เราขายแต่ของแท้ล้าน % ขายมามากมายแล้ว ไว้ใจได้ค่ะ

1. ขอ CF ด้วยเงินมัดจำ 2,000 บาทค่ะ ถ้า CC ขออนุญาตไม่คืนเงินนะคะ

2. หลังจากมัดจำ ต้องโอน หรือนัดรับภายใน 3 วันนะคะ

3. นัดรับของได้ที่สีลม สยาม พารากอน หรือรัชดาก็ได้ค่ะ

หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้นะคะ ค่าส่ง 150 บาท ค่ะ

085-822-3327
line : pukkiee.p.i
whatsapp

ใครอยากได้สินค้า(เหมือน)ของใหม่
แต่ราคาถูกกว่าใคร เชิญทางนี้ค่ะ
ทุกใบของเราขายถูกกว่าใครแน่นอน
เมื่อเทียบกับสภาพของสินค้าค่ะ

*ใช้แล้ว 1 ครั้งก็บอกว่าใช้แล้วตามตรง
ไม่โกหกค่ะ
สภาพของใหม่เรียกแม่ค่ะ ^^

Used Like Veryyyy New
Proenza Medium PS1 สี Midnight Blue

ใช้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น
สติ๊กเกอร์ยังติดอยู่ครบทุกจุด

สภาพไม่ต่างจากของใหม่เลยค่ะ!!!!!!!!!!
ของใหม่ขาย 4 หมื่น Up

ใช้ครั้งเดียว ย้ำแค่ครั้งเดียวค่ะ!!!
Used ตรงไหน ตำหนิตรงไหน ยังหาไม่เจอ!!! เพราะมันไม่มีค่ะ
สีนี้หายากมากค่ะ ซื้อเหอะ คุ้มเฟร่อค่าาาา!!!

เพิ่งซื้อมาเองค่ะ กระเป๋าปี 2016 นะคะ

ราคา---->>>>38,500 ถูกสุดใน 3 โลก!!!

ยืมรูปจากในเนตค่ะ

ยืมรูปจากในเนตค่ะ

ถ่ายรูปเจาะ แสงจ้าไปนิดนะคะ

ที่อะไหล่ตัวเปิดปิดกระเป๋า ยังไม่ได้แกะสติ๊กเกอร์เลยค่ะ ใหม่มากกกก...

ที่ Tag ยังไม่ได้แกะสติ๊กเกอร์เลยค่ะ ใหม่มากกกก...

Used Like New
Gucci Bamboo Daily Top Handle
Small Size (ขนาดเล็กสุดของรุ่นนี้ค่ะ)
Collection ใหม่ล่าสุดค่ะ

ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง สวย น้ำหนักเบา ดูแลง่าย ใช้ง่ายใช้ได้ทุกวัน
สภาพ 99% ไม่มีตำหนิอะไรใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ

ชน Shop Gucci - Shop ขาย 70,000

แต่เราขาย
59,500-->
Sale --->>> 56,500-->>55,500!!!
ใบนี้ถ้าใครอยากผ่อนลองคุยดูได้นะคะ ถ้าให้ได้ก็ให้เลยค่ะ

ซื้อมา ม.ค. 2016 นี้เองค่ะ หนังยังหอมฟุ้งสุดๆ หนังนุ่มหนาแข็งแรง จึงเป็นทรงแต่ไม่แข็งเกินไป

อปก. ครบสุดๆ สายสะพายยาว /ถุงกระดาษ / ถุงผ้า / การ์ด / แคร์การ์ด / ตัวอย่างหนัง
/ ป้ายห้อยกระเป๋า / Copy ใบเสร็จ

ขนาดกระเป๋า กว้าง 27.5 สูง 20 ลึก 10 ซม. (ใส่ร่มพับ และกระเป๋าตังค์ใบยาวได้สบายๆ ค่ะ)

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

มีสายสะพายยาว Cross Body ได้นะคะ

เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ด้านข้างเป็นแม่เหล็ก ทำให้สะพายจะได้ทรงสวย
แต่หยิบของสะดวก เพราะแม่เหล็กเปิดปิดได้สบายมากๆ
จุของเยอะสุดๆ ค่ะ

แม่เหล็กปิด แน่นเลยค่ะ จะไม่หลุดถ้าเราไม่ใช้แรงดึง
ดังนั้นไม่ต้องกลัวว่ากระเป๋าจะอ้าเองนะคะ

ใช้ไม้ไผ่เป็นที่เปิดปิดตามเอกลักษณ์ของ Gucci ค่ะ จะเห็นว่ามีตาไม้ไผ่ด้วยค่ะ

ด้านในสะอาด ใหม่มากๆ ตรงช่องกระเป๋าเล็กๆ จะแบนๆ หน่อย
ซึ่งเป็นปกติตั้งแต่ซื้อมานะคะ

ขอยืมรูปตัวอย่างจากเวปค่ะ

Used Once Prada 2 พับ สีดำ ใช้ครั้งเดียว สภาพ 99.99%
หนังแข็งตึงเป๊ะ กลิ่นหอมฟุ้ง อปก. ครบตามรูปค่ะ

ใช้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น
สภาพไม่ต่างจากของใหม่เลยค่ะ!!!!!!!!!!
ของใหม่ขาย 1 หมื่น UP

ราคาที่ Outlet ปรับราคาขึ้นแล้วนะคะ ใครได้ใบนี้ไปคุ้มแน่นอนค่ะ

เพิ่งซื้อมา ก.พ. 2016 นี้เองค่ะ

--->>>
Sale 8,500

กระดาษห่อ ยังอยู่ครบเลยจ้าา

มีช่องใส่แบงค์ สามารถใส่แบงค์พันได้นะคะ

ขอบคุณ SBN และผู้เข้าชมสินค้าทุกท่านค่ะ ^^