ลงของเพิ่มจ้าาา สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีมากๆๆ จ้า Keds stradivarius Fox Asos Polo Ralph Lauren Charles&Keith Mango Haas CPS Roxy Mango Ipanema Billabong Bershka Gap Pull&Bear F&F Forever21 TOPSHOP ZARA H&M

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลงของเพิ่มจ้าาา สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีมากๆๆ จ้า Keds stradivarius Fox Asos Polo Ralph Lauren Charles&Keith Mango Haas CPS Roxy Mango Ipanema Billabong Bershka Gap Pull&Bear F&F Forever21 TOPSHOP ZARA H&M

Pampam55 is offline Trusted Member Brandname Fan
    Pampam55's Bank Account
    • Bank Account 2: 634X2X8X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ลงของเพิ่มจ้าาา สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ แม่ค้าใจดีมากๆๆ จ้า Keds stradivarius Fox Asos Polo Ralph Lauren Charles&Keith Mango Haas CPS Roxy Mango Ipanema Billabong Bershka Gap Pull&Bear F&F Forever21 TOPSHOP ZARA H&M

โซนเสื้อผ้า
    มีของลงเพิ่มค่ะ ทั้ง 2ndHand และ New!ราคาพิเศษ
    Topshop,Zara,J.crew,Brandy Melville,
    Esprit,ESP...etc... สนใจชิ้นไหนต่อรองราคาได้ค่ะ line:ammkitten มานะคะ บางชิ้นรบกวนติดต่อไลน์บนภาพนะคะ
    New! J.crew Boardwalk short 1,090บาทค่ะ (lineamppm1403)

New! Brandy Melville Carly Tank Stripes 1180บาทค่ะ

Zara size:m อก36 ส่งต่อ 350บาทค่ะ
    สภาพดีไม่มีตำหนิ ปลายเสื้อปรับรูดได้ ผ้าบางๆใส่สบาย ต้องใส่ซับในนะ รูปเพิ่ม @line:whanks

NEW .... H&M polka dot playsuit size eur36 ส่งต่อ600บาท
    ไม่เคยใส่ค่ะ ของแท้จาก shop ฮ่องกง ผ้าดี ด้านหลังเป็นสม็อค ชุดยาว30" รูปเพิ่มแอดไลน์ whanks

กางเกงEp sizel เอวได้ถึง34ค่ะ ขาย350.-

ฺBershka legging size:m 600.-

เดรสRoxy size m เหมาะกับsummerนี้สุดๆๆค่ะ 500.- SALE!!400.-

Stravarius eur38 เอวต่ำ30-32 สะโพก38 ทรงสวยน่ารักมากๆๆค่า 550.-

Topshop legging uk12 ผ้าดีมากๆๆค่า ใส่แล้วเก็บทรงมากจ้า ด้านข้างแต่งซีทรูเก๋มากๆๆ 500.-

GAP white denim ส่งต่อ550 เอวต่ำ32 สะโพก38" ใส่ครั้งเดียวเองคะ แซ่บมากอะ รูปเพิ่มแอดไลน์ whanks SALE!!450.-

Uniqlo size:m อก36" ส่งต่อ400บาท ชุดยาว28" เหมาะกับหน้าร้อนสุดๆ ผ้าแห้งไวมาก ใส่ไปเล่นน้ำหรือจะใส่ชิลคือได้หมดอะ 55 รูปเพิ่มแอดไลน์ whanks นะ

Earth Music&Ecology size m เอว29" สะโพก38" ซื้อมาเกือบ2พัน ส่งต่อ600บาทคะ สภาพดีไม่มีตำหนิ สนใจแอดไลน์ whanks

Topshop moto size28 ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ 750.-ค่ะ

Topshop uk6 รอบอก34-35 ทรงหลวมๆๆ ผ้าดี สีสวยมากๆๆค่า 400.-

กางเกงFox size P สาวs-mใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดได้เยอะค่ะ ผ้าดีมากๆๆ สีเทาดำ เก็บทรงใส่แล้วขาเพรียวมากกก สีจิงแบบที่นางแบบใส่เลยจ้ารูปที่ถ่ายเองสีเพี้ยน ของใหม่ไม่เคยใส่จ้า ซื้อมา1,290.- ขาย900.-พร้อมโอนลดได้ค่าา

เชิ้ตยีนส์Mango size s 900.-ค่ะ

เดรส Topshop petite uk8 ใส่แล้วสวยมากๆๆค่า 950.-ค่ะ

Topshop petite uk8 450.-

เดรสลายสก๊อต Haas size m ทรงสวยใส่แล้วน่ารักมากๆๆค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ราคาเต็มเกือบสามพันค่ะ ขาย850.-ค่ะ

กระโปรงZara size s น่ารักมากๆๆจ้า 550.-

กระโปรงTopshop สีเทา uk6 สภาพ80% 280.-

ZARA size s 550.- น่ารักมากน้าาาตัวนี้

TOPSHOP MOTO Size 30 890.-ค่ะ

Zara Eur40 เอว27-28 สะโพก 36-37 800.-ค่ะ

เดรสF&F size:L 350.-ค่ะ

ส่งต่อ 200 รวมส่งค่ะเสื้อกล้าม Bershka sz:m อกไม่เกิน36"ใส่ได้ ใส่ครั้งเดียว สภาพดีคะ ซื้อใหม่จากชอปแพงน้าาา ราคานี้คุ้มมากเลย ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมากจ้า สนใจแอดไลน์ whanks นะคะ

เดรสESP อก38 เอวยืดได้ถึง34 สะโพก40 น่ารักมากๆๆค่ะ 450.-ค่ะ

Topshop moto size30 SALE!!450.-

Zara size s 750.-ค่ะ

Billabong size m 550.-ค่ะ

เสื้อกล้าม haas size L ลายขวาง 250.-ค่ะ

Uniqlo cotton crew neck sz: L ส่งต่อ200บาท ดูรูปเพิ่มไลน์ whanks จ้าา

เดรสยีนส์ F&F sizeXL ของใหม่ไม่เคยใส่ค่าา ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ 450.-

เสื้อ ZARA size L 350.- SALE 250.-

โซนรองเท้า

Keds size38 สภาพดีค่า รุ่นนี้หายากแล้วน้าา 1,000.-

รองเท้า Charles&Keith สีBurgundy size38 ใส่ไปครั้งเดียวแค่สองชั่วโมงค่ะ ใหม่มากๆๆ 1,400.- พร้อมโอนลดได้นะค่าา

รองเท้า Ipanema ... นิ่มพอๆกับ havaianas เลยคะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ sz:39-40 ส่งต่อพร้อมถุง 890บาท
    SALE!! 400บาทสอบถามได้แอดไลน์ whanks นะคะ

Last edited by Pampam55; 25-08-16 at 22:03.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ