♥ สินค้าทุกชิ้นใช้เอง ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์
♥ เข้าห้อง Catch Fake ได้เลย ไม่ต้องขออนุญาต
♥ สามารถนัดดูสินค้าได้แถวสยาม สุขุมวิท ถ้าเป็นที่อื่น ลองโทรมาคุยกันก่อนได้ ถ้าไปเป็นจะไปให้ค่ะ

♥ ติดต่อได้ทุกช่องทาง
PM, Tel. 086 626 7992, Line: nneeed
ตลอด 24 ชั่วโมง ไม่ต้องเกรงใจค่ะ 555

∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞∞

•••BALMAIN x H&M•••

NEW WITH TAG: SILK BLEND VELVET TOP

ไซส์ 6 ที่สุดของความฮออตตตตตตต หายาก แทบไม่มีแล้วรุ่นนี้

SHOCK PRICE 4,900 บาท

(ภาพบน ถ่ายเองจากสินค้าจริง // ภาพล่าง จากเว็บ H&M นะคะ)

•••ASAVA•••

NEW WITH TAG: GOLD CROPPED TOP

สีทอง ไซส์ XS ใส่กับเอวสูง น่ารักมากกกก
ใส่ไปเที่ยว เดินเล่นช่วงเทศกาลนี้ ชิวๆเลยค่ะ
ราคาป้าย 5,200 บาท

SHOCK PRICE 990 บาท

NEW WITH TAG: GOLD DRESS

สีดำทอง ไซส์ XS ใส่ไปเที่ยว เดินเล่นช่วงเทศกาลนี้
ชิวๆเลยค่ะ ชุดนี้ถ่ายรูปขึ้นมากๆๆๆๆ
ราคาป้าย 16,000 บาท

SHOCH PRICE 2,500 บาท
ลดไปหมื่นกว่าขำๆค่ะ

NEW WITH TAG: GOLD SQUARE PANTS

สีดำทอง ไซส์ XS ใส่ไปเที่ยว เดินเล่นช่วงเทศกาลนี้
ชิวๆเลยค่ะ กางเกงทรงสวย ไม่ซ้ำใครจริงๆ
ราคาป้าย 5,800 บาท

SHOCH PRICE 990 บาท

NEW WITH TAG: TWO TONED PANTS

สีขาวดำ ไซส์ XS แนะนำมากกกก ทรงสวย และแบบเก๋จริงๆ
ควรมีติดบ้านไว้ค่ะ ใส่เที่ยว ใส่ทำงาน เหมาะหมด
ราคาป้าย 4,400 บาท

SHOCH PRICE 1,200 บาท

(ภาพบน ด้านหน้า // ภาพล่าง ด้านหลัง นะคะ)

•••SOLD•••