♥♥–เสื้อมือสองเสื้อโทนดำขาวขายถูกหลายแบรนด์ส่งฟรีลองแวะดูก่อนมีแหลายแบบให้เลือก=TOPSHOP,ESPRIT,NEW LOOK,H@M,JASPAL,UNIQLO,

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 46
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Exclamation ♥♥–เสื้อมือสองเสื้อโทนดำขาวขายถูกหลายแบรนด์ส่งฟรีลองแวะดูก่อนมีแหลายแบบให้เลือก=TOPSHOP,ESPRIT,NEW LOOK,H@M,JASPAL,UNIQLO,

วิธีการสั่งซื้อ**

1. หลังได้รับการ CF จากคนขายแล้ว กรุณาโอนเงินภายใน1-2วันน่ะคะ แต่ถ้ามีลูกค้า CF มาพร้อมกันหลายคนจะปล่อยของและขายให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อนนะคะ ทุกชิ้นส่งฟรีลงทะเบียนให้เลยค่ะ

2. สั่งซื้อที่ LINE : nattarika426sbn

หรือส่ง sms หรือจะโทรมาสั่งซื้อได้เลยค่ะ 08-7694-5180 EMAIL : nattarika426sbn@hotmail.com

วอสแอป:0876945180

หรือจะส่งPM มาก็ได้ค่ะ

[/B]

** ถ้าภาพโหลดช้า ไม่เห็นรูป รูปหาย รบกวนแจ้งทางอีเมล์ได้ค่ะ **

*** ฝากกระทู้

1#ขายให้หมดเลิกขายลด50-80%มีของใหม่เพิ่มด้วยไฮสตรีทแบรนด์กว่า500ชิ้น#ถูกเยอะที่สุด#หมดแล้วหมดเลยกว่าเสื้อสวยเดรสน่ารักกระโปรง

กางเกงขาสั้นมีให้เลือกเยอะที่สุดในsbn#=TOPSHOP=ZARA=HM=MNG=F21=NEW LOOK=BERSHKA=VERO MODA=RIVER ISLAND

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3609155

2+##ลดกรหน่ำแบบแอนทอง ญาญ่า อั้ม พลอย ใหม่ แพนเค้ก คิมเบอลี่ มากี้และอีกมากมาย#หายากทุกตัว+พร้อมส่งฟรีถูกที่สุดในsbn

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3610026

3กำลังหาโค้ทแจ๊กเก๊ตอยู่ใช่ไหมแบบมาใหม่สวยๆหลายสีหลายแบบหลายแบรนด์พร้อมส่งฟรีems#สเวตเตอร์คาดิแก้นกันหนาวเดรสกระโปรงเสื้อเยอะจริงๆ

สวยๆทั้งนั้นส่งฟรีems #=NEW LOOK=RIVER ISLAND=ASOS=ZARA=DOROTHY PERKINS,TOPSHOP,MISS SELFRIDGE,BERSHKA,

VERO MODA, #คลิกเลยจ้า#

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3609600

4##ผ้าพันคอถุงมือหมวกที่ครอบหูกันหนาวเครื่องประดับผมสร้อยคอต่างหูแบรนด์เนมมากมายลดล้างสต๊อคมากส่งฟรีด้วยแวะเลือกชมก่อนได้จ้า#ESPRIT,ASOS,NEW LOOK,HM,RIVER ISLAND,TOPSHOP,F21

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3650180

5#HEMA cosmetic เครื่องสำอางค์คุณภาพระดับพรีเมี่ยมจาก netherlands แต่ราคา น่ารัก แบรนด์นี้มีขายทั้งในเนเธอร์แลนด์ เบลเยี่ยม ฯลฯ

เป็นแบรนด์คุณภาพถือว่าดีมาก เมื่อเทียบกับราคาที่สบายกระเป๋า สินค้าทุกชิ้นของใหม่แท้แพคเกจปิดแน่นหนา พร้อม ส่งฟรี

http://sbntown.com/forum/threads/362

6+++ส่งต่อหนังสือมือสองคุณภาพดีราคาถูกมากเหลือไม่เยอะแล้วค่ะลองดูก่อนได้ค่ะ+++

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=324667 ♥♥
    Last edited by nattarika; 22-10-16 at 21:26.

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: ♥♥–เสื้อมือสองเสื้อโทนดำขาวขายถูกหลายแบรนด์ส่งฟรีลองแวะดูก่อนมีแหลายแบบให้เลือก=TOPSHOP,ESPRIT,NEW LOOK,H@M,JASPAL,UNIQLO,

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

]
    ***ใหม่ขั้นเทพมากกกก*** La redoute paris ใหม่ป้ายห้อย เดรสสั้นแขนกุดสุดสวยสีดำ Size 38

ผ่านการใช้งานคร้้งเดียว เดรสซิปซ่อนด้านหลังให้เลือก ควาายาว 84 ซม

88% viscose, 10% polyester en 2% elasthan.

ใส่แล้วทรงเข้ารูปสวยเก๋ดีนะคะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือหาคาดิแก้น

มาคลุมทับ หรือถ้าอากาศเย็นจะใส่แบบนางแบบในรูปก็น่ารักดีค่ะ

ตัวเดียวใช้ได้ทุกฤดูกาลจริงๆเลย ใส่ขึ้นมาแล้วทรงสวยดีนะคะ

แบรนด์นี้ออกแบบและตัดเย็บที่ฝรั่งเศส ซื้อมาเกือบสามพันขายแค่ 490บาทส่งฟรีค่ะ

**เข็มขัดหายไม่มีแล้วนะคะ**

[B]New look Bow Blouse size uk 12
    มี1ตัวพร้อมส่งค่ะ ผ้าชีฟองเนื้อดีสีขาวทรงเข้ารูป
    แขนตุ๊กตา ผูกเป็นโบว์ที่คอน่ารักๆ คนขายใส่2 ครั้้งสภาพใหม่มากไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น
    ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ
    [B]

**H@M maxi skirt กระโปรงผ้าลินินสีดำยาวผูกโบว์เล็กๆด้านหน้า สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**–♥♥–‘๏’H@M เสื้อผ้าคอตต้อนเนื้อนิ่มๆสีดำทรงป้าย
    เก๋ตรงช่วงอกถึงเอวด้านข้างระบายผ้าแก้วสีดำ ผูกป้ายด้านซ้ายมือ ชายเสื้อเย็บต่
    ด้วยผ้าแก้วสีดำ แขนยาว สภาพใหม่มาก ในรูปยับไปหน่อยเพราะพับ
    ใส่ตู้ไว้ไม่ได้รีด คนขายใส่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 190 บาทส่งฟรีค่ะ–♥♥–‘๏’H@M

**ผ่านการใช้างานประมาณ3ครั้งสภาพใหม่**–♥♥–‘๏’ Esprit sizeM เสื้อผ้าคอตต้อนสีดำ แขนสี่ส่วนทรงเข้ารูป
    คอวีคลิบขาว สภาพใหม่ คนขายใส่ไป 3ครั้ง ขาย 290 บาท –♥♥–‘๏’

>♥♥–‘๏’Esprit เสื้อผ้าคอตต้อนสีดำคอวีแขนยาว ทรงเข้ารูป
    สภาพใหม่ คนขายใส่ครั้งเดียว ซื้อมาสองพันกว่าขาย 290 บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้างานครั้งเดียว H@M
    เสื้อผ้าคอตต้อนสีดำ แขนสี่ส่วน ทรงเข้ารูป เสื้อตรงนี้เก๋ตรงช่วงแขนจับยกจีบตั้งน่ารักดีค่ะ
    ความยาวเสื้อ 63 ซมค่ะ ขายราคา290 บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–‘๏’>moggys คาดิแก้นผ้าไหมพรมสีขาวปลายแขนน่ารักมากๆ ฟรีไซด์
    แบรนด์จากช้อปเบลเยี่ยม การันตีความน่ารัก สภาพใหม่มากๆ 90เปอร์เซนต์ ขาย290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
    ♥♥–‘๏’

moggie แบรนด์ดังจากเบลเยียมกระโปรงผ้าสีดำเเข้ารูปช่วงเอว-สะโพก ชายระบายๆนิดน่ารักดีค่ะ
    ซิปหน้า มีกระเป๋าด้านหน้าสองใบกระดุมโลหะทอง ยาว22นิ้ว
    เอว 28นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว
    ราคาซื้อมา 49.90 ยูโร ขายแค่ 290 บาทค่ะ

Esprit ballerina`s shoes size 36 สีดำแม่ค้าใส่ครั้งเดียวสภาพใหม่มากก

แบบน่ารักมากๆเลยนะคะ ส้นไม่สึก ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขอขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบี่ยนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก*** DOROTHY PERKINS SIZE UK 12

กางเกงทรงสกินนี่สีสีน้ำเงินกรมท่าเกือบดำเนื้อผ้ายีนส์ยืดนิ่มๆใส่สบายใหม่มากก เอวยางยืด

ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Last edited by nattarika; 23-10-16 at 08:00.

55

Default Re: ♥♥–เสื้อมือสองเสื้อโทนดำขาวขายถูกหลายแบรนด์ส่งฟรีลองแวะดูก่อนมีแหลายแบบให้เลือก=TOPSHOP,ESPRIT,NEW LOOK,H@M,JASPAL,UNIQLO,

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

♥♥–‘URBAN AND CO SIZE S เสื้อผ้าไหมพรมรอบคอและอกเป็นไหมพรมถักร้อยเชือกสีเดียวกะเสื้อ แบบน่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่สองครั้ง

ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥

–♥♥–‘๏’Esprit Size S เสื้อผ้าคอตต้อนสีดำแขนยาว คอปาดผูกโบว์ ทรงเข้ารูปน่ารักดีนะคะ สภาพใหม่มาก แม่ค้าใส่ครั้งเดียว ซื้อมาสองพันกว่าบาท ขาย 290 ฿–♥♥–‘๏’

♥♥–‘๏’]♥♥–‘MORGAN เสือสีดำเนื้อเด้งๆ แม่ค้าใส่ไแค่สองครั้ง ของจริงดูใหม่นะคะ ในรูปไม่ได้รีดเลยยับแบบนั้นเอง ขายแค่290บาทส่งฟรค่ะ [/B][/COLOR]

55

♥♥-CPS SIZE M เสื้อคอบัวแหลมแขน4-5ส่วนสีขาวน่ารัก ผ่านการใช้งานประมาณ3-ครั้งสภาพยังดูใหม่

ซื้อมา1990บาท แต่ขายแค่ 390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้ง** ♥♥–Blue corner Size M เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวคอบัวแขนยาว

ดีเทลด้านหน้าน่ารักๆ แม่ค้าใส่ประมาณ3ครั้งยังดูใหม่นะคะที่ยับตามรูปเพราะใส่ตู้ไว้ ซื้อมาพันกว่าขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว – H@M เสื้อผ้าฝ้ายลายจุด Size 44 **รอบอก36-38นิ้ว**

ใส่ขึันมาน่ารักดีน่ะคะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่แต่ผ่านการซักแล้ว1ครั้ง** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อสีขาวดีเทลพลอยสีดำด้านหน้า เวลาใส่ด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลังหน่อยนึงค่ะแม่ค้ายังไม่ได้ใส่เลย ซื้อมา2490บาทเลยค่ะตัวนี้ แต่ขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*** ♥♥-TOPSHOP CARDIGAN BY YUKI เสื้อคาดิแก้นดีเทลลูกไม้น่าร้ากกกใส่คลุมสวมไม่มีกระดุใ

ผ้าไหมพรมถัก+ลูกไม้ที่คอด้านหน้าและชาย สภาพยังดูใหม่อยู่เลยค่ะใส่ไปประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสามพันกว่าบาทรุ่นนี้ แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่มากใช้งานประมาณ2ครั้ง♥♥–TOPSHOP SIZE 36 OR UK 3 รองเท้าสีขาวส้นสูงประมาณ2.5นิ้ว แบบน่ารักๆดีค่ะ

ยังคงใหม่มากใส่ไปแค่สองครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าเลยขายแค่ 595บาทส่งฟรีค่ะ

55

H@M size 36 เสื้อผ้าฝ้ายสีขาวทรงป้ายผูกที่เอว

คอปกเชิ๊ต ทรงเข้ารูป แบบน่ารักดีนะคะ สภาพใหม่มากไม่เหลือไม่ซีด

คนขายใส่2ครั้ง ขายแค่ 290 บาทค่ะ

♥♥–H@M black Size M♥♥–**สภาพใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**

เสื้อคลุมผ้าเนื้อโปร่งสีดำ เนื้อผ้าจะคล้ายท้อปช้อปที่ชมพู่ใส่สีขาวน่ะคะ

เนื้อผ้าจะเป็นคลื่นๆ แบบเก๋ดีคะ ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT ใส่แล้วดูผอมนะคะตัวนี้ น่ารักตรงช่วงคอทำเป็นปมขมวด
    สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ คนขายใส่2ครั้ง ซื้อมา49.95 ยูโร
    ขายแค่ 290 บาทค่ะ

–♥♥–‘ESPRIT SIZE M เสื้อสีดำดีเทลน่ารัก ผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่มากแม่ค้าใส่สองครั้งขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

[B]** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากกก ผูกโบว์ จั้มเอว เวลาใสแล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพซื้อมาไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง** DE FLY01 เสื้อผ้าฝ้ายสีขายลายในดตัวแขนตุ๊กตา
    สไตล์โบฮีเมี้ยนน่ารัก ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย***♥♥–NEW LOOK WHITE BLOUSE Size UK 10 ♥♥–

เสื้อผ้าชีฟองสีขาว กระดุมทอง ใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ซื้อมา2290 บาท แต่ขายแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียน รับประกันใหม่จริงๆ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–JASPAL white playsuit Size L

เพยสูทสีขาวแขนสั้น น่ารักมากๆๆๆๆ รุ่นนี้มีเข็มขัดให้ด้วยค่ะใหม่มากค่ะแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ซื้อมาเกือบสามพัน ขายแค่999บาทส่งฟรีลงทะเบียนฟรีค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียวค่ะ** ♥♥–JASPAL WIHTE LACE DRESS Size L

เดรสสีขาวแขนกุด ระบายลูกไม้น่าร้กสุดดดดดด ผ่านการใช้งานครั้งเดียว เนื้อผ้ายีนส์ฟอกสีขาวไม่บางไม่โป้ค่ะ

ซื้อมาเกือบสามพัน ขายแค่999บาทส่งฟรีค่ะ

♥ TOPSHOP SIZE UK10 ใหม่ข้้นเทพใส่แค่ครั้งเดียว เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมสีดำ ดีเทลน่ารักๆ

ใหม่มากกก ใส่กันหนาวได้ค่ะ ซื้อมาสองพันกว่า แต่ขายแค่ 490 บาทส่งฟรีค่ะ

***♥ミ♥ミใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ESPRIT BLACK CROSS DRESS SIZE M

เดรสผูกด้านข้างสีดำทรงสวย ใหม่มาก ซื้อมาสามพันกว่าขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ ของจริงสวยนะคะถ่ายรูปลำบากเพราะต้องผูกเอว

55

**.ใหม่ข้้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥ミ♥ミ ZARA size M
    เสื้อผ้าซาตินสีดำ ผูกโบว์ที่รคอน่ารักจั้มเอว แขนระบาย ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–B+BASIC SIZE XS

เสื้อลายจุดดำขาว ปกคอบัวลูกไม้(ถอดปกได้) น่ารักมากมาย รุ่นนี้เทียบได้กะฟรีไซด์เลยนะคะ ซื้อมาจากเซ็นทรัล1290บาท แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO black cardigan Size M

เสื้อคลุมคาดิแก้นสีดำกระดุม1เม็ด ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา990บาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO JUMPER SIZE M

เสื้อผ้าไหมพรมโปร่งมีส่วนผสมวูลจะใส่เดียวๆ หรือจะใส่เป็นกันหนาวทับเสื้อเชิ๊ตกันหนาวก็น่ารักนะคะ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว มีสองสี เทา และขาวครีม รุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิดซื้อมาราวๆ1290บาท แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีค่ะ

55

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–UNIQLO WOOL JUMPER

Size L ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลย ใหม่ป้ายห้อยอยุ่เลย ใส่กันหนาวได้ค่ะ เป็นผ้าวูลแต่เนื้อไม่หนามากเนื้อผ้าใส่แล้วไม่คันแน่นอน ผ้าจะนิ่มๆ

จะใส่เดี่ยวหรือใส่สองตัวกันหนาวก็น่ารักนะคะ มีสองสีดำกะขาว Size L รอบอกวัดตอนยังไม่ยืด36นิ้ว ไหล่15นิดๆ แต่ผ้าจะยืดได้อีกนะคะ

ขายเท่าไหร่ราคาป้ายที่ซื้อมา790บาทแต่ขายขาดทุนถูกกว่าตอนที่ซื้อมาเหลือแค่690บาท ส่งฟรีลงทะเบียนให้ด้วยค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥-UNIQLO striped top เสื้อผ้าเรยอนลายทางดำขาว

สีดำไซด์แอล ใส่ผูกเอวน่ารักดีค่ะ ใหม่มากกผ่านการใช้งานครั้งเดียวให้ความใหม่99.999เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ขายแค่ตัวละ390บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–H@M เสื้อลายหงส์น่ารักซื้อมาเดือนกว่าๆที่ผ่านมาเองยังไม่เคยใส่

ไม่เคยซักป้ายยังห้อยอยู่เลย น่ารักนะคะ ขาย690บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100%** ♥♥-UNIQLO striped dress Size M เดรสลายทางแขน3-4ส่วนผูกโบว์ที่เอวน่าร้าก

ซื้อมาเก็บยังไม่เคยใส่ใหม่100% ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว**-♥♥-ESPRIT SIZE S เสื้้อสีดำดีไซน์สวยด้านหน้าผ้าลูกไม้สีขาวด้านหลังเป็น

ชีฟอง ใส่แล้วน่ารักดีค่ะ แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวยังดูใหม่มากๆๆ ซื้อมาจากเยอรมันสองเดือนที่แล้วเงินไทยประมาณสองพันกว่าบาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–H@M ลายน้องแมวน่าร้ากก ใหม่มากกกกใส่ไแค่ครั้งเดียว ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–JASPAL เสื้อสีขาวคอบัวลูกไม้สวยหวานน่ารักมากๆๆ

ใหม่ขั้นเทพสุดๆผ่านการใช้งานครั้งเดียว สภาพความใหม่ 99.99999%เหมือนไม่เคยผ่านการใช้งานเลย ซื้อมา2295บาท แต่ขายแค่990

ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–H@M tie blouse Size 40

เสื้อสีขาวผูกโบว์ที่คอน่าร้าสุดด้วยดีไซน์กระดุมด้านหน้า ใหม่มากๆๆใส่ไปแค่ครั้งเดียว ให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ

ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมายังไม่เคยผ่านการใช้งานใหม่100%** ♥♥-JASPAL SIZE L

เสื้อผ้าลูกไม้สีขาวครีมน่าร้าก ไม่บางส่องไม่ทะลุไม่ต้องกลัวโป้ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่100% ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ซื้อมายังไม่เคยผ่านการใช้งานใหม่100%** ♥♥-JASPAL SIZE L

กางเกงผ้าลูกไม้สีขาวครีมสวยน่ารักมาก ซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่เลย ใหม่100% ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–Bossini jacket Size XL

เสื้อแจ๊กเก๊ตใส่คลุมกันหนาวได้อุ่นค่ะ ผ้าค่อนข้างหนา แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเมื่อเดือนพคที่ผานมานี้เอง ซื้อมาสองพันปลายๆเกือบสามพันเลยค่ะ

แต่ขายแค่990บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

url]
    Last edited by nattarika; 27-10-16 at 06:19.

55

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**JASPAL SIZE L เสื้อสีขาวคอบัวแหลมคลิปลูกไม้ดำ

สวยน่ารัก แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวเดือนที่แล้วนี้เอง ตัวนี้ราคาจริงที่ซื้อมาถ้าจำไม่ผิดน่าจะ1990-2290บาทราวๆนี้ แต่ขอขายแค่890บาทส่งฟรีลง

**ซื้อมายังไม่เคยใส่แต่ซักแล้ว1ครั้ง*** ♥♥–New Look cream frill blouse by Tokyo doll Size UK 12

เสื้อผ้าชีฟองสีขาวแบบน่ารักมากๆ สภาพใหม่ไม่เคยใส่ ปกติราคาขายตัวนี้สองพันกว่าบาทเลยค่ะ แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–B+BASIC Size M

เสื้อสีเบจคอบัวลูกไม้น่าร้ากกก ใหม่มากผ่านการใช้งานครั้งเดียวซื้อที่เซ็นทรัลราคา 1590 บาท แต่ขายแค่790บาทส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้ง ♥♥–COTTON ON WHITE DENIM JACKET SIZE L

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้ายีนส์สีขาแขนกุด รุ่นนี้จะใส่เป็นตัวเดียวแบบเสื้อแขนกุดก็ได้นะคะ ใหม่ไม่มีตำหนิไม่เลอะสีขาวสดใส

ซื้อมา1690 บาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 690บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT SIZE Mสภาพใหม่ แม่ค้าใส่ประมาณ2-3ครั้ง ซื้อมาสองพันกว่าขายแค่ 390บาทส่งฟรีค่ะ

♥ BOUTON เดรสสสีดำแบบน่ารักผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าซ์้อมาจากเดอะมอลล์สองพันกว่า ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

♥ ]♥♥–‘๏’–เสื้อคลุมคาดิแก้นผ้าไหมพรมถักสีขาวสดใส น่าร้าก แขนยาว จาก ลอนดอน made in UK. FREE SIZE แม่ค้า

ซื้อเกือบสองพันบาท ใส่ไป3ครั้ง ขายแค่ 190 บาท♥♥–‘๏’–

**ใหม่ขั้นเทผมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– ATOZ SIZE 28 กางเกงผ้ายีนส์สีขาวสามส่วน แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากไม่มีตำหนิสีขาวสดใส ขายแค่290บาส่งฟรีค่ะ

SZ style by shez size 66 เกาหลี แม่ค้าพรีออร์เดอร์มาจากเว

ซื้อมาใส่ไม่ได้อีกต่างหาก ใหม่100เปอร์เซนต์ เป็นผ้าซาติน

สีขาวบริสุทธฺ์ ไม่เหลือง ไม่เลอะ

ซื้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่ 190บาทละกันค่ะ ตัวนี้ของจริงสวย

มากแม่ค้าชอบมากแต่ใส่ไม่ได้

Page 1 of 5 123 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ