#### ขายของแท้ 100% ค่ะ เป็น TM ####
####สามารถนัดดูของได้ค่ะ ####
##ราคาเป็นกันเองค่ะ##
แม่ค้าใจดี คุยง่าย ราคาคุยกันได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน
ขายได้ก็ขายไปจร้า

##สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี##
## สนใจสามารถขอดูรูปหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่##

Line: vborn หรือ Tel: 0863030190##
สินค้าทยอยหมดไปนะคะ ถ้าช้าก็อดนะจ๊ะ
มีของใหม่ๆสวยๆราคาดีเข้ามาเรื่อยๆจ้า
ฝากติดตามด้วยนะคะ

สินค้าทุกชิ้นที่มีอยู่เป็นสินค้าพร้อมส่ง
ไม่ต้องรอจ้า

รบกวนใช้เวลาอ่านกติกานิตนุงนะคะ ^^

1. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี กรุณาตลวจสอบสินค้าก่อนรับไปนะคะ
2. ไม่รับจองปากเปล่าจ้า ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
3.
สินค้าทุกใบต้องมัดจำก่อนนัดรับค่ะ มัดจำแล้วยกเลิก จะไม่คืนค่ามัดจำค่ะ
4. สินค้า CF แล้วกรุณานัดรับภายใน 7 วันนะคะ หากเลยเวลาขอยืดเงินมัดจำนะคะ
(หากมีกรณีพิเศษกรุณาแจ้งกับเราก่อนนะคะ)
5.สะดวกนัดรับแถวสยาม พารากอน เซ็นทรัลเวิร์ด หรือ BTS สยาม,ชิตลม, ราชเทวี, พญาไท
6. ฟรีค่า EMS ทั่วประเทศจ้า
7.ทางร้านไม่รับ CF ปากเปล่าจ้า หากแจ้ง cf แต่ไม่ชำระค่ามัดจำภายใน 3 วัน ทางเราถือว่าลูกค้ายืนยอมยกเลิก cf นะคะ

ขอความกรุณารักษาคำพูด

และเห็นใจคนขายของหน่อยค่ะ
ให้เกียตรกันละกัน

จะไม่ซื้อก็ไม่ว่ากันค่ะ

Bag List
Hermes
1.Used like very new
Tooldox 26 in Feu color(สีส้ม)

Louis Vuitton
wallet

1.LV Marie-Lou Comepact Orange Monogram wallet
2.
LV Marie-Lou Long Fuch Monogram wallet
3. LV Long Wallet
Insolite Monogram
Bag
4.New speedy 30" Damier 2014;
5.
New Pochette Purple Glass
6.
Used like new Evora Damier Azur MM
7.Used like new
Batignalles PM
8.Used Like new Keepall monogram 55" DC99
9.Used like new Suitcase Damier

Balenciaga

1.Balenciaga City in Black Color
2.Mini city in Brown Color

Chanel

1.Chanel Short Wallet Caviar in Black
2. Chanel Lamb mini Vintage 7" in dark-blue

YSL
1.Sac De Jour Size S in red
2. Sac De Jour Nano in blue
3.Long wallet in black

Bottega Veneta
1. Men Short Lamb wallet in blue
2. Vintage limited edition Short wallet in Brown
3. Long wallet in Light Gray

Chloe
1.New mini Chloe in Black

Paul Smith

1.Men short wallet signature include card-holder

Prada
1.Nylon BN2527 in Dark-blue 35cm

Loewe
1.
New LOEWE Amazona 75 Small Size in Tan color (สีน้ำตาล)

Contact us:
Line: vborn
Tel:0863030190

Used Like Very new !!!! Hermes Tooldox 26 in Feu color(สีส้ม) 2014 Stamp Q จ้า. เป็นของใช้ส่วนตัวจ้า ไม่ค่อยได้ใช้ สะภาพนางฟ้าเลยจ้า ใหม่มากๆๆๆๆ ใช้แค่ 2-3 ครั้ง ไม่มีตำหนิจ้า เป็นไซส์ที่ยอดฮิทมากๆๆๆ สีแจ่มมาก หายากมากนะคะ ที่สำคัญๆๆๆ ราคาดีมากจ้า (ใบนี้ฝากขายจ้า)
Sale Price 185,000 ลดเหลือ -->180,000 net

New Bottega Veneta Wallet สวยมากๆๆๆ หนังแท้นุ่มมากๆๆ ใช้งานทน สุดเก๋กว่าใครๆๆๆ พลาดไม่ได้ มาใหม่ 4 ใบเลย ตอนนี้เหลือ 2 ใบสุดท้ายแล้วจ้า สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยจ้า ช็อปไทยไป 3หมื่นกว่าแล้วนะๆๆๆ
1. Zippy Dark-Red Sold Out
2. Long Light-Gray Price 22,500 ลดเหลือ 19,500 net
3. Black wallet Sold Out

4. Vintage Brown limited short wallet 21,500
ลดเหลือ 18,500 net
(Limited only in UK)

New Botteha Veneta men wallet มาใหม่ 3 ใบ สวยฝุดๆๆ สีแปลกไม่ค่อยเห็นเลย เหลือใบสุดท้ายละจ้า ราคาดีเว่อร์ สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยจ้าๆๆๆ

Blue color Lamp skin ใบนี้ยาวกว่า 2 ใบแลกนิตหน่อย หนังแกะเรียบ ด้านซ้ายใส่การ์ดได้ 3ใบ ด้านขวาเป็นช่องใส่เหรียน
ช่องใส่เงิน 2 ช่องเช่นกัน อปกครบเหมือนออกจากช็อปเลย

Sale Price 16,500
ลดเหลือ 13,000 net
Green &Red-Brown color Sold Out (ใบกลางกับใบบนซ้าย)

Inside

New Paul Smith man short wallet หนังแท้สีใหม่จ้า เมืองไทยหาไม่ได้แล้วนะๆๆๆ
สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยจ้า
1.Signature color ด้านในมี Card-Holder แถมมา 1 ค่ะสวยคุ้มมากจ้า คุ้มสุดๆๆๆๆ
Sale Price 13,500
ลดเหลือ 11,000 net

2. Signatur Brown&Blue color Sold Out (ขวาบนกับล่างใบกลาง หมดจ้า)

Inside

New LV Marie-Lou Compact Orange & Marie-Lou Long Fuch wallet สวยงามมาใหม่อีก 2 ใบจ้า ราคาดี๊ดีๆๆๆ เป็นแบบกระเป๋าถือไปงานก็ได้ หรือใช้เป็นกระเป๋าตังก็ได้ สวยฝุดๆๆ
สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยจ้า

1. Marie-Lou Compact Orange-- 22,000 ลดเหลือ 17,500 net
2. Marie-Lou Long Fuch --24,000
ลดเหลือ 20,900 net

**********************************************************************************************************************************************

Super Sale !!!!!!!!
New Balenciaga City Gray & Black Color หมุดเงิน
ซื้อมาต้นปี 14การ์ดลง13 จ้า สวยไฮโซสุดๆๆค่ะ คุ้มสุดๆๆๆๆๆ
ถูกที่สุดใน sbn เลยจ้าๆๆๆ ห้ามพลาดๆๆๆๆๆ
1.Gray Sold Out

2.Black Sale Price 52,000 --> ลดเหลือ 45,500 net
(งดต่อ)

New Balenciaga City Mini Brown color
หมุดเงิน
ซื้อมาต้นปี 14การ์ดลง13 จ้า สวยไฮโซสุดๆๆค่ะ คุ้มสุดๆๆๆๆๆ
ถูกที่สุดใน sbn เลยจ้าๆๆๆ ห้ามพลาดๆๆๆๆๆ
Sale Price 35,000
--> ลดเหลือ 31,500 net (งดต่อ)
เหลือใบสุดท้ายละค่ะ สีแปลกใหม่ไม่เหมือนใคร เด่นมากแต่ใกลเลยจ้า

Inside

New Balenciaga Rouge Copuelicot (Orange) Giant
Gold Zippy wallet ปี15 เป็นสีพึ่งออกใหม่ของซีซั่นนี้เลยจ้า สวยมากๆๆๆ จะเป็นสีส้มออกแดงหมุดทองใบนี้มาแต่กระเป๋าถุงผ้าและถุงกระดาษ พึ่งออกจากช็อปเมืองนอกเลย แต่ไม่มีกล่องจ้า (ใบนี้ฝากขายจ้า)

Sale Price 21,000 --> 17,500 (หลุดจองมาจ้า)

New Prada Nylon BN2527 dark blue Sizeใหญ่ (35cm) สีสวยมากใช้ทน มีสายยาว อุปกรณ์ครบทุกอย่างจ้า หายากนะคะ (ตอนซื้อมาเรทเงินสูงอะค่ะ ขาดทุนก็ยอมค่ะ อยากปล่อยๆๆไปเลย T_T )
Sale Price
34,000 --> ลดเหลือ
29,000 net
(งดต่อ)

Super Sale !!!!!!!
New Saint Laurent YSL Sac du jour Red Small Size
31x24x17cm
อุปกรณ์ การ์ด หนังตัวอย่าง ถุงผ้าค่ะ หนังเลียบสวยมากๆๆ ไฮโซฝุดๆๆๆจ้า ราคานี้พลาดไม่ได้จ้า Shop ไทยขาย 9หมื่นกว่าๆๆๆ เกือบแสนค่ะ ^^
Sale Price
63,000 ลดสุดๆไปเลย เหลือ 57,000 Net
(งดต่อ)

New YSL Sac De Jour Nano Blue color
สวยมวากๆๆๆ มาใหม่สดๆๆ ของปลายปี 14 จ้า ไฮโซสุดๆๆ ขวัญใจสวาๆเลยจ้า อุปกรณ์ครบจ้า ไม่มีถุงกระดาษอย่างเดียวจ้า

Super Sale !!!!! 53,000
ลดสุดๆไปเลย เหลือ 44,000 Net
(งดต่อ)
(ร้านอื่นขายกัน 56000-57000นะคะ)

New YSL Wallet Black&Red Color. มีทั้งแบบ Zippy และแบบสองพับนะจ๊ะ เลือกได้แบบตามใจชอบ หนังแท้นุ่มมาก สวยใช้งานง่ายกับราคาเบ๊าเบา สำหรับคนงบน้อยเลยจร้า ขายไปแล้ว 2 ใบ เหลือแค่นี้แล้วนะจ๊ะ (ไลน์มาขอรูปได้เลย)

Sale Price
17,000
--> ลดเหลือ 13,900net
(งดต่อ)
Only black color on sale ka ^^
ใบสุดท้ายละคะขายราคาทุนเลยจ้า

รายละเอียดกระเป๋าค่ะ

New LV Pochette Accessoires NM หนงแก้วสีเชอร์รีจ้า สวยมากๆๆ อุปกรณ์ครบ
(ใบนนี้ฝากขายจ้า)
Sale Price
25,000
-->ลดสุดๆไปเลย เหลือ 20,000 net

Used Like new LV Evora Damier Azur Size MM, ปี 2011 สภาพ 99% สวยงามมากใช้งานน้อยมาก รับลองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน หาไม่ได้อีกแล้ว มีสายสพายยาวค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าจ้า ไซส์ใหญ่ราคาดี สะภาพนางฟ้าแบบนี้ หาไม่ได้อีกแล้วจ้า

Sale Price
42,000
--> ลดเหลือ 35,000 net (ใบนี้ขาดทุนๆๆๆ แต่ก็ขายค่ะๆๆๆ)
Super Sale!!!!!! Can't Miss !!!!!!

Used Like New LV Monogram สภาพ 90% up ใหม่มากใช่กัน ปี 2004 จร้า
Sale Price
16,000
--> ลดเหลือ 12,000 net
(งดต่อ)

Used Like New LV Suitcase Size Hand carry Damier สภาพใหม่กิ๊กเลย มีรอยตรงล้อกระเป๋าตามการใช้งาน กับตรงรอยพับขาดจ้า นอกนั้นไม่มีรอยเลยจ้า มีถุงผ้า ถุงสุท ไม้แขวนตามเซ็ตจ้า ร้านอื่นสภาพแย่กว่านี้ขาย 7xxxx -8xxxx เลยคะ แต่ของเราดำหนิน้อยมากๆ มีจุดหนักสุดจุดเดียวค่ะ เพราะว่ายางจะมีอายุการใช้งานประมาณ 2-3 ปีค่ะ ยางขาดถือว่าเป็นเรื่องปกตินะคะ --ช็อปเขาว่าอย่างนี้ค่ะ ไม่ได้โม้จริงๆค่ะ (ไลน์มาขอรูปเพิ่มได้จ้า)

Sale 48,000 -->
ลดสุดๆไปเลย เหลือ 41,000 net
(ราคาต่ำกว่าทุนๆ ในช๊อปราคา 1xx,xxx กว่าๆๆ)

Used LV keepall Monogram 55" สภาพ 90% ปี 99 สวยๆใหม่กิ๊กเลยๆๆๆๆ ใบนี้มีแต่ตัวกระเป๋า จ้า
Sale 24,000 ลดสุดๆไปเลย เหลือ 17,000 net

New LOEWE Amazona 75 Small Size in Tan color (สีน้ำตาล) รุ่นชนช็อปไทยออกใหม่ล่าสุดเลยจ้า ไซส์ 23x19x14cm อปก ครบถ้วน สายสะพายสามารถปรับเป็น Shoulder Strap หรือจะเป็น cross-body Strap ก็ได้อย่างตามใจชอบจ้า หรือจะถอดออกเอาเป็นกระเป๋าถือก็ได้จ้า
ช็อปไทยราคา
8x,xxx กว่าแล้วนะคะ ของเราราคาเบาๆๆ
Sale Price 62,000 --> ลดไปเลย 56,000 Net (ใบนี้ฝากขายจ้า)

ขออนุญาตยืมรูปตัวอย่างตอนสะพายจากเน็ตนะคะ จะได้เทียบดูได้ทั้งไซส์และ
แบบในการสะพายค่ะ ^^

New Chloe mini Black color มีสายสพายยาว อุปกรณ์ครบค่ะ
Sale Price 32,000 --> ลดเหลือ 2
6,000 net
(งดต่อ)

ท่านใดสนใจกระเป๋า
Baobao Isseymiyake คลิกไลค์ด้านล่างได้เลยนะคะ ขออนุญาตฝากร้านใน Hi-Street หน่อยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showt...8#pt1067631648

ขอบพระคุณค่ะ ^^ น่ารักที่สุดๆๆๆๆ

ขอขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ ที่สนับสนุนมาตลอดค่ะ ^^

Sold Item

สนใจติดต่อมาได้ที่
Line: vborn Tel: 0863030190
E-Mail: vbornbrandshop@gmail.com
หน้าร้านปิดไปแล้วค่ะ ท่านที่สนใจสามารถติดตาม Instagram ของเราเลยจ้า
ของดีเหมือนเดิมแต่ราคาดีกว่าเดิมจ้า

Thank you for sbn ^^