เครื่องประดับ Used จาก dior,Chanel Vintage,YSL Vintage แต่สภาพใหม่มากราคาไม่แพง 3900 - 5900 เข้ามาดูก่อนค่ะ แม่ค้าใจดี ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เครื่องประดับ Used จาก dior,Chanel Vintage,YSL Vintage แต่สภาพใหม่มากราคาไม่แพง 3900 - 5900 เข้ามาดูก่อนค่ะ แม่ค้าใจดี ^^

pinkghost is offline Trusted Member Master Brandname
    pinkghost's Bank Account
    • Bank Account 1: 215X0X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Red face เครื่องประดับ Used จาก dior,Chanel Vintage,YSL Vintage แต่สภาพใหม่มากราคาไม่แพง 3900 - 5900 เข้ามาดูก่อนค่ะ แม่ค้าใจดี ^^

เข็มกลัด ferragamo ทองยังแจ่ม มุกสังเคราะห์ยังสวยมากนะคะ เก๋ไม่ซ้ำใคร ราคา 5,900 บาทค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะแพคส่งอย่างดีค่ะ

ต่างหูหนีบ Christian dior มียางรองด้านหลังใส่แล้วไม่เจ็บ คริสตัลวิ้งใหม่มาก 5900 บาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ

สร้อยคอดอกไม้ Christian dior ทองอร่ามและสวยมากปรับความสั้นยาวของสร้อยได้ตามสไตน์นะคะ 5,900 บาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ

สร้อย Christian dior คริสตัลวิ้งทุกเม็ดสภาพใหม่เพราะเก็บอย่างเดียวนะคะ ใส่แล้วเก๋มาก เหมาะสำหรับชุดทำงานเรียบหรู หรือชุดเที่ยวเก๋ๆ ค่ะ 5,900 บาท อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ

สร้อยคอ Christian dior แบบไฮโซมากๆ ตรงกลางเป็นพลอยแท้นะคะ และสีทองยังอร่าม 6,900 บาทค่ะ

สร้อยคอแนวๆ จาก Christian dior ใส่กับเสื้อยืดเก๋มากๆ 4,900 บาทค่ะ

ต่างหู chanel vintage สภาพสวย ทองอร่ามไม่หม่น 6,900 บาท ไม่มีกล่องให้นะคะ

สร้อยคอ YSL vintage เส้นนี้ทองอร่ามและสวยมากเอกลักษณ์ YSL มีคริสตัลชวา 3 เม็ดเก๋สวย 3,900 บาทค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ หายตอนขนย้ายค่ะ
    กติกา

1. แม่ค้า ขายไม่แพง ของแท้แน่นอน 100%
    2. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือคืน ไม่มั่นใจผ่านได้เลยค่ะ
    3. ต่อได้ในราคาที่ไม่มากนะคะ เห็นใจแม่ค้าหน่อยค่ะ
    4. ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน อันดับแรกนะค่ะ
    5. ส่งฟรี ems นะคะ
    ุ6. ขอบคุณ SBN มากค่ะ

สนใจขอภาพเพิ่มเติม สอบถาม
    คุณมุก ได้ที่ Line: maj.mook หรือโทรศัพท์ 0818062116 ค่ะ
    Last edited by pinkghost; 20-07-16 at 19:02. Reason: ส่งฟรี ems ค่ะ

Comments from Facebook