LINE : buzakorn
Line: buzakorn

Whatapps /Tel :
0816133375

สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกชิ้นค่ะ หากไม่ใช่ยินดีคืนสตางค์เต็มจำนวนค่ะ
สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้ โดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ
สินค้าสามารถผ่อนกับแม่ค้า หรือบัตรเครดิตได้ค่ะ
สามารถนัดดู/ รับ สินค้าได้ที่ Paradise Park ศรีนครินทร์ได้ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดใดค่ะ
กรุณางดการต่อรองอย่างโหดร้ายนะคะ
ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน และ SBN ค่ะ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

TURENE PM Monogram

Sold

PRADA

PRADA TESSUTO NYLON BLACK

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ดรุ่น การ์ดขาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ
ใบนี้สวย เรียบ ใช้งานง่าย และ นำ้หนักเบาค่ะ
( SOLD )

PRADA

PRADA TESSUTO NYLON BLACK

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ดรุ่น การ์ดขาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ
ใบนี้สวย เรียบ ใช้งานง่าย และ นำ้หนักเบาค่ะ

SOLD ka

MCM

MCM BACK PACK BEIGE size MINI

Sold
[[/IMG][/IMG]
LV

LIKE VERY NEW - NEVERFULL MM DAMIER EBENE

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ด ถุงผ้า และ ใบเสร็จ
นางสวย ขนาดใหญ่กำลังดี หนังแข็ง หูแข็งไม่นิ่ม มุมยังงาม ขอบกระเป๋าสภาพดีงามค่ะ
ราคาเพียง : 25900 บาทค่ะ

[IMG][/IMG]

CHANEL

[/IMG]
LIKE VERY NEW - CHANEL 10 inch VINTAGE GOLD HARDWARE Year 2013

อุปกรณ์ : การ์ด, Hologram, ถุงผ้า, ใบเสร็จตัวจริง
สภาพสวย หนังแกะ เบา มีรอยติ้ดนึงด้านหน้าค่ะ มุมไม่มีรอยไม่ถลอก หนังสวย ทรงสวย มีสามช่องค่ะ อะไหล่ทองด้านวินเทจโกลด์

ราคา 59,999 === >>> 58,900 bht ka
[IMG][/IMG]
BALENCIAGA

LIKE VERY NEW - BALENCIAGA GIANT 12 GOLD CITY year 2014 season Spring/ Summer
อุปกรณ์ : สาย, กระจก, ถุงผ้า
เธอสวย น่ารักมากๆค่ะ สีชมพูอมส้ม สดใสน่ารัก ลายหนังสวยมากค่า หมุดทองงาม อะไหล่สีทองวิ้งโดดเด่น มุมเธอมีรอยใช้งานบ้างค่ะ แต่โดยรวมใบนี้สวย น่ารักมากๆ คร่า
SOLD
[IMG][/IMG]

LIKE VERY NEW - BALENCIAGA GIANT 12 GOLD CITY year 2015 season winter/fall

อุปกรณ์ : สาย, กระจก, การ์ด, ตัวอย่างหนัง , ถุงผ้า
เธอสวย และใหม่มากๆค่า ผิวเธอสีนำ้เงินเจิดจร้า ลายหนังสวยมากค่า หมุดทองงาม อะไหล่สีทองวิ้งโดดเด่น มุมกริ้บ ยาแนวเป๊ะ จะรออะไรคะ

SOLD KA

LIKE VERY NEW - BALENCIAGA GIANT 12 GOLD CITY year 2014 fall/ winter
อุปกรณ์ : สาย, กระจก, ถุงผ้า, การ์ด
นางสวย และใหม่มากๆค่ะ สีดำหมุดทองหายาก มุมไม่มีริ้วรอย โดยรวมงามมากๆคร่า
SOLD KA

LIKE VERY NEW - BALENCIAGA MINI POM POM
อุปกรณ์ : สาย, กระจก, แคร์การ์ด, การ์ดรุ่น, ตัวอย่างหนัง, ถุุงผ้า
กระเป๋าปี 2013 น้องสภาพงามค่า หนังสวย สีสวยใหม่ แข็งไม่นิ่ม หมุดทองใหญ่สวย น้ำหนักเบา ราคาเพียง 27,900 บาทค่า

PRADA

LIKE VERY NEW : PRADA SAFFIANO 30

อุปกรณ์ : สาย, ถุงผ้า
สีสวยม้าก ชมพูกลีบบัว บายูรี โดดเด่น ทรงสวย อะไหล่วิ้ง มุมดีงาม ภายในสะอาด ขนาด 30 ใส่ของกำลังดีคร่า
ปรับราคา : 29900 บาทคร่า ===> 27,900 bht ka

[IMG][/IMG]
LIKE VERY NEW – PRADA SAFFIANO 25 RED
อุปกรณ์ : สาย, ถุงผ้า, การ์ดแทน
เธอสีแดงเจิดจรัส ทรงสวยเป๊ะ มุมดีงามค่ะ อะไหล่ทองวิ้ง ภายในสะอาด ขนาด 25 กำลังน่ารักค่ะ
ราคางามๆที่ 29900 ===> 28900 บาทค่ะ

LOUIS VUITTON

VERY LIKE NEW::::LV ALMA BB Monogram

อุปกรณ์ : tag, สาย, กุญแจ และ ถุงผ้า,ถุงผ้า,ใบเสร็จตัวจริง
น้องสวย และใหม่ สีผิวน้อง step 1 ค่ะ ภายในสะอาด อะไหล่วิ้ง ราคา 28,999 bht

[/IMG]

LIKE very NEW SPEEDY 30 BANDOULIER MONOGRAM
อุปกรณ์ครบค่ะ : สาย, กุญแจแม่ลูก, การ์ด ถุงผ้า,
นางสภาพงาม สวย และใหม่กิ้ง อะไหล่วิ้งงาม คาวไฮน์สวยมากคร่า ค่ะ ปรับราคาที่ 33,999 bht

GOOD CONDITION : LV CHANTILLY MM MONOGRAM
อุปกรณ์ค่ะ : -
นางสภาพสวยพอใช้ คาวไฮน์น้ำผึ้ง หนังแข็ง คาวไฮ แข็ง กระเป๋าขนาดกลางค่ะ
SOLD KA

LIKE NEW : LV REPORTER PM Monogram
อุปกรณ์ครบค่ะ : ถุงผ้า
นางสภาพดี คาวไฮน์สีสวย ภายในสะอาด ค่ะ
ราคา 15,900 bht

[IMG][/IMG]

GUCCI

Like NEW : Gucci Emily Chain Shoulder Bag Spring 2013

อุปกรณ์ : ถุงผ้า ถุงกระดาษ
นางสวย หวาน หนังแวว สีชมพูอ่อน อะไหล่เงิน ให้ลุคคุณหนูสุดๆคร่า

SOLD KA

GOOD CONDITION : Gucci Hobo bag
อุปกรณ์ : ถุงผ้า
Price : 7,999 bht ราดีงามม้ากคร่า

[IMG][/IMG]

BOTTEGA VENETA

SUPER VERY NEW - BOTTEGA VENETA
BORSA OLIMPIA NERA IN NAPPA INTRECCIATA (Large)

อุปกรณ์ ครบค่ะ : ถุงผ้า ถุงกระดาษ เล่มcare card กล่อง
เธอเรียบหรู คลาสสิค overtimes หนังสวยงาม ใหม่ ใช้เพียงครั้งเดียวจริงๆค่ะ
แสนกว่าบาท ===> ขายเพียง 71,000 bht ค่ะ

WALLET & BELT & SHOES

PRADA

LIKE VERY NEW : PRADA WALLET ON CHAIN

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ดรุ่น การ์ดขาว กล่อง กระจก ใบเสร็จตัวจริง
ใบนี้สีสวย ใช้งานง่าย ข้างในช่องเยอะค่ะ ช่องการ์ดเยอะ มีกระจกด้วย สวยคุ้มค่ะ
SOLD ka

NEW : PRADA Zippy long WALLET BLACK & GREY ราคาดีงาม Supper SALES คร่า

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ดรุ่น การ์ดขาว กล่อง
ใบนี้ฟังค์ชั่งสุดยอด ช่องการ์ดซูปเปอร์เยอะค่ะ สวย จุ ทน สีเรียบ ดำ และ สีเทา ใช้งานง่ายค่ะ เก๋ไก๋ด้วยแบรนด์พราด้าค่ะ
ช่องใส่การ์ด 12 ใบ ช่องใส่แบงค์ รวม 7 ช่องได้แก่ ช่องใหญ่ 3 ช่อง ช่องใส่แบงค์ช่องแคบอีก 3 ช่อง และช่องซิปกลาง 1 ช่องใส่เหรียญ
ในช้อปราคา 25,000 ขอราคา SUPER SALE ===> เหลือเพียง 17500 บาท จัดไป ค่ะ

[/IMG][/IMG][IMG][/IMG]
NEW : PRADA ENVELOPE LONG WALLET BLACK

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ดรุ่น การ์ดขาว กล่อง
ใบนี้หนัง saffiano สวยมากค่ะ สีดำเรียบ ใช้งานง่าย มีช่องใส่แบงค์ 1 ช่อง ช่องการ์ด 3 ใบ และ ช่องซิปด้านหลัง 1 ช่องค่ะ
ราคาเพียง 12,500 บาท ค่ะ

[IMG][/IMG]

NEW : PRADA ENVELOPE LONG WALLET RED
ใบนี้หนังลายไม้สีแดง สวยมากค่ะ สีแดงสด รับsummer มีช่องใส่แบงค์ 1 ช่อง ช่องการ์ด 3 ใบ และ ช่องซิปด้านหลัง 1 ช่องค่ะ ใช้งานง่าย เหม่าะกับคนที่มีของไม่เยอะจ้ะ
ราคาเพียง 12,500 บาท====> super sale 9999 ค่ะ

[IMG][/IMG]
NEW : LV MULTIPLE WALLET DAMIER GRAPHITE
อุปกรณ์ครบค่า : ถุงผ้า การ์ด กล่อง gift reciept
16500
LIKE NEW : FRENCH WALLET VERNIS
อุปกรณ์ครบค่า : ถุงผ้า กล่อง
ใบนี้หนังแก้ว สภาพสวยมากค่ะ เพราะแทบไม่ได้ใช้ ช่องบัตรเรียบกริบ สีม่วงอามารันเต้ ใช้งานง่าย ถ้าชอบหนังแก้วใบสั้นต้องใบนี้เลยค่ะ ตอนนี้ของ้ใหม่ในชื่้อป่ 3 หมืนกว่าแล้วจ้ะ
ราคาเพียง 10900 บาท net ค่ะ

[IMG][/IMG]

LIKE NEW : GUCCI LONG WALLET
อุปกรณ์ : -
ใบนี้สภาพดีงามค่ะ ฟังก์ชั่นดีงาม จุของเยอะ
ราคาเพียง==>>>> sale 2999 บาท ค่ะ
[IMG][/IMG]
NEW : GUCCI BELT SIZE 90

อุปกรณ์ครบค่า : การ์ด ถุงผ้า กล่อง และ ใบเสร็จตัวจริงค่ะ
ชิ้นนี้สายเป็นหนังปั้ม logo gucci ค่ะ หัวเป็น logo gucci เช่นกันค่ะ เพิ่งซื้อมาไม่ได้ใช้ค่ะ
ราคาซื้อมาเมื่อเดือนที่แล้ว 16500 บาท (มีใบเสร็จให้ด้วยค่ะ) ขอขายชิ้นนี้เพียง 13,900 บาทค่ะ
[IMG][/IMG]

KEEP NEVER USED - LV BELT MONOGRAM SIZE 100
อุปกรณ์ครบ : ถุงผ้า, กล่อง
สภาพดีมาก เพราะไม่ได้ใช้ค่ะ สายตรงไม่คดงอ หัวเข็มขัดวิ้ง ไม่มีรอย ใหม่มากๆ ค่ะ ขนาด 100/40
ราคา SALE
==>10,900 ค่า

[IMG][/IMG]
[[/IMG]

HERMES
HERMES SHOE BLACK Size 36.5
ราคา : 4900 Bht

[Line: buzakorn
PS : มี Bao Bao limited สีชมพู กะ ฟ้าอ่อน สวยมากคร่า อยู่ห้อง histreet ค่ะ id : buzakornw

LINE : buzakorn
Whatapps /Tel : 0816133375

สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกชิ้นค่ะ หากไม่ใช่ยินดีคืนสตางค์เต็มจำนวนค่ะ
สามารถเอาเข้าห้องตรวจสอบได้ โดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ
สินค้าสามารถผ่อนกับแม่ค้า หรือบัตรเครดิตได้ค่ะ
สามารถนัดดู/ รับ สินค้าได้ที่ Paradise Park ศรีนครินทร์ได้ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดใดค่ะ
กรุณางดการต่อรองอย่างโหดร้ายนะคะ
ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน และ SBN ค่