ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
เพื่อนๆเก็บรักษารองเท้าพรีเมี่ยมแพงๆกันยังไงคะ
บรรดา Prada Vesace Gucci Valentino LV Zanotti Choo Manolo
กล่องรองเท้าจำเป็นมากน้อยแค่ไหน

บางคนก็เก็บไว้ในกล่องที่ซื้อมาเลย เพราะกล่องก็สวยอยู่แล้ว แล้วเอากล่องมาซ้อนๆกัน
บางคนมีห้องเก็บรองเท้าโดยเฉพาะ
บางคนเก็บไว้ในตู้ใส่รองเท้า
บางคนวางเรียงๆไว้บนพื้นที่มีที่วาง แต่ฝุ่นจะจับ ไม่ดีแน่ๆ เช่นเราในเมื่อก่อน เป็นต้น

กล่องรองเท้าแบรนด์ไหนบ้างคะที่เพื่อนๆใช้กัน
ราคาประมาณเท่าไหร่
ซื้อกันทีกี่กล่องคะ
มีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างคะ

คือเอาจริงๆ เรากำลังจะคิดแบบดีไซด์กล่องรองเท้าให้เหมาะกับความต้องการของผู้หญิงน่ะค่ะ
เลยอยากมาลอง Survey ความคิดเห็นกันหน่อย

ส่วนตัวเปนคนชอบรองเท้ามาก
เพราะถือคติว่า รองเท้าดีๆจะพาเราเดินไปสู่ที่ดีๆ
(ข้ออ้างในการขอคุณแฟนซื้อรองเท้าแพงๆ 555555)