ลงเพิ่ม ปรับราคาลงค่ะ Sretsis Victeerut Issue Disaya Emoda Aldo etc.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงเพิ่ม ปรับราคาลงค่ะ Sretsis Victeerut Issue Disaya Emoda Aldo etc.

maki6952 is offline Trusted Member Brandname Fan
    maki6952's Bank Account
    • Bank Account 1: 009X1X8X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงเพิ่ม ปรับราคาลงค่ะ Sretsis Victeerut Issue Disaya Emoda Aldo etc.

สนใจติดต่อ 090 732 0092
    Line: leilamaki
    ไม่สะดวกทาง PM นะคะ
    สอบถามรายละเอียดได้นะคะ แม่ค้าใจดี ถ้าไม่ได้ติดธุระจะรีบตอบค่ะ
    ส่งของก่อนสามโมงเย็นทุกวัน งดต่อค่ะ ราคาถูกมาก
    บางรูปไม่มีป้ายชื่อ เดี๋ยวจะลงรูปแก้นะคะ ขออภัยค่ะ

"โอนเร็ว ส่งของไว ไม่มีประวัติโกงแน่นอนค่ะ"

ลูกค้าซื้อไปใส่ไม่ได้ฝากขายค่ะ Used once Topshop Black Dress UK6 ขาย 600 บาท ติดต่อโดยตรงที่คุณมิลค์ line id: 7wta5n3p

Used in very good cond. เดรส+กางเกง Sretsis Us2 ขาย Sold บาท

Used in very good cond กางเกง vickteerut us0 ขาย 1,300 บาท

Issue used once แปบเดียว sz.36 ราคาเต็ม 2,800 ขาย 1,100 บาทค่ะ งดต่อ

Used twice Nike Zoom pegasus 41 size ตามรูปค่ะ ราคาเต็ม 4,200 ขาย 2,000

Used รองเท้า Emoda japan 250 / Aldo 350 / รองเท้าหนังสีม่วงอมเทา 200 ไซส์ 37 ทุกคู่ค่ะ งดต่อ

Used Disaya UK4 US0 Sold งานเซลล์ครั้งก่อนๆ ก็ไม่มีไซส์นี้ค่ะ

Disaya Love Star Mania UK4 US0 Used once มีตำหนินิดนึง ไม่ขาดนะคะ แต่เป็นรอยรั้งของรอยต่อผ้าแก้วค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขาย 2,100 บาท งดต่อ

Used Disaya UK4 Us0 SOLD บาท

Vintage แท้ Sz.M 1,000

Sold Zone

รองเท่า Sretsis ใหม่ ไซส์ 37 ไม่มีกล่องค่ะ ไม่เคยใส่ sold บาท ราคาเต็ม 8,900 ค่ะ

Used Like New Disaya Uk4 Us0 ได้มาจากเจ้าของเก่ายังไม่เคยใส่เลยเช่นกัน ขาย SOLD บาท

Vickteerut uk4 us0 Sold บาท

USED ASV US2 Sold บาท

กระโปรง Lovebird xs ใหม่ ไม่เคยใส่ sold

Used Like New Disaya Uk4 Us0 ได้มาจากเจ้าของเก่ายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ขาย Sold บาท งานเซลล์ครั้งก่อนๆ ก็ไม่มีไซส์นี้ค่ะ

EWR freesize มีตำหนิค่ะ ขาย Sold บาท ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

ขอบคุณภาพ cr.EWR Ig

Used Disaya UK4 Us0 1,700 บาท

H&M Maison Margiela

Used Kloset sz.S เอาเข้าจาก Fix it 700 Sold

EWR 24" Sold

Used Tsumori Chisato Size 2 ขาย 1,500 บาท Sold

Lynaround Top Sz.XS NWT ขาย 400 บาท SOLD

NWT Disaya UK4 US0 ขายถูกกว่าที่ฝากหิ้วมา Sold

Vickteerut กระโปรงผ้าไหม Sz.XS Used 1 ครั้ง ถ้ารีดจะสวยมากๆ ค่ะ ขาย SOLD

เสื้อ Used Vickteerut Size S ราคาเต็ม 5,900 บาท SOLD

เสื้อลูกไม้ Landmee sz.S ใส่ประมาณ 2 ครั้ง มีตำหนินิดนึงคือมีรอยรองพื้นด้านในตะเข็บเสื้อ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ขาย 900 บาท Sold

เพลย์สูท Jaspal Sz.XS ใส่ 1 ครั้ง มีซับใน ขาย 800 บาท Sold
    Last edited by maki6952; 05-05-16 at 13:30.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ