รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า chanelใบนี้ให้หน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Tazine is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า chanelใบนี้ให้หน่อยค่ะ

รบกวนดูใบนี้ให้หน่อยค่ะ พอดีพี่ซื้อมาให้คุณแม่นานมากๆแล้ว หลายสิบปีได้ และเพิ่งนำออกมาใช้ค่ะ และเราไม่มีความรู้เรื่องแบรนด์นี้เท่าไหร่ค่ะ เลยไม่ทราบว่าเป็นของแท้หรือปลอม

ใบนี้ไม่มีโฮโลนะค่ะ ถ่ายจากกระเป๋าได้ประมาณนี้ค่ะ ไม่ทราบว่าต้องถ่ายอะไรเพิ่มอีกไหม

ยังไงรบกวนทุกท่านช่วยเช็คให้ด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

[/IMG][/IMG]

Pirates's Avatar
    Pirates is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok , Thailand

Default Re: รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า chanelใบนี้ให้หน่อยค่ะ

ส่วนตัวดูไม่น่าดีครับ
    ยังไงช่วยเพิ่มภาพกระเป๋าทั้งใบ + hologram sticker ด้วยครับ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ