GUCCI on sale กระหน่ำ!!! เริ่มต้นแค่ 5,500 บาท
และอีกมากมาย

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3641935

นัท 0905060160
ขอดูรูปเพิ่มทาง LINE ได้เลยครับ
iD: supersim
(สำหรับคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

ผมคุยง่ายสบายๆครับ
ขายแต่ของดีมีคุณภาพ สภาพดีถึงดีมาก

ขายในนี้มานานมากคับ ไม่เคยมีปัญหาใดๆครับ
ไว้ใจได้แน่นอนครับ

กติกาการซื้อขายคับ ไม่สะดวกข้อไหนผ่านได้เลยคับ
(อย่าโกรธกันนะครับ ลูกค้าหลอกให้มานั่งรอ แล้วปิดโทรศัพท์หนีประจำ เจอมาหลายรูปแบบ)

1 ให้สิทธิคนที่ไม่ต่อราคาและโอนก่อนคับ
2 มั่นใจได้ว่า สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้นคับ ขายของใน siambrandname เป็น trusted member มา 7 ปี
ไม่มีประวัติเสีย กระเป๋าส่วนใหญ่ซื้อมาใช้เอง
3 อาชีพหลักเป็น พนักงานรัฐวิสาหกิจ ไม่ใช่พ่อค้าและไม่มีหน้าร้านคับ
4 ส่ง EMS ให้ฟรีทั่วไทยคับ
5 นัดรับ ขอรบกวนมัดจำ 1,000 บาท หากไม่มาตามนัด/ไม่แจ้ง/เงียบ/ให้รอเกิน 1 ชม (ไม่คืนมัดจำ)
6 ต่อรองราคาหลายรอบจนพอใจ และให้บัญชีธนาคารแล้ว ไม่โอน ขออนุญาตบล็อคและแบล็คลิสต์นะคับ
(บางคนคุยมาเป็น อาทิตย์ๆ ขอรูปทุกซอกทุกมุม ต่อราคาแล้ว ต่ออีก แต่ไม่ซื้อ)
7 ขออนุญาต ไม่รับลูกค้ามากเรื่อง เรื่องเยอะ ต่อราคาเยอะจนน่ารำคาญ เจรจาข้อเพิ่มโน่นนี่ หรือ
จะให้ไปส่งแถวบ้านโดยไม่วางมัดจำ

COACH
Bleeker duffle in Leather

18,400 บาท
ขนาดเท่า keepall 45

ทำจากหนังแท้สีน้ำตาลแทนคุณภาพดีทั้งใบ
พร้อมตกแต่งด้วยแถบสีข้างๆ ทำให้กระเป๋าดูเท่และดูใส่ใจในรายละเอียด

สามารถใส่ของไปทำงานทุกวัน และ ไปเล่นยิมก็ได้
หรือจะไปต่างจังหวัด/ต่างประเทศก็ทำให้การเดินทางเป็นไปอย่างมีสไตล์ยิ่งขึ้น

COACH
Heritage Web Leather
Foldover Tote 8,300 บาท

รุ่นนี้ทำจากหนังวัวสีคาราเมล จับคู่กับสายสะพายสีขาว-น้ำเงิน
ทำให้กระเป๋ารุ่นนี้เข้ากับการแต่งตัวทุกสไตล์ และยังดูมินิมอลอีกด้วย

ใบใหญ่ สามารถถือ ขึ้นไหล่ สะพายได้ สภาพ 85%
สายสามารถปรับความยาวได้ จุของได้เยอะมาก
ด้านนอก/ใน มีช่องใส่ของและช่องซิป หนังยังสวย แต่มีรอบตามมุมบ้างเล็กน้อย ซื้อมาประมาณ 15,700

สินค้าที่ขายไปแล้ว