SALEของดีราคาถูกที่นี่ที่เดียวค่ะ New Anello Bag, Adidas หลายแบบหลายไซส์ Superstar, Stan Smith,Le Specs, Converse x Andy Warhol, เดรสAdidas, COACH, Kate Spade

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALEของดีราคาถูกที่นี่ที่เดียวค่ะ New Anello Bag, Adidas หลายแบบหลายไซส์ Superstar, Stan Smith,Le Specs, Converse x Andy Warhol, เดรสAdidas, COACH, Kate Spade

koala_biscuit is offline Trusted Member Master Brandname
    koala_biscuit's Bank Account
    • Bank Account 1: 117X8X6X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default SALEของดีราคาถูกที่นี่ที่เดียวค่ะ New Anello Bag, Adidas หลายแบบหลายไซส์ Superstar, Stan Smith,Le Specs, Converse x Andy Warhol, เดรสAdidas, COACH, Kate Spade

โปรดอ่านด้านล่างก่อนนะคะ
    - สินค้าทุกชิ้นสามารถสอบถามข้อมูล/ขอดูรูปเพิ่มเติมได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    - หลังจากซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    - สินค้าทุกชิ้นซื้อจากร้าน/เวบของแบรนด์นั้นๆเป็นของแท้100%ค่ะ
    - ราคาทุกชิ้นรวมส่งลงทะเบียนค่ะ, EMSเพิ่ม 20บาท
    - ราคาลดพิเศษ ขออนุญาตงดต่อรองค่ะ

ช่องทางการติดต่อ
    LINE: yadarling
    Email: 7sundae@gmail.com

NEW –Adidas NMD Runner Women in Suede จากช้อปUSA
    รุ่นนี้เป็นหนังกลับ สวยและหายากมาก ไซส์ Women US7, US 7.5
    SALE -SALE- 7,990บาท

NEW –Anello Japan backpack เป้สุดฮิตสำหรับปีนี้เลยค่ะ
    แบบน่ารักและจุมาก ใช้งานง่ายหยิบของง่าย กันน้ำด้วยค่ะ
    ของแท้100%ค่ะ
    ใบสุดท้ายค่ะ ใบเล็ก - ฟ้า
    SALE -1,890- จาก2,290บาท

รูปจากgoogleเปรียบเทียบ ใบเล็ก/ใบใหญ่

NEW –Adidas Originals Superstar จากช้อปUSA
    สีขาว/ดำ
    ไซส์ women US7
    ไซส์ men US9
    SALE -SALE- 4,150บาท

NEW –Adidas Originals Superstar Varsity จากช้อปUSA
    สีดำ/เหลือง ไซส์ US6/ UK5.5/24ซม. เหลือสีเดียวค่ะ
    SALE -SALE- 3,690บาท

รูปจากgoogle
    [/url]

NEW –Adidas Originals Stan Smith Zig Zag
    ไซส์ US7.5 สินค้าเป็นของใหม่ แต่เคยลองใส่แล้วมีรอยยับค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ
    ส่งต่อราคามือสองค่ะ
    SALE -SALE- 3,590บาท

รูปจากgoogle

NEW – Le Specs แว่นตาทรงสวยสไตล์เซเลบ
    แบรนด์นี้ดาราก็ใส่เยอะนะคะ ของดีงามราคาน่ารัก
    ส่งต่อราคามือสองค่ะ
    SALE -SALE- 1,450บาท

NEW – Converse x Andy Warhol
    size Men EUR 43 ของใหม่จากช้อปอเมริกา เป็นLimited ตัวรองเท้าเป็นหนังสกรีนลาย
    ราคา SALE -2,990- 3,250บาทรวมส่ง

USED LIKE NEW – Kate Spade Avenue Small Loden Black polka dot Nylon handbag
    ขนาด 11.5"(L) x 8.5"(H) x 4"(D)นิ้ว ใช้แค่2ครั้งสภาพเหมือนใหม่ค่ะ ของจริงน่ารักมากๆน้ำหนักเบาดูแลง่าย
    หูกระเป๋าและสายสะพายเป็นหนังลายSaffiano สายสะพายปรับสั้นยาวได้ค่ะ
    ขาย 3,190บาทรวมส่งลงทะเบียน

รูปจากgoogleค่ะ

NEW – COACH BREAST POCKET CROSSGRAIN LEATHER WALLET สีNAVY
    กระเป๋าสตางค์ใบยาวหนังทั้งใบ ใช้ได้ทั้งหญิงและชายใส่บัตรได้เยอะค่ะ ใบนี้หนังสวยมากดูแลง่ายด้วยค่ะ
    ราคา -2,990- 3,250 บาทรวมส่งลงทะเบียน

USED – MNG Fur Crossbody bag
    กระเป๋าMNGใบเล็ก ขนาด 8 x 7นิ้ว ใช้น้อยค่ะสภาพดีไม่มีตำหนิอะไร ด้านในสะอาด ที่เห็นตามรูปคือสายปรับยาวสุดค่ะ สามารถปรับสั้นสะพายไหล่ได้
    ราคา 350บาท รวมส่งลงทะเบียน

USED – Steve Madden flat
    สภาพยังดีอยู่ค่ะ รองเท้าเป็นผ้าซาตินสีม่วงใส่แล้วน่ารักมากๆ
    Size EUR 36.5 ราคา 650บาท รวมส่งลงทะเบียน

NEW!! Nike Zoom Stefan Janoski - Black Floral ผู้ชาย
    size US 9.5 EUR 42.5
    แฟนNikeห้ามพลาดค่ะ ของจริงสวยมาก ลายนี้เริ่มหายากแล้วด้วย แฟนสั่งมาจากUSAแล้วใส่ไม่ได้ค่ะตัดใจขาย
    SALE 3,590

credit: รูปจาก sneakers-actus.fr, sneakernews

ฝากร้าน Pool Floats ของแท้ถูกที่สุดส่งตรงจากอเมริกาค่ะ

http://sbntown.com/forum/threads/353...ght=#pt2755344

ขอบคุณ siambrandnameมากค่ะ
    Last edited by koala_biscuit; 26-05-16 at 22:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ