SALE !! ถูกมากกก Issue / Accessorize / Issay miyake / Sam Eldelmam / Lyn / Cps / Forever 21

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALE !! ถูกมากกก Issue / Accessorize / Issay miyake / Sam Eldelmam / Lyn / Cps / Forever 21

diamond_girl is offline Trusted Member Brandname Fan
    diamond_girl's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X8X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face SALE !! ถูกมากกก Issue / Accessorize / Issay miyake / Sam Eldelmam / Lyn / Cps / Forever 21

สั่งซื้อสินค้าได้ทาง Contact :
    >> Line : grammyx56 <<
    >>Tel : 087-685-4292 <<
    - ค่าส่ง ลทบ 30 / Ems 50

* เป็น Trusted Member @ SBN ค่ะ มั่นใจได้ *

ราคาที่ ตั้งไว้ เซลล์ โล๊ะตู้คะ ถูกมาก!!
    สนใจจริงๆ พร้อมโอน *บางชิ้น*ลดได้นิดหน่อยคะ
    ไลน์มาค่ะ

รูป Pixel ต่ำ เพื่อง่ายต่อการโหลด
    จึงอาจไม่ชัด สนใจไลน์มาดูนะคะ

SALE SALE !!! เลยค่า

คุ้มทุกชิ้น รับประกัน!!

GAMT Sunglass >> 2,500.-
    ทรง oversize แบบคุณแม่เป้ย ใส่ขึ้นทุกรูปหน้าเลยคะ

Sam Eldelmam >> 1,500.- !!!!
    (( FROM 6,590.- )) Condition like new!!!
    ส้นสูงสีดำ หนังแท้
    เดินง่ายมาก
    แพทฟอม support สรีระเท้าเป๊ะมาก ไม่เมื่อยเลยค่ะ คอนเฟิม
    แบรนด์นี้ขึ้นชื่อเรื่องความเก๋ ใส่กับชุดไหน ก้ชิค ค่า
    ใส่1-2ครั้ง ใหม่มากกๆ
    ซื้อ 6,590 ใหม่ๆเลยคะ
    ส้นสูง 4.5" platform 1.5"
    Size 37 - 38

Mossimo jeans >> Sold!!
    ทรง boot cut พรางหุ่น ดูเพรียว สีสวย
    เอวกลาง ไม่สูง ไม่ต่ำ กำลังดีค่ะ
    เอว31 สพ38 ยาว39"

New Boyy mini slash>> Sold!!
    baby leopard calf hair ของจริงน่ารักมากๆๆ ของใหม่เลยค่ะ
    สีน่ารักมากคะ ถูกที่สุดค่ะลดเยอะมากก
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ครบเหมือนออกจากช้อปเลยค่ะ

Accesorize cap >> 250.- !!!!
    ลายน่ารักมาก ใหม่ๆแค่ใส่ลอง
    Freesize ด้านหลังปรับได้

เสื้อ Issue >> 550.-
    used once สภาพใหม่ๆ
    ใส่กับ กางเกงเอวสูง ขาสั้น หรือขายาว น่ารักคะ
    size m
    อก 31-38 ยาว28

( from 2,xxx )

Issey Miyake swim suit >> 450.- !!!
    งานวินเทจคะ ซื้อแพงมาก ใส่ครั้งเดียวคะ
    มีบราบังทรงในตัว
    สีสวย เขียวมะกอก สลับดำ
    ดีไซน์เรียบเก๋ ด้านหลังเว้า
    Freesize M -L ( ป้าย L )

Guess >> Sold!!
    platform ด้านหน้า Support สรีระเท้าดีมาก เดินไม่เมื่อย
    sz.6 / size 37-38

Used Boyy Slash >> Sold!!!!
    Regular size สีหายาก สดใสน่ารักคะ
    รุ่นนี้หนังงูแท้ จะแพงกว่า หนังงูปั้มคะ
    อปก การ์ด ถุงผ้า ครบค่ะ
    ปล่อยถูกเลยคะ เน้นออกไวคะ หามานานจัดเลยค่า คุ้มๆๆ
    (((ขอคนสนใจจริงๆค่อย line มาสอบถามนะคะ ขายถูกมากกก)))

New lynaround (NWT)>> Sold!!
    เดรสไปงาน เปิดไหล่ ลายวิคตอเรีย ปักลูกปัด
    สีทอง สวยหรู น่ารักมากๆ
    ใครเตรียมไปงาน จัดด่วนๆจ้า ถูกกว่าไปตัดชุดเยอะมากๆ สวยหรูดูดี
    อก33" เอว29-31" ยาว30"

Playhound blazer >> Sold!!
    Used playhound เสื้อสูท ปักจิ้งจอก
    คลุมได้กับทุกชุด เพิ่มลุคเท่ๆ
    ปล. เสื้อยับเก็บไว้ไม่ได้รีดค่ะ
    freesize อก36 ยาว27.5

NWT Cps pants >> Sold!!
    กางเกง cps สีน้ำเงินเข้มกรมท่า
    เอว26 สพ42 ยาว40.5

Forever21 oxford shoes >> 350.- !!!!
    มีส้นนิดๆ ใช้ 1-2 ครั้ง สภาพดี
    ทำพื้นกันลื่นอย่างดีมาเรียบร้อยค่ะ
    วัสดุเป็นผ้าคล้ายหนังกลับ ทนทาน น่ารักคะ
    ดีเทลด้านในลายดอกๆ
    size 38
    (( from 1,690.- ))

Prada Leather tote >> Sold!!!
    come with strap
    used like new
    สี Oak Brown
    ซื้อจากชอปอังกฤษ อปก ครบค่ะ

รองเท้า Lyn >> Sold!!
    กลิตเตอร์แน่นๆ สวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ใส่ 1 ครั้ง
    รุ่นนี้พื้นบุฟองน้ำใส่แล้ว นุ่มเท้ามากๆ

MCM wallet >> Sold!!
    กระเป๋าสตางค์ mcm
    สภาพนางฟ้า หนังสวยมาก
    ตกแต่งหมุด สวยมากค่ะ
    มาพร้อม สายคล้องมือ เป็นคลัชพกพาได้
    และ อปก ทั้งหมด ครบ เหมือนออกจากช้อปค่ะ

New berotti ชอปเซ็นทรัล >> Sold!!
    รองเท้าไปงานสีแชมเปญออกครีมทอง ใส่แล้วเท้าขาว ขับผิว ดูดีสุดๆ
    แต่งเพชร สวย หรู แมทซ์ชุดง่าย
    sz 38 สูง 3"

แว่น Vienna line >> Sold!!
    แบรนด์จากประเทศ Austria
    ทรงนี้ ใส่ออกมาทรงสวยค่ะ
    สภาพดี เหมือนใหม่

jaspal sequin on arm and glitter fabric >> Sold!!

Levi's >> Sold!!
    ใช้ 1-2 ครั้ง สภาพใหม่มาก ทรงสวย เก็บพุงเก็บทรงสุดๆ
    ใส่แล้วผอมเพรียว ดูขายาวคะ
    เอว27 สพ37 ยาว40

กางเกง Lee ลูกฟูก >> Sold!!
    สีแดง maroon สีสวยมากค่ะ
    เอวต่ำ แต่ไม่ต่ำมาก กำลังสวย
    เอว30-31 สพ36-39 ยาว36

New Workshop >> 550.-
    เสื้อคลอป ตาข่าย ป้าเนื้อดีมากๆๆนุ่มหนาคะ
    ซื้อมา1,590 ของใหม่คะ ส่งต่อถูกเลยย
    Sz. M
    อก32-38" ยาว16"

เอวสูง >> Sold!!
    น่ารักมากคะ ใหม่มาก สภาพ 95%
    size s-m
    เอว26 สพ36 ยาว19
    from 1,xxx

Lyn around pants >> Sold!!
    กางเกง lyn around
    ลาย fruity น่ารักมากๆคะ
    used once
    size m
    เอว25-31 สพ33-41 ยาว37.5

Misty mynx >> Sold!!
    เดรสยาว งานปักเลื่อม
    ดีเทลเว้าหลัง ใหม่ With tag
    size s อก34-43 สพ38 ยาว56
    ( NWT from 4,995 )

Lyn around >> Sold!!
    เสื้อ lyn around
    used once ใหม่มาก
    size L ( รุ่นนี้แพทเทินไม่ใหญ่คะ M ใส่ได้คะ )
    อก36 ยาว19

marc jacob >> 950.- !!!!
    เฟอร์ด้านในถอดออกได้
    มีตำหนิตรงกระดุมที่หมวกหาย ด้านใน
    ขายถูกเลย ด้านนอกมองไม่ออก ไม่มีปัญหาคะ

Harajuku>> Sold!!
    Used once ค่ะ Size M-L
    อก33-38 เอว28 สพ free-45
    ยาว33.5 ไหล่15

Zara vest >> Sold!!
    เสื้อ กล้าม zara
    ลายสวย used once super new
    size L ( สาว m-l ใส่ได้คะ )
    อก32-40 ยาว28

เดรส ลายงู แบรนด์ Gil >> Sold!!
    ( Thai designer ) มีช้อปที่ เซ็นทรัลลาดพร้าวคะ
    ใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก
    ผ้าเนื้อดี มีซับใน ใส่แจ็คเกตทับ สวยเลยคะ
    sz M อก36 ยาว31
    ( from 1,xxxx )

play suit Jaspal >> Sold!!
    ขายาวผ้าปริ้นลายงามมาก
    collection นี้ หมดไวมาก
    used once สภาพใหม่คะ
    sz S อก34-36 เอว27 สพ41
    ( from 3,xxx )

Crocodies shirt >> Sold!!
    เสื้อ Crocodies
    size m-l
    เอวfree-48 ยาว27.5 ไหล่16

Lyn around top >> Sold!!
    เสื้อ lyn around
    used once super new
    size s
    อก33 ยาว18

New Jaspal top >> Sold!!
    เสื้อ Jaspal ปักเลื่อมวิ้งๆ
    ใหม่ค่ะ ทรงน่ารัก
    size L ( ไม่ใหญ่คะ สาว m-l ใส่ได้ )
    อก 38 ยาว16.5

size เอว26-27

เอวสูง ทรง boy ทรงสวยคะ
    size เอว28 สพ37 ยาว37

Wonder room earring >> Sold!!
    น่ารักมากๆค่า สภาพดีมาก ใช้น้อยค่ะ

Set ข้อมือ Accesorize >> Sold!!
    านฉลุลงยาประดับเพชร + หินเทอควอยส์
    ใส่คู่กัน2เส้น สวยมากค่า

XXI Earring >> Sold!!
    ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ ผึ้งกับดอกไม้ น่ารักมากๆ

New look earring >> Sold!!
    ต่างหูแบรนด์ New look สภาพเหมือนใหม่ ใช้งาน 1 ครั้ง
    สีแดง Maroon สีสวย ดีเทลเพชร
    เรียบเก๋ แมทซ์ชุดง่ายค่ะ

New look earring เหลือ ดาวเพชร ค่ะ >> Sold!!
    ต่างหูแบรนด์ New look สภาพเหมือนใหม่ ใช้งาน 1 ครั้ง
    เพชรเงาวิ้ง สวยงาม สีคุมโทน แมทซ์ชุดง่าย

New look earring เหลือ ผลึกคลิสตัล ค่ะ >> Sold!!
    เรียบเก๋ แมทซ์ชุดง่ายค่ะ

forever black dress

shine purple sequin top >> SOLD !!

korea lace top >> Sold!!

cps blue oversize top >> SOLD !!

Cps Sequin skirt >> 550.-
    กระโปรงเลื่อมริบตัว ชายดระโปรงตกแต่งผ้าซีทรูผ้าแก้วบานๆ
    เพิ่มความน่ารัก สีดำแมทซ์ชุดง่ายคะ
    ดีเทลเลื่อมทั้งตัว แต่งตัวแล้วได้ลุคเปรี้ยวชิคขึ้นมาเลยคะ
    ซื้อ 2,xxx ของใหม่ ส่งต่อแบบถูกมากกก
    Sz s
    เอว29 สพ36 ยาว14

lynaround tutu skirt salmon >> Sold!!

lynaround fringe pink dress >> Sold!!

h&m seethough top in dark violet >> SOLD !!

korea crop top with glitter >> Sold!!

jaspal top in red >> Sold!!

jcrew crop top >> Sold!!

casio watch >> Sold!!

cps tee nice screen and blink blink arm >> Sold!!

geniune leather cps belt >> Sold!!

Hongkong disney land mickey magnet souvenir >> Sold!!
    ส่งต่อราคาสุดคุ้ม!! ซื้อเป็นของขวัญก็ได้ค่ะ

sanrio keychain >> sold!!

himma earring in pink

pastel salmon blazer cps >> SOLD !!

seethough cadigan black&gold color >> SOLD !!

rip jeans in black >> sold!!

forever21 chibori tee sky >> sold!!

korea top detail เก๋ งานดีคะ ผ้าดี
    ( from 1,590 )

Misty mynx >>Sold !!
    Gladiatorของใหม่ค่า ส่งต่อถูกมากกก
    สวยมากๆค่ะ ใส่ง่ายด้วย Must have
    ทรงนี้ ใส่แล้วเก๋ชิคทันที
    Sz 38

Zara loafer SALE ไปอีก!! เหลือ >> SOLD !!
    กำมะหยี่ สวยหรู

New!! lyn ลูกไม้ >> Sold!!
    SALE FROM 2,290.- New with tag!!!
    คัชชูทรงสวย ลูกไม้ สีโทนขาวดำ
    Sz 38 พื้นรองเท้ายาว 26.8 cm

Boyy Ossie
    สวยมากๆ หนังแบบนี้ทนทาน ยิ่งใช้ยิ่งสวย

Price : Sold!!

CC-OO >> Sold!!
    ลายสกอต ผ้าเนื้อดีมากๆ

Sale from 1,990!!!

CPS >> Sold!!
    ของใหม่ค่ะ ลูกไม้สวยคะ แมทซ์ชุดง่าย น่ารักมากๆ

Playhound >> Sold!!
    Used once like new สภาพใหม่เลยคะ
    ลูกไม้ ลายหมาจิ้งจอก น่ารักมากก
    กระโปรงสีดำแบบนี้ แมทซ์ง่าย
    ควรมีติดตู้ค่ะ ใส่ได้บ่อยๆแน่นอนค่ะ คอนเฟิม
    เอวสูง25-26" ยาว37.5"

Lyn shoes >> Sold!!
    ลายเสือ ดีเทลเพชร
    สวยเปรี้ยวมากคะ
    Sz 38

Pull&bear >> Sold!!
    เสื้อยืดเรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ
    ของใหม่ค่า ซื้อพันกว่า ส่งต่อถูกเลย

Pull&bear >> Sold!!
    เสื้อยืดเรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ
    ของใหม่ค่า ส่งต่อถูกเลย

Cps >> Sold!!
    เชิ๊ตผ้าเนื้อดีคะ ของใหม่เลยค่ะ
    สีสดใส น่ารักค่า

Forever21 >> Sold!!
    เสื้อยืดลายแมวน่ารักๆ แมทซ์ง่าย ใส่ได้ตลอดค่ะ
    ของใหม่เลย ส่งต่อถูกมาก

Bershka >> Sold!!
    เสื้อยืดลายเก๋ ตกแต่งหมุด ใหม่ๆเลยค่า
    ส่งต่อถูกมากๆๆๆ จัดโลดด

New!! Cps ลายหงส์น่ารักคะ >> Sold!!
    Cps ลายหงส์ แขนตกแต่งลูกไม้
    น่ารักคะ ของใหม่เลยคะ ส่งต่อถูกเลย
    Sz s
    อก34 ยาว19

New cps dress >> Sold!!
    เดรสCps ใหม่คะ สีน่ารัก
    อก32 สะโพกบน37 สพล่างfree ยาว33

Cps skirt >> Sold!!
    ผ้าคล้ายกำมะหยี่ ดีเทลซิปหลัง
    Sz s
    เอวสูง26 สพ36 ยาว16.8

Halter top >> Sold!!
    คล้องผ้าดี ทรงพอดีตัว ใส่ขึ้นมาน่ารักคะ คอนเฟิมเลย
    งานจากร้านตัดที่สยาม ดีเทลซิปหลัง
    Sz s
    อก30 เอว25 ยาวประมาน21

เสื้อcrop ของใหม่ค่ะ ซื้อพันกว่า ส่งต่อถูกเลยค่า
    Sz m
    อก31-41 ยาว17

Minidress >> Sold!!
    เสื้อเกาหลีตัวยาว แขนยาว ร้าน import Korea ka ผ้าดีมากๆ ส่งต่อถูกเลยค่า
    Freesize อก43 ยาว30.5

Jaspal pant >> Sold!!
    กางเกงลายทาง ผ้าดี ทรงเก๋ ดีไซน์เก๋คะ
    Sz xxs (แต่ไม่เล็กคะ สาวs-mใส่ได้)
    เอวสูง27 สพ39 ยาว35.5

Edwin >> Sold!!
    ทรงboyfriend jeans ทรงสวย
    เอว31 สพ41 ยาว39.5"

Levi's jeans >> Sold!!
    ทรงboyfriend jeans ทรงสวยค่า
    จากjj 1,xxx กว่า ส่งต่อถูกจ้า ดีงามจัดโลด
    เอว30 สพ38 ยาว39.5

Cc-oo jean >> Sold!!
    New ka ทรงสวยเลย
    ซื้อพันกว่าคะ ส่งต่อถูกมากไปเลยจ้า จัดด่วนๆ
    ทรงสวย แมทซ์กับเสื้อสีพื้นๆก้เก๋ชิคแล้วค่ะ MUST have item ka
    Size 2

New cps >> Sold!!
    ผ้าลูกไม้เนื้อดีคะ ทรงเก๋ ใหม่ค่ะ
    ดีเทลระบายที่แขนเก๋ ทรงเก๋คะ
    Sz L อก38 ยาว20

Flynow garden ||| >> Sold!!
    ดีไซน์ ใส่ได้ 2 ด้าน ลายปักตัวสัตว์น่ารักมากๆ
    Size L (แต่ไม่ใหญ่คะ สาว m ใส่ได้)
    อก39" ยาว25.5"

Shaka london >> Sold!!!
    Sale from 2,890.- used once
    เอวสูง สีส้มอิฐ สีสวยมาก
    ซื้อ 2,000++ ส่งต่อถูกเลยคะ
    เอว28" สะโพก36" ยาว39.5"

Cps glitter >> Sold!
    Sz. M อก37 ยาว21

Used Balenciaga Margenta City with Dark Silver Hardware ปี2011
    สีสวยมากค่ะ หนังนิ่ม สภาพดี อปก กระจก สายคะ
    Price : Sold !!!

Used Boyy Slash Regular size
    สีหายาก สดใสน่ารักคะ

รุ่นนี้หนังงูแท้ จะแพงกว่า หนังงูปั้มคะ อปก การ์ด ถุงผ้า ครบคะ
    ส่งต่อถูกมากกค่ะ พร้อมชิคแล้วจัดคะ อยากได้ไลน์มาค่า
    Price : Sold!!

ADDIDAS สีชมพูน่ารักมาก >> Sold!!
    ใช่เดินทางหรือ เข้าฟิตเนสก้ได้เลยคะ จุของได้เยอะมาก

Cc-oo >> Sold!!
    สีเทา ใส่ 1 ครั้ง เล็กไปสำหรับเรา
    สภาพเหมือนใหม่เลยคะ

มีส้นนิดๆ น่ารัก ใส่ง่าย แมทซ์ชุดง่ายคะ
    Sz 37 รองเท้ายาว23.5 cm
    ส้น 1 "

Villians sf >> Sold!!!
    หนังแท้ สี fuchsia สีสวยมากๆ

ดีเทลโซ่เพิ่มความหรูหรา คลาสสิค
    Size 8/38
    รองเท้ายาว 25 cm

Viera shoes >> Sold!!
    ใช้1-2ครั้ง สภาพใหม่ๆ
    เปรี้ยว แอบหวาน ในคู่เดียวกัน
    ส้นสูง3" platform1" เดินง่ายมากๆ
    Size 38 รองเท้ายาว 25 cm

Used Aldo >> Sold!!
    ดีเทลเพชร สวย และแมทซ์ชุดง่ายคะ
    Size 38
    พื้นรองเท้ายาว24 cm

New Lyn rose gold >> Sold!!
    SALE FROM 2,490.- New with tag!!!
    Sz 38
    พื้นรองเท้ายาว25cm

Greyhound SALE >> Sold!!
    SALE FROM 5,690.- Condition like new!!!
    ส้นสูง4" platform 1"
    รองเท้ายาว 26 cm

Stradivarius >> Sold!

SALE FROM 2,690.- New Condition like new!!!
    ส้นสูงหนังกลับ สีครีม
    สีนี้ใส่ง่าย แมทซ์ง่าย ใส่แล้วขาดูเรียว
    ใหม่ๆ ยังไม่เคยใช้ ใส่แค่ลองเฉยๆ
    Sz 38
    พื้นรองเท้ายาว26

Miss selfidge >> Sold!!
    หนังแท้ประดับหมุด สไตล์รองเท้าบูทเท่ๆคะ
    ใส่ 1 ครั้ง เท่านั้น ใหม่มากๆ
    Sz 38 รองเท้ายาว 25 cm

New lyn ส้นสูง >> Sold!!
    ส้นสูงสีดำลายชนเผา ลายสวยมากคะ
    สูงกำลังดี ไม่เขย่ง ของใหม่ ส่งต่อถูกเลยย
    ส้นสูง4" platform 0.5" เดินสบายคอนเฟิมคะ
    Sz 38 พื้นรองเท้า 26.5 cm

Cotton On >> Sold!!!
    SALE FROM 1,590.- New with tag!!!
    ผ้าแคนวาสฟอก ลายสวยคะ
    จุของได้เยอะมาก ของใหม่คะ ปล่อยต่อถูกมากค่า

Korea Military coat >> Sold!!
    โค้ทตัวยาว ผ้ายีนส์ military เท่ๆ
    คลุมได้หลายโอกาสคะ
    Free sz
    อก41" ยาว31"

Dorothy Perkins Sale!! >> Sold!!
    ซื้อพันกว่า ไม่เคยใส่คะ ใหม่เลย
    ดีเทลเพชรกับมุก น่ารักมากคะ

New mango Sale!!! >> Sold!!
    ซื้อ1,290 ของใหม่คะ
    ส่งต่อถูกโลดดด
    ยาว19"

Cc-oo Sale!! >> Sold!!
    แหวน cc-oo ของใหม่คะ

Cc-oo Set คะ Sale!!!>> Sold!!
    แหวน cc-oo เซต3วง
    ของใหม่คะ น่ารักมากๆ
    รอบวง5-5.5cm

New Forever21 >> Sold!!
    โบว์สีขาวว น่ารักก ของใหม่คะ

Lace Cps >> Sold!!
    เสื้อคลุมลูกไม้ สวยๆเลยคะ
    ผ้าลุกไม้มีglitter วิ้งๆเงินๆ สวยมาก
    Sz L ยาว23

New Cps >> Sold!!
    เดรส Cps ของใหม่ ผ้าพิมพ์ลายญี่ปุ่นค่ะ
    สวยมากๆ ซื้อ 2,690.- ส่งต่อถูกเลยคะ
    ดีเทลซิปหลัง เพิ่มเครื่องประดับหน่อย ออกงานได้เบาๆคะ
    Sz s
    อก34 สพ37 ยาว32"

Gap jean >> Sold!!!
    ใหม่ๆคะ ทรงน่ารักมากๆ
    ทรงนี้จะใส่เปนเสื้อ แมทซ์กับกางเกงเอวสูงก้เปรี้ยวค่ะ
    หรือใส่เป็นเสื้อคลุม คลุมเดรส ก้หวานๆได้
    Sz s
    อก35" ยาว18"

New lynaround >> Sold !!
    กระโปรงสีทอง ใหม่คะ
    ผ้าเป็นผ้าลักษณะคล้ายหนังคะ แต่ไม่ใช่หนังนะคะ สวยคะ
    Sz s
    เอว27 สพ36-37 ยาว15.5"

Cps >> Sold!!
    เชิ้ต chaps สีชมพู ป้าเนื้อดีคะ จับแล้วนุ่มๆ ใหม่คะ
    Sz s
    อก38ยาว25-28"

New Stradivarius >> Sold!!!
    เสื้อกล้ามลายเก๋ ผ้านิ่มๆพริ้วๆ เนื้อดีสุดๆ คอนเฟอมค่า
    ตัวยาวค่ะ จะใส่เปนเสื้อ เปนมินิเดรส หรือ ใส่กับเลคกิ้ง ได้หลากหลายคะ
    ของใหม่ ซื้อ 1,690 ส่งต่อถูกเลยค่าา
    Size s / อก32-38" ยาว39.5"

White jeans >> Sold!!
    ทรงสวย ผ้าดีคะ ใหม่ๆเลย
    เอวสูง26 สะโพก38 ยาว37.5

Boyy bag WALKEN with calf-hair leather
    decorate with customized chain and oversize starp
    สีเขียวทหาร Military เท่ๆเลยค่ะ ใช้ได้ทั้งชายและหญิง>> SOLD !!!!

สนใจ Line : grammyx56
    Tel : 087-685-4292

THANK YOU KA ♥
    Last edited by diamond_girl; 29-06-16 at 00:30.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ