สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

New Chanel Heart Earrings คอลเลคชั่นล่าสุด ของใหม่ ความยาวตั้งแต่แป้นจนถึงปลายหัวใจ 9.5 cm ค่ะ ลองเทียบดูแล้วรู้สึกไม่เข้ากับตัวเองเลยขายค่ะ (ไม่เคยใส่นะคะ แค่ลองเทียบกับหูเฉยๆ) อุปกรณ์มีกล่อง ริบบิ้น ถุงกระดาษ SALE 23,000 บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 30,000 บาทค่า)

New CHANEL Boy 8" SHW โฮโล 224xx สีเนวี่บลู+ชมพู+เทา โซ่เงิน ตัวกระเป๋าเป็นผ้า grossgrain ทรงกระเป๋าหนาแน่นและแข็งแรง Collection Airline ที่ผ่านมาค่ะ ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งาน อุปกรณ์ กล่อง การ์ดโฮโล แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกไม้ ก็อบปี้ใบเสร็จค่ะ
SALE ONLY 93,000 บาท พรีออเดอร์มา 1xx,xxxบาทนะคะ สำหรับคนพร้อมโอนต่อรองราคาได้ค่ะ

NEW MIU MIU Printed Twill Tote ใบนี้เป็น limited ของ Collection Spring-Summer 2016 ค่ะ สีน่ารักมากๆ ขนาด กว้าง 33 cm สูง 35 cm ฐานกว้าง 13 cm ตัวกระเป๋าเป็นผ้าDenim ค่ะ มีสายสะพายหนังสีดำแยกมาให้ด้วย ต่อสายแล้วสามารถสะพายไหล่ได้ด้วยนะคะ ด้านในมีช่องซิบ 1 ช่อง ทรงกระเป๋าและหูหิ้วแข็งแรง ตั้งได้ไม่ย้วยไม่พับ ของใหม่ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ นำไปเคลือบ nanocoat ที่ร้าน Momoko เรียบร้อยแล้วด้วยค่ะ ไม่ต้องกังวลเวลาใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ
SUPER SALE 23,000 บาทเท่านั้น (ซื้อมา 37,500บาทค่ะ และยังทำnanocoatไปอีก5,000บาทด้วยค่ะ)

NEW Alexander Mcqueen Obsession-Print Leather Envelope Card Holder ที่ใส่การ์ดขนาด กว้าง 11cm x สูง 7cm x ฐาน 0.5 cm ของใหม่ ซื้อเก็บไม่เคยใช้งานค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ผ้ารอง การ์ดค่ะ SALE 9,000 บาทค่ะ (ซื้อมา 1x,xxx บาทค่ะ) พอดีตอนถ่ายรูปสินค้าแสงไม่ค่อยมี ทำให้รูปดูมืดลายพิมพ์อาจจะดูหม่นๆ สินค้าของจริงลายพิมพ์สีสดสวยงามค่ะ

NWT MIU MIU Blouse Sz.36 (XS) รอบอก 33" ยาว 24" ใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ SUPER SALE 8,000 บาท (ป้าย 23,500 บาทค่ะ)

NEW CHANEL Pin ขนาดยาว 4 cm หัวใจกว้าง 2 cm ยาว 2.5 cm ของใหม่ซื้อเก็บไม่เคยใช้ค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ริบบื้น ดอกคามิเลีย ถุงกระดาษค่ะ รุ่นนี้หายากมาก
SALE 10,000บาทค่ะ (พรีออเดอร์มา 19,500บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Frill Sleeveless Silk Shirt ไซส์ 38 (XS-S) เป็นผ้าSilk 100%ค่ะ รอบอก 32" ยาว 24" ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิค่ะ SUPER SALE 5,000 บาท (ป้าย 23,500 บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Printed Sleeveless Shirt Sz.IT36 (XS) รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 5,000 บาท (ป้าย 2x,xxx บาทค่ะ)

Used once like very New MIU MIU Romantic Flower T-Shirt Sz.S แพทเทิร์นไม่เล็กมากค่ะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ค่ะ รอบอก 33" เคยใส่ครั้งเดียว ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ SALE 2,900 บาท (ป้าย 1x,xxx บาทค่ะ)

NEW CHANEL Deauville Canvas Tote Bag SHW สี Beige Pink ไซส์ Small โฮโล 207xxx ขนาด 13.5” x 11.75” x 6”ค่ะ ขนาดกำลังน่ารัก เหมาะกับใช้ในวันสบายๆค่ะ สายสะพายค่อนข้างยาว เหมาะสำหรับสะพายขึ้นใหล่มากกว่าหิ้วนะคะ ของใหม่เอี่ยม ซื้อเก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ กระเป๋าเอาไปทำ nanocoat ที่ Momoko แล้วด้วยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ดโฮโล แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย (ไม่มีกล่องค่ะ)
SUPER SALE 39,900 บาท RESERVED (รุ่นนี้ราคาที่ไทย 63,000 บาทค่า และทำ nanocoat อีก 5,000 บาทค่ะ ขอความกรุณางดต่อราคาแล้วนะคะ)

NEW MIU MIU Leopard Ruffle T-shirt ไซส์ XS แพทเทิร์นไม่เล็กนะคะ คนใส่ไซส์ US0-2 ใส่ได้ รอบอก 34" ของใหม่ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ (ป้ายราคาหลุดหายค่ะ)
SOLD (ซื้อจากช็อป 18,500 บาทค่ะ)

NWT RED Valentino Lace Sleeve Polo Style Dress ไซส์ IT38 แพ ทเทิร์นไม่เล็ก คนใส่ไซส์ XS-S หรือ US0-2 ใส่ได้ค่ะเป็นผ้ายืด รอบอก 34-35" เอว 25-27" ยาว 32" สะโพกฟรีค่ะ Collection Spring-Summer 2016 ล่าสุดค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ (ปกติไม่ค่อยชอบใส่เดรสค่ะ) แขนเป็นลูกไม้ มีซับในลูกไม้โผล่พ้นชายกระโปรงเล็กน้อยสวยงาม SOLD

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า