สนใจติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM
หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
-
ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
-
ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ
ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า( ^ - ^ )

Fjallraven Kanken Mini color Forest Green-Ox Red
สาวๆอย่าตกแทรนด์นะค้าแบรนด์นี้กะลังฮิตฮอทเรยค่ะ ของใหม่เพิ่งได้มาค่ะ แกะถ่ายรูปเฉยๆ น่ารักเว่อร์ๆเรยค่ะสีนี้สวยแพงกว่าสีอื่น เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย ขาย 2,700 บาทหาไม่ได้แล้วค่ะราคานี้

Longchamp Neo (s) สีดำ รุ่นนี้มีสาย crossbody ถอดสายได้ เหมือนใหม่ค่ะ ใช้ไปครั้งเดียวเอง แม่ค้ามีสีอื่นแล้ว ปล่อยสีนี้ค่ะ ถูกเว่อร์ค่ะ sold out บาทค่ะ

Flynow III size 36 จั้มสูทลายซิคเนอเจอร์แบบและสีสวยมากๆค่ะ ผ้าคอตตอลใส่ง่ายไม่ร้อน ของใหม่ป้ายห้อย 4,750 บาท ขาย 1,600 บาทค่ะ ราคานี้รีบสอยเรยค่ะ

Done size s จั้มสูทลูกไม้ผ้ามีซับในตัว ลูกไม้นอกสวยมากค่ะ สายปรับระดับได้ แขวนอย่างเดียว ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 650 บาทค่ะ ถูกมากค่ะผ้าสวยมากจิงๆค่ะ

Mixy size s จั้มสูทสไตล์ใส่สบายๆชิลล์ๆ ผ้าสวย ใส่ไม่ร้อน สาวไซค์ xs, s, m ใส่ได้ค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Zara size xs อก 34 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว ผ้าชีฟองลายกุหลาบวินเทจ ใส่ออกมาน่ารักดีค่ะ แมตง่าย ขาย 450 บาทค่ะ
Jaspal size s เอว 27-28 สะโพก 36 ยีนส์เอวสูง สีซีด ใส่ออกมาน่ารักผุดๆค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Defry 01 size xs อก 34 นิ้ว สะโพกไม่เกิน 36 นิ้วใส่ได้ ยาว 47 นิ้ว ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาหุ่นดีเว่อร์ ดีไซค์แหวกข้างซ้าย 13.5 นิ้ว เก๋ๆค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ

Kineslla size s อก 36 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 38 นิ้ว ผ้ากำมะหยี่เรียบหรูทิ้งตัว ดีไซค์เก๋หน้าสั้นหลังยาวนิดหน่อย ใส่ออกมาน่ารักมากค่ะ คอนเฟริ์ม ซื้อมาแพงๆ ขาย 550 บาทค่ะ

Jaspal size xs (new with tag) อก 34 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 47 นิ้ว เดรสของใหม่ป้ายห้อย ดีไซค์สวย แทพเทิลแป๊ะ ใส่ออกมาเริ่ดสุดๆไปเรยค่ะ ป้าย 2,795 บาท ขาย 950 บาทค่ะ สวยจริงค่ะ

Nokara Boutique size s เสื้อครอปลูกไม้นอก สายปรับได้ สวยมากกกกกก บอกเรย สาวๆควรมีติดตู้นะค้า ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาแพงๆ ขาย sold out บาทค่ะ
Flynow size s เอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว กางเกงยีนส์ทรงสวยมาก ของใหม่ป้ายห้อย 2,000 บาท ขาย sold out บาทค่ะ

Jaspal size xs (new with tag) อก 34 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 35 นิ้ว เดรสของใหม่ป้ายห้อย ดีไซค์สวย แทพเทิลแป๊ะ ใส่ออกมาเริ่ดสุดๆไปเรยค่ะ ป้าย 2,295 บาท ขาย 550 บาทค่ะ สวยจริงค่ะ

Zara size xs เสื้อดีไซค์ด้านบนเป็นลูกไม้ยาว 20 นิ้ว ไม่สั้นไม่ยาวแมตง่าย ใส่ออกมาน่ารักสุดๆค่ะ ของใหม่ แขวนไม่เคยใส่ ขาย 650 บาทค่ะ

Topshop us6 uk10 เก๋ๆเอาไปแมตกับยีนส์ น่ารักเว่อร์ๆค่ะ ซักแขวนไม่เคยใส่ ขาย 450 บาทค่ะ

Topshop us2 uk6 เก๋ๆเอาไปแมตกับยีนส์ น่ารักเว่อร์ๆค่ะ ซักแขวนไม่เคยใส่ ขาย 450 บาทค่ะ

Play Too Grayhound (25) เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ยาว 35 นิ้ว กางเกงเอวสูงทรงสวยมาก ขาย 550 บาทค่ะ

CPS (s) เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ยาว 38.5 นิ้ว กางเกงเอวสูงทรงสวยมาก ผ้ายืดตามตัว ขาย 550 บาทค่ะ

Lalada Cloting (m) เอวสูง 26 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 38.5 นิ้ว กางเกงเอวสูงทรงสวย ใส่เที่ยวใส่ทำงานได้หมดค่ะ ผ้าดีมาก ซื้อมากแพงๆค่ะแบร์นนี้ ขาย 550 บาทค่ะ

CPS size s เอว 27 สะโพก 36 ค่ะ ตัวนี้เป็น pant ค่ะ เอวสูง ทรงสวยมาก ขาย 550 บาทค่ะ

Flynow size s (new) เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว เอวเป็นยางยืดใส่ง่าย กางเกงขาจั้มห้าส่วน ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย 450 บาท

Klin size 36 (23 cm) รองเท้าหนังแท้สภาพดีมากค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 550 บาทค่ะ

Flynow size s (new) เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว เอวเป็นยางยืดใส่ง่าย กางเกงขาจั้มห้าส่วน ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย 450 บาท

Flyonow size s เสื้อครอปน่ารักๆ แมตง่ายอยู่แล้วค่ะ ผ้าคอตตอลใส่สบาย ซักแขวนยังไม่ได้ใส่ ขาย 350 บาทค่ะ

Zara size xs กางเกงขาสั้นใส่สบายๆ น่ารักแน่นอนค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

H&M size 34
ของใหม่ป้ายห้อย 1,799 บาท เป็นเซ็คใส่น่ารักๆค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Flynow size m เสื้อหน้าสั้นหลังยาว ดีไซค์เก๋มากค่ะ สาวไซค์ xs, s , m ใส่ได้ค่ะ แขวนอย่างเดียวไม่เคยใส่ ขาย 450 บาทค่ะ

Senada (s)อก34นิ้ว ยาว17นิ้ว เป็นเสื้อครอปค่ะ ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย450บาทค่ะ
[URL=http://s1056.photobucket.com/user/noosara2521/media/20151217_133920_zpsmpmxfs9e.jpg.html][/URL

EP size s เสื้อจั้มใส่ง่าย แมตง่าย ทรงสวยมาก ใส่กับยีนต์รับรองเกิดแน่นอนค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Flynow size l
เป็นเสื้อผ้าคอตตอลใส่สบาย ชิลๆ แมตกับเอาสูง หรือจะใส่ปล่อยๆกับยีนต์ก็เข้ากันค่ะ ผ้าดีมากค่ะ คนใส่ xs,s,m ก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 350 บาทค่ะ

Fitflop FF Supertone Luxe Balck Metllica uk5 us7 eur38
เป็นรองเท้าหนังแท้ค่ะ ทรงเดียวกับ Adidas Stan Smith รุ่นนี้ทำเป็นหนังแท้เหมือนกันค่ะ ยอดฮิตเลยค่ะ ใส่สบาย ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อช็อปไทยค่ะ สบายใจได้มีปัญหาสามารถส่งศูนย์ fitflop ในไทยได้เลยค่ะ ราคาป้าย 5,990 บาท ขาย 3,200 บาท พร้อมส่งให้ฟรีค่ะ (ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ line:noo_shy)

Page9 size s
อกไม่เกิน34นิ้ว สะโพก36นิ้ว ยาว31นิ้ว แซ็คสั้น ดีไซค์สวยเก๋ ชิคๆเรยค่ะยังไม่เคยใส่แขวนอย่างเดียวค่ะ ราคาป้ายเกือบสามพันค่ะ ขาย450บาทค่ะ

Page 9 size m (nwt)อกไม่เกิน 38 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว เป็นครอปน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าพลิ้วๆสองชั้น ใส่กับกางเองเอวสูงน่ารักสุดๆไปเรยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 450 บาทค่ะ

Miss Selfridge size uk10
ตัวนี้ใส่ออกมาน่ารักมากๆค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

TATE size 85 (s) nwt
หน้าอกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ ความยาว 33 นิ้ว เป็นแซ็คสั้นสไตล์วินเทจ แขนจ้ำ และจ้ำที่ใต้หน้าอก ทรงนี้ใครใส่ก็น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Supermaket size F
หน้าอกฟรี เสื้อยาว 18 นิ้ว ตัวนี้เป็นครอปแต่ไม่สั้น ผ้าดีเนื้อหนา ใส่ออกมาทรงสวย ดีไซค์เก๋ ลายปาก น่ารักเฟ่อร์ ขาย 450 บาทค่ะ

Kimmame size F
หน้าอกฟรี เสื้อยาว 30 นิ้ว เดรสสั้นน่ารักมาก ผ้าดีมากทิ้งตัว ขาย 450 บาทค่ะ

ขอขอบคุณ SBN ที่มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ