TM: BRAND SALE ลงเพิ่มนิดหน่อยค่ะ // ZARA // TOPSHOP // LYN AROUND // JASPAL // CHARLES & KEITH // SODA // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE ลงเพิ่มนิดหน่อยค่ะ // ZARA // TOPSHOP // LYN AROUND // JASPAL // CHARLES & KEITH // SODA // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE ลงเพิ่มนิดหน่อยค่ะ // ZARA // TOPSHOP // LYN AROUND // JASPAL // CHARLES & KEITH // SODA // H&M // สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

[B]" แวะอ่านก่อนนะคะ "[B]

มีสินค้ามาขายค่า ติดต่อทาง pm หรือ sms หรือ LINE (ID : jeab1212) ตามเบอร์ 0817255535 เจี๊ยบ ก็ได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ ถ้าเป็น pm จะตอบช้าค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ

[B]- CF แล้วรบกวนอย่า CC นะคะ CF คือ CONFIRM ว่าซื้อแล้ว ดังนั้นรบกวนตัดสินใจดี ๆ ก่อน CF นะคะ ในกรณีที่ถามรายละเอียดสินค้าอยู่และยังไม่ตัดสินใจ ถ้ามีคน CF ก่อนรบกวนโอนสิทธิ์ให้คน CF ก่อนนะคะ ^^

- สินค้าทุกชิ้น รวมจัดส่งแบบลงทะเบียน เรียบร้อยแล้วค่ะ ถ้าต้องการให้ส่งเป็น EMS + เพิ่ม 50 บาทค่ะ ยอดสั่งซื้อ 1,000 บาทขึ้นไปส่ง EMS ฟรีค่ะ ปกติลงทะเบียนใช้เวลา 3-4 วันทำการ หากต้องการได้สินค้าเร็วและยอดสั่งซื้อไม่ถึง 1,000 บาท รบกวนแจ้งแม่ค้านะคะ จะคิดราคารวม EMS ให้

- รบกวนโอนค่าสินค้าภายใน 1 วันคือโอนภายในวันพรุ่งนี้นะคะ รบกวนส่งหลักฐานการโอนให้ทราบด้วยนะคะ หากโอนไม่ทันรบกวนแจ้งด้วยนะคะ แม่ค้าจะแพ็คของส่งรอบเดียวค่ะแม่ค้าไม่สะดวกส่งหลายรอบค่าเนื่องจากทำงานประจำ และจะแจ้ง tracking ให้ทราบค่ะ หากไม่พร้อมโอนในเวลาที่กำหนดรบกวนอย่าเพิ่ง CF นะคะ ( ไม่พร้อมโอน อย่าเพิ่ง CF นะคะ) เนื่องจากทำให้เสียสิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนค่ะ

- ขอตอบลูกค้าที่ไม่ถามรายละเอียด และไม่ต่อราคาก่อนนะคะ แม่ค้าจะดูตามเวลาที่ CF ตาม line หรือโทรมานะคะ สินค้ามีอย่างละชิ้นค่ะ หากไม่ได้รอเลือกใหม่รอบหน้านะคะ ขอบคุณค่า [B]

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ

1.CHARLES & KEITH SIZE 39 รองเท้าใหม่พร้อมกล่องไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมา 2 คู่ สีดำขาว กับสีดำล้วนค่ะ ใส่ไม่ทัน ตัดใจขายคู่นึง รุ่นนี้มีขายแค่ในบาง shop นะคะ ขายดีมากไม่มีตอน sale ค่ะ เป็นคู่สุดท้ายที่ขอมาจาก ช้อปที่ Central Pattaya ค่ะ ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขายขาดทุนเลยค่ะใส่ไม่ทัน ขาย 1,150 บาทพร้อมกล่องค่ะ น่ารักสุด ๆๆๆๆ เป็นหนังค่ะ ใส่ได้กับทุกชุด

2.SODA SIZE S-M กระโปรงหรูหรา ผ้าเก๋สุด ๆค่ะ เย็บเป็นดอกกุหลาบ สวยหรูเก๋สุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ น่ารักมากกก เอวสูง 27 สะโพกฟรี ราคาเต็มแพงงงง ขาย 970 บาท แมทกับเสื้อง่ายค่ะใส่เป็นเสื้อยืดเก๋ ๆ ก็น่ารักค่ะ // CF //

3.JASPAL SET SIZE M เสื้อ + กระโปรงใหม่ป้ายห้อย เสื้อ อก 34 กระโปรงเอว 28 สะโพก ฟรีค่ะ สวยน่ารักสุด ๆค่ะ เอาไปแยกใส่ก็คุ้มค่ะ ราคาเต็มทั้งชุด 4 พันกว่าบาทขายราคาพิเศษ 1,250 บาท น่ารักมากมายค่ะ

4.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 เอว 28 สะโพก 38-39 ผ้าพริ้วสวย แบบเก๋สุด ๆค่ะ เป็นแบบเว้าไหล่แขนระบาย นะคะ จั๊มสูททรงหรูหราน่ารักมากค่ะ แม่ค้าซื้อมา 2 ชุด แบ่งขาย 1 ชุด พอดีชอบมากเลยซือ้มาก 2 ชุดค่ะ ใส่ไม่ทัน ราคาเต็ม 2,995 ขาย 870 บาทรุ่นนี้ขายดีมากค่ะ ใส่ออกมาสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ

5.SHAKA LONDON SIZE M เดรสแบบเก๋ผ้ากำมะหยี่นิ่มสีเทา ตัดต่อผ้าลายจุดน่ารักสภาพใหม่มากค่ะ อก 34 ++ สะโพก 38-39 ขาย 570 บาท ของจริงน่ารักค่ะ // CF //

6.PAGE 9 SIZE M เดรสผ้า SILK แบบเก๋น่ารักสีชมพูสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่มาก ผ้าใส่สบายน่ารัก อก 34 ++ สะโพก 38-39 ขาย 670 บาท

7.VERO MODA SIZE 40 คัตติ้ง L อก 34++ สะโพก 39 สภาพใหม่กิ๊ก ผ้า silk ลายสวยเก๋มาก ๆ ค่ะราคาเต็มแพงงงง ขาย 670 บาท // CF //

8.E HYPHEN WORLD GALLERY SIZE M เอี๊ยมยีนส์น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่มาก กระเป๋าหลังเย็บเป็นโบว์เก๋สุด ๆ น่ารักมากมายค่ะแบรนด์ดังจากญี่ปุ่น สะโพก 38 ขาย 680 บาท ไม่รวมเสื้อตัวในค่ะ // CF //

9.KLOSET SIZE M อก 34++ ผ้านิ่มมากๆ ค่ะสภาพใหม่มาก เสือ้แบบน่ารักสุด ๆค่ะ แบบใส่ได้เรือ่ย ๆ ขาย 580 บาท // CF //

10.H&M SIZE M เดรสสีเหลืองผ้าชีฟองมีซับในตัว ระบายชั้น ๆ หวานเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ อก 34 สะโพก 38 ขาย 470 บาท

11.PULL & BEAR SIZE S-Mอก 34 เอวสม็อค สะโพก 37 สภาพเหมือนใหม่ ผ้าใส่สบาย ขาย 470 บาท น่ารักค่ะ

12.MNG DRESS SIZE M-L เดรสลูกไม้สีเทา สภาพดีค่ะ อก 34 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 370 บาท // CF //

13.CPS SIZE M เดรสผ้าพริ้วสภาพเหมือนใหม่ลายน่ารักผ้าใส่สบาย อก 34 สะโพก 38-39 ขาย 450 บาท

14.CPS SIZE S-M อก 34 สะโพก 37 สภาพเหมือนใหม่ แบบน่ารักใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ขาย 380 บาท

15.TOPSHOP SIZE UK10 (M) เดรสสีเหลืองสวยสภาพเหมือนใหม่น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34 เอวสม็อค 26-28 สะโพก 38-39 น่ารักมากๆค่ะแบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 550 บาท

16.TOPSHOP SIZE UK6 (S-M) อก 34 เอว 26 สะโพก 36-37 เดรสผ้าพริ้วลายเก๋ แบบน่ารักมาก ๆค่ะสภาพเหมือนใหม่ ขาย 570 บาท

17.NINE PLUS SIZE M เดรสคัตติ้งเนี้ยบ แบบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆอก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 570 บาท แบบเก๋ ๆ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ

18.JOHNY MARTIN SIZE M เดรสลายน่ารักสภาพเหมือนใหม่ อก 34 สะโพก 38 ขาย 370 บาท

19.THE KISS PRINCIPLE SIZE M เดรสสีหวานสวย แบบน่ารัก ใส่ได้เรื่อย ๆสภาพเหมือนใหม่ อก 34 สะโฑก 38 ขาย 450 บาท // CF //

20.AD MOON SIZE M MADE IN ITALY อก 34-35 สะโพก 38-39 เป็นเสื้อตัวยาว หรือใส่เป็นเดรสสั้นก็ได้ค่ะ แบบเก๋สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กผ้าสวยมากค่ะ ขาย 550 บาท

21.ATMOSTPHERE SIZE ตามป้าย UK14 คัตติ้งจริงประมาณ UK10-12 ค่ะ อก 34++ สะโพก 39-40 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ สีเขียวสวยมาก ๆ เย็บเป็นชั้น ๆ ขาย 570 บาท UK BRAND ค่ะ // CF //

22.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M เสื้อใหม่ป้ายห้อย แบบสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ อก 34 น่ารักมากกก ปักดิ้นทองเก๋ ๆ ที่อก ราคาเต็มแพงงง ขาย 680 บาทค่ะ ราคาเต็ม เกือบ 2 พันค่ะลดมากมายไม่เคยใส่เลยค่ะ รุ่นนี้ขายดี // CF //

23.H&M SIZE S อก 33 สะโพก 35 สภาพใหม่กิ๊กค่ะ ผ้าพริ้วคล้ายผ้าไหมค่ะ สวยมากกกก ขาย 450 บาท // CF //

24.JASPAL SIZE L ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง M-L เสื้อผ้าชีฟองสีดำสวยเก๋ เย็บลูกปัดติดรอบคอใส่เดี่ยวหรือใส่แมทกับเอี๊ยมก็น่ารักค่ะ อก 34 ขาย 480 บาท ราคาตามป้าย 2 พันกว่าค่ะ

25.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-M เสื้อผ้าใส่สบายสีชมพูหวานสภาพเหมือนใหม่ อก 34 ขาย 350 บาท // CF //

26.DELIZIA SIZE M เสื้อผ้าชีฟอง ตัดต่อผ้าลูกไม้หวานสวย อก 34 สภาพใหม่มากค่ะน่ารักมากมายคัตติ้งดี ขาย 350 บาท // CF //

27.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S อก 33 ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 280 บาท

28.เสื้อลูกไม้สีเหลืองมัสตาร์ด งานตัด แบบสวยเก๋สภาพเหมือนใหม่ คัตติ้งดี ใส่กับกางเกง หรือกระโปรงเอวสูงสวยค่ะ ขาย 350 บาท// CF //

29.HAMBURKER STUDIO SIZE M เสื้อสีขาวแบบเก๋ผ้าใส่สบาย น่ารักผูกโบว์เอว อก 34 สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขาย 450 บาท// CF //

30.ESPRIT SIZE L เสื้อผ้า พริ้ว สีชมพูจุดขาย สวย สภาพเหมือนใหม่ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อกฟรี ขาย 380 บาท

31.LAMODA SIZE M-L เสื้อลายจุดขาวดำ น่ารัก ชายระบายชั้น ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่มาก อก 34++ ขาย 370 บาท// CF //

32.MIXX SIZE M เสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ ผ้าดีมากแบบเก๋สภาพเหมือนใหม่ แบบน่ารักมากค่ะ ขาย 350 บาท จากห้างเซ็นทรัลค่ะ.

33.ZARA SIZE XS คัตติ้ง XS-S อก 32 เสื้อสีชมพูปกชาวน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพเหมือนใหม่ ขาย 370 บาท// CF //

34.ESPRIT SIZE M เสือสีดำผ้าลายลูกไม้แสปนเด็กซ์นิด ๆ แบบเก๋สวย สภาพเหมือนใหม่ อก 34 เอว 27 ขาย 370 บาท// CF //

35.SIXTIES SIZE M SINGAPORE BRAND เสื้อแบบเก๋ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะข้างหน้าเย็บ 2 ชั้นเป็นผ้าชีฟองบางทับค่ะ ทรงสวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊ก ขาย 550 บาท ราคาเต็มแพงงงงแมทกับเสื้อผ้าได้ง่ายค่ะ// CF //

36.FLYNOW III GARDEN SIZE XL คัตติ้ง M-L อก 34 เสื้อผ้าพริ้วชีฟอง สวยเก๋ไหล่เย็บติดผีเสื้อน่ารักมากกก สภาพใหม่มากค่ะ ขาย 370 บาท// CF //

37.F. FASHION SIZE M เสื้อลูกไม้ แบบเก๋สภาพเหมือนใหม่น่ารักค่ะ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท

38.CPS SIZE M เสื้อผ้าคอตตอลใส่สบาย สกรีนน่ารักสภาพใหม่กิ๊กค่ะ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 350 บาท // CF //

39.JASPAL SIZE L เสื้อผ้าใส่สบายสีดำแบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เอว 28-29 ขาย 380 บาท แบบน่ารักเรียบเก๋ค่ะ

40.ZARA SIZE 38 เอว 30 สะโพก 38 สภาพเหมือนใหม่ สีฟอกสวยเก๋มาก ๆค่ะผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมากกก ขาย 580 บาท // CF //

41.ZARA SIZE 36 เอว 28 สะโพก 36 สภาพเหมือนใหม่สีฟอกสวยผ้าใส่สบายทรงสวยมากกกค่ะ ขาย 550 บาท // CF //

42.MAC PINK SIZE M ยีนส์ผ้าใส่สบาย เอวสูงทรงสวย เอวสูง 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่มากค่ะ ขาย 550 บาท // CF //

43.MIXX SIZE M กางเกงสีสวยแบบน่ารักคัตติ้งดี ผ้าเนี้ยบ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 350 บาท // CF //

44.IRADA SIZE S เอว 26 สะโพก 36 สภาพเหมือนใหม่สีม่วงพาสเทลสวย ราคาเต็มแพงงงคัตติ้งเนี้ยบค่ะ ผ้าดีมาก ขาย 550 บาท

45.JASPAL SIZE L คัตติ้ง M-L กางเกงสีกรมท่าผ้าดีมาก ๆ ค่ะแสปนเด็กซ์นิด ๆ ทรงสวย ใส่แล้วเก็บต้นขาค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก เอว 30 สะโพก 38-39 ขาย 550 บาท

46.UNIQLO SIZE L คัตติ้ง M-L เอว 28-30 สะโพก 37-39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะสีเทาสวยมาก ๆ ผ้าดีสุด ๆ เก็บทรงค่ะ ขาย 450 บาท

47.JASPAL SIZE M เอวสูง 28 สะโพกฟรี กระโปรงสีแดงสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมากกคัตติ้งหรูเก๋ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 550 บาท ลดมากมายค่ะราคานี้ สภาพใหม่กิ๊กเลยค่ะใส่ครั้งเดียว ราคาเต็มเกือบ 3 พัน ลดเกิน 70% ค่ะ

48.KLOSET SIZE S-M สภาพใหม่กิ๊ก อก 34 สีพาสเทลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 480 บาท ราคาเต็มแพงงงงค่ะ

49.JASPAL SIZE M เดรสสีดำ แบบเก๋สวย ผ้าแสปนเด็กซ์นิด ๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38 ใส่เดี่ยวหรือใส่เสื้อคลุมทับก็เก๋ค่ะ ขาย 350 บาท

50.DAPPER SIZE 2 (M) อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 ใหม่ป้ายห้อย แบบน่ารักเก๋สวย ราคาเต็ม 2 พันกว่าค่ะ ขาย 650 บาท

51.HEIDI’S SECRET DRESS SIZE M แบบเก๋ลายน่ารักสภาพใหม่กิ๊กค่ะ อก 34 สะโพก 37 จาก Central World ค่ะ ขาย 350 บาท ราคาเต็มแพงงง

52.FOREVER 21 SIZE S อก 33 เดรสสีแดงสวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ แบบเก๋น่ารัก สะโพก 36-37 ขาย 380 บาท สวยมากกกกค่ะ

53.MC PINK JUMPSUIT SIZE S คัตติ้ง M อก 34 เอวสม็อค สะโพก 37-38 จั๊มสูทกางเกง ลายดาว สีสวย น่ารักสุด ๆ ค่ะผ้าดีมากกกก ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ ขาย 450 บาท

54.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อสีส้มอมแดงสวยสภาพใหม่กิ๊กแบบน่ารักสุด ๆค่ะ อก 33-33 คอร้อยลูกปัดน่ารักมากกกก ใส่กับกางขาสั้นหรือขายาวสีขาวสวยค่า ขาย 280 บาท // CF //

55.BI CHALAI SIZE S คัตติ้ง S-M เสื้อแบบเก๋หวานสีสวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ น่ารักมากกกก อก 34 ราคาเต็มแพงงง ขาย 380 บาท // CF //

56.HEIDI’S SECRET SIZE M เสื้อใหม่ป้ายห้อย สีโอโรสสวยเก๋ แขนระบายน่ารักสุด ๆค่ะ อก 34 ขาย 350 บาท ราคาเต็มแพงงงค่ะ จากช้อป central world // CF //

57.LYN AROUND DRESS SIZE S คัตติ้ง S-M อก 34 เอว 27 สะโพก 37 -38 สีสวยแบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะ เว้าท้องนิดนึงไม่โป๊ค่ะ ขาย 370 บาท

58.ESPADA SIZE M กระโปรงอัดพีทหรูหราสวยสภาพใหม่กิ๊กค่ะ เอว 27 สะโพก 37 ขาย 280 บาท ผ้าดีใส่สบายค่ะ

59.HIMMA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊ก สีชมพูสวยน่ารักค่ะ ขาย 280 บาท

60.CPS SIZE S ลายน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เอว 26 สะโพก 36 ขาย 280 บาท

61.LYN AROUND SIZE XS กางเกงยีนส์ขาสั้นน่ารักสุด ๆติดดอกไม้เก๋หวานสภาพเหมือนใหม่ เอว 25 สะโพก 35 ขาย 280 บาท // CF //

62.Bi Chalai Size M กระโปรงทรงเก๋สวยลายน่ารักสภาพเหมือนใหม่ เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 350 บาทราคาเต็มแพงงง ค่า

63.BI CHALAI SIZE L คัตติ้ง M-L อก 34 เสื้อแบบสวยเก๋ น่ารักสุด ๆ ผูกโบว์คอ แขนปักเลื่อมรูปหัวใจ น่ารักมากค่ะสภาพใหม่กิ๊ก ขาย 370 บาท

64.HAMBURGER STUDIO SIZE L คัตติ้ง M-L เป็นของใหม่ค่ะ ผ้าดีมากๆ แบบเก๋ดีไซส์สวยมากๆค่ะรุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 39 ขาย 550 บาท

[img]http://www.mx
    .com/i/b64/rKrZMl.JPG[/img]

65.JASPAL SIZE M เสื้อผ้าทอลายลูกไม้เก๋สวยสภาพใหม่กิ๊ก อก 34 แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สวยมากกก ขาย 370 บาท ลดเกิน 70% ค่ะ// CF //

66.SIAMSQUARE SIZE M เสื้อแบรนด์จากสยาม ใหม่ป้ายห้อย แบบเก๋สวยสีดำขาวใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ราคาเต็ม 2,190 บาท ขาย ราคาพิเศษ 170 บาท

67.JASPAL SIZE L อก 34 ผ้าชีฟองปักเลื่อมสวยหรูสภาพใหม่กิ๊กค่ะ ขาย 250 บาท สวยยค่ะ

68.JASPAL SIZE S อก 34 คัตติ้ง M เสื้อลูกไม้สวยเก๋ผูกโบว์เอว หรือใส่ปล่อยได้ค่ะน่ารักสุด ๆ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 250 บาทเข้ากับเสื่อผ้าง่ายค่ะ // CF //

69.H&M SIZE 40 (L) เอว 30 สะโพก 39 กระโปรงสีดำสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 150 บาท สภาพใหม่กิ๊กค่ะ

70.TOPSHOP SIZE uk10 M เดรสปักเลื่อมแบบทั้งตัวสภาพใหม่กิ๊กค่ะแบบเก๋หรูหราสุด ๆ เลื่อมสีสวยมากค่ะ สวมง่าย อก 34 เอว 27-28 สะโพก 38-39 ขายราคาพิเศษ 650 บาท ราคาเต็ม 4 พันกว่าค่ะตัวนี้

71.SMART & PURSE SIZE M กระโปรงทรงหรูดีไซส์เก๋สุด ๆ ค่ะ สวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊ก เอว 28-29 สะโพก 38-39 แบบไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ขาย 370 บาท // CF //

72.CPS SIZE L อก 34 สะโพก 39 สภาพใหม่กิ๊กค่ะสีสวยเก๋แบบน่ารักค่ะ ใส่เดี่ยวหรือใส่เป็นตัวในได้ค่ะ ขาย 150 บาท // CF //

73.LAUNDRY BY SHELLI SEGAL LOS ANGELES SIZE 2 (m) อก 34 เอว 27 สะโพก 38 สีสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กค่ะ แบบเก๋มาก ๆค่ะ ตรงคล้องคอไม่หนักนะคะ ผ้าใส่สบายสุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ใส่ออกงานเก๋สุด ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 450 บาท ราคานี้คุ้มสุด ๆ ค่า

THANKS SBN KA^^
    Last edited by jirapa; 29-08-16 at 23:32.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ