สนใจกรุณาติดต่อทางโทร, LINE
081-732-8810
LINE ID:mirimalee

ขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000นะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 , เรียบทางด่วนรามอินทรา CDC, Crystal Park, Golden Place,Town in town, Central Eastville สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ถ้าต้องการ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ**

New Celine Luggage nano in tri color 2016 ของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆ สีใหม่หายากนะคะ น้ำหนักเบามากๆ ถือได้crossbodyได้ มีพร้อม ถุงผ้า care card สายยาว ขาย 72,000

Used like new Chanel Bowling SHW Holo 201XXXXX Size 10.5" X7" X 4.5" สภาพใหม่มากๆๆ แทบจะไม่มีตำหนิ รุ่นนี้น้ำหนักเบามาก ใส่ของได้จุเลยค่ะ หนังคาเวียทนทาน ถือได้สะพายได้ เวิร์คมากๆ ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ ไม่โหลค่ะ อปก ถุงผ้า กล่อง การ์ด โบว์ ดอกคาเมเลีย ขาย 95,000

Used Chanel black calfskin triple gusseted flap bag ( 12"X7"X3") Holo 18XXXXXX สภาพสวยค่ะ ขนาดไม่ใหญ่มาก น้ำหนักเบา ภายในมี3ช่องใส่ของ 1ช่องซิป และช่องด้านหลังใส่ของได้อีก จุมากค่ะ หนังสวย ไม่มีรอยถลอกที่มุมใดๆ หนังนิ่ม โซ่เดี่ยวโซ่คู่ได้ค่ะ อะไหล่มีเฝดไปบ้าง แต่โดยรวมยังสวยค่ะ พร้อม การ์ด ถุงผ้า ขาย 69,000

Brandnew!!Saint Laurent Baby cabas in Royal blue ของใหม่ค่ะ Size 10" x 8" X 5" ขนาดกำลังงามค่ะ หนัง grain สีสวย ใส่ของได้มากมาย พร้อมสายยาว ถุงผ้า กุญแจ ลูกกุญแจ ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 48,000

Brandnew!!SAINT LAURENT CLASSIC SMALL MONOGRAMME SAINT LAURENT SATCHEL IN PINK LIPSTICK GRAIN DE POUDRE TEXTURED PATENT LEATHER Size 6.7"X 4.5" X1.5" ของใหม่ เล็กกระทัดรัดน่ารักมากมายค่ะ โซ่เดี่ยวโซ่คู่ crossbodyได้ สะพายยาวได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง carebook ขาย 48,000>>>>Super Sale 30,000 net

Brandnew!!Christian Dior Mini Lady Dior ของใหม่ค่ะ แต่มีตำหนิตรงหูจับและฝาด้านในนิดหน่อย สีดำอะไหล่เงินสุดคลาสสิค ใบเล็กน่ารักที่สุด พร้อมสายยาว ใช้ง่าย ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ พร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สายยาว ขาย 86,500>>>>Super Sale 78,000net

Used Like new Balenciaga A5 Tote bag ( Calf ) สภาพสวยค่ะ หนังนุ่ม เบา จุมาก ใช้ได้ทุกวัน ตำหนิมีแค่รอยที่มุมกระเป๋าบางๆเล็กๆเท่านั้นค่ะ นอกนั้นสวยค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ดปี ตัวอย่างหนัง กระจก ขาย 35,000 Super Sale 28,000

Brandnew!! Dior Split Sunglasses ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้มาแรงมาก ทรงสวย น้ำหนักเบา เลนส์น้ำเงิน ใส่แล้วยึดเกาะหน้าดีมาก ก้มก็ไม่หล่น ไม่ใหญ่เกินไป สวยเท่ห์ที่สู้ด พร้อม กล่องนอก กล่องใน ถุงผ้า ผ้าเช็ดแว่น ขาย 17,900

Brandnew!! Dior Reflected Sunglasses in light gold/brown ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายตา สวยมากๆค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้าเช็ดแว่น ขาย 16,500>>>>Super Sale 14,500net

Used once Dior Tecnologic sunglasses สภาพเหมือนใหม่มากค่ะ ใช้ไปตรั้งเดียวเท่านั้น ไม่มีตำหนิ เลนส์ปรอททอง สีดำเทา ใส่สบายตา น้ำหนักเบามาก อปก.ครบ ผ้าเช็ดแว่น ถุงใส่แว่น กล่องนอกกล่องใน booklet ป้าย ขาย 13,500

Brandnew!!Saint Laurent Envelope classic wallet on chain (Rose Pink ) Size 9" X 5.5" X 1" ของใหม่ สีสวยหวานมากๆ เป็นได้ทั้งครัชและสะพายไหล่ได้ ภายในใส่โทรศัพท์ได้ ใส่การ์ดได้ 20ใบ และมีช่องใส่ของอื่นๆอีก สามารถถอดโซ่ทำเป็นครัชได้ มีพร้อม booklet ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 45,000>>>>Super Sale 38,900net

Brandnew!!Bottega Venetta High Heel Shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ ส้นสูง3" ไม่สูงเกินไป ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ด้านหลังเป็นสายรัดข้อแบบยางรัด น้ำหนักเบา มีพร้อม กล่อง สูงสำรอง ถุงผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 9,900net

New!! Miu Miu medium Secchiello Nappa Swarovski Crystal ( Lacca ) Size 13.5"x 9" X 6 " ของใหม่รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ กระเป๋าหนังลูกแกะ นุ่มและเบามาก รุ่นนี้น่ารักมากๆ ขนาดกำลังดี ปรับใช้สายได้หลายรูปแบบ สายหนังสะพายไหล่ได้ สายโซ่คริสตัลก็สะพายไหล่ได้ หรือเอา2สายมาต่อกันก็Crossbodyได้ และกระเป๋าก็สามารถปรับด้านข้างให้หุบเป็นอีกทรงก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด booklet ถุงผ้า ขาย 54,000>>>>Super Sale 30,000 netงดต่อราคาค่ะ ขายขาดทุนมากๆแล้ว

New Dior Panarea small tote cannage canvas bag Size 14"x9.5"x6" ของใหม่ ขนาดไม่ใหญ่มากนะคะ กระเป๋าสามารถเก็บทรงได้โดยหุบด้านข้างได้ หรือจะกางออกก็ได้ ใช้ง่าย น้ำหนักเบา สีเทาอะไหล่สีทองอ่อน สวยผู้ดีมาก อปก.มี ถุงผ้า Tag ไม่มีการ์ดค่ะ ขาย 29,000

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale in navy ( Calf ) Size 13"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 45,000>>>>Super Sale 34,000net

Brandnew!!Givenchy Micro Nightingale ( Goat skin )Size 13"X8"X3" ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ถือได้Crossbodyก็ได้ สีสวยใช้ได้ทุกวัน มีพร้อมถุงผ้า booklet ขาย 43,000>>>>Super Sale 30,000net

Brandnew!!Saint Laurent Classic Monogram Small Camera Bag มี2 สี Bubble gum , Bleu Majorelle , Black SOLD OUT ( Calfskin ) Size 16 X 12 X 5 CM. Shoulder strap 58 cm. ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่ น่ารักกะทัดรัดมากมาย ภายในใส่การ์ดได้ 4 ใบ และ 1 Slip pocket ใช้ง่าย น้ำหนักเบา มีพร้อม ถุงผ้า booklet ตัวอย่างหนัง ขาย 35,000>>>>Super Sale 23,000net

Brandnew Bottega Bifold wallet in Navy ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 4ใบ มี1ช่องใส่เหรียญ 2ช่องแบงค์ใหญ่ มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 16,500>>>>Super Sale 13,800net

Brandnew Bottega Intracciato VN wallet in black ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 6ใบ มี1ช่องใส่เหรียญ 1ช่องแบงค์ใหญ่ ช่องอื่นๆ 4ช่อง มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 16,000>>>>Super Sale 13,800net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud mini Trapeze bag in Pink ของใหม่ค่ะ ขนาด 11" X 7.5"X 3.5" ขนาดกำลังน่ารักค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป ถือได้crossbodyก็ได้ รุ่นใหม่ล่าสุด มีพร้อม care book,หมุดสำรอง, ถุงผ้า ,Tag ขาย 45,000>>>>Super Sale 30,000net ขายขาดทุนแล้วงดต่อ

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Cross body bag in Pink ( Calf skin )Size 11"x 16.2" x 1'' ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สีสวยหวาน Cross bodyได้ สายปรับขนาดได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Booklet หมุดสำรอง ขาย 38,000>>>>Super Sale 28,000net ขาดทุนแล้วงดต่อค่ะ

Brandnew!! Chanel Printed Zipped case ( Cruise 2015 ) ของใหม่ค่ะ Size 11" X 9" X 1.2" ใส่ของได้หลายอย่างค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 28,000>>>>Super Sale 16,000net

[url=http://picture.in.th/id/295f7e54987734253988eb0d4fc53e3d][/url

New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 32,000>>>>Super Sale 22,000net

New!!Givenchy Biker Bag Size 12" X 14" X 2" ของใหม่ค่ะ เก๋เท่ห์ไม่เหมือนใคร ใบนี้น่ารักจริงๆค่ะ กระเป๋าเป็นผ้าwoolผสมหนัง สายปรับสั้นยาวได้ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง Booklet ขาย 25,000>>>>Super Sale 15,000net

New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco , Bruyere )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>Super Sale 5,000
Bruyere

Fuoco

Used!!Chanel Skirt Size เอวบน 24-25 สะโพกถึง38 ยาว 26" สภาพสวยค่ะ ไม่มีตำหนิ สีกรมค่ะ ขาย 7,900

Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 6,000

Used Hermes Belt Size 75 ( 28.5 - 31.5 ) สภาพดีค่ะ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ สายเป็นหนังแบบขุย อีกด้านเป็นหนังเรียบ เข้ากับเสื้อผ้าได้หลากหลาย มีพร้อม กล่อง ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Reverssible Belt Brown/ Black Size 75 ( 28.5 - 30.5 ) สภาพดีค่ะ สลับใช้ได้ทั้ง2ด้าน มีรอยขนแมวบ้างที่ตัวHแต่ สภาพสวยค่ะ ไม่สังเกตก็ไม่เห็นรอยค่ะ สายหนังทั้งสองด้านสวยงาม ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

Used!! Hermes 18K.Gold in mint condition สภาพสวยใหม่เลยค่ะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย สวยเก๋เท่ห์มากมายค่ะ พร้อมกล่อง ขาย 45,000

New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 9,000net

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>Super Sale 9,900net

Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 7,000

New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 15,000

New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

Used Hermes Click Clack PM ขนาดรอบวงประมาณ 7-8" สีส้ม สภาพสวยและใหม่มากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยขนแมวใดๆ ด้านหลังยังติดซีลอยู่เลย มีพร้อม กล่อง ซองผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Kelly Bracelet size M สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ หนังสีม่วงสวยมากๆ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ มีพร้อม ซองผ้า กล่อง ขาย 14,000>>>>Super Sale 10,000net

Used Cartier Trinity ring ( Yellow gold,white gold,pink gold )size 51 สภาพดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆไม่มีเบื่อ มีพร้อมกล่อง กล่องเก่าค่ะ ขาย 25,000>>>>Super Sale 20,000net

Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>Super Sale 50,000net

Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>Sale 120,000net

New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500>>>3,000 net

New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000>>>3,000 net

HERMES WATCH

New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า