::SALE SALE SALE USED ราคาพิเศษสภาพดีมากทุกชิ้น Chanel earrings, LV noe bb EPI, Goyard St.Louis, LV Wallet ::

สินค้ามือสองเป็นของแม่ค้าใช้เอง รับรองสภาพสวยทุกใบ
สินค้ามือหนึ่งคือของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ

ราคารวมส่ง ems ฟรีค่ะ ส่งวันรุ่งขึ้นจากที่โอนเงิน ยกเว้นติดเสาร์ อาทิตย์ค่ะ
หรือนัดรับของตามแต่ตกลง

ไม่สะดวกนัดดูหรือลองสินค้านะคะ
ติดต่อขอรุปเพิ่มส่วนไหนแม่ค้ายินดีมากค่

ติดต่อขอรุปเพิ่ม หรือถามรายละเอียด ฝากเบอร์ให้ติดต่อกลับ
ทาง pm จะไม่ค่อยได้เช็คช้าหน่อย
Email address:
tanyaya888@gmail.com

LINE id:
tanyaya888
ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆ ค่ะ

USED Chanel earrings
สภาพดี ใช้น้อย
อุปกรณ์: กล่อง
ราคา:
SALE 7,600บาท

USED LV Wallet Emilie สีแดงชมพู
สภาพสวยใช้น้อย ปี 15
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด
ราคา:
SALE 9,500 บาทค่ะ

USED LV noe bb สีส้ม
ขนาดกำลังดี สายยาว discontinued แล้วค่ะ
สภาพสวยใช้น้อย ปี 14
อุปกรณ์: ถุงผ้า การ์ด
ราคา:
SALE 30,000 บาทค่ะ

USED Goyard St.Louis PM สีดำ
สภาพดีมากเหมือนใหม่ เก็บตลอด สายแข็ง มุมไม่ลอก
กระเป๋าของปีที่แล้ว 2015
อุปกรณ์: ถุงผ้า การ์ด
ราคา:
SALE 29,900 บาท CF

USED Gucci shopping bag
สภาพพร้อมใช้งาน ยังสวยอยู่
อุปกรณ์: ถุงผ้า
ราคา: SOLD

USED LV Strap เหมือนใหม่ค่ะ เก็บอย่างเดียว
อุปกรณ์: กล่อง ถุงผ้า การ์ด
ราคา:
SALE SOLD บาทค่ะ

USED Gucci Bamboo bag
สภาพใหม่สวย
อุปกรณ์: ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย
ราคา:
SALE SOLD บาทค่ะ

USED Oliver Peoples Sofiane Sunglasses
กรอบสีดำ เลนส์ใส่สีสีม่วงคะ
รุ่นนี้ใส่สบายสุดๆ
แว่นตามีรอยใช้งาน แต่ยังสวยอยู่ เลนส์มีรอยขีดจิ๊ดนึงที่รูปสุดท้ายค่ะ
มาพร้อมกล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่รที่เป็นถุงในตัว
ขอขายที่ SOLD บาทค่ะ

::