เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ HOST เต็มบ่อยเลยลงรูปน้อย สามารถขอเพิ่มได้เลยไม่ต้องเกรงใจ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ
ติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ ID.Line : icyjuicy

Branded new MCM mini crossbody 7000 บาท
กระเป๋าสะพายข้าง size mini แคนวาสสีดำ สายสะพายหนังยาว ปรับระดับได้ ของใหม่ป้ายห้อยอุปกรณ์ครบ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ขนาดกระเป๋า 12x17x6.5 cm.

Branded new Kenzo shopping bag 2200 บาท
ถุงผ้าช้อปปิ้ง ใช้งานได้สองด้าน ทำจากผ้าโพลีเอสเตอร์ นำไปซักได้ ด้านลาบเป็นลายเสือเอกลักษณ์ของแบรนด์ Kenzo พื้นผิวเป็นยาง ของใหม่ป้ายห้อยพร้อมส่งจ้า ขนาดกระเป๋า 12x16 นิ้ว

LV Zone
LV Noe epi 4500 บาท
รุ่นยอดนิยม กระเป๋าทรงขนมจีบหนังลายไม้สีเขียว ไซส์ PM หนังนิ่มลงเล็กน้อย สายหูรูดนิ่มแต่ไม่เปื่อย ข้างในสะอาด ใบนี้วินเทจแล้วจ้า

LV clutch 2000 บาท
กระเป๋าคลัทช์ LV ใส่ของจุกจิก ถือออกงานได้ ใส่เครื่องสำอางก็ได้ ภายในซับในสภาพดี ไม่มีลอกเหนียว มีช่องด้านหน้าอีกช่อง ขนาดกระเป๋า 25x155 cm. ราคานี้น่ารักมากจ้า

Dior zone

Dior Karenina limited edtion 20000บาท
สภาพเหมือนใหม่ หายากนะรุ่นนี้ เป็นกระเป๋าที่ผลิตออกมาจำนวนจำกัด มาพร้อมถุงผ้า หนังลูกวัวนิ่มมือ สีกรมท่า จับจีบย่นทำให้ดูหรูหราคลาสสิคได้อีก ถือไปไหนคนต้องเหลียวหลังแน่ๆ ขนาดกระเป๋า 16x12x6นิ้ว หาไม่ได้อีกแล้วในเว็บเมืองไทยจ้า

Dior clutch 1000 บาท
กระเป๋าคลัทช์ใส่ของจุกจิก เครื่องสำอาง ถือเป็นคลัชท์ก็ได้ ทำจากPVC สีดำ ข้างในเริ่มหลุดลอกบางส่วน ขนาด 11x6.5 นิ้ว แบบเรียบหรู ถือได้ทุกยุคทุกสมัย

Prada pink crossbody 1900 บาท
กระเป๋าสะพายข้างสีชมพูอ่อน ผ้าไนลอนน้ำหนักเบา ผ่านการทำสปาซักแห้งมาแล้ว มีตำหนิสีด้านบนเฟด และซับในด้านหน้าลอกออกยังไม่หมด ข้างในสะอาดไม่มีรอยขาดจ้า ขนาดกระเป๋า 13.5x10x3.5 นิ้ว ใบนี้แอบใหญ่นะ สะพายไปลุยๆได้เลย

Gucci Shoulder bag 1300บาท
กระเป๋าสะพายไหล่ทรงคลาสสิคสุดจะวินเทจ ผ้าขอบหนังสภาพยังดีอยู่ แต่ฝาปิดกระเป๋าปิดไม่อยู่ เลยขายตามสภาพเลยจ้า ขนาดกระเป๋า 11x9x2 นิ้ว อะไหล่รองเท้าบู๊ทเงาและสวยมากจ้า

Gianni Versace totebag 2900 บาท
กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบสีดำ ขลิบหนังแก้วสีฟ้า สายสะพายยาว ใส่ของได้เยอะ ขนาดกระเป๋า 10x12x4 นิ้ว อะไหล่ทองวิ้งๆ ของแท้แน่นอน

Used like new Furla handbag 2000 บาท
กระเป๋าถือ Furla หนังวัวนิ่มๆสีฟ้าอมเทาอ่อน ใบนี้เก่าเก็บ นานจนสีเริ่มเฟด แทบไม่ได้ใช้งานเลย อยู่แต่ในถุงผ้า ขนาดกระเป๋า 14*7*5.5 นิ้ว ใบเล็กแต่ใส่ของได้เยอะนะ ถือไปทำงานไปเที่ยวยังไงก็สวยเพราะเป็นหนังแท้จ้า มาพร้อมถุงผ้าเลย

Chanel pink tote bag ราคา 6300บาท
กระเป๋าผ้าช้อปปิ้งสีชมพู น้ำหนักเบา ถือไปไหนก็สะดวก สภาพใช้งาน ข้างในซักมาแล้วสะอาดไร้กลิ่น อุปกรณ์มีการ์ดกับสติ๊กเกอร์ลางเลือน ขนาดกระเป๋า 14x10x5.5นิ้ว หูจับกระเป๋ามีถลอกบ้าง ตามขอบมุมมีเปื้อนบ้าง ส่งไปสปาหน่อยก็สะอาดได้ ได้ไปคุ้มค่าสุดๆ เพราะราคาต่ำหมื่นจ้า

Salvatore Ferragamo cosmetic bag 1500 บาท
กระเป๋าถือเอนกประสงค์ใส่เครื่องสำอางได้ พิมพ์ลายวินเทจหายากแล้วสำหรับลายนี้ ตัวกระเป๋าทำจากผ้าใบพิมพ์ลาย ขนาด 11x7x5 นิ้ว ทรงกล่องแข็งแรงยังเป็นทรงอยู่ มีตำหนิรอยเปื้อนตรงลายด้านหลัง สภาพพร้อมใช้งานจ้า

Aigner crossbody1600 บาท
กระเป๋าสะพายข้างใบเล็กๆ น่ารัก ทำจากหนังวัวสีน้ำตาล สภาพดีสีหนังไม่เฟด แต่สายนิ่มลงเล็กน้อย สภาพเดิมๆทั้งหมด มีช่องใส่ของหลายช่อง ดังนั้นจึงใส่จุเกินคาด ขนาดกระเป๋า 18x18x7.5 cm. อะไหล่สายสะพายยังไม่ซีดจ้า

Oscar de la Renta belt 3200 บาท
เข็มขัดแดงสุดเปรี้ยว ทำจากหนัง Lizard แท้ ของวินเทจ ตลอดทั้งเส้นไม่มีตำหนิเลยจ้า หนังยังดีเยี่ยมสภาพกริ๊บ เหมาะกับขนาดเอว 25-27นิ้ว

Branded new Tory Burch slipper 2000 บาท
รองเท้าแตะของใหม่ป้ายห้อย มาพร้อมกล่องใบ หิ้วมาเองจากอเมริกา ไซส์ 8 US ความยาวประมาณ 26 cm. โดดเด่นด้วยการเล่นสีลวดลายจีนดอกไม้สีแดง พื้นฟองน้ำเสริมส้นน้ำหนักเบา เดินสะดวก

Clutch และกระเป๋าตังค์มาใหม่ ทางนี้เลยจ้า

Paul Smith men wallet 1700 บาท
กระเป๋าตังค์ผู้ชายหนังสีเขียว ข้างในบุผ้าสีม่วงแบบเรียบๆ ขนาด 11x9.5 cm. ใบเล็กพกง่าย ใส่การ์ดได้7ช่อง แบงค์2ช่องและเหรียญ1ช่อง สภาพเอาไปใช้งานต่อได้สบาย

LV Tresor wallet 1900บาท
กระเป๋าสตางค์หนังลายไม้สีเหลือง ได้มาจาก TM ในSBNนี่แหละจ้า ขนาดกระเป๋า 14.5x9 cm. ใส่บัตรได้4ช่อง เหรียญ 2ช่อง แบงค์1ช่อง ช่องใส่แบงค์ลอกเหนียวบ้าง Datecode MI0050
มุมขอบหนังเริ่มดำ สภาพใช้งานจ้า

LV short wallet 1800 บาท
กระเป๋าสตางค์หนังแก้วสีเทาใบสั้นได้มาจาก TM ในSBNนี่แหละจ้า มาพร้อมกล่องนอก ขนาดกระเป๋า 10x11 cm. ตัวหนังมีดูดสีบ้าง ใส่การ์ดได้ 6ใบ ช่องข้างในไม่ลอกเหนียว Datecode TH0040

Celine wallet FIFA edition 1700 บาท
กระเป๋าสตางค์ Celine รุ่น FIFA 2002 รุ่นนี้ผลิตออกมาจำนวนจำกัด ผู้ชายใช้ได้ ใช้หนังที่ผลิตลูกฟุตบอลมาทำกระเป๋า สีขาวด้านนอก หนังนิ่มนูนลายให้อารมณ์ฟีฟ่ามากๆ ขนาดกระเป๋า 12x9.5 cm. เก็บบัตรได้6ใบ เหรียญ1ช่อง และแบงค์1ช่อง

MCM short wallet 1700 บาท
กระเป๋าสตางค์แบบสามพับ ทำจากหนังทั้งใบสีแดง ขนาดกระเป๋า 15x9.5cm. กระเป๋ามีรอยเปื้อนด้านหลัง ใส่การ์ดได้เยอะมาก ถึง 16ใบ ใส่แบงค์ได้สองช่อง

Gucci pink wallet 1100บาท
กระเป๋าสตางค์หนังใบเล็กสีชมพู ดีไซน์ช่องเปิดเป็นเอกลักษณ์ สภาพดี มีรอยตำหนิเปื้อนด้านในนิดเดียว ช่องภายในไม่ลอกเหนียว ขนาดกระเป๋า 10.5x9.5 cm. ใบเล็กพกพาง่าย ใส่การ์ดได้ 8 ช่อง แบงค์1ช่อง และเหรียญ1ช่อง

Versace pink wallet 1200 บาท
กระเป๋าสตางค์สีชมพูอ่อน ทำจากหนังวัวพิมพ์ลายนูนคล้ายหนังนก ขนาดกระเป๋า 5.5*4 นิ้ว แบบสองพับ ใส่การ์ดได้ 7ช่อง เหรียญ2ช่อง และแบงค์1ช่อง สภาพดี ข้างในสะอาด ขอบมุมไม่แตกจ้า

YSL vintage clutch 1200 บาท
กระเป๋าคลัชท์ทำจากผ้าใบลายจุดรับหน้าร้อนกันไปเลย ขนาด 12*7นิ้ว เป็นทรงแบนๆ ใส่ของออกงานได้นิดหน่อย สภาพใช้งานมาบ้างมีรอยตรงขอบกุ๊นหนังนิดหน่อยตามภาพ ใครได้ไปถือลายนี้วินเทจมากๆจ้ะ

สารพัดผ้าสวยๆ เอาไปใช้เอนกประสงค์ราคาย่อมเยาครับ
ผ้าเช็ดหน้า Versace 500 บาท
ขนาด 53x53 cm. 100% Cotton สภาพสวยงาม ลงลวดลายดิ้นทองอย่างดี

ผ้าพันคอ Max Mara 500บาท
ผ้าพันคอไหมแท้ 100% Max Mara พิมพ์ลายกราฟฟิคสีส้มตัว M ได้อย่างเก๋ไม่แพ้ใคร ตัวเนื้อผ้าไม่มีตำหนิใดๆ ขนาดผ้า 65x65 cm.

ผ้าเช็ดหน้า Fendi 300 บาท
ผ้าเช็ดหน้า Cotton สำหรับคุณผู้ชาย สภาพดีไม่มีรอยเปื้อนหรือขาดรูตรงกลาง ขนาด 45x45 cm.

ผ้าผูกผม Moschino 350บาท
ผ้าผูกผมเนื้อบางเบา ทำจากผ้าไนลอนอย่างดี ลายสวย สภาพดี เอาไปผูกผม หรือผูกกระเป๋าสวยมากจ้า ขนาด 53x53 cm.

SOLD ITEMSอีกหนึ่งความภาคภูมิใจที่เราได้มอบความสุขกับลูกค้าของเรา

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line : icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม