New Sretsis small backpack + New ISSUE bag + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx, Forever21
*ของแท้100%ทุกชิ้นคะ* สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นโทรสอบถามรายละเอียดกับแม่ค้าก่อนตัดสินใจนะคะ ยินดีค่ะ แม่ค้าใจดีจ้า

*งด ต่อราคาโหดๆนะคะ แม่ค้าไม่โหดแต่เจอแบบต่อแรงๆ ก็ท้อค่ะ^^ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนก่อนนะคะ

สอบถามได้ตามนี้จ้า, Line ID:annaround หรือที่เบอร์ o84-972-7379

*นัดรับ ยินดีรับบัตรเครดิต ของทุกธนาคารหลักๆในไทยค่ะ
(VISA - Master Card - JCB)
คุ้มค่าค่ะ ได้กระเป๋าสวยๆด้วย ได้สะสมแต้มด้วย ผ่อนสบายๆกับทางบัตรได้ด้วยค่ะ

คลิกที่ภาพ เพื่อขยายใหญ่จ้า ราคาสินค้ารวมส่งแล้วนะคะ

New with tag หมวก Something Boudior ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ มีโบว์ผูกด้านหลังปรับขนาดได้ค่
ราคาป้าย790บาท ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new หมวก Hello Kitty*Sretsis สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ ปรับขนาดด้านหลังได้ค่
ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Charles and Keith size 9" * 7" กระเป๋าครัชและสะพายข้างได้ค่ะ
มีสายโซ่และมี สายสั้นสะพายไหล่ได้ค่ะ เก๋คะ
อปก ถุงผ้า สายสะพาย tag
ราคา 1290บาท รวมส่งลงทะเบียนคะ

Used like new Lynaround sizeS กระโปรง เอว26" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Playhound size Xs เสื้อแขนสี่ส่วน มีโบว์ด้านหลัง สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
ขอขาย 420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Milin us2 เสื้อครอปทรงปล่อย อก36" เนื้อผ้าและทรงสวยค่ะ
ราคาป้าย1*** ขอขาย 450บาท ลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เสื้อครอปไม่สั้นมากค่ะ มีซิปด้านหลัง ผ้ามันๆสวยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ราคาป้าย2*** ขอขาย 420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis small backpack size8.5"*8*2" ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เป้สายโซ่ ถอดกระเป๋าหน้าแยกออกได้ค่ะ
ราคาป้าย8***
ขอขาย 1990บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis dress us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ราคาป้าย8***
ขอขาย 1990บาท รวมส่งemsค่ะ

New with tag Sretsis jumpsuit us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ราคาป้าย9***
ขอขาย 2290บาท รวมส่งemsค่ะ

Used like new Something Boudior size L เสื้อแขนกุดจั้มเอว แพทเทรินเล็กนะค่ะ อก34"
ขอขาย450บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียน

Used like new Chaps size S เสื้อแขนกุดหรือเปิดไหล่จั้มเอว ทรงปล่อย
ขอขาย320บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Playhound size M เสื้อครอปทรงปล่อย สภาพดีไม่มีตำหนิ
ราคาป้าย1*** ขอขาย490บาท รวมส่งลงทะเบียน

New without tag Zara size S เสื้อยาวผูกเชือกข้าง สีขาวปักอก สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนกุดผูกโบว์ น่ารักจ้า
ราคาป้าย1*** ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เดรสสั้นแขนยาว ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมกระดุมสำรองค่ะ ราคาป้าย2***
ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Topshop us2 เสื้อเชิ้ตตัวยาว แขนกุด หน้าสั้น-หลังยาว สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
ขอขาย490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs
เดรสผ้าลูกฟูก ปักอก มีซิปข้าง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
ขอขาย 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lyn around size XS เสื้อครอปทรงปล่อยโบว์ผูกหลัง สภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ขอขาย 790บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบีบนค่ะ

New with tag Lyn around size Xs เดรสสั้น มีเกาะอกให้ด้วยค่ะ
ราคาป้าย3***
ขอขาย 420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Chaps size XS
เสื้อสายเดี่ยวปรับความยาวได้ มีพู่ๆเชือกผูกด้านหน้าค่ะ ราคาป้าย1***
ขอขาย250บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Something Boudoir size M เสื้อครอป ซิปหลัง ของใหม่ป้ายห้อยคะ ราคาป้าย1***
ขอขาย 300บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Misty Mynx size S เดรสยาวชีฟอง ปักอก มีซับในค่ะ สายปรับความยาวได้ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ
ขอขาย 450บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Lyn Around size XS เสื้อแขนยาวไหมพรมกระดุมผ่าหน้
าปัก
น่ารักจ้า สภาพดีไม่มีตำหนิคะ

ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียน

Used like new H&M us2 สภาพใหม่มากไม่มีตำหนิ
ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนคะ

Used Senada size S เสื้อครอปสภาพดีไม่มีตำหนิคะ
ขอขาย 750 บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Chaps size M สภาพดีไม่มีตำหนิ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง โบว์ผูกข้าง น่ารักค่ะ
ขอขาย 290บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Coach bag สภาพดี size10"*10"*10" ไม่มีขาดหรือถลอก มีตำหนิดูดสีตรงมุมล่างตามรูป ข้างในสะอาด อะไหล่เงาสวย
ขอขาย 1900บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
อุปกรณ์ ถุงผ้าอื่น

Used Longchamp M หูยาว สภาพใช้งาน มุมไม่มีถลอกหรือขาด สะอาดทั้งข้างนอกและข้างใน หนังลอกตามภาพ
ขอขาย 2290บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Kloset size Xs เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีเหลือง สภาพดีไม่มีตำหนิคะ
ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนคะ

กระเป๋าCharles&Keithสีดำ size9 สายหนังสะพายcrossbodyได้ค่ะ
ราคา 1690บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Lyn around size Xs สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ เสื้อครอป ลายวิ้งๆ ทรงสวยคะ
ขอขาย 450บาท รวมส่งemsค่ะ

สนใจสอบถามพูดคุยราคาที่เบอร์ o84 972 7379 or Line ID: annaround ได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีค้า แต่อย่าต่อโหดมากนะคะ^.^ขอบคุณSBNและลูกค้าที่น่ารักทุกคนเลยจ้าๆ

ด้านล่างคือที่ขายไปแล้วล่าสุดค่ะ