BAO BAO + New Sretsis small backpack + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: BAO BAO + New Sretsis small backpack + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx

comexfools is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default BAO BAO + New Sretsis small backpack + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx

New Sretsis small backpack + New ISSUE bag + Sretsis + New Vickteerut +Topshop, Senada, Milin, Disaya, Something boudoir, Coach bag, Flynow, Longchamp,Adidas, Lynaround, Kayasis, Kloset, Playhound, H&M, Charles&Keith, Misty Mynx, Forever21

*ของแท้100%ทุกชิ้นคะ* สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นโทรสอบถามรายละเอียดกับแม่ค้าก่อนตัดสินใจนะคะ ยินดีค่ะ แม่ค้าใจดีจ้า

*งด ต่อราคาโหดๆนะคะ แม่ค้าไม่โหดแต่เจอแบบต่อแรงๆ ก็ท้อค่ะ^^ให้สิทธิ์ผู้ที่โอนก่อนนะคะ

สอบถามได้ตามนี้จ้า, Line ID:annaround หรือที่เบอร์ o84-972-7379

คลิกที่ภาพ เพื่อขยายใหญ่จ้า ราคาสินค้ารวมส่งแล้วนะคะ

Used Bao Bao 6*6 hot pink(ชมพูบานเย็น) สภาพดีค่ะ บลอคแน่น มุมไม่มีถลอก ช่องเล็กเป็นซิป ข้างในสะอาด
    ขอขาย 7690 บาทค่ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า

Used like new Adidas Torsion Size US4 Uk5.5 สภาพดีมากคะ ไม่มีถลอกหรือขาด ไม่เลอะสกปรกค่ะ
    ขอขาย 2290 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Chaps size xs
    เดรสผ้ายืดแต่งเลื่อม สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Topshop size28(เอวปกติไม่สูงค่ะ) ทรงสกินนี่ ผ้ายีนส์สีดำลายดอก
    ยืดได้นิดหน่
    อย สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิคะ ขอขาย 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used H&M size XS กางเกงผ้ายืดขายาว เอวยางยืด(ก่อนยืด24") มีกระเป๋า2ข้าง สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิคะ ขอขาย 220บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new H&M size Us2 เดรสสีดำแขนสี่ส่วน แต่งผ้าตาข่ายลูกไม้ด้านบน
    (ผ้
    าไม่คันค่ะ) สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ รอบอก32" ขอขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่

Used like new Playhound size S เดรสผ้ายืดแขนสามส่วน มีซิปหลัง สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย590บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Jaspal size S เสื้อทรงค้างคาว หน้าสั้นหลังยาว ผ้าลื่นใส่สบาย สภาพดีเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย450บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New without tag Chaps size S เสื้อคลุมปักดอกไม้ แต่งพู่ ผ้าชีฟองใส่สบาย
    ขอขาย450บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Zara size S เดรสสั้นแขนกุด ซับในทั้งตัว หน้าสั้นหลังยาว ทรงสวยค่ะ
    ขอขาย690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size M เสื้อครอปผูกโบว์และโชว์ไหล่ สภาพดีมากไม่มีตำหนิค่ะ (สาวๆไซร์sก็ใส่ได้ค่ะ) ราคาป้าย1***
    ขอขาย 390 บาท รวมส่งลงทะเบียน

Used like new Zara sizeS เดรสยาว ผ่าข้าง ผูกเชือก2ข้าง น่ารักค่ะ สภาพดีมากไม่มีตำหนิ ราคาป้าย1***
    ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียน

Used Lacoste size uk4 eur37 us6 สภาพดีไม่มีขาดหรือถลอก ผ้าใบอาจจะเหลืองบ้างบางจุดเล็กน้อยจางๆเนื่องจากการเก็บ
    ขอขาย 790บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag หมวก Something Boudior
    ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ มีโบว์ผูกด้านหลังปรับขนาดได้ค่

ราคาป้าย790บาท ขอขาย 490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Charles and Keith size 9" * 7" กระเป๋าครัชและสะพายข้างได้ค่ะ
    มีสายโซ่และมี สายสั้นสะพายไหล่ได้ค่ะ เก๋คะ
    อปก ถุงผ้า สายสะพาย tag
    ราคา 1290บาท รวมส่งลงทะเบียนคะ

Used like new Lynaround sizeS กระโปรง เอว26" สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Milin us2 เสื้อครอปทรงปล่อย อก36" เนื้อผ้าและทรงสวยค่ะ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 450บาท ลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เสื้อครอปไม่สั้นมากค่ะ มีซิปด้านหลัง ผ้ามันๆสวยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย2*** ขอขาย 420บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis small backpack size8.5"*8*2" ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ เป้สายโซ่ ถอดกระเป๋าหน้าแยกออกได้ค่ะ
    ราคาป้าย8***
    ขอขาย 1990บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Sretsis dress us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย8***
    ขอขาย 1990บาท รวมส่งemsค่ะ

New with tag Sretsis jumpsuit us2 ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ราคาป้าย9***
    ขอขาย 2290บาท รวมส่งemsค่ะ

Used Playhound size M เสื้อครอปทรงปล่อย สภาพดีไม่มีตำหนิ
    ราคาป้าย1*** ขอขาย490บาท รวมส่งลงทะเบียน

New without tag Zara size S เสื้อยาวผูกเชือกข้าง สีขาวปักอก สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs เสื้อแขนกุดผูกโบว์ น่ารักจ้า
    ราคาป้าย1*** ขอขาย 390บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lynaround sizeXs เดรสสั้นแขนยาว ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมกระดุมสำรองค่ะ ราคาป้าย2***
    ขอขาย 490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Topshop us2 เสื้อเชิ้ตตัวยาว แขนกุด หน้าสั้น-หลังยาว สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย490บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Lynaround size Xs
    เดรสผ้าลูกฟูก ปักอก มีซิปข้าง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ
    ขอขาย 690บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Lyn around size Xs เดรสสั้น มีเกาะอกให้ด้วยค่ะ
    ราคาป้าย3***
    ขอขาย 400บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New with tag Something Boudoir size M เสื้อครอป ซิปหลัง ของใหม่ป้ายห้อยคะ ราคาป้าย1***
    ขอขาย 300บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used like new Misty Mynx size S เดรสยาวชีฟอง ปักอก มีซับในค่ะ สายปรับความยาวได้ สภาพใหม่ไม่มีตำหนิ
    ขอขาย 450บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Lyn Around size XS เสื้อแขนยาวไหมพรมกระดุมผ่าหน้
    าปัก
    น่ารักจ้า สภาพดีไม่มีตำหนิคะ

ขอขาย 590บาท รวมส่งลงทะเบียน

Used like new H&M us2 สภาพใหม่มากไม่มีตำหนิ
    ขอขาย 350บาท รวมส่งลงทะเบียนคะ

Used Chaps size M สภาพดีไม่มีตำหนิ กางเกงยีนส์ขาสั้นเอวสูง โบว์ผูกข้าง น่ารักค่ะ
    ขอขาย 290บาทค่ะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Used Coach bag สภาพดี size10&quot;*10&quot;*10&quot; ไม่มีขาดหรือถลอก มีตำหนิดูดสีตรงมุมล่างตามรูป ข้างในสะอาด อะไหล่เงาสวย
    ขอขาย 1900บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
    อุปกรณ์ ถุงผ้าอื่น

Used Longchamp M หูยาว สภาพใช้งาน มุมไม่มีถลอกหรือขาด สะอาดทั้งข้างนอกและข้างใน หนังลอกตามภาพ
    ขอขาย 2290บาท รวมส่งemsค่ะ

กระเป๋าCharles&Keith สีดำ size9 สายหนังสะพายcrossbodyได้ค่ะ
    ราคา 1690บาท รวมส่งemsค่ะ

สนใจสอบถามพูดคุยราคาที่เบอร์ o84 972 7379 or Line ID: annaround ได้เลยค่ะ แม่ค้าใจดีค้า แต่อย่าต่อโหดมากนะคะ^.^ขอบคุณSBNและลูกค้าที่น่ารักทุกคนเลยจ้าๆ

ด้านล่างคือที่ขายไปแล้วล่าสุดบางส่วนค่ะ

ที่เหลือดูได้ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3653408
    Last edited by comexfools; 22-10-16 at 23:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ