**tm** ของดี ราคาถูก ใช้สอยประหยัด ของส่วนตัว แบ่งกันใช้จร้า**

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **tm** ของดี ราคาถูก ใช้สอยประหยัด ของส่วนตัว แบ่งกันใช้จร้า**

maymnet is offline Trusted Member Brandname Fan
    maymnet's Bank Account
    • Bank Account 1: 479X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation **tm** ของดี ราคาถูก ใช้สอยประหยัด ของส่วนตัว แบ่งกันใช้จร้า**

สินค้าเป็นของแท้ 100% ค่ะ สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้

โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ ยินดีนัดรับสินค้าเพื่อความสบายใจ

ของทั้งสองฝ่าย หรือให้ส่ง EMS ก็ได้ แล้วแต่จะตกลงกันค่ะ

--->กรณีนัดรับของขอมัดจำ 2,000 บาท ยกเลิกยึดมัดจำทุกกรณี<---

สอบถามให้ครบก่อนตัดสินใจนะคะ ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
    **ไม่ต้องถามนะคะว่า "ของแท้มั้ย" ขอบอกว่า ไม่ใช้ ไม่ขาย ของปลอมค่ะ

กติกาการซื้อ-ขาย ก็เหมือนๆกันค่ะ

(ในการซื้อขายของ SBN คงทราบกันดีอยู่แล้ว)

สนใจขอรูปเพิ่มเติม ต่อรองราคา(แต่อย่าโหดมากนะคะ)
    สะดวกทางไลน์นะคะ แอดไอดี Maymnet
    หรือ โทรสอบถาม
    08-4694-6666
    ***กรุณาอย่าแอดไลน์ มาสอบถามเล่นๆ คิดให้ดีก่อนแอดนะคะ**

CHANEL Long tri-fold lambskin color Deep beige
    Holo 16xxxxxx สีสวยมาก (สีนี้หายาก ไม่ค่อยมีคนปล่อย)
    สภาพสวย อปก.กล่อง การ์ด ใบเสร็จ ครบค่ะ
    เพียง
    Sold บาท

muimui สีน้ำตาล
    ใบใหญ่ สะพายบ่า
    สายปรับสั้น ยาว ได้ค่ะ
    จุของเยอะมาก
    มาแต่ตัวน้องเป๋า
    ราคาเบาๆ Sold บาท

กระเป๋าสตางค์ LV Sarah Wallet
    สภาพดีมาก ลาย monogram ชัดสวย
    ราคา 6900 บาท

PRADA wallet: Card holder
    รุ่นใหม่ 2015 มาเป็นเซ็ต สีสวย
    ซื้อ 1 ได้ถึง 2
    อปก. กล่อง การ์ด
    ราคา 5900 บาท

ขอขอบคุณสยามแบรนด์เนมค่ะ
    Last edited by maymnet; 30-07-16 at 15:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ