มีไทยพานิชย์กสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองะค่ะ ขายไม่eแพงแล้วค่Eา ค่าส่งสามสิบบาทคะ
EMS 50 b

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

Baby-g รุ่นBG-1006SA มีกล่องและคู่มือค่ะของแท้คะ ใช้น้อยค่ะสีเขียวสดค่ะสภาพดีมากค่ะตัวนากาไม่ขายเปื่อยใดๆค่ะ ------1700 บาท

กนะเป๋า bao bao issey miyake แท้ๆ รุ่นมีซิบกระเป็าด้านในค่ะ สีเบจค่ะ สภาพดีค่ะ ขนาด 6*6 bloc ค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆค่ะ สภาพ 85 ได้เลยค่ะ
-----7000 บาท

เสื้อคลุมสูทตัวยาวคะ ของ New look แท้ๆ ไซด์ UK 10 ค่ะ ของแท้แน่นอนคะ
ยังไม่เคยใส่คะ ซื้อมาเก็บคะ เป็นทรงยาวๆคะ ผ้าหนากันหนาวได้ดีคะ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 29 นิ้วคะ ไม่มีกระดุมคะ เป็นคลุมสีเทาดำสลับกันคะ
---------------sold

กระเ๋ป๋าเป้ kanken แท้ๆของใหม่ค่ะ รุ่น. classic สีlake blue รุ่นใหม่ค่ะ
อุปกรครบค่ะ สีสวยคะ ถุงครบคะ-----3100 บาท

เสื้อแขนยาวของ Zara ของเด็กแต่ตัวไม่เล็กคะ่ รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้วคะ สีสดคะ ไม่ซีดเฟดตามรุปคะ
---------255 b

เสื้อ bossini แท้คะ ลายน่ารักคะ แต่งโครเชที่ไหล่ เอวมีเชือกผุกคะ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 25 นิ้วคะ
----------250 b

กางเกง spingfield แท้ๆใหม่ แต่งกระดุม แต่งขาดขา เอว 30-32 ความยาว 39 นิ้วปลายขา 11 นิ้ว
เป้า 9.5 นิ้ว ต้นขา 20 นิ้ว ราตา 29 ยุโร--------350 บาท

กางเกงน่ารักของ Lyn around แท้ป้ายห้อย ไซด์ XS รอบเอวสูง 26 นิ้ว ความยาว 37 นิ้วคะ แต่งลายตรงปลายขา
ผ้าใส่สบายคะ ราคา 1890 บาท----------700 b

กระโปรงทรงดินสอ forever size s pink pencil skirt เอวยางยืดค่ะ ยังไม่ยืด 26 นิ้วความยาว 26.5 นิ้วค่ะผ้าไม่บ่งนะมีซับในด้วยค่ะ สีหวานมากป้ายห้อย------350 บาท

กระเป๋า Marc Jacobs หนังแท้ ของแท้ค่ะ
กว้าง 14 นิ้ว สุง11นิ้ว ตำหนิช่วงสายแตกนอกนั้นปกติค่ะเป้นสีนุ้ดค่ะ
ด้านในสะอาดคะ สีสดใสคะ
-----1100 บาท

Marc Jacobs แท้เป้นกระเป๋าสะพายเลิกถอดเป้นคลัชได้ค่ะ กว่าง 12 นิ้ว
สุง 5 นิ้วเป้นหนังแท้ทั้งใบตำหนิด้านหลังเป้นรอยเสียดสี
-----sold

กระเป๋าใบสะพายได้สองแบบคะ สายสะพายถอดออกได้คะ
ของ lesportsac แท้ๆๆคะ ขนาดกระเป๋าขนาด 14 นิ้ว สูง 14 นิ้ว ไม่รวมสายคะ
สีไม่ซีดไม่เฟดคะ ด้านในสีดำคะ -----680 b

กระเป๋า Marc Jacobs หนังแท้ ของแท้ค่ะ
กว้าง 14 นิ้ว สุง11นิ้ว ตำหนิช่วงสายแตกนอกนั้นปกติค่ะเป้นสีนุ้ดค่ะ
ด้านในสะอาดคะ สีสดใสคะ
-----1150 บาท

กระเป๋าใบสะพายได้สองแบบคะ สายสะพายถอดออกได้คะ
ของ lesportsac แท้ๆๆคะ ขนาดกระเป๋าขนาด 14 นิ้ว สูง 14 นิ้ว ไม่รวมสายคะ
สีไม่ซีดไม่เฟดคะ ด้านในสีดำคะ -----700 b

กระโปรงน่ารักคะ ผ้าดีมากๆคะ เป็นทรงบานเล้กๆคะ CPS size xs เอวสูง 26 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วคะ
เป็นลายปักดอกไม้น่ารักคะ ผ้าหนาไม่ต้องซับนะคะ
-------sold

รองเท้า ACIS แท้ๆคะ ไซด์ 38 ความยาว 24 นิ้วคะ
สีสดใส พื้นยังไม่สึกคะ ยางแนวแน่นคะ สีสดใสสไตล์แบรนด์นี้คะ
ลายพื้นรองเท้ายังชัดคะ ไม่ค่อยได้ใส่แล้วคะ
-----880 b

กระโปรงน่ารักสีกรมท่าจาก SEARCH size M เอว 28 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วคะ แต่งระบายที่ปลายกระโปรงคะ
สีไม่ซีดเฟดคะ ------150 b

้เสื้อคลุมน่ารัก จาก ZARA แท้คะ ตัดป้ายข้างคะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วคะ
ลายน่ารักมากคะ ------200 b

เดรสน่ารักของ forever แท้ๆซด์ แอลคะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 32 นิ้วคะ
ทรงน่ารักคะ -----200 b

เดรสน่ารักลายดอกของ H&M แท้ไซด์เเอลคะ
รอบอก 37 นิ้ว ความยาว 35 คะ เป็นทรงหลวมๆคะ ไส่ได้เรื่อยๆคะ
สีไม่ซีดเฟดใดๆ-------350 b

นากา diesel แท้ๆค่ะ รุ่น DZ-3024 ค่ะ
รุ่นนี้น่ารักมากค่ะ หน้าปัดสวยค่ะ
ตำหนิช่วงสายค่ะ คล้ำค่ะ
-----1200 บาท

กระเป๋า Kipling แท้คะ สภาพขอคนรับได้คะ ข้างในมอมแมมค่ะ มีลอกบ้างคะ
ใครรับได้เอาไปใช้ต่อได้คะ กว้าง 17 นิ้ว สูง 23 นิ้วคะ สีดำเงาคะ
-------700 b

เสื้อยีนส์ของ JM collection แท้ๆคะ รับมาจากพี่เจี๊ยบที่ขายในนี้คะ
เสื้อน่ารักดีคะ แต่ตัวใหญ่ไปคะ เลยปล่อยคะ
รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว มีกระดุมปลายแขนนะคะ
--SOld

Kipling สะพายแท้ค่ะ ใบใหญ่จุใจค่ะ
กว้าง 14.5 นิ้ว สุง11.5 นิ้วค่ะ
สายปรับระดับได้ค่ะ สภาพดีค่ะป่กกระเป๋าเฟดนิดหน่อยค่ะ จอคนรับราคาได้ค่ะ
----900 บาท

เสื้อลูกไม้จาก h&m แท้คะ ใส่ครั้งเดียวคะ ต้องใส่เสื้อกล้ามด้านในนะคะ
รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว หน้าสั้นกว่าหลังคะ
ไม่มีตำหนิคะ ------sold

เสื้อกล้ามน่ารักคะ ของแท้และใหม่คะ จาก Marni คะ ไซด์ 38 รอบอก 33 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้วคะ
เป็นลายน่ารักหวานๆคะ แต่งลูกไม้ตรงช่วงเอวคะ
--------------------------350 b

สร้อยคอของ disaya แท้ๆป้ายห้อยคะ เป็นรุปม้าน่ารักคะ
แต่งอย่างดีคะ ไม่เคยใส่คะ ลด 10% คะ ราคาป้าย 5,XXX ค่ะ
ขอขาย -------1000 ค่ะ

เสื้อแขนยาวของ h&m แท้คะ ไซด์ xs แต่ไม่เล้กคะ รอบอก 36 นิ้ว ความยาวด้านหน้า 23 นิ้ว
ด้านหลัง 26 นิ้ว ผ้าเป็นคลื่นๆคะ ====sold

กางเกง gu แท้ตัดป้ายข้างออกค่ะ
ลายดาวทั้งตัวค่ะผ้ายืดได้ค่ะ
เอว 30 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว สะโพก 36 ยืดได้อีกค่ะ ด้านหลังช่วงกระเป๋าด้ายร้นนิดค่ะเป้นตั้งแต่ซื้อมาค่ะ-----250 บาท

เสื้อ h&mแท้ค่ะ สีเขียวผ้าไหมหรมค่ะไซดเอ้า
วัดรอบอก 39 นิ้ว ความยาว 25.5 นิ้วค่ะ
ผ้าเป้นลอนๆค่ะ สีจิงรูปสามคะ
----sold

กางเกงสกินนี่ของ bsk แท้ๆค่ะลายจุดเงินๆน่ารักค่ะสีซีดค่ะ เอว 30 นิ้วสะโพก 36 ความยาว 38 นิ้วค่ะ สีสวยค่ะราคาพันกว่าค่ะ
------380 บาท

กางเกง Joe fresh size 24 jogging low rise
เป้นยีนส์ยืดได้ทั้งตัวปลายขาพับ กระเป๋าจิง
ราคาเว้บ 39 เหรียญ ของแท้ค่ะไม่เคยใส่ค่ะ
เอว 27-30 เป้า 8 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 38 นิ้วค่ะ-------300 บาท

เสื้อ g2000 size 42 เป้นไหมพรมผสมผ้าลื่นๆค่ะ
รอบอก 35 นิ้ว ความยาว 24 นิ้วค่ะ
ยืดได้อีกค่ะ--200 บาท

เสื้อตัวยาวหรือเดรสสั้นของ Michel Klein แท้คะ ไซด์ 38 วัดรอบอก 34 นิ้ว ความยาว 32.5 นิ้วคะ
เป็นสีส้มโอรส แต่งระบายตรงชายคะ ---------200 b

เดรส forever size m แท้ค่ะ ไซด์เอ้มค่ะ
เอว 29 นิ้ว ยืดได้ค่ะ ความยาว 37 นิ้ว
อก 34 นิ้วค่ะ-----200 บาท

เดรสน่ารักของ H&M แท้คะ ผ้าหนาไม่ต้องซับใดๆคะ
ผ้ายืดได้คะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว
-------350 b

เสื้อตัวยาวยาวของ TOPSHOP แท้ๆคะ ไซด์ US 6 คะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 27 นิ้วคะ
มีเชือกผูกหลัง คอแหลมกว้างงคะ -------400 b

(มือหนึ่ง) H&M sz. 36 Super skinny regular waist สีดำ แต่งกระเป๋าหน้าหลอก ปลายขายางยืด ของแท้
Size 36 เอว 29-30" สะโพก 34-36" เป้า 8" ต้นขา 19" ปลายขา 9" ยาว 36"
-------------------350 b

เสื้อแขนกุด คอถ่วงของ CK แท้คะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 25 นิ้วคะ ผ้าแบบเย้นๆนะคะ
สีสดใสคะ ------200 b

กระโปงของ H&M แท้ๆคะ ใส่ครั้งเดียวคะ เอวยืดได้คะ ก่อนยืด 30 นิ้วคะ
ทรงด้านหน้าสั้น 15 นิ้ว ด้านหลัง 17 นิ้วคะ สีเทาดำคะ ไม่มีตำหนิคะ
-------200 b

เสื้อเชิ้ต elle แท้คะ ไซด์เอ็มคะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 22 น้วคะ
======100 b

กระโปรงgrove จากญี่ปุ่นน่ารักค่ะสีเหลืองมัสตาร์ดเอวยืดค่ะท็อป ความยาว 19 นิ้ว
มีซับในน่ารักค่ะมีระบายด้วยค่ะ
-------100 บาท

H&M sz.38 เสื้อแจ๊กเก็ตสีเทา แต่งกระดุมหน้า 3 เม็ด มีกระเป๋า2 ข้าง
อก 37" แขนยาว 24.5" รอบแขน 17" บ่า 15" ยาว 23.5"
---------------250 b

Ladies D&G Dolce & Gabbana Dance Watch DW0271
เป้นเรือนทองค่า มีตำหนิช่วงสายค่ะเป้นมัทเทลิคลอกบ้างตามแบบรุ้นนี้ค่ะ เป้นจุดๆไม่รุ้โดนอะไรเก้บไว้นานแระ ลายปั้มด้านหลังยังเห้นชัดค่ะ
ของแท้แน่นอนค่ะ นากาเดินปกตินะค่ะ มีขนแมวบ้างค่ะ
ถุกๆไปเลย
-----700 บาท

นากา UNISEX ของ D&G แท้ๆคะ พร้อมถุงของมันด้วยคะ
น่าปัดดำเรือนใหญ่คะ แต่ผู้หญิงก็ใส่ได้นะคะ มีริ้วรอยการใช้งานปกติแต่ไม่หนักคะ
ด้านหลังยังปั๊มตรายี่ห้อชัดเจนคะ เพิ่งเปลี่ยนถ่านอย่างดีให้เรียบร้อยคะ
--------1350 b

เสื้อบ่าเดียวของ Lyn around แท้แน่นอนคะ ไม่เคยใส่คะ รอบอกฟรีคะ
มีสม้อคข้างตัวคะ ความยาว 25 นิ้วคะ ------250 b

(ใหม่+มือหนึ่ง) Forever 21 เดรสแขนล้ำ สีเทาเข้ม กุ๊นขอบรอบเอวและกระเป๋า มีกระเป๋า 2 ข้าง ผ้ายืด ไม่บาง
95% Cotton, 5% Elastane
size L อก 36-38" เอว 32-34" สะโพก 36-38" ยาว 33"-------200 b

กระเป๋า OZAC แท้ๆค่ะเป้นสายโซ่ค่ะใส่กระเป๋าตังค
โทสับได้ค่ะกว้าง 9นิ้วสุง6นิ้วค่ะสีจิงสีสดใสค่ะสายเเข้งแรงสภาพดีมากค่ะ
-------sold

เสื้อ H&M ของแท้ของใหม่คะ เป็นทรงหลวมๆคะ ฟรีไซด์คะ
หน้าสั้นหลังยาวคะ
------300 b

กระโปรง lyn around แท้ๆไซด์เอส
แบบเอวยืดค่ะ เอว 27 นิ้วยืดได้อีกค่ะความยาว 16 นิ้วค่ะ ผ้าไหมพรมแต่งระบายน่ารักค่ะ
----250 บาท

กระโปรงน่ารัก bodycon จาก topshop แท้ๆค่ะ
ผ้ายืดได้ทั้งตัวค่ะ ป้ายติด uk 10 ค่ะ
ลายหวาน
--250 บาท

กางเกงห้าส่วนของ liz Claiborne แท้ค่ะ
กางเกงผ้าลายน่ารักค่ะใส่วันสบายๆค่ะ
เอว 31 นิ้วเอวต่ำค่ะ ความยาว 32 นิ้วค่ะ
ตัวใหญ่ไปค่ะ ปล่อยถุกๆๆ ---200 บาท

เดรสตัวติดกัน ของforeverแท้ค่ะเหมาะกับสาวตัวเล้กค่ะ อก 33 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว ยืดได้นิดหน่อยค่ะ
----150 บาท

กระโปรง hm แท้ค่ะยืดได้ทั้งตัวค่ะ
เอว 30 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วค่ะ
สภาพใหม่ค่ะ ผ้าใส่สบายค่ะ
-----150 บาท

กระเป๋าสตางค์ lesportsac แท้ๆพร้อมป้ายและซอง
ใส่แบงค์บัตรได้ปกติ กันน้ำได้ค่ะ ไม่เปื้อนไม่ขาดค้ะ
ใบสั้นค่ะ มีช่องใส่เหรียญด้วยค่ะ -กว้าง 11 *12 cm ถุงป้ายครบคะ
----400 b

THANKS SBN