สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองทั้งหมดเลย ส่วนใหญ่จะคับแล้วหลังจากมีลูกค่ะ ซึ่งถ้าเป็นเสื้อผ้าแม่ค้าจะซักมือนะคะ สภาพดีแน่นอนค่ะ สนใจชิ้นไหน ขอดูรูปเพิ่มได้ หรือสอบถามได้ผ่าน 3 ช่องทางนี้นะคะ (ไม่ดุค่ะ มาคุยกันก่อนได้เลย) รายการที่ขายแล้วจะลบออกไปนะคะ ถ้าต่อรองราคากันแล้วรบกวนแจ้งด้วยว่ารับหรือไม่รับนะคะ Please.....

Mb. 081-345-8434 จิ๊บค่ะ
Line ID: cutejib
Email : Cutejib@hotmail.com

รบกวนโอนเงินหลังจาก CF ภายใน 1 วันนะคะ มีบัญชี BBL / TMB / Kbank / Thanachart / SCB
ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่โอนก่อนนะคะ

ค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30 บาท, EMS 50 บาท

(LIKE NEW ทุกตัว ไม่มีตำหนิแน่นอนค่า) เชิญช็อปกันเลยจ้า

EP : (New with Tag) ของใหม่ ไม่เคยใส่ ซื้อเก็บรอผอม เอว 30 สะโพก ฟรี ยาว 18 นิ้ว ส่งต่อแบบขาดทุนที่ 950 บาทค่ะ (ถูกมาก)

F.O.F. : (Like New) กางเกงสกินนี่ ทรงสวย เก็บทรงมาก ไซส์ M เอว 30 สะโพก 40 ยาว 37 นิ้ว ส่งต่อ 550 บาทค่ะ

Jaspal : ซื้อมาช่วงท้อง ไม่ใช่ตอนเซลล์นะคะ เก็บรอผอม ไซส์ M อก 35 บ่า 14 ยาว 20 นิ้ว ค่ะ ส่งต่อ 900 บาท (ถูกมาก หายากนะคะ)

H&M : (Like New) เดรสเนื้อผ้าใส่สบาย ไซส์ 38 อก 35-36 เอว 28-30 (มีสม็อคช่วงเอวด้านหลัง) สะโพกฟรี ชุดยาว 35 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 500 บาท

MK : (Like New) เดรสสไตล์ญี่ปุ่น ออกแนววินเทจนิดๆ ใส่แค่สองครั้ง อก 36 เอวฟรี(เพราะมีสม็อคช่วงใต้อก) สะโพกฟรี ชุดยาว 34 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว ส่งต่อ 600 บาทค่ะ (ราคาเต็มเกือบสองพันนะคะ)

Easy Piece : (Like New ) เดรสทรงปล่อย สไตล์ญี่ปุ่น ไซส์ M ใส่เพียงสองครั้ง อก ได้ถึง 38 เอวและสะโพก ฟรี ชุดยาว 35 นิ้ว ส่งต่อ 600 บาทค่ะ

**Marc By Marc Jacob Ligero Satchel (Gunmetal)**:***SUPER LIKE NEW***

กระเป๋าทรงกะทัดรัด หนังแท้ เนื้อละเอียด น้ำหนักเบา มีสายถอดและปรับระดับได้ ใช้น้อย สภาพเหมือนใหม่ อะไหล่เป็นสีทองเนื้อไม่เงาแต่ไม่เฟดนะคะรับรอง มุมกระเป๋าไม่มีรอยถลอก สายและหูกระเป๋ายังไม่ย้วย แต่รอยพับช่วงแนวซิปเป็นสไตล์ของกระเป๋านะคะ ดูจากรูปในinternetประกอบได้

กว้าง 11 นิ้ว
สูง 8.5 นิ้ว
ลึก 5 นิ้ว
สายถือยาว 17.5 นิ้ว
handle drop 6 นิ้ว
สายสะพายยาว 40- 49 นิ้ว
มีรูปรับระดับ 5 รู
อุปกรณ์ มี ถุงผ้า, care card
ส่งต่อที่ 9500 บาทค่า (ราคาเต็มจากช็อป Club21 ประมาณ21,xxx บาทนะคะ)

====>SALE 9000 ถ้วนค่า (รวมส่งฟรีลงทะเบียนค่า/นัดรับได้)**** ใครสนใจ อย่ารอช้า เป๋าสวยๆ ใหม่ๆ ขนาดกะทัดรัด น้ำหนักเบา ราคาเริ่ดๆ รีบจับจองกันเลย (มีผ่อนชำระ 0%ด้วยนะคะ ลองมาคุยกันก่อนได้)

Seed : Crop Cardigan สีเหลืองมะนาว น่ารักสดใส ปลายแขนเป็นระบายๆ มุ้งมิ้งสุดๆ ไซส์ M ราคา 330 บาท

****SALE 300 บาท****

***Recommended***

KOINONIA
: (USED Once) Sweater สัญชาติเกาหลี ขนฟูเนื้อนิ่ม ไม่คัน Free Size ใส่แค่ครั้งเดียว เก็บยาวเลยค่ะ อกยืดได้ถึง 38 ยาว 25 นิ้ว ส่งต่อ600บาท

=>SALE 490 บาทเลยค่า

UNIQLO : เสื้อคลุมแบบสวมหัว ผ้าตาข่าย สีฟ้าน้ำทะเล สามารถใส่ทับเสื้อกล้าม เสื้อแขนกุด ได้ลุคสาวญี่ปุ่นเลยค่ะ อก 36 ยาว 29 นิ้ว ใส่น้อยมาก เพราะที่ทำงานแอร์เย็นเกินค่ะ ส่งต่อ 400 บาท (ราคาเต็มเกือบพันนะคะ) เหลือสีนี้นะคะ ขายดีมาก ครีมและเทาดำหมดแล้วค่ะ

SALE 350บาทค่ะ

Jaspal: (new) เสื้อไหมพรมแขนกุด ชายระบาย ตัดป้ายอย่างเดียว อก 34 นิ้ว(ยืดได้อีกนิดนึง) ยาว 28 นิ้ว
==>SUPER SALE 300 บาทโลด

MNG : (Like New) เสื้อกั๊กยีนส์ สีเทาอ่อน ทรงคลาสสิค ใส่กับเสื้อแขนกุดเพิ่มความเก๋ ชิคๆ ได้เลยค่า เข้ากับเสื้อผ้าได้หลายแบบ ทั้งวินเทจหรือร็อกเกอร์ก็ได้ เก็บไว้ตั้งแต่ท้อง สภาพเหมือนใหม่ ไซส์ M อกแบบติดกระดุม 32-33 รอบวงแขน 28 ด้านหน้ายาว 22 ด้านหลังยาว 18 นิ้วค่า ใครที่ชอบสไตล์นี้อย่าพลาดนะคะ มีมาไม่เยอะ รับไปเลยที่ 550 บาท
==>SALE 500บาทนะแจ๊ะ

MK : Jacket แขนสั้น brandนี้อยู่ในห้างทั่วไปค่ะ ไซส์ 40 ใส่ไม่กี่ครั้งเอง ตอนนี้ตึงไปทั้งตัว อก(แบบติดกระดุม) 35 เอว 32 ยาว 21 นิ้วค่ะ ปล่อยไปแบบชิว400บาท
===>SALE 350 บาท

Blue Corner : Jacket ยีนส์ขนาดครึ่งตัว ไซส์ L อก 36 ใส่คลุมเก๋ๆ มีแถบลูกไม้ตกแต่งรอบตัว สามารถถอดออกได้ ส่งต่อ 500 บาทค่ะ ==>SALE 390 บาทจ้า

For Joseph : เสื้อแขนยาวแบรนด์ญี่ปุ่น ผ้าฝ้ายใส่สบาย สภาพเหมือนใหม่ แพทเทิร์นน่ารัก ใส่กับยีนส์ขาสั้นหรือขายาวก็ลงตัวสุด อก 37 ยาว 25 แขนยาว 23 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 200 บาทค่ะ

Make Much A Doll : เสื้อเชิ้ตแขนสั้นช่วงลำตัวยาว แบรนด์ญี่ปุ่น เนื้อผ้าสบายแบบไม่ไม่ต้องรีด ปลายแขนสามารถพับขึ้นติดกระดุมได้ค่ะ อก 36 เอว 30 ยาว 27 นิ้ว ส่งต่่อ 190 บาทค่ะ

W JIA ZU
: เสื้อ sweater แบรนด์เกาหลี สีสันสดใส สีเลมอน ขับผิวมาก ฝากเพื่อนห้วมาจากเกาหลี เป็นของใหม่ป้ายห้อยนะคะ เก็บไว้อย่างดีรอผอมมาสักพักแล้ว อก 36 นิ้ว ยาว 23 นิ้วค่ะ ตัวนี้มีชายระบายที่เอว ช่วยพรางสะโพกด้วยค่ะ ส่งต่อแบบตัดใจ 600 บาท ค่ะ
==>SALE 500 บาทค่า

Mixx : Jacket ทรงสูท ช่วงไหล่จับจีบ สีดำ ผ้ายืดนิดหน่อย ไซส์ 1 (ประมาณ s) อก 36 เอว 31 ยาว 21 นิ้ว สีจริงเป็นดำสนิท ผ้าเงามันๆนิดหน่อย (รูปนี้ปรับแสงให้เห็นdetail ว่าไม่มีขนขึ้น สภาพกริ๊กค่ะ) ==> 250 บาทค่า

MIXX : เสื้อทรงปีกค้างคาว เนื้อผ้ามีกลิตเตอร์วิ้งๆในตัว สวยงามมาก สภาพใหม่เริ่ด อก ได้ถึง 40 นิ้วเลยค่ะ เป็นทรงปล่อยๆ ใส่ ทับเสื้อกล้ามเก๋สุดๆเลยค่ะ 300 บาทค่ะ sale เลยที่ 250 บาทค่า

Lolita : Cardigan ไซส์ M ตัวสั้น สีฟ้าสดใส ไร้ขน อก 36 ยาว 17 แขนยาว 23 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 250 บาทค่ะ ลดให้เลย 200 บาทถ้วนค่า

A.V.V : เชิ้ตผ้ามีวิ้งๆในตัว ตกแต่งด้วย ระบายรอบคอ กระดุมผ่าหน้า สามารถใส่เป็นเสื้อคลุมได้ อก 34 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว เรียบหรูมากนะคะส่งต่อ 400 บาทค่ะ===>sale 300บาทค่า
แบรนด์นี้เป็นของญี่ปุ่นนะคะ
http://www.avv-web.com

Esprit : เดรส สีเขียวน้ำทะเล-ส้ม ไซส์ 38 (ประมาณ M) อกได้ถึง 37 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ชุดยาว 36 นิ้วค่ะ ได้ลุควินเทจเบาๆ ให้เลย 350 บาท

EDC by Esprit : Dress ผ้ายืด ลายดอก สภาพกิ๊กเหมือนใหม่ ไร้ขน ใช้งานน้อย กระโปรงหน้าสั้นหลังยาว จับสม็อคเอว อก 35 นิ้ว เอว 27-34 สะโพก ฟรี ชุดยาว 34-38 นิ้วค่ะ ==>SALE 490 บาท

Lady Ribbon : เดรสแบรนด์เกาหลี Free size เป็นผ้าชีฟอง มีซับในครึ่งตัวล่าง กระดุมผ่าหน้า ช่วงเอวมีเชือกผูกรูดได้ อก 38 เอว 26-31 สะโพก ฟรี ชุดยาว 38 นิ้วค่ะส่งต่อ 400 บาท===>SALE 350 บาท

YiYi Beautiful Mode : เดรสแบรด์เกาหลี น่ารักมาก ช่วงบนเป็นผ้ายืดเนื้อนิ่ม ช่วงล่างเป็นกระโปรงย้วยตกแต่งด้วยผ้าลูกไม้ที่ชายกรโปรง เอวเป็นยางยืดเส้นใหญ่ อก 36 เอว 29-32 นิ้ว สะโพก ฟรี ส่งต่อ 400 บาทค่ะ ==>SALE 300 บาทค่า

Claude Lema : เดรสแบรนด์ลูกของ Itokin ไซส์ 11 อก 36 เอว 34 สะโพก 38 ชุดยาว 33 นิ้ว เนื้อผ้าผสมสแปนเด็กซ์ ยืดได้อีกนิดหน่อยสบายตัวค่ะ กระโปรงเป็นทรงกระบอก มีซิปข้างทั้งช่วงใต้วงแขน และชายกระโปรง เพื่อความสะดวกในการก้าวขา ปล่อยต่อ ที่450 บาทค่ะ==>SALE 300 บาทค่า

Esprit : กระโปรงทรงเอวสูง สีเทาเขียวอ่อน ตกแต่งด้วยจีบรอบตัว ดูมีดีเทลและพรางรูปร่าง มาพร้อมกับเข็มขัดเชือกเก๋ๆ เอว 30 นิ้ว สะโพก 40 ยาว 23 นิ้ว ส่งต่อ500 บาทค่ะ==>SALE 400 บาทค่า

MEXX
: กระโปรงแนววินเทจ สีเขียวเทา ทรงเอ ความยาวระดับเข่า เอว 30 นิ้ว สะโพก 43 ยาว 24 นิ้ว ด้านหลังตกแต่งด้วยแถบกระดุมทำให้กระโปรงมีรายละเอียดเพิ่มขึ้น
ส่งต่อ 500 บาทค่ะ ==>SALE 450 บาทค่า

EDC : กระโปรงผ้าเนื้อหนา สีน้ำตาลเข้ม เก็บทรงได้เป็นอย่างดี เก๋ด้วยลายปักดอกไม้ และกระเป๋าข้างเฉลียงๆ ไซส์ 38 เอว 31 นิ้ว(เอวต่ำ) ช่วงสะโพกไม่เกิน 41นิ้ว

===> SALE 450 บาท

UNIQLO : กางเกงยีนส์ขาสั้น สีฟ้าอ่อน ใส่ไม่ถึง3 ครั้ง เพราะต้นขาทะลักออกมาค่ะ เอว(ต่ำ) 34 เป้ายาว9 สะโพก 43 ขายาว 13.5 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 500 บาทค่ะ==>SALE 400 บาทโลด

Evoluzione : กระโปรงผ้าฝ้ายเนื้อเบาสีเขียวกากีซิปข้าง มาพร้อมซับในในตัว ไม่โป๊แน่นอน ค่ะ แถมด้วยเข็มขัดผ้าเข้าชุดกัน ไซส์ XL เอว(ต่ำ) 32 สะโพก 46 ยาว 18.5 นิ้วค่ะ ราคา 400 บาทค่ะ

SALE 350 บาท

Minna: Skirt เอวเป็นยางยืด จีบรอบ มีซับในพร้อมค่ะ ไซส์ 40 ยาว 18นิ้วค่ะ 390 บาท===> ลดเหลือ 350 บาทค่า

Charles and Keith (Like New) :
Sandal Shoes ไซส์ 38 ซื้อใส่ได้แป๊บเดียว เท้าบวมตอนท้อง เก็บไว้อย่างดี สภาพเหมือนใหม่ ส่งต่อราคา590 บาทค่ะ

SALE เลยที่ 500บาทถ้วน รวมส่งเลยค่า

ขอบคุณที่แวะมาชมกันค่า