สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้า ที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NEW Vivetta Polka Dot Crop Top Sz.IT38 (XS) รอบอก 33" ยาว 15" ของใหม่ตัดป้าย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ตัวเสื้อแถวหน้าอกมีเลอะรอยสีฟ้านิดเดียวจางๆ ถ้าไม่สังเกตุแบบจ้องมองไม่เห็นค่ะ (รูปที่4-5) SUPER SALE 3,700 บาท (ราคาป้าย 12,500บาทค่ะ)

NWT RED Valentino Lace Sleeve Polo Style Dress ไซส์ IT38
แพทเทิร์นไม่เล็กใส่ไซส์ XS-S หรือ US0-2 ใส่ได้ค่ะเป็นผ้ายืด รอบอก 34-35" เอว 25-27" ยาว 32" สะโพกฟรีค่ะ Collection Spring-Summer 2016 ล่าสุดค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ (ปกติไม่ค่อยชอบใส่เดรสค่ะ) แขนเป็นลูกไม้ มีซับในลูกไม้โผล่พ้นชายกระโปรงเล็กน้อยสวยงาม
SUPER SALE 5,000 บาท (ราคาละ 24,500 บาทค่ะ)

Used once like very New Miss Selfridge Petite Sz.UK6 EU34 (คนใส่ XS-S ใส่ได้ค่ะ) รอบอก 33" ดีไซน์แนววินเทจเนื้อผ้าเป็นขุยและพิมพ์ลายดอกทั่วทั้งตัวค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ SALE 550บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ (ราคาป้าย 1,790บาทค่ะ ขอความกรุณางดต่อราคาค่ะ)

Used like New Something Boudoir Like a Farmer Dress-up Mini Skirt Sz.XS รอบเอว 24" สะโพก 35-36" ความยาว 16.5" เคยใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ SALE 950บาทค่ะ (ราคาป้าย 2,290บาทค่ะ)

Used like Very New ZARA Knit Skirt Sz.S เป็นผ้าViscoseยืดตามลำตัวค่ะ เอวยืดได้ 24-25" ความยาว 16.5" เวลาใส่จะพองออกตรงสะโพกน่ารักมากค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ SOLD

USED Bershka Skinny Denim Culture Attitude ไซส์ EU34 US2 UK6 รอบเอว 26" สะโพก 35-36" ยาว 32.5" สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ คนสูงประมาณ 153-155 cm ขากางเกงจะอยู่ประมาณตาตุ่มค่ะ
SALE 450 บาทรวมส่งลงทะเบียนค่ะ ราคาป้าย 1,450 บาทค่ะ ขายถูกมากๆแล้ว ขอความกรุณาไม่ต่อราคานะคะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ