กติกา การซื้อขายนะค่ะ
1. สินค้ามีทั้ง มือหนึ่ง และมือสอง ที่แม่ค้าเลือกและใช้เองทั้งสิ้นค่ะ (รอบนี้มีเพื่อนๆ และญาติพี่น้องฝากขายด้วยค่ะ) ทุกชิ้นของแท้แน่นอน ล้านเปอร์เซ็นต์ คอนเฟิร์มด้วยเกียรติของแม่ค้าค่ะ สามารถเข้า catch fake ได้ไม่ต้องขออนุญาติ แม่ค้ามั่นจายยย เพราะ ไม่นิยมของปลอม เริ่ด!!!!
2. ทุกภาพ ถ่ายเองกะมือ ไม่ได้ตกแต่งภาพใดใด เอาให้เห็นกันจะจะไป ว่าตรงไหนเป็นอย่างไร จะได้ไม่มาว่ากันทีหลัง เพราะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน คิดให้ดีก่อน ตัดสินใจนะจ๊ะ
3. แม่ค้าใจดี ถ้าสนใจก็โทรมาคุยกันนะค่ะ ขายไหว ก็จัดปายยยยยยย (สะดวกเป็น
Tel. 089-708-0410

กะ whats app ,Line ชื่อ
NUU_Eieii ค่ะตลอด 24 ชม.ไปเลย) ไม่สะดวก PM นะค่ะ!
4. ตกลงราคากันได้แล้ว ก็นัดรับดีกว่านะค่ะ จะได้สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่าย พอใจ ก็ค่อยพาน้องเค้า กลับบ้านไปด้วย ^^’
- ไปถึงที่แล้ว ห้ามต่ออีกนะค่ะ แล้วก็ขอเฉพาะคนที่สนใจจริงๆ ไม่ต่อเล่นๆ นะ
- แล้วไอ้ที่ CF แล้วหายนี่ก็อย่าทำ แม่ค้าเสียเวลาค่ะ จรรยาบรร ในการเป็นคุณลูกค้าที่ดี ต้องมีด้วย!!!! แม่ค้าเซ็ง
- ถ้าเงินไม่พร้อม รบกวนแจ้งแม่ค้า ก่อน CF นะค่ะ มา CF กั๊กที่คนอื่นเค้า แล้วบอกเงินไม่พอ นี่ไม่เอานะค่ะ แม่ค้าเสียโอกาส และก็เซ็งอีกค่ะ
- เอาราคาที่พอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย แล้วค่อยนัดรับ หรือส่งของค่ะ สะดวกสะพานควาย อารีย์ สยามพารากอน หรือแนวเส้นรถไฟฟ้าค่ะ

5. ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอน และไม่ต่อก่อนค่ะ
6. EMS หรือ ส่งรถตู้ เพิ่ม 100 บาทนะจ๊ะ
7. กรณีเกิดปัญหาต่างๆที่ไม่ได้เกิดจากความผิดของแม่ค้า ขออนุญาติ ยึดเงินมัดจำนะค่ะ

"""ไม่ได้ขาย เป็นอาชีพ ขายเพลินๆ เพราะฉะนั้น สินค้าตั้งราคา ไม่ได้เผื่อต่อนะค่ะ ถ้าลดก็ได้นิดหน่อย ขอผ่านลูกค้าที่ต่อโหดๆค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ มาสมทบทุน ใบใหม่ให้แม่ค้ากันหน่อยค่าาาา 555"""

----------- NEW ZONE -----------

New!!!! GUCCI SCARF

ที่สุดของความฮิต สาวๆที่มองหาผ้าผันคอ Hi-end ราคาเบาๆ ขอเสนอ ผืนนี้ค่ะ ขนาดใหญ่คุ้มค่า 140 x 140 cm. สีเทา ด้านนึงจะเป็นเทาอ่อน อีกด้านจะเป็นเทาเข้มนะค่ะ ใช้ได้ 2 ด้าน เหมือนมี 2 ผืน เป็น LANA-WOOL-LAINE 80% SILK 20% คือ wool แน่นมากค่ะ ปกติยิ่ง wool เยอะจะยิ่งอุ่นนะค่ะ ราคายิ่งแพง
ต้องมี item Chic chic ใส่คลุมไปดูหนัง เข้าออฟฟิศ ชิวเลย เพิ่งมาสดๆร้อนๆนะค่ะ

อุปกรณ์
: ตามรูป การ์ด ถุงพลาสติก ถุงกระดาษแบบ pack ของขวัญ และถุงกระดาษหิ้ว

ราคา
: ราคาดีมากค่ะ ราคา
12,900>>> 10,900 NET บาท ขายถูกกว่า pre-order อีกนะค่ะ ได้ไปไม่ต้องรอด้วย

----------- USED LIKE NEW ZONE -----------
USED Like Very New: PROENZA SCHOULER FRINGE BLACK-NAVY TWO TONES
ขอนำเสนอ... กระเป๋าดี สภาพเยี่ยม เอี่ยมสะอาด ใช้งานน้อย ไม่ขาดไม่ถลอก ไม่มีดูดสี ไม่มีรอยปากกา กระเป๋าสีดำ ด้านในสีน้ำเงินเข้ม อะไหล่รมควันดำ

อุปกรณ์
: กระเป๋า สายสะพาย การ์ดแข็งการ์ดกระดาษ ถุงผ้า มีกล่อง และใบเสร็จตัวจริง ลงวันที่ 11 Feb 16 ให้ด้วยนะค่ะ

ราคา
:
34,900 บาท ของใหม่ 4 หมื่นกว่า นะค่ะ

USED Like Very New: LV Wallet Zippy Damier

กระเป๋า
ยอดฮิต ซิปรอบ
สภาพโดยรวมยังดีอยู่มากค่ะไม่ลอกไม่เหนียว made in Spain นะค่ะ
ตัวอะไหล่ทองเริ่ม เฟท แล้วแต่โดยรวมยังทองอยู่ค่ะ กระเป๋าปี 2010 นะค่ะ
อุปกรณ์
: ตามรูปค่ะ การ์ด ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษ
ราคา: 11,900 NET บาท

****SOLD ZonE สินค้าบางส่วน ที่ขายไปแล้วนะค่ะ****

ดูแล้วชอบตัวไหนติดต่อมานะค้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ของดีราคาถูก มาช่วยสมทบทุนของใหม่กันหน่อย แม่ค้าใจดี โทรมาคุยกันก่อนได้^^'

ขอบคุณคุญลูกค้าทุกๆท่านนะค้า ++++
ขอบคุณพื้นที่ดีดี Love U SBN ค่า ^^