กระทู้นี้ราคาพิเศษสุดๆ Sale ทุกชิ้น ราคารวมส่ง ems แล้ว "งดต่อรองแล้วนะคะ เช็คราคากับเจ้าอื่นก่อนได้เลยขายถูกที่สุดแล้วค่ะ" แม่ค้าส่งของไว ส่งได้ทุกวัน หากแจ้งโอนก่อนบ่ายสาม จัดส่งได้ทันทีภายในวันที่โอนค่ะ

กระทู้นี้มี Kipling และ Coach สวยๆ จาก USA มาขายในราคาพิเศษเช่นเคยนะคะ ลูกค้าเก่าจะทราบดีว่าแม่ค้าเช็คราคาสินค้าก่อนลงขายทุกครั้ง ซื้อกับเรามั่นใจว่าได้ของแท้ และราคาถูกสุดๆเหมือนเคยค่ะ กติกายังคงเดิมจ้ะ

1. สนใจติดต่อ - cf สินค้าทาง PM และ เมล์ minkymill@yahoo.com นะคะ ไม่สะดวกดูหน้ากระทู้ หรือจะโทรมาก็ได้ค่ะ 086-620-2292 / id line : numinkinter
2. หลัง cf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ
3. ราคานี้รวมส่ง EMS ให้แล้วค่ะ ลูกค้าเก่าจะทราบดี แม่ค้าส่งของไวมาก ส่งได้ทุกวัน
4. สินค้าทุกชิ้นอยู่เมืองไทยแล้ว หมดกังวลกับการ pre-order แล้วต้องคอยลุ้นว่าจะได้สินค้าหรือไม่ค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้นมาจาก USA นะคะ เป็น kipling -coach USA ค่ะ จะมีป้ายราคาครบนะคะ ส่วนถุง แม่ค้าจะใส่ถุงซิบกันชื้นให้ค่ะ / มีส่วนหนึ่งเป็น kipling Belgium นะคะ
6. แม่ค้ามีบัญชีในกทม.ให้เลือก 3 ธนาคาร ตามเนมการ์ดนะคะ

ฟรี EMS ยกกระทู้นะคะ

kipling USA
กระเป๋าสตางค์+ Accessories ใบเล็กๆ
1. KIPLING CLARISSA CHERRY 1300 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบค่ะ

2. kipling thad wallet black cream gold = 800 บาทฟรี ems เป็นกระเป๋าสตางค์ใบสั้น แต่จุได้เยอะค่ะ

3. kipling pixi fluo yellow ของใหม่แต่ไม่มีป้ายไม่มีถุง สีหายาก น่ารักมากมาย ใส่ของจุ ขาย 1200 บาทฟรี ems

4. KIPLING PATTIE PARADISE GREEN 1200 บาทฟรี ems ป้าย +ถุงซิป

5. kipling trix m สี hot pink กระเป๋าอเนกประสงค์ ใส่เครื่องสำอางค์ ของจุกจิก สีสวย น่ารักมากมาย ป้ายห้อย ขาย 800 ฟรี ems

6.Kipling creativity xl มีให้เลือกสองแบบดังนี้ค่ะ

ลาย beige snake 1400 บาทฟรี ems ป้าย+ถุงซิป ของใหม่ ลายหายาก ของจริงสวยน่ารักมากค่ะ

สี toasty gold คล้องมือขนาดใหญ่มีสามช่อง สีสวยน่ารักมาพร้อมกับน้องลิงแขนกุด ใบนี้มือหนึ่ง แต่ไม่มีป้ายไม่มีถุง แต่เป็นของใหม่ไม่เคยใช้งาน ใส่ถุงซิปให้นะคะ ขายราคาเบาๆ 1200 บาทฟรี ems ค่ะ

เวลาถือขนาดนี้นะะคะ

กระเป๋าสะพาย
7. kipling marla clutch bag ใบนี้เป็นทรงแบบกระเป๋าสตางค์ มีสายยาวสะพายได้ ใบละ 1400 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ
ลาย festive beauty blue

8. kipling aleron สี paradise green
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่โน้ตบุ๊คได้ สะพายไหล่ก็ได้ สะพายเฉียงก็ได้ สายยาวปรับได้ ใบนี้ปากกระเป๋าจะไม่มีซิปนะคะ จะเป็นตีนตุ๊กแก เปิดปิดสะดวก มีให้เลือกสองสี ปกติจะราคาสูงมาก ขายราคาพิเศษ 2000 บาทฟรี ems ค่ะ

9. kipling kichirou มีมาเพิ่มอีกหลายสีนะคะ รุ่นด้านล่างนี้ สีใหม่ ขายใบ 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบค่ะ

KIPLING KICHIROU MULTI SPLATTER PRINT 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

kipling kichirou whimsical patchwork 1500 บาทฟรี ems

KIPLING KICHIROU PLUM ORCHARD 1500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

10. Kipling Molde มีให้เลือกสองแบบสองลายดังนี้
- ลาย sweetshop print
ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2200 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ใบนี้ลายสวยน่ารักมาก ปกติราคาสูงได้ราคาพิเศษมาจำนวนจำกัดค่ะ

- สี grape juice
ขนาด 16.75 x 13.75 x 6.75 นิ้ว
กระเป๋าสะพายใบโต ใส่ของจุมากมาย ทรงบอลลูนสวยสุดๆ 2000 บ.ฟรี ems ถุงป้ายครบนะคะ ราคาพิเศษสุดๆค่ะ

11.KIPLING HALEY มีให้เลือกสองสีนะคะ

สี APPLE MINT 1700 บาทฟรี ems
ใบนี้ของใหม่ แต่ได้มาแบบไม่มีป้ายไม่มีถุง ใส่ถุงซิปกันชื้นให้ สีสันสดใส ขนาดกะทัดรัดน่ารักมาก รุ่นนี้หาซื้อไม่ได้แล้วนะคะ

สี GEOGA PEACH ใหม่มือหนึ่ง ไม่มีป้ายไม่มีถุง ใส่ถุงซิปให้ เป็นของใหม่ ขาย 1800 บาทฟรี ems

12. kipling glory m honeycomb มือหนึ่งรุ่นหายากไม่ผลิตแล้ว สีสวยเก๋ไม่ซ้ำใครใหม่ป้ายห้อย ใส่ถุงซิปให้นะคะ ขายราคาเบาๆ 1800 บาทฟรี ems

เวลาสะพายเป็นแบบนี้ค่ะ

13. kipling fairfax s กระเป๋าสะพายขนาดน่ารัก มาพร้อมสายสะพายยาว ทรงเก๋น่ารักสุดๆ ถุงป้ายครบ 1800 บาทฟรี ems
ลาย nordic journey

14.kipling Robin red ใหม่มือหนึ่ง ไม่มีป้ายไม่มีถุง ใส่ถุงซิปให้ แต่เป็นของใหม่ ขาย 1800 บาทฟรี ems

15. KIPLING LANCELOT
กระเป๋าสะพายทรงเก๋ สะพายได้ทั้งหญิงชาย ใส่ของจุ ช่องเยอะ สายปรับสะพายเฉียงได้ มีให้เลือกหลายสีดังนี้
สี COBALTY = 2000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

สี apple mint สีเขียวสวยสดใส สีเก่าไม่ผลิตแล้ว ป้าย +ถุงซิป = 1800 บาทฟรี ems

สี crema สีครีมไข่ไก่ สวยดูดี ใช้ได้ทุกโอกาส ป้าย+ถุงซิป = 1900 บาทฟรี ems

16. kipling dee fall fight ใบใหม่ แต่ไม่มีป้ายไม่มีถุง สีสันสดใส น่ารักสุดๆ เป็นของใหม่ ขาย 1200 บาทฟรี ems

17. kipling fairfax l ice pop purple มือหนึ่งถุงป้ายครบ สวยมากๆค่ะสีนี้ หายากแล้วนะคะ ขาย 2500 บาทฟรี ems

18. KIPLING ALVAR CITRUS SMASH = 2000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ ลายนี้สวยน่ารักมากค่ะ

19. kipling artie มีให้เลือกสองสีดังนี้ค่ะ
สี black 1800 บาทฟรี ems ของใหม่ถุงป้ายครบสวยน่ารักสุดๆ

สี metallic pewter 1800 บาทฟรี ems

20. kipling adara cafe latte มือหนึ่งถุงป้ายครบ 2500 บาทฟรี ems

21.kipling imke QU สี coffee brown ใบนี้ได้มาแบบป้ายหลุดตามภาพนะคะ แต่เป็นของใหม่ไม่เคยใช้งาน สีสวยคลาสสิคน่ารักสุดๆค่ะ ไม่มีถุง ใส่ถุงซิปให้นะคะ ขาย 1400 บาทฟรี ems สวยสุดๆค่ะ

22.kipling gwendolyn summerdow bright print 2500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

23.KIPLING ART M BLACK ถุงป้ายครบ ใบใหญ่ใส่ของจุมาก แทนกระเป๋าเดินทางได้ ขาย 2400 บาทฟรี ems ราคานี้สุดคุ้มค่ะ

24. kipling make happy tote vivid purple 1000 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

25. kipling emmylou รุ่นใหม่ล่าสุด ลาย swirling dots ลายสดใสน่ารักมาก ราคาเบาๆเหมาะสำหรับซื้อเป็นของขวัญ ใบละ 1700 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

26. kipling petal dome satchel pleated nylon faux crocodile black รุ่นนี้สวยหรูดูดี เป็นผ้าอัดพลีทน้ำหนักเบาแต่งด้วยหนังทำลายแบบหนังจระเข้ สวยหรูดูดี ปกติราคาสูงมาก
ราคาเต็ม $169 ขายถูกสุดๆ เพียง 3000 บาทฟรี ems เท่านั้น

27. Kipling anise l geoga peach ใบนี้รุ่นเก่า สีหายาก ไม่ผลิตเพิ่มแล้ว น้องลิงขนาดจัมโบ้สวยสุดๆ ขาย 2000 บาทฟรี ems ป้าย +ถุงซิป

28. kipling defea chestnut 2500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

29. kipling drawstring squared sunset orange 1200 บาทฟรี ems

30.kipling beckie metallic pewter 2500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบ

31. ใบนี้ของมือหนึ่ง แต่มีตำหนิ ขายถูกๆราคามือสองกันเลยค่ะ
kipling fergie hb3484 fuchsia ขนาด 8.5x8.5x4 นิ้ว ราคาเต็ม $128 ใบนี้ได้มามีตำหนิแต่แรก คือตรงบริเวณสายสะพายจะเลอะหมึกค่ะ แต่ตอนสะพายไม่ได้ดูน่าเกลียดอะไร และไม่มีลิงให้แต่แรกแล้วนะคะ

ตัวกระเป๋าเป็นผ้าแบบหนาเคลือบผสมกับหนังและแต่งด้วยหนังสีmetallic กับหมุดสีเงินแนวสาวร็อค สวยน่ารักมากมาย ขาย 1500 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นมือหนึ่งนะคะ

ใบต่อไปเป็น kipling usa ที่เป็นสินค้า sample นะคะ
- รายละเอียดกระเป๋า sample kipling ดูได้ที่นี่ค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ

http://www.bloggang.com/mainblog.php...oup=12&gblog=4

- ทาง USA จะมีการนำ ใบ sample ที่ทำเป็นตัวอย่างให้กับทางร้านค้าสั่งสินค้าก่อนการผลิตจริงออกมาขาย ในช่วงกลางปี - สิ้นปีทุกปีจะมีการนำสินค้าดังกล่าวมา sale ค่ะ ตัวอย่างลองดูในลิ้งค์นี้นะคะ จะมีข่าวลดราคา kipling ค่ะ

ตัวอย่างข่าวลดราคา sample kipling ของกลางปีนี้ค่ะ

http://www.thechoosybeggar.com/2016/...sample-sale-2/

- สินค้า sample ป้ายด้านในจะพิมพ์คำว่า sample not for resale / sample สินค้า sample ลายจะสวยมากค่ะ วางลายเป๊ะๆ เลยเพราะทำเป็นแบบซึ่ง dealer ให้หน้าร้านออกมาโชว์ค่ะ

32. งาน sample kipling delphine medillion snake ป้าย+ถุงซิป ใบนี้ลายสวยมากๆ ขาย 1300 บาทฟรี ems ค่ะ

เป้
33. kipling jinan backpack
สี black
ขนาด 11.5x16x5.5 นิ้ว
เป้ไซต์ใหญ่ สีดำสวยพร้อมน้องลิงน่ารักสุดๆ ใส่ของได้จุมากค่ะ ขายเพียง 2500 บาทฟรี ems รุ่นนี้ใบใหญ่สุดคุ้มค่ะ
ภาพมุมอื่นๆขอใช้สีอื่นแทน ที่ขายคือสีดำนะคะ

---------------------------------------------------------------------------

-----------------------------
ต่อไป เป็น kipling เบลเยี่ยมนะคะ

กระเป๋าสตางค์ – accessories ใบเล็กๆ

34.kipling make up pouch silver beige n 900 บาทฟรี ems

35.kipling lunch tote ลาย pop floral กระเป๋าใบกะทัดรัด ขนาด 26.5 x 23 x 12 ซม. ลายดอกไม้น่ารักมาก ใบนี้ตัดป้ายงานเซลล์นะคะ มาพร้อมถุงตรงรุ่น ขาย 1000 บาทฟรี ems

36.kipling pen case dragonfly pr 500 บาทฟรี ems

37. kipling digi phone สี lacquer bronze
ซองใส่โทรศัพท์ ขนาดกะทัดรัด เหมาะกับโทรศัพท์เล็กๆนะคะ ขนาดตามที่แจ้งในภาพเลยค่ะ มาพร้อมกล่องพลาสติกใส ขายราคาพิเศษสุดค่ะ 400 บาทฟรี ems (ราคาเต็มจากชอปป้ายยังติดอยู่ 1290 บาทค่ะ)

38. KIPLING OLVIE brilliant purple = 1500 บาทฟรี ems ใบนี้สีสวยหวานน่ารักมากมาย ถุงป้ายครบค่ะ

39. KIPLING FLAT POUCH Dahlia pink 700 บาท ฟรี ems เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์ขนาดกำลังเหมาะใส่ของได้จุค่ะ ถุงป้ายครบ

40.KIPLING FLAT POUCH Grey night 700 บาท ฟรี ems เป็นกระเป๋าอเนกประสงค์ขนาดกำลังเหมาะใส่ของได้จุค่ะ ถุงป้ายครบ

41.KIPLING YUUKA DARK FUSHIA มือหนึ่ง 1200 บาทฟรี ems ใบนี้สวยน่ารัก สีสันสดใส สายปรับสะพายเฉียงได้ ป้าย ถุงพร้อมค่ะ

42. kipling sarande มือหนึ่งเบลเยี่ยมสีสวยน่ารัก ถุงป้ายครบสี cardinal red 2500 บาทฟรี ems กระเป๋าสะพายทรงสวย สีสันสดใส มาพร้อมถุงและป้ายค่ะ

43. kipling sarande มือหนึ่งเบลเยี่ยมสีสวยน่ารัก ถุงป้ายครบสี vivid purple 2500 บาทฟรี ems กระเป๋าสะพายทรงสวย สีสันสดใส มาพร้อมถุงและป้ายค่ะ

44.KIPLING SHOPPER TOTE TROPIC WHITE 2500 บาทฟรี ems

45.KIPLING SHOPPER COMBO TRIANGLE PRINT = 2500 บาทฟรี ems ถุงป้ายครบค่ะ ลายนี้สวยสดใสน่ารักมากค่ะ

46.KIPLING SHOPPER TOTE LATTE SILVER 2500 บาทฟรี ems

47.KIPLING SHOPPER TOTE ZEBRA 2500 บาทฟรี ems

48. kipling miyo begonia pink สีนี้จะราคาสูงกว่าสีอื่นๆค่ะ ถุงป้ายครบ 2200 บาทฟรี ems

49. kipling miyo stripe pr 2000 บาทฟรี ems

50. kipling miyo purple dahlia c 2000 บาทฟรี ems

51.KIPLING GABBIE MINERAL BLUE SW 3000 บาทฟรี ems
กระเป๋าสะพายรุ่นสุดฮิต สีทูโทนน่ารักมากๆ ปกติใบนี้ราคาสูงมาก ขายราคาพิเศษสุดๆ มาพร้อมถุงและป้ายค่ะ

ต่อไปเป็นพวงกุญแจ Kipling ค่ะ
พวงกุญแจแฟนซี น้องลิงแฟนซีไซต์จัมโบ้ของเบลเยี่ยม พร้อมส่งทุกตัว น่ารักน่าสะสมค่ะ

52. kipling Italy monkey keychain 430 บาทฟรี ems (ลิงเบลเยี่ยม)

53. kipling Brazil monkey keychain 430 บาทฟรี ems (ลิงเบลเยี่ยม)

54. พวงกุญแจลิงไซต์ s ของใหม่ มีให้เลือกหลายสี บางสีมีหลายตัวนะคะ สนใจสอบถามได้ ตัวละ 300 บาทส่งฟรี ems ค่ะ

สีดำ ลิงชื่อ davina
สีน้ำเงิน ลิงชื่อ matt
สีแดง ลิงชื่อ olivia
สีกะปิ ลิงชื่อ mikey
สีเทาเข้ม ลิงชื่อ jamie ***ขายแล้วค่ะ***
สีเขียว ลิงชื่อ perla
สีขาวครีม ลิงชื่อ katrien
สีส้ม ลิงชื่อ amron
สีเขียว starlight blue ลิงชื่อ ray

55.พวงกุญแจลิงไซต์ m ของใหม่ มีให้เลือกหลายสี บางสีมีหลายตัวนะคะ สนใจสอบถามได้ ตัวละ 350 บาทส่งฟรี ems ค่ะ

สี blue crab สีฟ้า ลิงชื่อ blair ***ขายแล้วค่ะ***
สีน้ำเงินเข้ม ลิงชื่อ kim
สี turquoise blue เขียวน้ำทะเล ลิงชื่อ lars ***ขายแล้วค่ะ***
สีเทา ลิงชื่อ ingrid
สี cactus เขียว ลิงชื่อ thamer

ต่อไปนี้เป็นมุมมือสองนะคะ

56.kipling eldorado ไม่แน่ใจชื่อสีนะคะพี่สาวฝากขาย น่าจะเป็น expresso brown สภาพดีมากค่ะ ผ้าแข็งห่วงเงา ลิงฟู ไม่มีรอยเปื้อนใดๆ ป้ายชื่อที่แขนน้องลิงหลุดออก นอกนั้นสภาพดีสุดๆค่ะ ขาย 800 ฟรี ems

สวยมากๆค่ะ

57.kipling new money ไม่แน่ใจชื่อสีนะคะพี่สาวฝากขาย น่าจะเป็น expresso brown มือสอง สภาพดีสุดๆ ไม่มีตำหนิใดๆ สวยน่ารักมากๆ ขาย 700 บาทฟรี ems ค่ะ

58.kipling brett m black สภาพดี ผ้ายังแข็ง มีตำหนิด้านในบริเวณขอบซิปเหลือง และมีรอยปากกาอยู่นิดหน่อย ลิงเป็นของใหม่ยังไม่เคยใช้นะคะ เพราะตอนใช้ถอดลิงเก็บไว้ รุ่นนี้สายสะพายเฉียงไม่ได้นะคะ ได้แค่สะพาย

ไหล่อย่างเดียว นอกจากตำหนิที่แจ้งแล้วก็ยังปิ๊งค่ะ ขาย 1000 บาทฟรี ems

59. Kipling scora mouse grey ใบนี้มือสองรุ่นคลาสสิค พวงกุญแจเป็นลิงกอริลล่าสีทอง รุ่นนี้เป็น rock heaven collection ปกติราคาสูงมาก สภาพดี ผ้ามีรอยฝุ่นมอมเล็กน้อยบางจุด ตำหนิตรงสาย
ด้านในมีรอยลอกตรงเส้นเดินด้ายเล็กน้อย อยู่ด้านในเวลาสะพายมองไม่เห็น ด้านในสะอาด ขายถูกๆ 1000 บาทฟรี ems นอกนั้นสภาพดีมากค่ะ

ภาพใบจริงที่ขายค่ะ สภาพดีค่ะ

60.kipling morissey ไม่แน่ใจชื่อสีค่ะ น่าจะเป็น bright rose มือสองสภาพดีไม่มีตำหนิใดๆ สีสวยน่ารักมากค่ะ น้องลิงยังฟูค่ะ ขาย 1200 บาทฟรี ems

ตอนสะพายเป็นทรงนี้นะ ขออนุญาตยืมภาพสีอื่นมา ที่ขายเป็นสีแดงด้านบนค่ะ

---------------------------------------------------------------------------

Coach
ต่อไปเป็น coach แท้ ส่งตรงจาก usa ราคาถูกใจค่ะ

คล้องมือเล็ก + Coach Wristlet+ Accessories

61.Coach signature stripe PVC small wristlet F51233 ใบนี้มือหนึ่ง ป้ายแคร์การ์ดครบ เป็นหนัง canvas สวยน่ารักมากๆ ขายราคาเบาๆ 1200 บาทฟรี ems

62.Coach poppy leather small wristlet F46117 = 1200 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นหนังแท้ รุ่นวินเทจ ทำเป็นหนังยับๆ สวยน่ารักมาก มาพร้อมป้าย และแคร์การ์ดค่ะ

63.Coach Black Coated Canvas L-Zip Small Wristlet F64239 รุ่นใหม่ ป้าย แคร์การ์ดครบน่ารัก มาก ขาย 1300 บาทฟรี ems

64.Coach grey multi luxury ocelot print wristlet F64238 ของใหม่ ป้าย แคร์การ์ด รุ่นใหม่ล่าสุด สวยน่ารักมากมายขาย 1300 บาทฟรี ems

65. Coach corner zip wristlet in embossed signature F53009 มือหนึ่ง ถุงป้าย แคร์การ์ด 1300 บาทฟรี ems

66.Coach Small Wristlet in leather and shearling F64709 รุ่นใหม่ล่าสุดสวยน่ารักมากมาย ขาย 1300 บาทฟรี ems มีให้เลือกสองสีค่ะ
สีดำ

สีเหลือง

67. Coach Signature stripe small wristlet wristlet F45608 ใบนี้มือหนึ่งไม่มีแคร์การ์ดและป้ายกระดาษค่ะ แต่รับประกันของแท้ใหม่ค่ะ สวยน่ารักมากมายขาย 1100 บาทฟรี ems
[

68.Coach star canyon corner zip small wristlet f64645 คล้องมือขนาดเล็กน่ารักสุดๆมาพร้อมกล่องของขวัญสีม่วง น่ารักมากมาย ขาย 1400 บาทฟรี ems

70.Coach small leather wristlet F45651 ใบนี้มือหนึ่ง แต่มาแบบไม่มีป้ายไม่มีถุง ไม่มีแคร์การ์ด แต่รับประกันของใหม่แท้ ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ เป็นหนังทั้งใบของจริงสวยน่ารักมาก ขายถูกสุดๆ 1100 บาทฟรี
ems ค่ะ

คล้องมือกลาง

71.Coach park leather medium wristlet F49472 ใบนี้มือหนึ่งป้าย แคร์การ์ดครบ เป็นหนังแท้ทั้งใบสีขาวครีมสวยน่ารักเป็นสีหายากนะคะ ขาย 1700 บาทฟรี ems

72.Coach horse and carriage signature wristlet F51783 ใหม่ ป้าย+แคร์การ์ดครบขาย 1700 บาทฟรี ems ใบนี้เป็นหนัง canvasสวยมากๆค่ะ

73. COACH SIGNATURE STRIPE OCELOT PRINT MEDIUM WRISTLET F51709 กระเป๋าคล้องมือขนาดกลางลายเก๋น่ารักมาก วัสดุเป็นผ้านะคะ มีป้ายไม่มีแคร์การ์ดตั้งแต่ได้มา รับประกันของแท้
ขายถูกสุดๆ 1500 บาทฟรี ems

74. COACH HORSE AND CARRIAGE LEATHER MEDIUM WRISTLET F51788 = 1500 บาทฟรี ems คล้องมือขนาดกลาง สวยเป็นหนังทั้งใบ ใบใหญ่ใส่ของจุ น่ารักมากมาย มาพร้อมป้ายและ
แคร์การ์ดครบค่ะ

75. Coach shantung pleated medium wristlet F48754 คล้องมือขนาดกลาง ของใหม่ป้ายห้อย มาพร้อมแคร์การ์ด สีสวยน่ารักสุดๆค่ะ ขาย 1700 บาทฟรี ems

76.Coach park signature medium wristlet F49175 คล้องมือขนาดกลาง ของใหม่ป้ายห้อย มาพร้อมแคร์การ์ด สีสวยน่ารักสุดๆค่ะ ขาย 1700 บาทฟรี ems

77.Coach park leather medium wristlet f51683 คล้องมือขนาดกลาง เป็นหนังทั้งใบใส่ของจุ ป้ายและแคร์การ์ดครบ ขาย 1700 บาทฟรี Ems รุ่นนี้หนังหนาอย่างดีสวยมากๆค่ะ

สีเงิน

คล้องมือใหญ่ + กระเป๋าสตางค์ + Accessories

78.Coach ashley leather flap wristlet F45981 ใบนี้เป็นมือหนึ่งหนังแท้สีดำทั้งใบ ไม่มีตำหนิใดๆได้มาเป็นของขวัญแบบไม่มีป้าย ไม่มีแคร์การ์ด ไม่เคยใช้งานนะคะ สวยน่ารักมาก ขาย 2000 บาทฟรี

ems ถูกสุดๆค่ะ

79.Coach poppy tartan demi wristlet F43286 ใบนี้เป็นของใหม่ แต่ไม่มีป้ายกระดาษ ใบใหญ่ลายน่ารักใส่ของจุมาก ขายถูกสุดๆ 1700 บาทฟรี ems

80. COACH PARK COLORBLOCK EAST WEST POUCH F65576 ขนาด 5X3.75X2 นิ้ว กระเป๋าไซต์มินิ น่ารักสุดๆ เป็นหนังแท้ทั้งใบ สีคัลเลอร์บล็อก กำลังอินเทรนด์ น่ารักมากมาย ราคาเต็ม $108 ขาย
เพียง 1800 บาทฟรี ems เท่านั้น คุ้มสุดๆค่ะ ใส่ถุงซิปกันชื้นให้นะคะ

81.Coach park signature east/west multi pouch F65365 ใหม่ป้ายห้อย น่ารักสุดๆ ขาย 1800 บาทฟรี ems ราคาพิเศษสุดค่ะ

82. Coach Leather L-zip E-reader sleeve F63797 รุ่นนี้สำหรับใส่ tablet ใบใหญ่ใช้แทนกระเป๋าคล้องมือได้ เป็นหนังทั้งใบสวยมากๆเลยค่ะ ขาย 2000 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์
การ์ดค่ะ

83.Coach chelsea metallic leather clutch F46675 ใบนี้เป็นคลัชสุดหรูสีทอง มือหนึ่ง ใบใหญ่มาก จุของได้เยอะ ปกติราคาสูงมาก ขายถูกสุดๆ 2500 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

84.Coach bleecker flight wristlet in pebbled leather f51427 มือหนึ่ง ป้าย แคร์การ์ด ถุงพลาสติกตรงรุ่น สวยสุดๆ ขาย 2500 บาทฟรี ems

85.Coach large wristlet 19 in pebble leather F53340 ขาย 2500 บาทฟรี ems

86.Coach leather nolita 15 chain wristlet F53193 ใบนี้เป็็นหนังแท้ทั้งใบ สายโซ่สีทองสวยหรูดูดี รุ่นใหม่ล่าสุด ป้าย แคร์การ์ดครบ ขาย 2400 บาทฟรี ems

87.Coach leather turnlock large wristlet F42831 ของใหม่ ใบนี้ไม่มีแคร์การ์ดตั้งแต่ได้มาแล้วนะคะ แต่มีป้ายพร้อม เป็นหนังแท้สีขาวน่ารักมากค่ะ ขาย 1700 บาทฟรี ems

89.Coach large wristlet in signature F65748 กระเป๋าสตางค์ใบยาว เป็น canvas ใบนี้สวยสุดๆค่ะ แต่งด้วยหนัง ใหม่ป้ายห้อย สวยสุดๆฮิตสุดๆค่ะรุ่นนี้ ขาย 2700 บาทฟรี ems

90.Coach Women's East/West Signature Coated Universal Wristlet F63186B = 1700 บาทฟรี ems ใบนี้สวยน่ารักมาก รุ่นใหม่ล่าสุดปกติราคาสูงมาก ขายราคาพิเศษ
สุดๆ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดครบค่ะ

91. Coach madison ikat universal 63060 กระเป๋าคล้องมือ หรือดัดแปลงใส่มือถือได้ ขนาดกะทัดรัดเป็นหนังแท้สีดำ อุปกรณ์ครบขาย 1700 บาทฟรี ems

92.Coach edge studs nolita wristlet 15 F65503 ใบนี้หนังแท้ทั้งใบ แต่งหมุดสีทอง สายคล้องเป็นโซ่สะพายหนีบได้ สวยน่ารักมากๆค่ะ ขาย 2400 บาทฟรี ems ของใหม่ ป้าย แคร์การ์ดครบ
[

93.Coach park signature flap bag F23933 = 4500 บาทฟรี ems ขนาดใหญ่ ใส่ของจุ สวยหรูดูดี ใช้ได้ทุกโอกาส เป็นผ้าทอลายโค้ช แต่งด้วยหนังแท้สีดำ มาพร้อม ป้าย แคร์การ์ดค่ะ

94.Coach leather pleated swingpack 42833 ใบนี้ของใหม่ แต่ไม่มีป้ายไม่มีแคร์การ์ด แต่มีใบเสร็จนะคะ เป็นหนังแท้ทั้งใบสีชมพูน่ารักสุดๆขาย 2500 บาทฟรี ems

95. Coach multicolor park hand drawn scarf print carrie F23277 = 4900 บาทฟรี ems มาพร้อมถุงพลาสติกใสตรงรุ่น ป้าย และแคร์การ์ด พร้อมกระดาษห่อ สวยสุดๆนะคะ
ใบนี้ขนาด 12x10x5.5 นิ้ว

96. Coach signature stripe 6cm devin F26131เป็นผ้าทอลายโค้ช แต่งด้วยหนัง ใบนี้สีสวยสุดๆ ขนาด 17.75x12.75x5.5 นิ้ว ขายราคาสุดพิเศษ เพียง 4500 บาทฟรี ems ป้าย และแคร์
การ์ดครบ

97. Coach daisy spectator leather crossbody F23951 = 3900 บาทฟรี ems ป้าย แคร์การ์ดครบ วัสดุเป็นหนังแท้สวยมากค่ะ

98.Coach park leather carrie F23284 กระเป๋าหนังแท้ใบโตใส่ของจุมากมาย สีสวยสด ของจริงจะออกชมพูอมม่วงแบบภาพที่หุ่นถือ นะคะ ขนาด12x10x5.75 นิ้ว หนังนิ่ม และหนา ดูดีมากๆค่ะ มาพร้อม
ป้ายและแคร์การ์ด ขาย 5500 บาทฟรี ems ค่ะ แจ่มจริงๆจ้าใบนี้

99. Coach Signature Penny Small Shoulder Bag F14282 ใหม่มือหนึ่ง ป้าย แคร์การ์ดครบ สวยน่ารัก ปรับสายได้สามระดับ แต่สะพายเฉียงไม่ได้นะคะ เป็นสะพายข้าง ผ้าทอลายคลาสสิค แต่งด้วย
หนัง 3000 บาทฟรี ems ค่ะ

100.COACH PARK LEATHER FLAP BAG F23288 = 4500 บาทฟรี emsใบนี้เป็นหนังแท้ทั้งใบสี pewter ขนาดกำลังสวยใช้สะพายไหล่ ดูดีสุดๆ ป้ายแคร์การ์ดครบค่ะ

101. COACH PENELOPE SIGNATURE SATIN LARGE CARRY ALL F19188 กระเป๋าสะพายใบโตผ้าทอลายโค้ชสีฟ้าสวย แต่งด้วยหนัง มีหลายช่องใส่ของได้จุ มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ด ใบนี้มีตำหนิ
เป็นรอยกาวตรงผ้าด้านใน ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ ขายขาดทุน 3900 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ

รอยตำหนิกาวด้านในนิดเดียวไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

102. Coach signature stripe rope print shoulder bag F28926 = 4500 บาทฟรี ems ใบใหญ่ใส่ของจุ เป็นผ้าทอ มาพร้อมป้าย และแคร์การ์ด สวยมากๆค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ

103.Coach penelope leather convertible F19045 กระเป๋าหนังแท้สีชมพูอมส้มสวยน่ารักมากๆ ขนาด 13.5x12.5x3.5 นิ้ว เป็นหนังแท้ทั้งใบ ขาย 4500 บาทฟรี ems

104. Coach park metro dream c tote F25673 กระเป๋า pvc+หนัง ทรงเก๋สุดๆ แบบ lv neverfull / goyard สีสันสดใส ขนาด 18.75x9.5x6.25 นิ้ว ราคาเต็ม
$318+tax ขายราคาพิเศษสุดๆ 4900 บาทฟรี ems มาพร้อมป้ายและแคร์การ์ดนะคะ

105. Coach campbell leather belle carryall F24961 ราคา 5500 บาทฟรี ems หนังแท้ทั้งใบขนาด 16.25x10x5.5 นิ้ว ป้าย แคร์การ์ดครบค่ะ

----------------------------------------------------------

มุม Coach มือสองค่ะ
ด้านล่างนี้เป็น coach มือสองสภาพดี ขายถูกสุดๆ แท้ทุกใบค่ะ

106. Coach Signature Flap Duffle 15171 ใบนี้มือสองใบใหญ่สีสวยคลาสสิค มีตำหนิเป็นรอยนิดหน่อยตรงก้นกระเป๋าที่วงไว้ ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น ไม่มีรอยขาด ผ้าแข็ง สายสวยเป๊ะ ปรับเป็นสะพายเฉียงได้ สวย

น่ารักมาก ขาย 2000 บาทฟรี ems

ใบนี้สะพายได้สองแบบนะคะ สายปรับได้

107. Coach soho signature hobo 13114 ใบนี้สภาพดีมากไม่มีตำหนิ เป็นผ้าทอลายคลาสสิค แต่งด้วยหนัง สวยน่ารัก สะพายไหล่ได้ ขาย 1800 บาทฟรี ems

เวลาสะพายเป็นแบบนี้นะคะ

108. COACH PLEATED LEATHER MEDIUM WRISTLET F46484 มือสองสภาพดีไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยเปื้อน สีสวยน่ารักเป็นหนังแท้ทั้งใบ
ขาย 1000 บาทฟรี ems ค่ะ

109. Coach multicolor plaid wristlet ใบนี้มือสองสภาพดี ป้ายเหล็กสีทองน่ารักมาก ขาย 700 บาทฟรี ems

110.Coach signature patent medium wristlet F47780 ใบนี้มือสองสภาพดี หนังแก้วลายฉลุ ด้านในมีรอยหมึก และปากกระเป๋าด้านในมีรอยกาว ด้านหน้ามีจุดหมึกสีส้มๆจางๆหนึ่งจุดแทบมองไม่เห็น
นอกนั้นสภาพใหม่ค่ะ สายยังแข็ง หนังไม่มีเหี่ยวย้วย เป็นคล้องมือใบกลาง ขายราคาพิเศษสุดๆ 800 บาทฟรี ems ค่ะ

ตำหนิ เป็นรอยหมึกจุดส้มๆหนึ่งจุดเล็กๆด้านหน้าแทบมองไม่เห็น

111. Coach leather pleated large wristlet F45104 กระเป๋าสตางค์ใบยาวสีขาว หนังแท้ทั้งใบ มือสอง หนังยังสภาพดีไม่ย้วย แต่มีตำหนิคือมีรอยฝุ่น กับมีรอยปากกานิดๆบางจุดที่ตัวหนัง แต่ยังสภาพดีมากค่ะ ด้านในสะอาด ขาย 1200 บาทฟรี ems ถูกสุดๆจ้ะ

112.Coach signature stripe reversible large tote 10125 ใบนี้มือสองสภาพดีมาก สวยน่ารักผ้ายังแข็งไม่ย้วย พวงกุญแจเก๋ๆ ใบใหญ่ใส่ของจุ ขาย 2000 บาทฟรี ems

113.Coach Zoe Signature Top Handle F42715 กระเป๋า top handle ขนาดกำลังเหมาะ เป็นผ้าทอลายคลาสสิคเคลือบ metallic สวยมากๆ มือสองสภาพดีสุดๆไม่มีตำหนิใดๆเหมือนใหม่ ด้าน

ในสะอาดเอี่ยม ขายราคาเบาๆ 1700 บาทฟรี ems

114.Coach leather purse กระเป๋าสะพายข้างแบบเก๋ๆ เป็นสะพายไหล่ แบบหนีบ เป็นหนังแท้สวยน่ารัก สภาพเป๊ะมาก ไม่มีตำหนิใดๆ หนังสวยมาก ป้ายกับแคร์การ์ดไม่ได้เก็บไว้แล้วนะคะ พอดีจำชื่อรุ่นไม่ได้แล้ว แต่ของแท้

แน่นอน สวยสุดๆ ขายเพียง 1800 บาทฟรี ems ค่ะ

115.Coach chelsea leather flap top handle F46044 = ใบนี้มือสองมีตำหนินิดหน่อย ใช้ครั้งเดียว ป้ายแคร์การ์ดครบ ขายถูกสุดๆ 1500 บาทฟรี ems ตำหนิของใบนี้คือมีรอยถลอกตรงมุมด้าน
หลังนิดหน่อยตามภาพค่ะ นอกนั้นเนี้ยบ เชือกเอ็นยังติดกับกระเป๋าอยู่ค่ะ ซื้อมาสี่พันกว่า ขายถูกสุดๆแล้วค่ะ

ภาพถ่ายจากกระเป๋าใบจริงที่ขาย

ตำหนิ

116.coach hamptons leather bag F12917 ใบนี้เป็นมือสองหนังแท้ทั้งใบ สภาพดีสุดๆใช้หนเดียวแล้วเก็บ ของพี่สาวฝากขาย ตอนได้มาไม่มี tag แต่ซื้อมาใส่เพิ่มแล้วค่ะ หนังหนาสวย ไม่มีตำหนิใดๆ ขาย 1800
บาทฟรี ems ค่ะ

117.Coach signature heritage hobo f14476 มือสองสภาพดี หนังสวยมาก มีตำหนิก้นกระเป๋าด้านนึงเป็นรอยตามภาพ และปากกระเป๋าหนังลอก แต่ดูไม่น่าเกลียดค่ะ ใบใหญ่มาก สวย ตอนได้มาไม่มีสาย
สะพายยาวอีกสายนะคะ มีแต่สายสะพายใหญ่ตามภาพค่ะ ขายถูกสุดๆ 2000 บาทฟรี ems

มีรอยที่ก้นกระเป๋าด้านนึง

118. Coach Signature Demi crossbody F15141 ใบนี้มือสองใช้หนเดียว มีตำหนิด้านหลุดด้ายหลุดหนึ่งจุด และมียาแนวตรงขอบหูกระเป๋าหลุดนิดหน่อย ไม่มีผลต่อการใช้งาน ขายถูกๆ 2000 บาทฟรี ems

สภาพแจ่มสุดๆจ้า

รอยตำหนิด้ายหลุดกับยาแนวลอก

119. Coach kristen peach leather purse bag F43723 ใบนี้เป็นมือสอง หนังสภาพดีมาก มีรอยปากกาจางๆด้านหลังหนึ่งจุดแทบมองไม่เห็น ใช้เป็นคล้องมือหรือสะพายไหล่ก็ได้ สายปรับได้ค่ะ ขาย
1800 บาทฟรี ems อุปกรณ์ไม่อยู่แล้วนะคะไม่ได้เก็บไว้

ด้านหลังมีรอยหมึกจางๆแทบมองไม่เห็น หนึ่งจุด

120. Coach vintage leather bag F10890 ใบนี้มือสอง รุ่นวินเทจ หนังหนาอย่างดี มีตำหนินิดหน่อย สภาพเยี่ยมเหมือนใหม่ ขาย 1500 บาทฟรี ems คุ้มสุดๆค่ะ ใบนี้ไม่มีป้ายกระดาษกับแคร์การ์ดนะคะ ไม่ได้

เก็บไว้

มีตำหนิเล็กน้อย ด้านหน้าตรงที่วงไว้ กับตรงก้นกระเป๋า

121.COACH SIGNATURE MINI 4771 ใบนี้เป็นมือสองสภาพดีมากไม่มีตำหนิ เป็นผ้าทอลายโค้ชประดับด้วยหนังสีน้ำตาล สวยน่ารักขนาดกระทัดรัด สายคล้องไหล่ได้ ขาย 1000 บาทฟรี ems

122. Coach Signature Turnlock Capacity wristlet F42839 คล้องมือผ้าทอลายคลาสสิคแต่งด้วยหนังสีดำ มือสองสวยน่ารักสภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ขาย 1200 บาทฟรี ems เท่านั้นค่ะ

---------------------------------------------------------------

ต่อไปเป็นเป้ kanken และ longchamp นะคะ

124. kanken backpack รุ่น mini ใบเล็กสุดฮิต น่ารักมาก สียอดฮิต navy-warm yellow ค่ะ ใบนี้ใหม่ยังซีลอยู่ในแพ็คเลยค่ะ ขาย 2700 บาทฟรี ems

125.Longchamp Le Pliage สี myrtille (สีเดิมชื่อ billberry) size M หูยาว ขนาด 12.25x12x7.5 inches ของใหม่ สีหายาก สวยมากๆค่ะ ขาย 3700 บาทฟรี ems

สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดนะคะ วันนี้แม่ค้าไม่ได้อยู่เฝ้าหน้าจอ มีอะไรด่วนๆ โทรมาได้ค่ะ งดตอบเมล์ที่ต่อราคานะคะ เพราะขายถูกที่สุดแล้ว และส่งฟรี ems ให้ เช็คราคากับเจ้าอื่นๆก่อนได้นะคะ ราคาที่ขายถูกกว่า shop เกิน 50% แล้วค่ะ
ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่ะ