สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้า ที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NWT RED Valentino Dress ไซส์ IT38
แพ ทเทิร์นไม่เล็ก คนใส่ไซส์ XS-S หรือ US0-2 ใส่ได้ค่ะเป็นผ้ายืด รอบอก 34-35" เอว 25-27" ยาว 32" สะโพกฟรีค่ะ Collection Spring-Summer 2016 ล่าสุดค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ (ปกติไม่ค่อยชอบใส่เดรสค่ะ) มีซับในลูกไม้สวยงาม มี3สี ชมพู, ฟ้า, ดำค่ะ ตัวสีชมพูกับฟ้าป้ายราคาหลุดหายไปค่ะ ตัวสีดำป้ายยังติดอยู่ครบ SALE ตัวละ 9,900 บาท (ราคาป้ายตัวละ 24,500 บาทค่ะ)

สีชมพู

สีฟ้า

สีดำ

Used once like very New PAUL & JOE SISTER Cat Printed Skirt สีชมพูพีช ไซส์ IT38 แพทเทิร์นไม่เล็กมาก คนใส่ไซส์ XS-S หรือ US0-2 ใส่ได้ค่ะ เอวเป็นยางยืดค่ะ รอบเอว 25-26" ยาว 16" ใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
SALE 4,500 บาทค่ะ (ราคาป้าย 9,900 บาท)

Used Once Like New DISAYA Ribbon Two Tone Skater Dress Dress Sz. US0 UK4 รอบอก 33" เอว 25" ยาว 32" สะโพกฟรีค่ะ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก ท่อนบนด้านหลังมีรอยเลอะจี๊ดเดียวค่ะ(ตามรูปที่วงไว้) ถ้าไม่เพ่งจริงๆมองไม่เห็นเลยค่ะ SALE 3,900 บาท (ราคาป้าย 9,950 บาทค่ะ)

NEW Disaya Skirt Sz. US0 UK4 เอว 24" สะโพก 35" ของใหม่ตัดป้ายส่งซักแล้วเก็บ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีตำหนิ SUPER SALE 1,900 บาท (ราคาป้าย 7,500 บาทค่ะ)

NWT Marc by Marc Jacob Believe Printed Cotton T-shirt Sz.XS แพทเทิร์นใหญ่Oversizeนะคะ SUPER SALE 900บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (ป้าย 4,900บาทค่ะ ลดเยอะมากๆแล้วขอความกรุณางดต่อนะคะ)

Used once like very New JASPAL ไซส์ XS แพทเทิร์นไม่เล็ก คนใส่ไซส์ XS-S ใส่ได้ค่ะ รอบอก 35" ยาว 21" คำว่า Kinky ที่เป็นขนๆค่ะ น่ารักมาก ใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ
SALE 550 บาท (ราคาป้าย 1,590 บาทค่ะ)

NEW MANOUSH Arabesque Skirt ไซส์ FR34 รอบเอว 25" ยาว 17" สวยวิ้งสุดๆ ผ้าข้างบนเป็นผ้าไหม100%วิ้งๆ ผ้าข้างใต้เป็นซับในสีฟ้า ซิบด้านหลังค่ะ ของใหม่ เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายหลุดหาย
SUPER SALE 1,000 บาท (ราคาป้าย 12,500บาทค่ะ ขายถูกกว่า Clearance Sale)

USED Bershka Skinny Denim Culture Attitude ไซส์ EU34 US2 UK6 รอบเอว 26" สะโพก 35-36" ยาว 32.5" สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ คนสูงประมาณ 153-155 cm ขากางเกงจะอยู่ประมาณตาตุ่มค่ะ
SALE 450 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ราคาป้าย 1,450 บาทค่ะ ขายถูกมากๆแล้ว ขอความกรุณาไม่ต่อราคานะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ