สนใจติดต่อ pops104@hotmail.com ค่ะ

เมล์มาขอเบอร์ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยค่ะ ยินดีมากค่ะ
SOLD กระเป๋า Kipling น่ารักมุ้งมิ้งไม่มีขาด
มีตำหนิตามภาพค่ะ สีถลอกนิดนึงบนซิป
กับรอยเปื้อนปากกาข้างในนิดนึงค่ะ
ขาย >>>> 500

กระเป๋า Flynow ไม่มีขาด มีตำหนิตามภาพค่ะ
ขายเบาๆ >>>> 400

NEW with Tag Lyn around กระโปรงสีชมพู size S จ้า >>>>> 550

Lyn around กระโปรงสีเหลือง size S จ้า>>>>> 250

NEW with Tag Lyn around กระโปรงสีดำ-เงินค่ะ size S >>>>250

ของใหม่ กางเกง Lynaround size xs
เอว 26-27 สะโพก 35-36 ยาว 27 1590 >>>>
350จ้า

NEW with Tag Lyn aroundเสื้อเปิดไหล่size XS จ้า >>>> 350

NEW with Tag หมวก h&m จากฮ่องกง Size L >>>>> 400 จ้า

ของใหม่ กระเป๋า Rilakkuma
มี สายสะพายยาวกับสายสั้น สายยาวปรับระดับได้ ถอดออกได้จ้า
ตรงหน้า
Rilakkuma เป็นช่องเก็บของได้มีซิป
ขนาด กว้าง 3 นิ้ว ยาว 13 นิ้ว สูง 12 นิ้วค่ะ
>>>>>Sale 300

ของใหม่ เสื้อ Edc size L 450 >>>> 250
อก 37-38 ยาว 28 ค่ะ

เสื้อยาว KITTY เหมือนใหม่เลยค่ะ ไซส์2 อก 34-35 ยาว31 ใครตัวเล็กใส่เป็นแซคได้เลยค่ะ>>> 250 บาท

SOLD
เสื้อมิคกี้

เสื้อ Ext
legging Giordano
รองเท้า jelly bunny
ชุดกระโปรง Ep สีม่วง
ชุดกระโปรง Edc
ชุดเดรส เปิดไหล่ประดับเลื่อม haas
Jaspal กางเกงห้าส่วน

ขอบคุณมากค่ะ