Lineมาถามก่อนได้นะคะ แม่ค้าไม่ดุค่ะ

ติดต่อได้ที่
Email: BromptonRoad@live.com
Tel: 06-1978-9817
Line ID: bromptonroad
ขอบคุณสยามแบรนด์เนมมากที่สุดเลยค่ะ

New fall/winter 2016!!!!! BALENCIAGA Staple-Trim City ไม่รู้เรียกรุ่นอะไร แต่คูลที่สุด มีลูกแม็กติดอยู่ทั้งใบเลย เป็นgimmickหลักจากbalenciagaซีซั่นนี้ ทั้งรองเท้าและเดรสและเบลเซอร์ ซื้อbalenciagaแถมลูกแม็กจ้าาาา
Colour| Black สีดำ
Price| THB52,500
Comes with| dust bag+cards+strap
More info| ใหม่ของใหม่ล่าสุด cityรุ่นไหนจะคูลเท่าใบนี้อีกไม่มี grungeสุด มีแม๊กติดอยู่ทั้งใบ หน้าตาจิไหล

โคลสอัพ คือดี มีใบเดียวนาจา หมดแล้วอย่าเสียจาย

New fall/winter 2016!!!!! BALENCIAGA Croc-Embossed Giant12 Silver Mini City ลายน้องเข้
Colour| Greyish Blue สีเทาอมฟ้า หรือฟ้าอมเทานะ?
Price| THB42,500
Comes with| dust bag+cards+strap
More info| ใหม่ของใหม่ล่าสุด มีความดูแพง มีความมีชาติตระกูล ใบนี้ไม่บอกทุกคนคงรู้อยู่แล้วว่าใช้ง่าย แต่มันไม่ธรรมดาจริงๆ ทั้งสีฟ้าอมเทา ทั้งเท็กซ์เจอร์ ส่งให้กระเป๋าใบนี้ดูดีมีชาติตระกูลกว่าชาติไหนๆนาจา

ลายน้องเข้ชัดๆใกล้ๆ

New fall/winter 2016!!!!! BALENCIAGA Giant12 Gold Mini Envelope
Colour| Black/Gris Fossile สีดำ/สีเทาเข้มเหมือนขนมเปียกปูน
Price| THB29,000
More info| ใหม่ของใหม่ล่าสุด เคยไหมที่คิดว่า envelopeตอนถือก็สวยดีหรอก แต่พอสะพายมันช่างน่าอารมณ์เสีย มีความหักกลางท่อน มีความงอกลาง พอกันที mini envelopeจะแก้ทุกปัญหา สวยเริ่ดเหมือนenvelopeเมื่อถือ ไม่งอไม่หักเมื่อสะพาย

Back viewฮะ

New!!!!! BALENCIAGA Papier Gold Metallic Edge Zip Around Belt Bagไม่รู้เรียกรุ่นอะไร
Price| THB27,000
Comes with| dust bag+cards
More info| ของใหม่ล่าสุด สำหรับวันท่องเที่ยว วันสบายๆ ใครมีทริปเที่ยวยุโรปหรือที่ไหนเร็วๆนี้ แนะนำเลยใบนี้ ไม่เสี่ยงโดนกระชาก พาสปอร์ต เงินสด การ์ด ใส่ได้หมด

ข้างในใส่ได้หลายการ์ด ข้างหลังมีอีกช่องนาจา มีความคล่องตัว

New!!!!! BALENCIAGA Giant12 Gold Continental Zip Around Wallet
Price| THB18,500 17,500วันนี้เท่านั้น
Comes with| dust bag+cards+box
More info| เปลี่ยนกระเป๋าสตางค์ใหม่นะคะ จะได้รับทรัพย์ค่ะ

New!!!!! BALENCIAGA Silver Metallic Edge Velo
Colour| Light Grey สีเทาอมฟ้า
Leather| Goatskin หนังแพะ
Price| THB57,000 49,000วันนี้เท่านั้น
Comes with| dust bag+cards+sample leather+mirror+strap
More info| 2016 ซีซั่นนี้ค่ะ สีสวยมากๆ

New!!!!! BALENCIAGA Sandals
Colour| Gris Fossile สีเทา
Size| 39
Price| THB15,500 9,500วันนี้เท่านั้น
Comes with| shoe bag+box
More info| สวยเบาๆ

New!!! ALEXANDER MCQUEEN X V&A Skull Tee สีขาว Fitted มีไซส์Size Sสีขาวตัวสุดท้ายแล้วค่ะ Limited Edition THB3,000

สีขาวเต็มตัว

ตารางไซส์

New!!!!! CHLOE Mini Elsie
Colour| Black/Nude สีดำ/สีนู้ด
Price| THB24,000 19,000วันนี้เท่านั้น
More info| น่ารักวันสบายๆ บอกเลยว่าสร้อยคอไม่ต้อง โซ่สีทองอ่อนจะช่วยดึงลุคให้น่ารัก+แพงเอง

ขายปลากรอบๆจ้า

New!!!!! GUCCI GG Sparkling Suede Pumps
Colour| Black Suede สีดำ
Size| EUR37
Price| THB19,000 12,500วันนี้เท่านั้น
Comes with| dust bag+box
More info| สวยเลอค่า อีกหนึ่งช้อยส์สำหรับคนที่ชอบBlahnik แต่ราคาถูกกว่าเป็นหมื่น+ไม่อยากเกร่อ ขอเชิญพบกับรองเท้าเลอโฉมจากGucciค่ะ ใส่คู่กับเสื้อผ้าtailorคัตติ้งเนี้ยบ ทาปากแดง บอกเลยว่า"ปัง"

New!!!!! SAINT LAURENT Patent Cassandra Clutch
Colour| Black Patent สีดำ
Price| THB31,000 พิเศษTHB29,000
More info| ใช้ได้หลายงาน คุ้มขนาดนี้ ถ้าใช้1ปี ค่ากระเป๋า85บาท/วัน ขายทิ้งเป็นมือสองก็ได้เงินไม่ทิ้งจากราคานี้เท่าไหร่ รู้อย่างนี้อย่ารอช้า

New!!!!! SAINT LAURENT CHYC CABAS
Price| THB45,000 ถูกกว่ามือสอง
Size| Large ใหญ่
More info| ถูกกว่ามือสองอีกนะ ซื้อไปก็คุ้มแล้ว ใช้แล้วขายต่อก็ไม่ขาดทุน

New!!!!! MIU MIU
Colour| Red/Blue สีแดง/สีน้ำเงิน
Price| THB15,000 หั่นครึ่งราคา ราคาเต็มTHB42,000
More info| คลัชต์เก๋ๆ ราคางามๆ ถือได้ทุกวันไม่ต้องคิดมาก

New!!!!! MIU MIU
Colour| Avio สีฟ้าหม่นๆ
Price| THB24,000 THB19,000
More info| สะดวกสุด สะพายก็ได้ ถือก็ได้

New!!!!! CHLOE Irvine
Colour| Nutmeg สีน้ำตาล
Price| THB9,000 ห๊ะ??? ของใหม่ราคานี้จริงเหลอ?
More info| อีกนิดจะได้ฟรีแล้ว

New!!!!! GUCCI Monogram Watch
Colour| Pink Monogram ลายโมโนแกรมสีชมพู
Price| THB9,600
Comes with| กล่อง ใบ การ์ด ครบ กล่องมุมบุบเล็กน้อย
Condition| มีรอยมีดกรีดเล็กๆ 2 ซม.
More info| n/a

New!!!!! ALEXANDER WANG Clutch
Colour| ขนม้าดำ ตัดกับฮาร์ดแวร์เงิน
Price| THB15,000 THB9,999
Comes with| dust bag
More info| ไม่สาวนะคะรุ่นนี้ ช/ญใช้ได้ค่ะ

ของทุกชิ้นไม่เคยผ่านการใช้งานนะคะ
เป็นของใหม่และแท้ค่ะ
รับของที่เซ็นทรัลพระราม3 สีลม สาทร สี่พระยา
นัดดูของขอมัดจำ1,000บาทค่ะ
ให้สิทธิคนที่โอนก่อนนะคะ
All sales are final.

มีบริการmessengerส่งของให้ถึงที่หรือส่งEMSฟรีค่ะ
แต่รบกวนโอนเงินเต็มจำนวนนะคะ

ติดต่อได้ที่
Email: BromptonRoad@live.com
Tel: 06-1978-9817
Line ID: bromptonroad
ขอบคุณสยามแบรนด์เนมมากที่สุดเลยค่ะ