****แวะกันนิดนะคะ::: ถูกแล้ว,ก้ยังจะถูกอีกกกก!!! 250- something boudoir / และอีกหลายหลากแบรนด์ Ccoo,Lyn,Lyn around,forever21, Jaspal,Cps,boudoir,zara,f fashion เยอะๆๆส่งก้ฟรี!!!::: รีบๆกันเลยนะคะ****

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    mamohey is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ****แวะกันนิดนะคะ::: ถูกแล้ว,ก้ยังจะถูกอีกกกก!!! 250- something boudoir / และอีกหลายหลากแบรนด์ Ccoo,Lyn,Lyn around,forever21, Jaspal,Cps,boudoir,zara,f fashion เยอะๆๆส่งก้ฟรี!!!::: รีบๆกันเลยนะคะ****

สวัสดีค่า200-350 เยอะๆๆ/ ลงใหม่เรื่อยๆส่งให้ฟรีด้วยนะค้าาาาาาาา/ลงเพิ่มเยอะมากวันนี้***
    สวยๆใหม่ๆ ราคาถูกโดนใจ ของสวยๆจากชอป ของส่วนตัวล้วนๆ ขายโละๆตู้ถูกแล้วก้ยังจะถูกลงมากๆๆๆๆอีก

ติดต่อ line id:::::
    looktarnmeemee
    ขออภัย สะดวกทางนี้ที่สุดค่าาาาา****

งดรับเปลี่ยนแลกคืนทุกกรณีค่า และงดต่อรองทุกกรณี ราคาสมเหตุสมผลมากแล้ว
    แถมส่งเอกชนให้ค่าแอบแพงๆ เข้าใจกันนิสค่า และขอคนที่พร้อม และไม่รับจองค่า
    ป้ายห้อยคือเกบไว้ๆๆแล้วใส่ไม่ทัน / ส่วนใหญ่ที่ลงขายคือใส่หนสองหนค่ะ
    ไม่รับวัดไซสนะคะ ไซสตาม standard ห้างทั่วไปเลยค่า ไม่มีสายวัด ขออภัยค่า
    ****ข้อนี้สำคัญ คือขอคนไม่เยอะนะค้า / please..

Something boudoir new with tag size xs,pattern s --------------------250- last price
    ไม่สั้นค่ะตัวนี้ เปนครอปวิ้งๆสวยมากๆ จากชอป1750 ไซส sใส่ได้ ใหม่ค่ะป้ายห้อย ถ่ายภาพมิสวย ยับ ขออภัยค่า

Something boudoir skirt used once from tag 2450- size xs 450-----------------------250 last price
    สีฟ้า เปนชั้นๆ น่ารักสุดๆค่ะฟ้าหวานมากๆ/ ใส่ไปแปปเดียวเองค่ะ จากป้ายราคาแทก 2450- ค่ะ
    *****ตัวนี้เปนวิ้งๆเมื่อมองใกล้ๆค่า สวยมาก

Something boudoir size xs new with tag------------------------350- last price----------------------250
    สวยเลยค่ากระโปรงยังกะmilin ไซส เอสก้ใส่ได้ ใหม่เลยยยป้ายห้อย เขมขัดเก๋ๆด้านข้าง ผ้าบุๆลายสวยๆเปนทรง

CCoo New without tag size o ---------------350- last price---------------------300
    ใหม่ตัดป้ายออกเองค่า / ผ้าใส่สบายสีฟ้าสวยๆ

Something boudoir new with tag size xs-----------------------350- last price----------------------250
    ครอปลายตารางสวยๆ ใหม่เลยป้ายห้อยค่าาาาาาา

Lyn around used once size xs------------------------ 350- last price---------------------300
    shop3xxx ค่าใส่หนเดียว คจริงใส่ได้ทุกไซส ด้านหลังเปนยางยืด สวยหรูมากๆ

Lyn around skirt used once size xs -----------------------350-last price
    shop2xxx ค่าหวานมากๆ สวยสะดุดตา

Lyn around size xs 300- last price----------------------250
    เปนกำมะหยี่ค่า ปลายลายหัวใจน่ารักมาก ขออภัยถ่ายภาพมิสวย/ สีสดใส สีจริงเปนแบบสองภาพสุดท้ายค่า ชอป2xxx

Lyn around size xs 300- last price----------------------250
    กำมะหยี่นุ่มๆแบบด้านบนนะค้าซื้อมาสองสีค่า น่ารักกกกก

Lyn around size s----------------------- 250- last price
    Size s-m ค่า หวานๆเลยชมพูผ้าชีฟองลื่นๆ สายปักสวยๆ ซิปหลัง

Ccoo size0 new with tag------------------- 150-last price
    กางเกงกระโปรงจีบ ใส่สบายๆสีสวยๆค่าใหม่ป้ายห้อยจาก1690 ค่า

Cps size m--------------------- 250- last price
    สวยมากค่าเปนลายดอกไม้สีชมพู หน้าสั้นกว่าหลังนิสนึง ไซสเอสใส่ได้นะคะผ้าพลิ้วๆ

รองเท้า ค่าจากชอปทุกคู่ แต่กล่องทิ้งไปแต่แรกแล้ว ราคาถูกมากจากราคาชอปพันอัพทุกคู่ขายถูกๆรวมส่งเพียง450- ค่า
    ใครใส่37 size แวะกันเลยค่า เปน used แต่สภาพยังดีค่านำไปใส่ต่อได้อีกยาว ขายเพราะมิใส่แล้วจึงโละถูกมากๆๆๆๆ
    ขออภัยถ่ายภาพมิสวยแต่ของจิงสวยเลยค่า ขออภัยถ่ายแฟลชบางภาพต้องการให้เหนรายละเอียดค่า

Forever21 size37 450- last price

LYN used once size37 450- last price

Lyn size37 สีดำหนังแท้มีโบว์ด้านหน้า 450- last price

Forever21 size37 เพชรสวยๆค่า 450- last price

Cps size37 หนังแก้วสีดำ 450- last price

กางเกง skinny jeans น้ำตาลเข้ม used once sizexs -------------------300- last price--------------------250
    เปน export brand ค่ะ denim co ผ้าแบบ mango เลย เอวเปนยางยืด มีกระเป่าหลังค่า สีจริงเปนแบบภาพที่2ค่ะนต.เข้ม

Lyn around skirt size xs --------------350- last price----------------------300
    ชอป2***ค่าตัวนี้ มีกระเป๋าสองข้าง มีผ้ามุ้งข้างใน ใส่แล้วสวยมากๆ สีเปนแบบในภาพเลยนะคะ
    มีจุดเลกมากๆสีดำด้านหน้าแต่ไม่สังเกตไม่เหนจริงๆค่ะ ขายถูกมากๆเลยค่า ชายกระโปรงเกลียวๆเก๋ๆ

F fashion new without tag from shop 2590---------------------350- last price------------------250
    เหมาะกับคนไซส์เอสค่า ตัวนี้สวยๆใหม่ๆเลยค่า

[url=http://www.mx7.com/view2/z4B7QhhvIgX3xC3A][/url

Jaspal size xs used twice -----------------350- last price----------------------250
    สวยๆเลยค่าใหม่มากลายนี้ คอลไม่นานนี้เองค่า

Lyn around size s used once-----------------350- last price--------------------300
    สวยๆเลยค่าเพชรปักครบ ครอปสวยๆผ้าลื่นๆ

Workshop size s used once-----------------300-last price--------------------200
    สวยๆค่าครอป ใส่ไปแปปเดียวเอง

Lyn around size xs---------------350- last price--------------------300
    ใส่ได้สองแบบค่า สีออกเทาๆมีวิ้ง

Ccoo size0 used once -------------------300-last price-----------------250
    Shop 3***ค่าตัวนี้ เอสก้ใส่ได้เปนยางยืด ลายสวยมากปักดิ้นหรูหรามาก ผ้าพลิ้วๆ

Lyn around two tone size s new without tag-----------------300- last price----------------250
    กางเกงกระโปรงค่ามิเคยใส่ ผ้าพลิ้วๆสีสวยๆ เลย หวานมากๆ

Lyn around skirt size xs used once-----------------300- last price------------------250
    สวยๆพองๆค่า น่ารักมากๆสีสดใส ชอปเกือบ2500ค่าตัวนี้

Lyn around size xs used once--------------350- last price
    สีหวานๆเปนครอป ชอป1990ค่า ใส่หนเดียวเอง เอสใส่ได้ค่า กระดุมสวยๆ

F fashion new without tag size m from shop 3*** --------------------400- last price
    เสื้อคลุมค่า แขนสี่ส่วน ใหม่จากชอป สวยๆ เพชรตรงคอ หรูหรา ตัดเยบดีมากค่าแบรนด์นี้ ขายถูกมากๆค่ะจากเกือบสามพัน

Zara knit size m used once--------------350- last price
    ใส่ไปช่วงปีใหม่หนเดียวค่ะ สีครีมสวยๆ ปลายแขนจะกว้างๆหน่อยนะคะ

Lyn around set600!!!!! กางเกง,เสื้อคลุม------------------550 -(ถ้าขายแยก ก้ชิ้นละ300-ค่า)
    เสื้อแค่ตัดป้ายราคาออกเองค่า ของใหม่เลย size xs บ่าทรงสวยๆสีชมพูหวานมากๆ new without tag
    ส่วนกางเกงใส่หนเดียว used once size m แต่กางเกงนั้นคนไซสเอสก้ใส่ได้ค่า

เสื้อคลุมสำหรับคนไซส s ค่า สภาพดีทุกตัวขายถุกมากๆค่ะ

Dorothy perkins UK8 ค่า สูทดำตัวยาวหน่อยค่า ผ้ายีนสมีกระเป๋าด้านหน้าทั้งสองข้าง 250-------------------200- lAst price

สูทผ้าเกาหลีผ้านิ่มมากๆมีซับใน ผ้าดีมากประมาณ mangoได้เลยค่ะ สีไม่ซีดเลยสวยๆ ซับในไม่ร้อนเลยค่า 200

สูทผ้าเกาหลีใส่ไปสองหนค่า สีกรมท่า น่ารักมากๆ มีซับในค่ะ ใส่แล้วเยนไม่ร้อน 200- last price

สูทผ้ายืดได้ แบรนด์ export:dynamite ประมาณ mng เลยค่า ผ้าดีมากยืดได้ๆ มีซับใน--------------------250- last price

Lyn around set 700- last price/ ถ้าขายแยกชิ้นก้350- /ชิ้นค่ะ สีสดมากๆลายน่ารัก
    เสื้อไซส s ตามผ้าเปนขุยบ้างนะคะแต่ไม่สังเกตก้จะมองเปนลายผ้าผิวเผินๆค่ะ ผ้าเปนแบบนี้เอง ลายน่ารักมากๆ
    กระโปรง xs ช่วงผ้าไม่เปนขุยเลยนะคะ แต่ตรงซิปเปน คือเปนมาจากที่ชอปแล้วแต่แรก /ชอป2*** ใส่2หน

Cps size s used once-----------------------350- last price
    สวยมากค่ะอัดพลีทผ้าเงาๆ

ที่หนีบผม ค.ประดับค่ะ
    ขอขายเหมาหมดนี้4ชิ้นแค่เพียง 200- เท่านั้น
    ของใหม่จาก Robinson gift shop/ accessory zone::: ไม่เคยใช้เลยค่ะ แค่แกะป้ายและราคาออกเท่านั้น ป้ายราคาปกติ200กว่า/ชิ้นเลยนะคะ ว่างๆไปชมที่ชอปได้ ว่าจะใช้ก้ไม่ได้ใช้สักทีค่ะ สวยทุกชิ้น ใหม่ด้วยรับประกันว่า ทนทานกว่าขายตามทั่วๆไปแน่นอนเพราะเปนของที่นำเข้า (ตกชิ้นละ50- เองค่าคุ้มมากๆ)

*****อันนี้โซนชิ้นละ100- ค่าาาาาาาา จากราคาปกติ2**-4**ตามป้าย

ของใหม่ตัดป้ายออก จาก Robinson accessory zone ด้านบนนะคะ ใหม่ไม่เคยใช้สักชิ้น...
    ***พอได้มาก้ อยากใช้ แกะป้ายออก เตรียมว่าจะได้ใช้/ สุดท้ายก้ไม่ได้ใช้สักทีค่า ขายต่อถูกมาก

ที่คาดผม

กิ้ปประดับศีรษะ

แว่นตาแฟชั่น สวยเก๋แว่นเปนขนตา

แว่นตาแฟชั่นขาแว่นลายเก๋ๆ

ขออนุญาตลงขายค่า
    Bobbi Brown 850-ค่าสีwarm sand
    ใช้ไปนับครั้งได้ น้อยมากๆๆ ซื้อมาราคาเตมชอป 2000- ค่ะ ตลับยังใหม่เลยค่า แป้งเนียนเบาสบาย ไม่หนาหนักหน้าเลย อุปกรณ์ทิ้งไปหมดแล้วแต่แรก พัฟไม่มีให้นะคะขออภัยค่า ขายถูกมากๆๆๆๆเพราะตอนนี้ไปซบอกป้าลอร่า ใครได้ไปคุ้มมากจริงๆราคานี้ค่ะ ซื้อมา2000 ถ้วนไม่ได้ส่วนลดใดๆเลยค่า

Please contact me:::
    line id looktarnmeemee

บอกสภาพตามจริงขายแบบสุจริตขายแบบถูกมากๆขนาดนี้ใครไม่พอใจก้ผ่านได้เลยค่ะ

ขอบคุณ ทุกท่านและคุณทีมงานมากค่าาาาาา
    ลดมากเลยรีบๆกันเลยนะค้าราคาสุดท้ายยยยยย ขายถูกมากแค่อยากระบายของใช้ส่วนตัวนะคะ
    Last edited by mamohey; 04-05-16 at 13:41.

mamohey is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ****แวะกันนิดนะคะ::: ถูกแล้ว,ก้ยังจะถูกอีกกกก!!! 250- something boudoir / และอีกหลายหลากแบรนด์ Ccoo,Lyn,Lyn around,forever21, Jaspal,Cps,boudoir,zara,f fashion เยอะๆๆส่งก้ฟรี!!!::: รีบๆกันเลยนะคะ****

ลดหนักๆๆๆๆๆๆๆไปเลยมาก่อนก้รับไปเลยค่า
    *** ใครต่อเล่นๆแล้วหาย จำแม่นนะคะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ