สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้า ที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NWT Marc by Marc Jacob Believe Printed Cotton T-shirt Sz.XS แพทเทิร์นใหญ่Oversizeนะคะ SUPER SALE 1,000บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (ป้าย 4,900บาทค่ะ ลดเยอะมากๆแล้วขอความกรุณางดต่อนะคะ)

NEW MANOUSH Arabesque Skirt ไซส์ FR34 รอบเอว 25" ยาว 17" สวยวิ้งสุดๆ ผ้าข้างบนเป็นผ้าไหม100%วิ้งๆ ผ้าข้างใต้เป็นซับในสีฟ้า ซิบด้านหลังค่ะ ของใหม่ เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายหลุดหาย
SUPER SALE 1,000 บาท (ราคาป้าย 12,500บาทค่ะ ขายถูกกว่า Clearance Sale)

USED Bershka Skinny Denim Culture Attitude ไซส์ EU34 US2 UK6 รอบเอว 26" สะโพก 35-36" ยาว 32.5" สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ คนสูงประมาณ 153-155 cm ขากางเกงจะอยู่ประมาณตาตุ่มค่ะ
SALE 450 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ราคาป้าย 1,450 บาทค่ะ ขายถูกมากๆแล้ว ขอความกรุณาไม่ต่อราคานะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ