ขอขายเสื้อบาส NBA ของแท้จาก NBA Store ในอเมริกา ทุกตัวเป็นของใหม่ ป้ายห้อยนะครับ เสื้อพวกนี้ไม่มีขายในไทยนะครับ

(Adidas ไทยไม่นำเข้านะครับ) หายากมากครับ จำหน่ายในอเมริกาเท่านั้น เหมาะแก่การสะสมและเป็นของขวัญ

สอบถามได้นะครับ อยากได้ผุ้เล่นคนไหน สีไหน ทีมไหน ไม่ว่าจะเป็น หมวก รองเท้า กระเป๋า แจ็คเกต ปรึกษาได้เลยครับ

จัดให้ได้จัดให้เลยครับ โทรได้ 24 ชม. 098-4546594 แชมป์ หรืออยากได้รูปเพิ่มเติมบอกเลยครับ

สินค้าสามารถนัดรับได้ในกรุงเทพนะครับ ต่างจังหวัดขอเป็น EMS นะครับ

ภาพรวม

Lebron James ALL Star Jersey 2016 Size L ตัวนี้ไม่ผลิตแล้วนะครับ ในอเมริกาไม่ต้องหานะครับ หมดทุกไซส์ ไม่ต้องบรรยาย

มากกับ King James ขอปล่อยที่ 4650 บาท

Got Rings T Shirt Size M เป็นตัวฉลองแชมป์ของ Goldenstate Warriors ปี 2015 แฟน GDW ไม่ควรพลาดครับ

สูงยาว 28.5 นิ้ว กว้างใต้รักแร้ 19.5 นิ้ว ขอปล่อยที่ 1450 บาท

Jeremy Lin Houston Rockets Jersey Size M ตัวนี้หายากนะครับ นักบาสเชื้อสายจีนและเป็นทีมที่ Lin แจ้งเกิดใน NBA เลย ทีม

เดียวกับ Yao Ming เลยครับ ขอปล่อยที่ 3650 บาท

Chris Paul LA Clippers Jersey Size L เป็นการ์ดจ่ายที่ดีที่สุดของโลกเลยครับ ไม่ต้องบรรยายถึงผลงาน ตัวนี้สวยมากครับ ราย

ละเอียดสวยมากของตัวเสื้อ แฟน Chris Paul ห้ามพลาดครับ ขอปล่อยที่ 3650 บาท

Rajon Rondo Bostomn Celtics Jersey Size L การ์ดจ่ายระดับตำนานอีกคน ได้แชมป์ NBA กับ Celtics อยู่ในยุคเทพของ

Celtics ที่ล้ม LA Lakers ของ Kobe Bryant ขอปล่อยที่ 3650 บาท

Deron Williams Brooklyn Nets Jersey Size L การ์ดจ่ายตัวเทพ ของ Brooklyn Nets เรียกได้ว่าทำผลงานโดดเด่นที่สุดในทีม

เลยก็ว่าได้ แฟนๆที่ชอบ Brooklyn ไม่ควรพลาดครับ ขอปล่อยที่ 3650 บาท