TM : New & Used สภาพใหม่ๆๆๆ... Adidas, Disaya, Milin, Kwankao, Sretsis, Sleeping Pills, Lyn Around, CPS, TOPSHOP, รองเท้า LYN - Nine West

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM : New & Used สภาพใหม่ๆๆๆ... Adidas, Disaya, Milin, Kwankao, Sretsis, Sleeping Pills, Lyn Around, CPS, TOPSHOP, รองเท้า LYN - Nine West

Suwaphat V.'s Avatar
    Suwaphat V. is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Suwaphat V.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 082X2X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM : New & Used สภาพใหม่ๆๆๆ... Adidas, Disaya, Milin, Kwankao, Sretsis, Sleeping Pills, Lyn Around, CPS, TOPSHOP, รองเท้า LYN - Nine West

กฎกติกาทั่วไปตามชุมชนแห่งนี้

ติดต่อทาง Line: sv-patty or Call 081-935-4298
    PS. ไม่สะดวกคุยทางsmsไปมานะคะ (No sms) อ่านด้วยจ้า

CFได้2ช่องทาง ตามที่แจ้งไว้เท่านั้นนะคะ ไม่สะดวกpm
    +ขอให้สิทธิคนไม่ต่อราคา หรือพร้อมโอนก่อนค่ะ เพราะพวกcfแล้วหายเงียบมีเยอะ+

...ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืน เพราะขายแต่ของแท้สภาพดีค่ะ...
    ..cfคือพร้อมโอนไม่เกินวันถัดไป cfแบบ3วัน7วันโอน เชิญผ่านค๊า..

"ADIDAS" มีของใหม่จากยุโรป ที่ไม่มีขายในเมืองไทย
    มาลงเรื่อยๆนะคะ ติดตามดูได้...
    รับ*Pre-order เกือบทุกรุ่น ส่งรูปมาเช็คราคาดูได้ค่ะ

NWT!!! Adidas Originals Trefoil T-Shirts (size M)
    ขอขายที่ 1,700.-
    งดต่อ!!! (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Adidas Originals Carifornia T-Shirts (size M)
    ขอขายที่ 1,990.-

NWT!!! Adidas Team Boxy Trend T-Shirts (size M)
    ชนshopไทย แต่ขายถูกกว่า ขอขายที่ 1,590.-

NWT!!! Adidas Track Denim Sweatshirt (size XS/32)
    ไม่มีขายในไทยนะคะ ไซส์เล็กสุด หายากมากๆ ใครตัวใหญ่หน่อยรอบอกไม่เกิน35"ก็ใส่ได้ค่ะ
    ขอขายที่ 3,790.-
    งดต่อ!!! (Free EMS)

NWT!!! Adidas Tennis Long Skirts
    (size 34, 36)
    หายากมากๆนะคะ ของมาจากยุโรป ไปญี่ปุ่นมา5ที่หาไม่ได้เลยค่ะ เป็นผ้าชีฟองทั้งข้างใน-ข้างนอก
    ขอขายที่ 3,650.- งดต่อ!!! (Free EMS) ถูกกว่าพรี ถูกกว่าญี่ปุ่น!!!

NWT!!! Adidas Originals Logo Track Pants (size 32, 34) **เหลือ34
    ทรงสวย ใส่สบาย ผ้านิ่มมากๆค่ะ ขอขายที่ 2,990.- งดต่อ!!! (Free EMS)

NWT!!! Adidas Pineapple Tank-Top (size S) *SOLD*

NWT!!! Adidas 2in1 T-Shirt (size XS)
    มีมาตัวเดียว ใส่ออกกำลังกายก็ดีงาม ขอขายที่ 1,250.- (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Adidas Snapback Cap Confete
    ไซส์ผู้หญิง มีมาแค่1ใบ พร้อมส่ง ใส่สวย ด้านหลังปรับได้
    ขอขายที่ 1,690.- (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Adidas Originals Cap "Pharrell Williams" **เหลือ1ใบ
    รุ่นนี้ไม่เข้าไทยนะคะ ใส่ได้2ด้าน ขอขายที่ 1,690.- (ส่งฟรีลทบ.)

NWT!!! Disaya Candy Dress (size us2/uk6)
    เอว25
    ใส่สวยฟรุ้งฟริ้ง หายากค่ะ ราคาซื้อ13,000
    ขอขายที่ 5,990.-
    งดต่อ!!! *รวมส่งems

NWT!!!
    Lyn Around (size S)
    ถูกกว่าป้ายเกิน50%!!!
    ขอขายที่ 800.- *รวมส่งลงทะเบียน

NWT!!!
    Lyn Around
    Top XS ขอขายที่ 800.- Net
    Shorts S ขอขายที่ 850.- Net
    *** ซื้อทั้งเซ็ทแค่ 1,500.- *รวมส่งลงทะเบียน

NWT!!!
    Lyn Around (size XS)
    ขอขายที่ 1,000.-
    งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

NWT!!! Lyn Around (size XS) เอว25 สะโพก35
    ของใหม่ พับไว้ในตู้ไม่เคยซักและใส่นะคะ ยับนิดนึง ขายถูกกว่าราคาป้ายเกิน50%ค่ะ
    ขอขายที่ 750.-

NWT!!! ZEEMAN Crop (XS) แบรนด์จากเนเธอแลนด์
    ขายตามราคาพรีมานะคะ สำหรับสาวตัวเล็ก เอวไม่ลอยมากกำลังดีค่ะ
    ขอขายที่ 280.-
    (ค่าส่งลทบ30/ems50)

-SOLD-

Jubilee Dimond Ring
    -SOLD-

อัพเดทล่าสุดค่ะ 30/03/15...
    แหวนเพชร จี้ สร้อย ต่างหูสวยๆวิ๊งๆมากมายหลายแบบ ลดราคาพิเศษค่ะ!!!

คลิ๊กได้เลยค่ะ >>> http://sbntown.com/forum/showthread....605#post403605

----------------------------------------------------------------------------
    ส่งต่อเสื้อผ้าใช้เองสภาพดี-ใหม่มาก

Kwankao Boogie Pants
    (size S us0/uk4)
    เอว25 สะโพก35
    ซื้อราคาเต็มตามป้ายเลยจ้า เป็นเอวสูง ผ้าเบา ใส่สบาย เดินดิ้นเงินวิ๊งๆสวยงาม
    สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียวค่ะ
    ขอส่งต่อ 2,800.- Net *รวมส่งems

Sretsis Pants (size us2/uk6)
    สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ใส่ไม่เกิน2ครั้ง
    ขอส่งต่อ 2,000.- งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

-SOLD-

- SOLD -

Disaya Playsuit (size us0/uk4) เอว25, สะโพก35
    playsuitเอวสูง สภาพใหม่ใส่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งเรียบร้อยค่ะ
    ผ้าลูกฟูกลายดอกไม้ปักลูกไม้ ใส่กับเสื้อcrop หรือเปิดไหล่น่ารักค่ะ
    ราคาป้าย9,000.-
    ขอขายที่ 2,500.- งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

Milin
    (size 2us/8uk)
    อก32 เอว25
    สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งเรียบร้อย ซื้อมา11,200.-
    ใส่สวยไม่ผิดหวังค่ะ ขายเป็นเซ็ทไม่แยกนะคะ
    ส่งต่อที่ 3,500.- งดต่อ!!! *รวมส่งems

Milin Crop
    (size us0/uk6)
    สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ส่งซักเรียบร้อยค่ะ ของจริงสีไม่ซีดเหมือนในรูปนะคะ
    ขอขายที่ 990.-

Sleeping Pills
    อก32, เอว26, สะโพก36
    Vip Tops (size XS) + Virgo Skirt (size S) ราคาป้ายรวม2ชิ้น 5,080.

ขายทั้งเซ็ท2ชิ้น ตัดป้ายส่งซักแล้วยังไม่ได้ใส่
    ขอขายที่ 2,000.-

*รูปหาย ว่างแล้วมาลงอีกครั้งค่ะ*

LOVE ME TENDER
    อก32 เอว25
    ใส่2ครั้งค่ะ ขอส่งต่อ 1,000.- งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

Lyn Around
    (size XS)
    สภาพใหม่ ใส่กับยีนส์สั้นน่ารัก
    - สีส้ม 650.-
    งดต่อ!!!
    - สีเหลือง 450.-
    งดต่อ!!
    *รวมส่งลงทะเบียน

Lyn Around
    (size S)
    ป้าย1,990. ใส่2ครั้งค่ะ ปักเลื่อมทองวิ๊งๆ
    ขอส่งต่อที่ 500.-
    งดต่อ!!!

Lyn Around (size M)
    เสื้อสภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ใส่กับยีนส์ หรือเลคกิ้งน่ารักค่ะ
    ขอขายที่ 500.-
    Net *รวมส่งลงทะเบียน

ใหม่ ส่งซักแล้ว ยังไม่เคยใส่ ราคา2พันก่า ของจริงสีสดกว่าในรูปค่ะ

ขอขายที่ 850.- Net *รวมส่งลงทะเบียน

สภาพดี ใส่2ครั้ง ซื้อมา3,380. ขายเป็นเซ็น2ชิ้นนะคะ

ขอขายที่ 1,500.-
    Net!!! *รวมส่งลงทะเบียน

-SOLD-

Lyn Around (size XS) เอว25
    ใหม่ ซักแล้วยังไม่ได้ใส่ ราคา1,590
    ขอขายที่ 590.-

Lyn Around
    (size XS) เอว25
    ราคา2พันกว่า สภาพใหม่เอี่ยม ใส่สวยเก๋จริงๆค่ะ ขอcofirm
    ขอขายที่ 990.- งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

Lyn Around Dress
    (size S)
    อก32 เอว25
    สภาพดี ใส่2ครั้ง เป็นผ้าแบบยืดได้นิดหน่อยค่ะ
    ขอขายที่ 790.- งดต่อ!!! *รวมส่งลงทะเบียน

Lyn Around Dress (size XS)
    อก32 เอว25
    สภาพใหม่ ใส่2ครั้ง ขอขายที่ 990.-

-SOLD-

Lyn Around Playsuit
    (size XS)
    อก32-33 เอว25
    ใส่สวยน่ารักมากๆค่ะ ซื้อมา3พันกว่า
    ขอขายที่ 1,490.-

Lyn Around Jumpsuit
    (size S)
    อก32-33 เอว25
    ใส่1ครั้ง ราคาป้าย2,990. ซื้อราคาเต็มเลยค่ะ
    ขอขายที่ 1,290.-

CPS
    (size S)
    ใหม่ ราคาป้าย2,990. ซักแล้ว ยังไม่เคยใส่ เป็นเสื้อแจ็คเก็ตหนังตัวสั้น
    ใส่เกร๋ๆค่ะ
    ขอขายที่ 890.-

TOPSHOP Crop
    (size us2/uk6)
    ใหม่ ซักแล้ว ซื้อมา1,300 ยังไม่เคยใส่ สายยาวไปส่งแก้เรียบร้อย
    ขอขายที่ 790.-

TOPSHOP
    (size us2/uk6)
    เสื้อมี2ชิ้นค่ะ ของใหม่ ตัดป้ายแล้ว ยังไม่เคยซักและใส่
    *ของจริงสีครีมเข้มกว่าในรูป
    ขอขายที่ 650.-

TOPSHOP
    (size 4us/8uk)
    เกร๋ๆค่ะ สภาพใหม่ ราคา2,000 ใส่ครั้งเดียว กระโปรงชั้นในเป็นผ้ายืดทรงสอบสีดำ
    เอวเป็นยางยืดแบบเรียบ วัดตอนยังไม่ยืด25" ความยาวปิดเข่า

ขอขายที่ 850.-

Merry go round
    (size S)
    สภาพใหม่ ใส่2ครั้ง ความยาวปิดเข่าค่ะ
    ขอขายที่ @399.-

-SOLD-

-ALL SOLD-

LYN
    (size 5.5)
    สภาพใหม่ ใส่ครั้งเดียว ดูสูงแต่ใส่สบาย ไม่เมื่อย มีรอยตรงสายนิดหน่อยค่ะ

ขอขายที่ 600.- งดต่อ!!!

NINE WEST
    (size 5.5)

ราคา5,900. สภาพดี ฟรุ้งฟริ้ง ใส่สบาย ไม่เมื่อย ไม่กัด เท้าไซส์36ใส่ได้ค่ะ
    ขอขายที่ 1,500.-

ห้Hi-End ทั้ม่ used ดี น่รัด้ค่

update 30/03/16

คลิ๊กที่ลิ้งค์เลยค่ะ >>> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3584808

***ฝากสินค้าแม่และเด็กมือสอง สภาพใหม่ๆ ราคาประหยัด***
    เครื่องปั๊มนม/เป้อุ้มเด็ก/
    Baby Monitor
    สนใจคลิ๊กเข้าไปชมได้จ้า >>> http://sbntown.com/forum/threads/360...5827#pt2765827

- Thx u SBN ka -

Last edited by Suwaphat V.; 29-06-16 at 22:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ