TM ลงของเพิ่ม ราคาดีม๊ากกเหมือนเดิมค่า Sretsis* Lyn aound* H&M* Playhound* GU* etc.. // New balance Running shoes 1,800.- //Used once Juju Jelly shoes 700.-// Used like new Super lucia sunglasses 4,300.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM ลงของเพิ่ม ราคาดีม๊ากกเหมือนเดิมค่า Sretsis* Lyn aound* H&M* Playhound* GU* etc.. // New balance Running shoes 1,800.- //Used once Juju Jelly shoes 700.-// Used like new Super lucia sunglasses 4,300.

Neab is offline Trusted Member Brandname Fan
    Neab's Bank Account
    • Bank Account 1: 059X5X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM ลงของเพิ่ม ราคาดีม๊ากกเหมือนเดิมค่า Sretsis* Lyn aound* H&M* Playhound* GU* etc.. // New balance Running shoes 1,800.- //Used once Juju Jelly shoes 700.-// Used like new Super lucia sunglasses 4,300.

สวัสดีค่าา ทุกชิ้นของแท้แน่นอน 1,000,000%

ราคาดีมากกกก ใครพร้อมโอนมีราคาพิเศษให้อีกค่ะ

แต่ขอเถอะค่ะ ไม่พร้อมโอนอย่าต่อราคามาเล่นๆนะคะ

แล้วถ้าจะต่อราคามากกว่าครึ่งหนึ่ง ก็รบกวนผ่านไปได้เลยค่ะ

ของราคาตำ่กว่า 2,000 บาท คิดค่าส่งนะคะ

ของทุกชิ้นสภาพดีมากกก 95% ขึ้นไป ถ้าอันไหนสภาพเยินจะบอกค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ นัดรับได้ค่ะ

Line id: thethings1987

Tel. 0-8-3-925-9-7-7-9

1. Used like new! Marc by Marc Jacobs satchel สีม่วง ทรงกลมค่ะ หนังคลาสสิค ทนทานมากกกก

สภาพดีมากกกกกกกกกกก เหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ ใช้น้อยมากไม่เกิน 5 ครั้ง ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 8,900 บาทจากราคาเต็มกว่า 2x,xxx บาทค่ะ!

2. Used CK 3 ways bag สีเขียว ฟ้าหน่อยๆค่ะ ใช้เป็น tote bag, fold-over bag, clutch ได้หมดเลยค่ะ ฐานกระเป๋ามีซิปขยายได้ด้วยนะคะ

สภาพดี แต่มีสีเฟดไปบ้าง ถลอกบ้าง อุปกรณ์ครบ ใช้น้อย ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 2,500 บาทจากราคาเต็มกว่า 1x,xxx บาทค่ะ!

3. Used Marc by Marc Jacobs bag หนังปั๊มลาย M B M J สีนำ้ตาลน่ารักค่ะ ใช้เป็น everyday bag ได้ ใส่ A4 ได้

สภาพใช้งาน แต่ข้างในยังใหม่นะคะ สีเฟดไปบ้าง มีรอยถลอก แล้วสายแยกไปข้างหนึ่งเป็นบางส่วนค่ะ(สามารถเอาไปซ่อมได้) ใช้งานได้ 100% แน่นอนค่ะ อุปกรณ์ครบ

ขายแค่ 1,500 บาทจากราคาเต็มกว่า 1x,xxx บาทค่ะ!

4. Used like new! Super lucia กรอบลายกระ

สภาพใหม่มากกกกกกกกกกค่ะ เก็บลืมมมม อุปกรณ์ครบ

ขายแค่ 4,300 บาท

New with box! เพื่อนฝากขายค่ะ New Balance Woman รุ่น w880wy4 สีสวย หายากค่ะ

ไซส์ 8 Us /6 Uk / 39 EU /25cm เหมาะสำหรับคนใส่เบอร์ 37 -38 นะคะ (เท้าปกติใส่ 38.5 จะติดตรงนิ้วโป้งนิดนึง)

ราคาเต็มเกือบ 5,000 ซื้อเซลล์มา 2,700 ส่งต่อขาดทุน
    1,800 บาท

ขออนุญาตยืมรูปจากอินเตอร์เนตนะคะ จะได้เห็นชัดขึ้น

Used once
    ! Juju jelly SZ. 4 (ความยาวเท้าประมาณ 23-24 cm) 700 บาทค่ะ

**เสื้อผ้า มีทั้งของใหม่ไม่เคยใช้ แล้วก็ของใหม่สภาพ 90% ขึ้นค่ะ
    **

Used once! Lyn around SZ. XS 600 บาทค่ะ

Used once! H&M off shoulder blouse SZ.s 400 บาทค่ะ

H&M skirt SZ.6 300 บาท ขอบมีสีเฝดบ้างค่ะ

Used once! H&M เดรสสีดำเทาวิ้งๆ SZ.6 500 บาท ใส่แล้วเข้ารูป หุ่นดีมากๆ ค่ะ

New with tag! CK skirt SZ.0 600 บาทค่ะ

Back

Used once! Muse by Good Mixer // Silk dress SZ.M 400 บาทค่ะ

Painkiller x London Brown Limited edition Sz.37 850 บาท

Playhound SZ.25 400 บาทค่ะ

Uniqlo 350 บาทค่ะ

G.U. 350 บาทค่ะ

MNG 450 บาท

Forever 21 300 บาท

Dorothy Perskin Sz. 10 400 บาท

Graniph 400 บาท

Graniph ผ้าเป็นขุยบ้าง 300 บาท

Graniph hoodie ตรงไหล่เป็นจุดสีเหลือง 1 จุดค่ะ 300 บาท

Stradivarius 300 บาทค่ะ

Zara 200 บาทค่า

Lolita new sz.XL 500 บาท

Fly now sz.S 400 บาท

Zara sz.M 400 บาท สีเฝดๆหน่อยนะคะ

New H&M sz.4 400 บาท

Him and Her dress 1,000 บาท ปักเลื่อมน่ารักมากๆ ข้างหลังเป็นสายไขว้กากบาทค่ะ

Topshop us2 500 บาท

Sretsis sz.S 800 บาท

H&M 150 บาท ใส่แค่ 1 ชั่วโมงค่ะ

H&M new 180 บาท

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by Neab; 24-07-16 at 09:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ