กฏ:
1. CF แล้วห้าม CC นะคะ(ขอให้คุณลูกค้ามั่นใจก่อนนะคะ)

2. ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ
3. ขอสงวนสิทธิ์ให้กับคนที่โอนเงินก่อนนะคะ
4. อยากได้รูปเพิ่ม หรือ ต่อรองราคา แต่อย่าโหดนะแจ้ะ แม่ค้าใจดีสุด 087-9996442 (เอมมี่) หรือemail : zingaragurl@msn.com
5. ของทุกชิ้นพร้อมส่ง
6. มือ1 เป็นของแท้และใหม่ 100000%ค่ะ
7. บางชิ้นมือ 2 แต่สภาพดี เหมือนใหม่เลยค่ะ
8. บางชิ้นซื้อมาใส่ไม่ได้ บางชิ้นซักแล้ว บางชิ้นยังไม่ได้ซักนะคะ

9. สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนหรือเปลี่ยนนะคะ
10. รูปอาจจะสีเพี้ยนไปบ้างเล็กน้อยจากของจริง ต้องขออภัยด้วยค่ะ

DISCO PANT
COLOR:
PEACOCK
Size XXS ---->2,600 + FREE EMS---> 2,450 + FREE EMS! FINAL PRICE
---> 2,050 + FREE EMS งดต่อค่ะ ขายขาดทุนแล้วค่า
*ซักแล้ว ลอง 1 ครั้ง แต่ไม่เคยใส่ออกไปข้างนอกค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ*

USED! รองเท้าส้นสูง Jessica Simpson สภาพ 99% ใส่ไปครั้งเดียว Size 35.5 --->
2,700 + FREE EMS หรือ นัดรับค่ะ -----> FINAL PRICE!!! ---> 2,500 + FREE EMS (ราคาเต็ม 3000 ต้นๆค่ะ) --->
2,200 + FREE EMS FINAL PRICE! ----> ถูกมากจีจีค่ะ 1,990 + FREE EMS!!!

SPECIAL PRICE ---> 1,590 + FREE EMS <---

NEW! High-Waist Legging---> XS ---> POPPY (RED) --->1,650+FREE EMS ---> 1,450 + FREE EMS ---->
FINAL PRICE ---> 990 + FREE EMS!!! (NET)

NWT! Easy Jeans ---> 3,200+FREE EMS---> 2,900+ FREE EMS NET NET! --->2,700+ FREE EMS FINAL PRICE!
---> 2,050 + FREE EMS งดต่อค่ะ ขายต่ำกว่าทุนแล้ว

ตัวอย่างสีจากเว็บ AA นะคะ พอดีถ่ายรูปออกมาแล้วสีเพี้ยนไปบ้าง

Size XXS ---> Grey, Zinfandel

NWT! RIDING PANT --->3,200+FREE EMS ---> 2,900+ FREE EMS NET NET!---> 2,700+ FREE EMS FINAL PRICE! ---> 2,050 + FREE EMS งดต่อค่ะ ขายต่ำกว่าทุนแล้ว

Size XS --->เหลือแต่ Steel Grey (สีอาจจะเพี้ยนไปเล็กน้อยนะคะ)

Topshop Crop Top USED ONCE UK6
---> 350 บาท
+ FREE EMS

Topshop Crop Top UK6 ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ในรูปสีเพี้ยนนะคะ ของจริงไม่ซีดเลย เข้มๆ สีสวยมากๆค่ะ *สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ
---> 200 บาท
+ FREE ลงทะเบียน

Topshop กระโปรงบอดีคอน UK4 ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ พับไว้ในตู้เลยยับหน่อยค่ะ*สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ
---> 200 บาท
+
FREE ลงทะเบียน

Topshopแท้! เสื้อครอป ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ สีดำ UK 6
---> 250 บาท
+ FREE ส่งลงทะเบียน

UNIQLO เสื้อกล้าม ไซส์ S มี 2 สี ขาวกับดำ ในรูปสีเพี้ยนหน่อยน้า ของจริงใหม่มากๆเลย ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ พับไว้ในตู้เลยยับหน่อยค่ะ *สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ
---> 200 บาท +
FREE ลงทะเบียน

กระโปรงบอดีคอน PALETANIQUE ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ
--->450 บาท
+
FREE EMS --->
FINAL PRICE ---> 350 + ส่งลงทะเบียน

ชุด Jumpsuit กางเกงขาสั้น Size XS จาก Jude ซื้อมาไม่เคยใส่นะคะ แต่ซักแล้ว
---> 1,250บาท+FREEEMS ---> FINAL PRICE!!! --- 990+FREEEMS!

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ขออนุญาตยืมภาพจากร้าน Jude นะคะ

USED! DOT LINE PLAIN POLO CROP FREE SIZE --->
150 บาท + FREE ส่งลงทะเบียน

USED LIKE NEW!!! รองเท้า ALDO ใส่ 2 ครั้ง Size 36 ---> 490 + FREE EMS

USED LIKE NEW!!! รองเท้า JEFFREE CAMPBELL ใส่ 2 ครั้ง Size US 6 ---> 990 + FREE EMS

USED LIKE NEW!!! รองเท้า CONVERSE CHUCK TAYLOR ALL STAR ll ใส่ 2 ครั้ง Size US 5.5 ---> 2,350 + FREE EMS

USED LIKE NEW!!! รองเท้า NIKE AIR MAX 1 ULTRA MOIRE สีดำล้วน Size US 7, UK 4.5, EU 38, CM 24 ---> 4290 + FREE EMS

ขออนุญาตินำรูปจากเว็บมาใช้นะคะ
เป็นรุ่นเดียวกัน แต่คนละสีค่ะ

Thank you SBN kah