode 11
    สภาพดีมาก เก็บลืมค่ะ คาวไฮย์ยังขาวสวยด้านในมีเลอะเครื่องสำอางค์เล็กน้อย
    ด้านนอกใหม่กริบๆ ใบนี้ได้ไปคุ้มๆๆๆค่ะ ของใหม่ราคาไปไกลมากแล้ว

Used Lv trivi Gm datecode 08
    สภาพดีมาก เก็บลืมค่ะใบนี้ได้ไปคุ้มๆๆๆค่ะ ของใหม่ราคาไปไกลมากแล้ว
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด กล่อง

Used Lv botie datecode 09
    สภาพดีทำสปาคาวไฮย์มาเรียบร้อย
    ออกช็อปemporium 8หมื่นกว่าบาทค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง
    แลก 25,900 บาท

Used like New Lv cubic speedy 2013 limited!!RARE
    สภาพใหม่มากหายากที่สุด มือ1 แปดหมื่นกว่าบาทค่ะ
    ถือไปไหนเด่นสะดุดตา
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ชุดกุญแจ การ์ด
    แลก 40,000 บาท

Used in good condition Lv speedy epi สีivory
    สภาพดีมีสายสะพายแถมให้ด้วยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ชุดกุญแจ ใบเสร็จ ที่จัดระเบียบกระเป๋า หูถัก สายสะพายก็ให้ด้วยค่ะ
    แลก 28,900 บาท

Used in good codition Lv trolly bag 50
    ขนาด50 ซม สามารถถือขึ้นเครื่องได้ค่ะ
    ราคาในช็อปตอนนี้ 15x,xxx แล้วค่ะ
    สภาพดีมากใช้น้อยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงคลุม การ์ด

Used like New Lv Bouclette limited 2012
    สภาพใหม่มาก สีชมพูหวานน่ารักมากๆ ของใหม่ แสน4กว่าค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด แม่กุญแจ(ลูกหาย) แคร์บุ๊ค กล่อง ขายถูกมากเจ้าอื่นขายมือ2กัน8หมื่นค่ะ
    แลก 49,900 บาท

Used in Good condition Lv circus Marine GM datecode 2011
    สภาพดีมากสีฟ้าออกน้ำเงินๆ รุ่นลิมิเตท หรูหราไม่โหล ของใหม่ช็อป 13x,xxx
    ขนาด 44*28*24 cm
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า กล่อง
    แลก 50,00 บาท

Used Lv damier papillion
    สภาพดีมากทั้งใบแม่-ลูก
    อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ
    แลก 14,000 บาท

Used Lv coin purse สภาพดีค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง
    แลก 4,900 บาท

New LV bag damier 2013
    ของใหม่ซื้อมาไม่ได้ใช้ขอส่งต่อราคาขาดทุนค่ะ
    สำหรับใส่เครื่องสำอางค์หรือทั่วๆไป
    อุปกรณ การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง
    แลก 27,900 บาท

New LV alma pm pink ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งานค่ะ
    ออกช็อปเอ็มโพเรี่ยม 79,500 บาท ปล่อยขาดทุน สีสวยมากหายากค่ะ
    อุปกรณ การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริง กุญแจ-ลูกกุญแจค่ะ
    แลก 69,900 บาท

Used in Good condition alma Pm 2011
    สีamarante สภาพดีมากเหมือนใหม่ ได้ไปคุ้มมากขายเท่าราคา
    bbแล้ว ของใหม่ช็อปขาย 8x,xxx ค่ะ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค ชุดกุญแจ

Used like New alma GM hot pink
    สีชมพูสีสวยเกินบรรยาย สีหายากมาก ใบจริงสีสวยกว่าในรูปอีกค่ะ
    ใบนี้แทบไม่ผ่านการใช้งานเก็บอย่างเดียว
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า กุญแจ-ลูกกุญแจ
    แลก 59,900 บาท

Used in good conditon marc jacob
    สีดำอะไหล่ทอง สภาพด ไซส์ใหญ่จุค่ะ
    ของใหม่ 5x,xxx นะค่ะได้ไปคุ้มมากค่ะ
    แลก 14,000 บาท

Used in good conditon marc jacob
    สีส้มอะไหล่ทอง สภาพpmค่ะ
    ออกช็อปพารากอนของใหม่ 4x,xxx นะค่ะได้ไปคุ้มมากค่ะ

แลก 12,000 บ
    าท

สีเบสอะไหล่ทอง สภาพดีจุค่ะ
    ของใหม่ 4x,xxx นะค่ะได้ไปคุ้มมากค่ะ
    ขนาด 37*22*12ซม

แลก 12,000 บาท

สีชมพูหวานน่ารักอะไหล่ทอง สภาพดีจุค่ะ
    ของใหม่ 4x,xxx นะค่ะได้ไปคุ้มมากค่ะ
    ขนาด 37*22*12ซม

สีเทาอะไหล่ทองclassic สภาพดีจุค่ะ
    ขนาด 40*25*12ซม

PRADA
    ZONE

New Prada tote
    สีส้มตัวกระเป๋าเป็นผ้าทั้งใบ ให้ลุ๊คเก๋ๆเท่ห์ๆ อ
    น้ำหนักเบา สายสะพายปรับสั้น-ยาวได้
    ช็อปเกือบ 5 หมื่นค่ะ
    อปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย

Used in Good condition prada limited tote
    สภาพดี รุ่นหายาก ขนาดประมาณ neverful หนัง saffiano ส
    ตัวกระเป๋าเป็นลายฉลุทั้งใบ มีใบเล็กอีก 1 ใบด้านในสามารถแยกใช้ได้
    ซื้อ 1 ได้ 2ไปเลยคุ้มสุดๆ ด้านนอกสภาพใหม่สวยงามไม่มีตำหนิด้านในมีลอก
    เล็กน้อยค่ะ ของใหม่แพงมากค่ะ

Used in Good condition prada limited flower
    สภาพดี รุ่นหายาก ช็อปไทยแสนกว่านะค่ะ ลายสวยมากค่ะ

Used Prada pink
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้า สีสวยน่ารักค่ะ สภาพดีมีเลอะบ้าง
    (ทำสปาละพ่นกันน้ำเรียบร้อย ไป5000 พัน)

แลก 20,000 บาท

DIOR ZONE
    Used Lady dior 12"patent ปี97
    สีดำอะไหล่ทอง สภาพดีอะไหล่ไม่ซีด มีตำหนิจากการใช้งานเล็กน้อยค่ะ
    อุปกรณ์ สายสะพาย ถุงผ้า

Used dior tote limited ปี 2011
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าสีครีมด้านในเป็นหนังงูนะค่ะ หายากหรูหราสุดๆ
    อะไหล่สีทองอ่อน สภาพดีมีเลอะบ้างเนื่องจากเป็นผ้าค่ะ

ของใหม่แปดหมื่น ถือได้2แบบ มีสายสะพายยาวถอดออกได้ค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย

แลก 28,000 บาท

Used dior tote limited
    ขนาด 25*20*15 ซม ตัวกระเป๋าเป็นหนังสานทั้งใบ
    สีแดงอะไหล่ทอง สภาพดีมากค่ะ
    ของใหม่เกือบแสนค่ะ
    อุปกรณ์ แคร์บุ๊ค

Used lady dior mini limited
    ตัวกระเป๋าเป็นพลาสติก 2 โทน ตรงกลางเป็นพลาสติกใสๆ
    น่ารักสุดๆค่ะ อะไหล่ยังเงาวับ ขายราคาสุดพิเศษ
    อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า แคร์บุ๊ค สายสะพาย ใบเสร็จตัวจริง
    แลก 32,900 บาท

OTHER BRANDS

Used like new YSL Muse large size Gray
    สีเทา สวยclassicใช้ได้ตลอดกาล สภาพดีมาก ปี2009
    ขนาด 38*26*15 ซม
    อุปกรณ์ ไม่มีค่ะ
    แลก 24,999 บาท

Used in Good condition Fendi tote
    ขนาด 44*28*12ซม
    สีทองตัวกระเป๋าเป็นผ้า น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ
    อุปกรณ์ ไม่มี

แลก 10,000 บาท

Used like new miumiu bag
    ตัวกระเป๋าเป็นหนังเขียวเทอคอวรย์ สีสวยขนาดกำลังดี
    ใช้ได้หลายหลายโอกาสค่ะ ด้านในมีช่องแบบ3 ช่อง จุไม่หนักค่ะ

สภาพดีมากน้อยค่ะ

แลก 35,000บาท

Used like new miumiu New collection
    ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำ ด้านล่างเป็นหนังตัดเส้นๆเก๋ๆให้ลุคเทห์
    สภาพดีมากใช้1 ครั้งเท่านั้นค่ะ
    แลก 36,900 บาท

Used in Good condition Bvlgari watch
    สภาพดีค่ะ มีร่องรอยใช้งานทั่วไป
    หน้าปัดฟ้าเพชร12 เม็ด สวยน่ารักรีบคว้าจ้า
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด

แลก 42,000 บาท

Used in Good condition Chopard watch limited valentine
    เรือนนี้สภาพดีมากใช้เอง สายยังขาวค่ะ เพชรกลิ้งด้านในเป็นรูปคู่รักคู่จับมือกัน
    ผลิตเพื่อ500 เรือนทั่วโลกเท่านั้น
    ใครชอบรีบคว้าค่ะ อุปกรณ์มีกล่องค่ะ
    แลก 99,900 บาท

New Givenchy Antigona สีทอง ไซส์เล็กน่ารักสุดๆ
    หนังทนทาน เงาๆสวยค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง การ์ด
    แลก 59,900 บาท

Used alexandra wang Gm
    สีครีม รุ่นสุดฮิต สภาพม่อมแมมเอาไปสปาซักรอบแจ๋มค่ะ
    ขายถูกๆไปเลย อุปกรณ์ ถุงผ้า
    แลก 14,900 บาท

New Miumiu card holder pink

แลก 7,999 บาท

Used like New Miumiu Crystalตัวกระเป๋าเป็นหนังสีม้วง สายเป็นคริสตัลทั้งเส้น น่ารักเวอร์ค่ะ
    แลก 25,900 บาท

Used in very Good condition Gucci Bamboo
    สีดำอะไหล่ทอง สภาพดีมาก ขนาด 22*14*5.5 ซม
    อุปกรณ์ ถุงผ้า สายสะพาย

Used like New Gucci limited 85 Year
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลูกฟูกพิมพ์ลาย ฉลองครบรองกุชชี่85ปี
    ผลิตมาจำนวนจำกัด ราคาเต็มตก 9หมื่นกว่าบาท
    ใบจริงสวยหรูมากๆผ้านุ่มมือสุดๆ อะไหล่2ด้านลายไม่เหมือนกันเก๋มาก นักสะสมไม่ควรพลาดค่ะ
    อุปกรณ์ ป้ายราคา การ์ด กุญแจ-ลูกกุญแจ ถุงผ้า

แลก 35,900 บาท
    Last edited by BAGFORCASH; 10-02-16 at 11:31.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ