นัท 0905060160
ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim

(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี ไม่มีประวัติเสีย
กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

กลุ่มราคา 6,500 บาท

GUCCI SIGNATURE BAG
ปกติ 18,600 บาท
พิเศษ 6,500 บาท
จุของได้เยอะมาก ใบเดียวจบ ครบในหนึ่งเดียว
ผ้าไม่เป็นขุย ไม่มีรอยเปื้อน หนังมีรอยเล็บบ้าง

LOUIS VUITTON
momogram 6 cards wallet

6,500 บาท

สภาพดี หนังยังแข็ง ไม่ย้วย ไม่เยิน ไม่ลอก ไม่แห้ง
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ดเล็ก

Monogram MINI
Juliette PM

ขายเพียง 7,500 บาท
ลดกระหน่
ำ 6,500

สภาพดี กระเป๋ายังแข็งเป็นทรง
คาวน์ไฮน์ยังเนี้ยบ ไม่มีรอยน้ำ
รุ่นนี้ใช้งานง่าย เหมาะกับวันง่ายๆ ใส่กุญแจ โทรศัพท์ ซองใส่บัตรเครดิตไปทานข้าว ช้อปปิ้งสบายๆ

ตอนนี้ LOUIS VUITTON รุ่น nano กำลังฮิตนะครับ

กลุ่มราคา 12,000 บาท

Idylle รุ่น Rhapsodie สี sepia
ขนาด MM
12,000
มีถุงผ้าให้ครับ

เป็นกระเป๋าทรง hobo bag คล้องใต้ไหล่
ใส่ของกระจุกกระจิกได้สบายๆ

สภาพนางฟ้ามากครับ ไม่มีรอยตำหนิใดๆ
ชิ้นส่วนโลหะยังวิ๊งวับ

GUCCI WATCH
signoria

หน้ามุกสีน้ำเงิน
12,000
15,500 บาท
อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง : กล่องนาฬิกา กล่องหุ้ม
คู่มือพร้อมรับประกัน
สายข้อครบ

UTAH
Portefeuille Compact Plus

ราคาช้อปไทย 24,700 บาท
14,900 บาท
โปรโมชั่น หลายแบรนด์แค่ 12,000

ใบนี้ทำจากหนังแท้สีกาแฟคุณภาพสูงของวิตตองครับ
ใบนี้สภาพนางฟ้ามากๆครับ ใหม่ หนังยังแข็ง ไม่ย้วย ไม่เยิน
ไม่ลอก ไม่แห้ง

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่องกระดาษ

LOEWE
75Medium
ใหม่เอี่ยมอ่อง!!
ช้อปไทย 97,000 บาท
ขายเพียง 49,000 !!!
อุปกรณ์ครบทุกสิ่ง

GUCCI TOTE BAG
ปกติ 38,600 บาท

พิเศษ 28,700 บาท
ใบนี้ถือไปสยามมา แค่หนเดียว (เหมือนกันครับ)
ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

Damier Azur keepall 45

ราคาที่พารากอน 57,800 บาท
ลดกระหน่ำ 38,
700
มีถุงผ้าให้ด้วยครับ

สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพ 99%
คาวน์ไฮน์ยังเป็นสีขาวอมชมพูอยู่เลยครับ
สีนี้หายากม๊ากกกกกนะคับ มาไวไปไวมากจริงๆ

มีตำหนิละอองน้ำจางๆ ของจริงไม่ชัดเหมือนในรูปนะครับ
เพราะพยายามถ่ายให้เห็น

กระเป๋าสะพาย ฟิตเนส ใช้เดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัดได้หลายวันเลยครับถือง่ายแข็งแรง

ของจริงๆ รอยละอองน้ำจางมากๆคับ

รูปนี้จะเป็นรูปที่เห็นสีของคาวน์ไฮน์ เหมือนจริงที่สุด
ขาว ใส และ อมชมพู

ซิปยังวิ้งวับ งดงาม

Damier AZUR Clutch

ซื้อจากฝรั่งเศสคับ ไม่ค่อยได้ใช้ครับ
สภาพเยี่ยม มากใหม่หนังแข็ง สวย นางฟ้ามากคับ

7,800 บาท

GUCCI WATCH
Model 100 G-rectangle YA100305

เรือนผู้ชาย
ราคาปกติ 28,300 บาท
พิเศษ 19,500 บาท

สภาพ: ดีมาก
หน้า : ดำ
กลไก : ควอทซ์
หน้าปัด : แซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน

ราคาตอนนี้พุ่งไปไกลมากแล้วครับ เรือนละประมาณ 72,000 บาท

อุปกรณ์ครบ : กล่องนาฬิกา กล่องกระดาษ ใบรับประกัน คู่มือการใช้งาน ข้อสายนาฬิกา

เรือนผู้ชาย

GUCCI CROSS BODY
พิเศษ 19,000 บาท
ปกติ 43,000 บาท

ถือไปแค่ หนเดียวเหมือนกันครับ ดังนั้นสภาพเกือบ 100% ครับ
อุปกรณ์ครบทุกสิ่งเลยครับ เหมือนไปซื้อมาจากช้อบเลยที่เดียว

ใบนี้ทำจากหนังแท้ทั้งใบ ปั้มลวดลายอักษรจี ไขว้
ของจริงกระเป๋าสวยมากกครับ และยังหอมเหมือนใหม่

Damier Azur
SIRACUSA GM
27,500
มีถุงผ้าให้นะครับ

สภาพนางฟ้า ใหม่ ขาว สภาพดีม๊ากกกก
รุ่นนี้ใช้งานง่าย ถือได้หลายแบบ จะสะพายเฉียง
ขึ้นไหล่ คล้องแขน หรือถือก็ทำได้ง่ายๆ

ไร้ตำหนิใดๆ

แนะนำสำหรับเพื่อนที่กำลังจะเดินทางไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัด
ต้องใบนี้เลย
ครับ จุของได้เยอะ แต่น้ำหนักเบา

คาวน์ไฮน์ ใสไร้ริ้วรอย

ภายในกว้าง มีช่องใส่กระเป๋าตังต์ พาสปอร์ต และ โทรศัพท์
หยิบง่าย แบ่งเป็นส่วนๆ หาของไม่ยากครับ

Damier AZUR Macro wall

ซื้อจากเกษรคับ ไม่ค่อยได้ใช้ครับ
สภาพเยี่ยม มากใหม่หนังแข็ง สวย นางฟ้ามากคับ
อุปกรณ์ : กล่องกระดาษ ถุงกระดาษ

9,700 บาท
9,500 บาท

Keepall 45 Multicolor

43,800
ลด 38,500 บาท

สภาพดีม๊ากๆครับ หายากมากๆครับรุ่นนี้
ถือไปไหนมาไหน คนมองเหลียวหลังแน่นอนครับ

รุ่น multicolor ไม่ผลิตแล้วนะครับ จะยิ่งหายากขึ้นไปอีกครับ
ยิ่งรุ่นนี้ผู้ชายก็ถือได้นะคับ
ราคาที่ปารีสก่อนเลิกผลิต ประมาณ 120,000 บาทครับ

ของจริงขาวกว่าในรูปนะครับ

Monogram macassar Distric

ใบนี้ปี 2013 ครับ
38,600 บาท

อุปกรณ์มี ครบทุกสิ่ง
ถือไปเดินแค่หนเดียวคับสภาพเกือบ 100%
ใหม่ราวกับเพิ่งซื้อออกจากช้อปมาเมื่อวาน ไร้ร่องรอยใดๆ

BALENCIAGA
MEN DAY

สภาพดีมากก ถือไป 2-3 ครั้งครับ
รุ่นนี้ทำจากผ้าครับ นำหนักจะเบามากก สะพายไปเที่ยวไม่รู้สึกหนัก
ของจริงสภาพใหม่มากครับ รอยยับที่เห็น เป็นลักษณะของเนื้อผ้า

18,800 บาทเท่านั้น
ซื้อมาจาก ฮ่องกง 34,300 บาท

สินค้าที่ขายไปแล้ว