สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้า ที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NWT RED Valentino Lace Sleeve Polo Style Dress ไซส์ IT38
แพ ทเทิร์นไม่เล็กนใส่ไซส์ XS-S หรือ US0-2 ใส่ได้ค่ะเป็นผ้ายืด รอบอก 34-35" เอว 25-27" ยาว 32" สะโพกฟรีค่ะ Collection Spring-Summer 2016 ล่าสุดค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ (ปกติไม่ค่อยชอบใส่เดรสค่ะ) แขนเป็นลูกไม้ มีซับในลูกไม้โผล่พ้นชายกระโปรงเล็กน้อยสวยงาม มีสีฟ้า, ดำค่ะ ตัวสีชมพูกับฟ้าป้ายราคาหลุดหายไปค่ะ ตัวสีดำป้ายยังติดอยู่ครบ SALE ตัวละ 6,000 บาท (ราคาป้ายตัวละ 24,500 บาทค่ะ)

สีฟ้า

สีดำ

NWT TOPSHOP Sleeveless Ruffle Shirt ไซส์ US2 UK6 คนใส่ไซส์ XS-S ใส่ได้ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ รอบอก 33" น่ารักมาก SALE 990 บาท (ราคาป้าย 1,790บาทค่ะ)

USED Bershka Skinny Denim Culture Attitude ไซส์ EU34 US2 UK6 รอบเอว 26" สะโพก 35-36" ยาว 32.5" สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ คนสูงประมาณ 153-155 cm ขากางเกงจะอยู่ประมาณตาตุ่มค่ะ
SALE 450 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ราคาป้าย 1,450 บาทค่ะ ขายถูกมากๆแล้ว ขอความกรุณาไม่ต่อราคานะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ